django - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Available %s
ml: ലഭ്യമായ %s

en: This is the list of available %s. You may choose some by selecting them in the box below and then clicking the "Choose" arrow between the two boxes.
ml: ഇതാണ് ലഭ്യമായ %s പട്ടിക. അതില്‍ ചിലത് തിരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ താഴെ കളത്തില്‍ നിന്നും ഉചിതമായവ സെലക്ട് ചെയ്ത ശേഷം രണ്ടു കളങ്ങള്‍ക്കുമിടയിലെ "തെരഞ്ഞെടുക്കൂ" അടയാളത്തില്‍ ക്ലിക് ചെയ്യുക.

en: Type into this box to filter down the list of available %s.
ml: ലഭ്യമായ %s പട്ടികയെ ഫില്‍ട്ടര്‍ ചെയ്തെടുക്കാന്‍ ഈ ബോക്സില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക.

en: Choose all
ml: എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Click to choose all %s at once.
ml: %s എല്ലാം ഒന്നിച്ച് തെരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ ക്ലിക് ചെയ്യുക.

en: Choose
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യൂ

en: Chosen %s
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത %s

en: This is the list of chosen %s. You may remove some by selecting them in the box below and then clicking the "Remove" arrow between the two boxes.
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട %s പട്ടികയാണിത്. അവയില്‍ ചിലത് ഒഴിവാക്കണമെന്നുണ്ടെങ്കില്‍ താഴെ കളത്തില്‍ നിന്നും അവ സെലക്ട് ചെയ്ത്  കളങ്ങള്‍ക്കിടയിലുള്ള "നീക്കം ചെയ്യൂ" എന്ന അടയാളത്തില്‍ ക്ലിക് ചെയ്യുക.

en: Remove all
ml: എല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Click to remove all chosen %s at once.
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട %s എല്ലാം ഒരുമിച്ച് നീക്കം ചെയ്യാന്‍ ക്ലിക് ചെയ്യുക.

en: %(sel)s of %(cnt)s selected | %(sel)s of %(cnt)s selected
ml[0]: %(cnt)sല്‍ %(sel)s തെരഞ്ഞെടുത്തു
ml[1]: %(cnt)sല്‍ %(sel)s എണ്ണം തെരഞ്ഞെടുത്തു

en: You have unsaved changes on individual editable fields. If you run an action, your unsaved changes will be lost.
ml: വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ സേവ് ചെയ്തിട്ടില്ല. ഒരു ആക്ഷന്‍ പ്രയോഗിച്ചാല്‍ സേവ് ചെയ്യാത്ത മാറ്റങ്ങളെല്ലാം നഷ്ടപ്പെടും.

en: Now
ml: ഇപ്പോള്‍

en: Midnight
ml: അര്‍ധരാത്രി

en: Noon
ml: ഉച്ച

en: 6 p.m.
ml: 6 p.m

en: Note: You are %s hour ahead of server time. | Note: You are %s hours ahead of server time.
ml[0]: ഒർക്കുക: സെർവർ സമയത്തിനെക്കാളും നിങ്ങൾ %s സമയം മുൻപിലാണ്.
ml[1]: ഒർക്കുക: സെർവർ സമയത്തിനെക്കാളും നിങ്ങൾ %s സമയം മുൻപിലാണ്.

en: Note: You are %s hour behind server time. | Note: You are %s hours behind server time.
ml[0]: ഒർക്കുക: സെർവർ സമയത്തിനെക്കാളും നിങ്ങൾ %s സമയം പിന്നിലാണ്.
ml[1]: ഒർക്കുക: സെർവർ സമയത്തിനെക്കാളും നിങ്ങൾ %s സമയം പിന്നിലാണ്.

en: Choose a Time
ml: സമയം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose a time
ml: സമയം തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കൂ

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Choose a Date
ml: ഒരു തീയതി തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: Tomorrow
ml: നാളെ

en: January
ml: ജനുവരി

en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

en: March
ml: മാർച്ച്

en: April
ml: ഏപ്രിൽ

en: May
ml: മെയ്

en: June
ml: ജൂൺ

en: July
ml: ജൂലൈ

en: August
ml: ആഗസ്റ്റ്

en: September
ml: സെപ്റ്റംബർ

en: October
ml: ഒക്ടോബർ

en: November
ml: നവംബർ

en: December
ml: ഡിസംബര്

[ctx: one letter Sunday]
en: S
ml: ഞ്ഞ‍

[ctx: one letter Monday]
en: M
ml: തി

[ctx: one letter Tuesday]
en: T
ml: ചൊ

[ctx: one letter Wednesday]
en: W
ml: ബു

[ctx: one letter Thursday]
en: T
ml: വ്യാ

[ctx: one letter Friday]
en: F
ml: വെ

[ctx: one letter Saturday]
en: S
ml: ശ

en: Show
ml: കാണട്ടെ

en: Hide
ml: മറയട്ടെ
