django - en to cy translation catalogue (52 entries)

en: Administrative Documentation
cy: Dogfennaeth Gweinyddol

en: Home
cy: Hafan

en: Documentation
cy: Dogfennaeth

en: Bookmarklets
cy: Nodau tudalen

en: Documentation bookmarklets
cy: Nodau tudalen dogfennaeth

en: Documentation for this page
cy: Dogfennaeth y dudalen hon

en: Jumps you from any page to the documentation for the view that generates that page.
cy: Cymerir chi o unrhyw dudalen i'r dogfennaeth am yr olwg sy'n creu'r dudalen hwnnw.

en: Tags
cy: Tagiau

en: List of all the template tags and their functions.
cy: Rhestr o holl dagiau'r templad a'u swyddogaeth.

en: Filters
cy: Hidlau

en: Filters are actions which can be applied to variables in a template to alter the output.
cy: Gweithredoedd yw hidlau sy'n gallu cael eu gosod ar newidynnau mewn templad i newid yr allbwm.

en: Models
cy: Modelau

en: Models are descriptions of all the objects in the system and their associated fields. Each model has a list of fields which can be accessed as template variables
cy: Mae modelau yn disgrifio pob gwrthrych yn y system a'u meysydd cysylltiedig.  Mae gan bob model restr o feysydd y gellir eu defnyddio fel newidynnau templad

en: Views
cy: Golygon

en: Each page on the public site is generated by a view. The view defines which template is used to generate the page and which objects are available to that template.
cy: Mae pob tudalen ar y wefan gyhoeddus yn cael eu creu gan olwg.  Mae'r golwg yn diffunio pa templad i'w ddefnyddio i gynhyrchu'r dudalen a pa wrthrychau sydd ar gael i'r templad.

en: Tools for your browser to quickly access admin functionality.
cy: Offer ar gyfer eich porwr i gael mynediad cyflym i swyddogaethau gweinyddwr.

en: Please install docutils
cy: Gosodwch docutils

en: The admin documentation system requires Python's <a href="%(link)s">docutils</a> library.
cy: Mae'r system dogfennaeth gweinyddol angen llyfrgell <a href="%(link)s">docutils</a> Python.

en: Please ask your administrators to install <a href="%(link)s">docutils</a>.
cy: Gofynnwch i'r gweinyddwr i osod <a href="%(link)s">docutils</a>.

en: Field
cy: Maes

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Model documentation
cy: Dogfennaeth model

en: Model groups
cy: Grwpiau model

en: Templates
cy: Templadau

en: Template: %(name)s
cy: Templad: %(name)s

en: Template: "%(name)s"
cy: Templad: "%(name)s"

note: Translators: Search is not a verb here, it qualifies path (a search path)
en: Search path for template "%(name)s":
cy: Chwilio'r llwybr am dempled "%(name)s":

en: (does not exist)
cy: (nid yw'n bodoli)

en: Back to Documentation
cy: Nôl i Dogfennaeth

en: Template filters
cy: Hidlau templadau

en: Template filter documentation
cy: Dogfennaeth hidlau templadau

en: Built-in filters
cy: Hidlau mewnol

en: To use these filters, put <code>%(code)s</code> in your template before using the filter.
cy: I ddefnyddio'r hildau, rhowch <code>%(code)s</code> yn eich templad cyn defnyddio'r hidl.

en: Template tags
cy: Tagiau templadau

en: Template tag documentation
cy: Dogfennaeth tag templad

en: Built-in tags
cy: Tagiau mewnol

en: To use these tags, put <code>%(code)s</code> in your template before using the tag.
cy: I ddefnyddio'r tagiau rhowch <code>%(code)s</code> yn eich templad cyn defnyddio'r tag.

en: View: %(name)s
cy: Golwg: %(name)s

en: Context:
cy: Cyd-destun:

en: Templates:
cy: Templadau:

en: View documentation
cy: Dogfennaeth golygon

en: 
        View function: <code>%(full_name)s</code>. Name: <code>%(url_name)s</code>.
cy: 
    Gweld ffwythiant: <code>%(full_name)s</code>. Enw: <code>%(url_name)s</code>.

en: filter:
cy: hidl:

en: view:
cy: golwg:

en: App %(app_label)r not found
cy: Ni ddarganfuwyd ap %(app_label)r

en: Model %(model_name)r not found in app %(app_label)r
cy: Ni darganfyddwyd model %(model_name)r yn ap %(app_label)r

en: the related `%(app_label)s.%(data_type)s` object
cy: y gwrthrych `%(app_label)s.%(data_type)s`  cysylltiedig

en: related `%(app_label)s.%(object_name)s` objects
cy: gwrthrychau `%(app_label)s.%(object_name)s` cysylltiedig

en: all %s
cy: pob %s

en: number of %s
cy: nifer o %s

en: %s does not appear to be a urlpattern object
cy: nid yw %s yn ymweld i fod yn wrthrych urlpattern
