django_openstack_auth 3.1.1.dev1 - en to pa-IN translation catalogue (15 entries)

en: An error occurred authenticating. Please try again later.
pa-IN: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਵੇਲੇ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਵਾਪਰੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Authenticate using
pa-IN: ਇਹ ਵਰਤ ਕੇ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕਰੋ

en: Domain
pa-IN: ਡੋਮੇਨ

en: Invalid credentials.
pa-IN: ਗਲਤ ਵੇਰਵੇ।

en: No authentication backend could be determined to handle the provided credentials.
pa-IN: ਦਿੱਤੀਆਂ ਸਨਦਾਂ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਬੈਕਐਂਡ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Password
pa-IN: ਪਾਸਵਰਡ

en: Project switch failed for user "%(username)s".
pa-IN: "%(username)s" ਵਰਤੋਂ ਕਾਰ ਲਈ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਬਦਲਣਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Region
pa-IN: ਖੇਤਰ

en: Switch to project "%(project_name)s" successful.
pa-IN: "%(project_name)s" ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਲਈ ਬਦਲਣਾ ਕਾਮਯਾਬ ਹੈ।

en: The authentication token issued by the Identity service has expired.
pa-IN: ਪਛਾਣ ਸੇਵਾ ਵਲੋਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਟੋਕਨ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

en: Unable to establish connection to keystone endpoint.
pa-IN: ਕੀਅਸਟੋਨ ਅੰਤ ਬਿੰਦੂ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Unable to retrieve authorized projects.
pa-IN: ਅਧਿਕਾਰਤ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ।

en: User Name
pa-IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ

en: You are not authorized for any projects or domains.
pa-IN: ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਜਾਂ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰਿਤ ਨਹੀਂ ਹੋ।

en: You are not authorized for any projects.
pa-IN: ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟਾਂ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰਤ ਨਹੀਂ ਹੋ।
