django - en to is translation catalogue (177 entries)

en: Successfully deleted %(count)d %(items)s.
is: Eyddi %(count)d %(items)s.

en: Cannot delete %(name)s
is: Get ekki eytt %(name)s

en: Are you sure?
is: Ertu viss?

en: Delete selected %(verbose_name_plural)s
is: Eyða völdum %(verbose_name_plural)s

en: Administration
is: Vefstjórn

en: All
is: Allt

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Any date
is: Allar dagsetningar

en: Today
is: Dagurinn í dag

en: Past 7 days
is: Síðustu 7 dagar

en: This month
is: Þessi mánuður

en: This year
is: Þetta ár

en: No date
is: Engin dagsetning

en: Has date
is: Hefur dagsetningu

en: Empty
is: Tómt

en: Not empty
is: Ekki tómt

en: Please enter the correct %(username)s and password for a staff account. Note that both fields may be case-sensitive.
is: Vinsamlegast sláðu inn rétt %(username)s og lykilorð fyrir starfsmanna aðgang. Takið eftir að í báðum reitum skipta há- og lágstafir máli.

en: Action:
is: Aðgerð:

en: Add another %(verbose_name)s
is: Bæta við öðrum %(verbose_name)s

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Addition
is: Viðbót

en: Change
is: Breyta

en: Deletion
is: Eyðing

en: action time
is: tími aðgerðar

en: user
is: notandi

en: content type
is: efnistag

en: object id
is: kenni hlutar

note: Translators: 'repr' means representation (https://docs.python.org/library/functions.html#repr)
en: object repr
is: framsetning hlutar

en: action flag
is: aðgerðarveifa

en: change message
is: breyta skilaboði

en: log entry
is: kladdafærsla

en: log entries
is: kladdafærslur

en: Added “%(object)s”.
is: Bætti við „%(object)s“.

en: Changed “%(object)s” — %(changes)s
is: Breytti „%(object)s“ — %(changes)s

en: Deleted “%(object)s.”
is: Eyddi „%(object)s.“

en: LogEntry Object
is: LogEntry hlutur

en: Added {name} “{object}”.
is: Bætti við {name}  „{object}“.

en: Added.
is: Bætti við.

en: and
is: og

en: Changed {fields} for {name} “{object}”.
is: Breytti {fields} fyrir {name} „{object}“.

en: Changed {fields}.
is: Breytti {fields}.

en: Deleted {name} “{object}”.
is: Eyddi {name} „{object}“.

en: No fields changed.
is: Engum reitum breytt.

en: None
is: Ekkert

en: Hold down “Control”, or “Command” on a Mac, to select more than one.
is: Haltu inni „Control“, eða „Command“ á Mac til þess að velja fleira en eitt.

en: The {name} “{obj}” was added successfully.
is: {name} „{obj}“ var bætt við.

en: You may edit it again below.
is: Þú mátt breyta þessu aftur hér að neðan.

en: The {name} “{obj}” was added successfully. You may add another {name} below.
is: {name} „{obj}“ hefur verið bætt við. Þú getur bætt við öðru {name} að neðan.

en: The {name} “{obj}” was changed successfully. You may edit it again below.
is: {name} „{obj}“ hefur verið breytt. Þú getur breytt því aftur að neðan.

en: The {name} “{obj}” was added successfully. You may edit it again below.
is: {name} „{obj}“ hefur verið bætt við. Þú getur breytt því aftur að neðan.

en: The {name} “{obj}” was changed successfully. You may add another {name} below.
is: {name} "{obj}" hefur verið breytt. Þú getur bætt við öðru {name} að neðan.

en: The {name} “{obj}” was changed successfully.
is: {name} „{obj}“ hefur verið breytt.

en: Items must be selected in order to perform actions on them. No items have been changed.
is: Hlutir verða að vera valdir til að framkvæma aðgerðir á þeim. Engu hefur verið breytt.

en: No action selected.
is: Engin aðgerð valin.

en: The %(name)s “%(obj)s” was deleted successfully.
is: %(name)s „%(obj)s“ var eytt.

en: %(name)s with ID “%(key)s” doesn’t exist. Perhaps it was deleted?
is: %(name)s með ID "%(key)s" er ekki til. Var því mögulega eytt?

en: Add %s
is: Bæta við %s

en: Change %s
is: Breyta %s

en: View %s
is: Skoða %s

en: Database error
is: Gagnagrunnsvilla

en: %(count)s %(name)s was changed successfully. | %(count)s %(name)s were changed successfully.
is[0]: %(count)s %(name)s var breytt.
is[1]: %(count)s %(name)s var breytt.

en: %(total_count)s selected | All %(total_count)s selected
is[0]: Allir %(total_count)s  valdir
is[1]: Allir %(total_count)s  valdir

en: 0 of %(cnt)s selected
is: 0 af %(cnt)s valin

en: Change history: %s
is: Breytingarsaga: %s

en: Deleting %(class_name)s %(instance)s would require deleting the following protected related objects: %(related_objects)s
is: Að eyða %(class_name)s %(instance)s þyrfti að eyða eftirfarandi tengdum hlutum: %(related_objects)s

en: Django site admin
is: Django vefstjóri

en: Django administration
is: Django vefstjórn

en: Site administration
is: Vefstjóri

en: Log in
is: Skrá inn

en: %(app)s administration
is: %(app)s vefstjórn

en: Page not found
is: Síða fannst ekki

en: We’re sorry, but the requested page could not be found.
is: Því miður fannst umbeðin síða ekki.

en: Home
is: Heim

en: Server error
is: Kerfisvilla

en: Server error (500)
is: Kerfisvilla (500)

en: Server Error <em>(500)</em>
is: Kerfisvilla <em>(500)</em>

en: There’s been an error. It’s been reported to the site administrators via email and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
is: Villa kom upp. Hún hefur verið tilkynnt til vefstjóra með tölvupósti og ætti að lagast fljótlega. Þökkum þolinmæðina.

en: Run the selected action
is: Keyra valda aðgerð

en: Go
is: Áfram

en: Click here to select the objects across all pages
is: Smelltu hér til að velja alla hluti

en: Select all %(total_count)s %(module_name)s
is: Velja alla %(total_count)s %(module_name)s

en: Clear selection
is: Hreinsa val

en: Models in the %(name)s application
is: Módel í appinu %(name)s

en: Add
is: Bæta við

en: View
is: Skoða

en: You don’t have permission to view or edit anything.
is: Þú hefur ekki réttindi til að skoða eða breyta neinu.

en: First, enter a username and password. Then, you’ll be able to edit more user options.
is: Fyrst, settu inn notendanafn og lykilorð. Svo geturðu breytt öðrum notendamöguleikum.

en: Enter a username and password.
is: Sláðu inn notandanafn og lykilorð.

en: Change password
is: Breyta lykilorði

en: Please correct the error below.
is: Vinsamlegast lagfærðu villuna fyrir neðan.

en: Please correct the errors below.
is: Vinsamlegast leiðréttu villurnar hér að neðan.

en: Enter a new password for the user <strong>%(username)s</strong>.
is: Settu inn nýtt lykilorð fyrir notandann <strong>%(username)s</strong>.

en: Welcome,
is: Velkomin(n),

en: View site
is: Skoða vef

en: Documentation
is: Skjölun

en: Log out
is: Skrá út

en: Add %(name)s
is: Bæta við %(name)s

en: History
is: Saga

en: View on site
is: Skoða á vef

en: Filter
is: Sía

en: Clear all filters
is: Hreinsa allar síur

en: Remove from sorting
is: Taka úr röðun

en: Sorting priority: %(priority_number)s
is: Forgangur röðunar: %(priority_number)s

en: Toggle sorting
is: Röðun af/á

en: Delete
is: Eyða

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
is: Eyðing á %(object_name)s „%(escaped_object)s“ hefði í för með sér eyðingu á tengdum hlutum en þú hefur ekki réttindi til að eyða eftirfarandi hlutum:

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would require deleting the following protected related objects:
is: Að eyða %(object_name)s  „%(escaped_object)s“ þyrfti að eyða eftirfarandi tengdum hlutum:

en: Are you sure you want to delete the %(object_name)s "%(escaped_object)s"? All of the following related items will be deleted:
is: Ertu viss um að þú viljir eyða %(object_name)s „%(escaped_object)s“? Öllu eftirfarandi verður eytt:

en: Objects
is: Hlutir

en: Yes, I’m sure
is: Já ég er viss.

en: No, take me back
is: Nei, fara til baka

en: Delete multiple objects
is: Eyða mörgum hlutum.

en: Deleting the selected %(objects_name)s would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
is: Að eyða völdu %(objects_name)s leiðir til þess að skyldum hlutum er eytt, en þinn aðgangur hefur ekki réttindi til að eyða eftirtöldum hlutum:

en: Deleting the selected %(objects_name)s would require deleting the following protected related objects:
is: Að eyða völdum %(objects_name)s myndi leiða til þess að eftirtöldum skyldum hlutum yrði eytt:

en: Are you sure you want to delete the selected %(objects_name)s? All of the following objects and their related items will be deleted:
is: Ertu viss um að þú viljir eyða völdum %(objects_name)s? Öllum eftirtöldum hlutum og skyldum hlutum verður eytt:

en: Delete?
is: Eyða?

en:  By %(filter_title)s
is:  Eftir %(filter_title)s

en: Summary
is: Samantekt

en: Recent actions
is: Nýlegar aðgerðir

en: My actions
is: Mínar aðgerðir

en: None available
is: Engin fáanleg

en: Unknown content
is: Óþekkt innihald

en: Something’s wrong with your database installation. Make sure the appropriate database tables have been created, and make sure the database is readable by the appropriate user.
is: Eitthvað er að gagnagrunnsuppsetningu. Gakktu úr skugga um að allar töflur séu til staðar og að notandinn hafi aðgang að grunninum.

en: You are authenticated as %(username)s, but are not authorized to access this page. Would you like to login to a different account?
is: Þú ert skráður inn sem %(username)s, en ert ekki með réttindi að þessari síðu. Viltu skrá þig inn sem annar notandi?

en: Forgotten your password or username?
is: Gleymt notandanafn eða lykilorð?

en: Date/time
is: Dagsetning/tími

en: User
is: Notandi

en: Action
is: Aðgerð

en: This object doesn’t have a change history. It probably wasn’t added via this admin site.
is: Þessi hlutur hefur enga breytingasögu. Hann var líklega ekki búinn til á þessu stjórnunarsvæði.

en: Show all
is: Sýna allt

en: Save
is: Vista

en: Popup closing…
is: Sprettigluggi lokast...

en: Search
is: Leita

en: %(counter)s result | %(counter)s results
is[0]: %(counter)s niðurstaða
is[1]: %(counter)s niðurstöður

en: %(full_result_count)s total
is: %(full_result_count)s í heildina

en: Save as new
is: Vista sem nýtt

en: Save and add another
is: Vista og búa til nýtt

en: Save and continue editing
is: Vista og halda áfram að breyta

en: Save and view
is: Vista og skoða

en: Close
is: Loka

en: Change selected %(model)s
is: Breyta völdu %(model)s

en: Add another %(model)s
is: Bæta við %(model)s

en: Delete selected %(model)s
is: Eyða völdu %(model)s

en: Thanks for spending some quality time with the Web site today.
is: Takk fyrir að verja tíma í vefsíðuna í dag.

en: Log in again
is: Skráðu þig inn aftur

en: Password change
is: Breyta lykilorði

en: Your password was changed.
is: Lykilorði þínu var breytt

en: Please enter your old password, for security’s sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
is: Vinsamlegast skrifaðu gamla lykilorðið þitt til öryggis. Sláðu svo nýja lykilorðið tvisvar inn svo að hægt sé að ganga úr skugga um að þú hafir ekki gert innsláttarvillu.

en: Change my password
is: Breyta lykilorðinu mínu

en: Password reset
is: Endurstilla lykilorð

en: Your password has been set.  You may go ahead and log in now.
is: Lykilorðið var endurstillt. Þú getur núna skráð þig inn á vefsvæðið.

en: Password reset confirmation
is: Staðfesting endurstillingar lykilorðs

en: Please enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
is: Vinsamlegast settu inn nýja lykilorðið tvisvar til að forðast innsláttarvillur.

en: New password:
is: Nýtt lykilorð:

en: Confirm password:
is: Staðfestu lykilorð:

en: The password reset link was invalid, possibly because it has already been used.  Please request a new password reset.
is: Endurstilling lykilorðs tókst ekki. Slóðin var ógild. Hugsanlega hefur hún nú þegar verið notuð. Vinsamlegast biddu um nýja endurstillingu.

en: We’ve emailed you instructions for setting your password, if an account exists with the email you entered. You should receive them shortly.
is: Við höfum sent þér tölvupóst með leiðbeiningum til að endurstilla lykilorðið þitt, sé aðgangur til með netfanginu sem þú slóst inn. Þú ættir að fá leiðbeiningarnar fljótlega.

en: If you don’t receive an email, please make sure you’ve entered the address you registered with, and check your spam folder.
is: Ef þú færð ekki tölvupóstinn, gakktu úr skugga um að netfangið sem þú slóst inn sé það sama og þú notaðir til að stofna aðganginn og að það hafi ekki lent í spamsíu.

en: You're receiving this email because you requested a password reset for your user account at %(site_name)s.
is: Þú ert að fá þennan tölvupóst því þú baðst um endurstillingu á lykilorði fyrir aðganginn þinn á %(site_name)s.

en: Please go to the following page and choose a new password:
is: Vinsamlegast farðu á eftirfarandi síðu og veldu nýtt lykilorð:

en: Your username, in case you’ve forgotten:
is: Notandanafnið þitt ef þú skyldir hafa gleymt því:

en: Thanks for using our site!
is: Takk fyrir að nota vefinn okkar!

en: The %(site_name)s team
is: %(site_name)s hópurinn

en: Forgotten your password? Enter your email address below, and we’ll email instructions for setting a new one.
is: Hefurðu gleymt lykilorðinu þínu? Sláðu inn netfangið þitt hér að neðan og við sendum þér tölvupóst með leiðbeiningum til að setja nýtt lykilorð.

en: Email address:
is: Netfang:

en: Reset my password
is: Endursstilla lykilorðið mitt

en: All dates
is: Allar dagsetningar

en: Select %s
is: Veldu %s

en: Select %s to change
is: Veldu %s til að breyta

en: Select %s to view
is: Veldu %s til að skoða

en: Date:
is: Dagsetning:

en: Time:
is: Tími:

en: Lookup
is: Fletta upp

en: Currently:
is: Eins og er:

en: Change:
is: Breyta:
