django - en to cy translation catalogue (29 entries)

en: Available %s
cy: %s sydd ar gael

en: This is the list of available %s. You may choose some by selecting them in the box below and then clicking the "Choose" arrow between the two boxes.
cy: Dyma restr o'r %s sydd ar gael.  Gellir dewis rhai drwyeu dewis yn y blwch isod ac yna clicio'r saeth "Dewis" rhwng y ddau flwch.

en: Type into this box to filter down the list of available %s.
cy: Teipiwch yn y blwch i hidlo'r rhestr o %s sydd ar gael.

en: Filter
cy: Hidl

en: Choose all
cy: Dewis y cyfan

en: Click to choose all %s at once.
cy: Cliciwch i ddewis pob %s yr un pryd.

en: Choose
cy: Dewis

en: Remove
cy: Gwaredu

en: Chosen %s
cy: Y %s a ddewiswyd

en: This is the list of chosen %s. You may remove some by selecting them in the box below and then clicking the "Remove" arrow between the two boxes.
cy: Dyma restr o'r %s a ddewiswyd. Gellir gwaredu rhai drwy eu dewis yn y blwch isod ac yna clicio'r saeth "Gwaredu" rhwng y ddau flwch.

en: Remove all
cy: Gwaredu'r cyfan

en: Click to remove all chosen %s at once.
cy: Cliciwch i waredu pob %s sydd wedi ei ddewis yr un pryd.

en: %(sel)s of %(cnt)s selected | %(sel)s of %(cnt)s selected
cy[0]: Dewiswyd %(sel)s o %(cnt)s
cy[1]: Dewiswyd %(sel)s o %(cnt)s
cy[2]: Dewiswyd %(sel)s o %(cnt)s
cy[3]: Dewiswyd %(sel)s o %(cnt)s

en: You have unsaved changes on individual editable fields. If you run an action, your unsaved changes will be lost.
cy: Mae ganddoch newidiadau heb eu cadw mewn meysydd golygadwy.  Os rhedwch y weithred fe gollwch y newidiadau.

en: You have selected an action, but you haven't saved your changes to individual fields yet. Please click OK to save. You'll need to re-run the action.
cy: Rydych wedi dewis gweithred ond nid ydych wedi newid eich newidiadau i rai meysydd eto.  Cliciwch 'Iawn' i gadw.  Bydd rhaid i chi ail-redeg y weithred.

en: You have selected an action, and you haven't made any changes on individual fields. You're probably looking for the Go button rather than the Save button.
cy: Rydych wedi dewis gweithred ac nid ydych wedi newid unrhyw faes.  Rydych siwr o fod yn edrych am y botwm 'Ewch' yn lle'r botwm 'Cadw'.

en: Note: You are %s hour ahead of server time. | Note: You are %s hours ahead of server time.
cy[0]: Noder: Rydych %s awr o flaen amser y gweinydd.
cy[1]: Noder: Rydych %s awr o flaen amser y gweinydd.
cy[2]: Noder: Rydych %s awr o flaen amser y gweinydd.
cy[3]: Noder: Rydych %s awr o flaen amser y gweinydd.

en: Note: You are %s hour behind server time. | Note: You are %s hours behind server time.
cy[0]: Noder: Rydych %s awr tu ôl amser y gweinydd.
cy[1]: Noder: Rydych %s awr tu ôl amser y gweinydd.
cy[2]: Noder: Rydych %s awr tu ôl amser y gweinydd.
cy[3]: Noder: Rydych %s awr tu ôl amser y gweinydd.

en: Now
cy: Nawr

en: Choose a time
cy: Dewiswch amser

en: Midnight
cy: Canol nos

en: 6 a.m.
cy: 6 y.b.

en: Noon
cy: Canol dydd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Today
cy: Heddiw

en: Yesterday
cy: Ddoe

en: Tomorrow
cy: Fory

en: Show
cy: Dangos

en: Hide
cy: Cuddio
