django - en to ml translation catalogue (78 entries)

en: Personal info
ml: വ്യക്തിപരമായ വിവരങ്ങള്‍

en: Permissions
ml: അനുമതികള്‍

en: Important dates
ml: പ്രധാന തീയതികള്‍

en: %(name)s object with primary key %(key)r does not exist.
ml: %(key)r പ്രൈമറി കീയായുള്ള %(name)s ന്റെ ഒബ്ജക്റ്റ് നിലവിലില്ല.

en: Password changed successfully.
ml: പാസ്സ്‌വേഡ് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: Change password: %s
ml: പാസ്സ്‌വേഡ് മാറ്റുക: %s

en: Authentication and Authorization
ml: ആധികാരികതയും അധികാരപ്പെടുത്തലും

en: password
ml: പാസ്സ്‌വേഡ്

en: last login
ml: അവസാനമായി ലോഗിന്‍ ചെയ്തത്

en: No password set.
ml: പാസ്സ്‌വേഡ് സജ്ജീകരിച്ചിട്ടില്ല.

en: Invalid password format or unknown hashing algorithm.
ml: പാസ്സ്‌വേഡിന്റെ ഫോർമാറ്റ് ശെരിയല്ലാതിരിക്കുകയോ അറിയാത്ത ഹാഷിങ്ങ് അൽഗോരിതം ഉപയോഗിക്കുകയോ ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: The two password fields didn't match.
ml: രണ്ട് പാസ്സ്‌വേഡ് ഫീൽഡുകളും തമ്മിൽ ചേരുന്നില്ല.

en: Password
ml: പാസ്സ്‌വേഡ്

en: Password confirmation
ml: പാസ്സ്‌വേഡ് ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Enter the same password as before, for verification.
ml: നേരത്തെ നല്കിയ രഹസ്യവാക്ക് പരിശോധിക്കനായി പിന്നെയും നല്കുക.

en: Please enter a correct %(username)s and password. Note that both fields may be case-sensitive.
ml: ദയവായി ശരിയായ %(username)s ഉം രഹസ്യവാക്കും നല്കുക. രണ്ട് കള്ളികളിലും വലിയക്ഷരങ്ങളും ചെറിയക്ഷരങ്ങളും വെവ്വേറെയായിരിക്കും.

en: This account is inactive.
ml: ഈ അക്കൗണ്ട് മരവിപ്പിച്ചതാണ്.

en: Email
ml: ഈമെയിൽ

en: New password
ml: പുതിയ പാസ്‌വേര്‍ഡ്

en: New password confirmation
ml: പുതിയ പാസ്‌വേര്‍ഡ് ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Your old password was entered incorrectly. Please enter it again.
ml: നിങ്ങളുടെ പഴയ പാസ്‌വേര്‍ഡ് തെറ്റായാണ് നല്കിയത്. തിരുത്തുക.

en: Old password
ml: പഴയ പാസ്‌വേര്‍ഡ്

en: Password (again)
ml: പാസ്‌വേര്‍ഡ് (വീണ്ടും)

en: algorithm
ml: അല്‍ഗോരിതം

en: iterations
ml: പുനരാവൃത്തികള്‍

en: salt
ml: സോള്‍ട്ട്

en: hash
ml: ഹാഷ്

en: variety
ml: തരം

en: version
ml: പതിപ്പ്

en: memory cost
ml: മെമ്മറി ചിലവ്

en: time cost
ml: സമയത്തിന്റെ ചിലവ്

en: parallelism
ml: സമാന്തരമായി

en: work factor
ml: വര്‍ക്ക് ഫാക്ടര്‍

en: checksum
ml: ചെക്‍സം

en: name
ml: പേര്

en: content type
ml: കണ്ടന്റ് ടൈപ്പ്

en: codename
ml: കോഡ്-നാമം

en: permission
ml: അനുമതി

en: permissions
ml: അനുമതികള്‍

en: group
ml: ഗ്രൂപ്പ്

en: groups
ml: ഗ്രൂപ്പുകള്‍

en: superuser status
ml: സൂപ്പര്‍-യൂസര്‍ പദവി

en: Designates that this user has all permissions without explicitly assigning them.
ml: ഈ ഉപയോക്താവിന് എടുത്തു പറയാതെ തന്നെ എല്ലാ അനുമതികളും ലഭിക്കുന്നതാണെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നു

en: The groups this user belongs to. A user will get all permissions granted to each of their groups.
ml: ഈ ഉപയോക്താവ് ഭാഗമായിട്ടുള്ള ഗ്രൂപ്പുകൾ. ഒരു ഉപയോക്താവ് ഭാഗമായിട്ടുള്ള ഓരോ ഗ്രൂപ്പിലേ അനുമതികളും ആ ഉപയോക്താവിനു ലഭിക്കുന്നതാണ്.

en: user permissions
ml: യൂസര്‍ (ഉപയോക്താവ്)നുള്ള അനുമതികള്‍

en: Specific permissions for this user.
ml: ഈ ഉപയോക്താവിനു മാത്രമായുള്ള അനുമതികൾ.

en: username
ml: യൂസര്‍ നാമം (ഉപയോക്ത്രു നാമം)

en: Required. 150 characters or fewer. Letters, digits and @/./+/-/_ only.
ml: നിര്‍ബന്ധം. 150 ഓ അതില്‍ കുറവോ അക്ഷരങ്ങള്‍, അക്കങ്ങള്‍, പിന്നെ @/./+/-/_ എന്നിവയും മാത്രം.

en: A user with that username already exists.
ml: ആ പേരുള്ള ഒരു ഉപയോക്താവ് നിലവിലുണ്ട്.

en: first name
ml: പേര് - ആദ്യഭാഗം

en: last name
ml: പേര് - അന്ത്യഭാഗം

en: email address
ml: ഈമെയിൽ വിലാസം

en: staff status
ml: സ്റ്റാഫ് പദവി

en: Designates whether the user can log into this admin site.
ml: ഈ യൂസര്‍ക്ക് ഈ അഡ്മിന്‍ സൈറ്റിലേക്ക് പ്രവേശിക്കാമോ എന്നു വ്യക്തമാക്കാന്‍

en: active
ml: സജീവം

en: Designates whether this user should be treated as active. Unselect this instead of deleting accounts.
ml: ഈ യൂസര്‍ സജീവമാണോയെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നു. അക്കൗണ്ട് ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുന്നതിനു പകരം ഇത് ഒഴിവാക്കുക.

en: date joined
ml: ചേര്‍ന്ന തീയതി

en: user
ml: യൂസര്‍ (ഉപയോക്താവ്)

en: users
ml: യൂസേര്‍സ് (ഉപയോക്താക്കള്‍)

en: This password is too short. It must contain at least %(min_length)d character. | This password is too short. It must contain at least %(min_length)d characters.
ml[0]: ഈ രഹസ്യവാക്ക് വളരെ ചെറുതാണ്. രഹസ്യവാക്കിൽ കുറഞ്ഞത് %(min_length)d അക്ഷരമെങ്കിലും വേണം.
ml[1]: ഈ രഹസ്യവാക്ക് വളരെ ചെറുതാണ്. രഹസ്യവാക്കിൽ കുറഞ്ഞത് %(min_length)d അക്ഷരങ്ങളെങ്കിലും വേണം.

en: Your password must contain at least %(min_length)d character. | Your password must contain at least %(min_length)d characters.
ml[0]: താങ്കളുടെ രഹസ്യവാക്കിൽ കുറഞ്ഞത് %(min_length)d അക്ഷരമെങ്കിലും ഉണ്ടാവണം.
ml[1]: താങ്കളുടെ രഹസ്യവാക്കിൽ കുറഞ്ഞത് %(min_length)d അക്ഷരങ്ങളെങ്കിലും ഉണ്ടാവണം.

en: The password is too similar to the %(verbose_name)s.
ml: ഈ രഹസ്യവാക്കിനു %(verbose_name)s ആയി  വളരെ സാമ്യം കാണുന്നു.

en: Your password can't be too similar to your other personal information.
ml: താങ്കളുടെ മറ്റു വ്യക്തി വിവരുങ്ങളുമായി താങ്കളുടെ രഹസ്യവാക്കിനു ഒരുപാട് സാമ്യമുണ്ടാകാൻ പാടില്ല.

en: This password is too common.
ml: ഈ രഹസ്യവാക്ക് വളരെ സാധാരണമാണ്.

en: Your password can't be a commonly used password.
ml: താങ്കളുടെ രഹസ്യവാക്ക് വളരെ സാധാരണമായ ഒരു രഹസ്യവാക്കാകാൻ പാടില്ല.

en: This password is entirely numeric.
ml: ഈ രഹസ്യവാക്ക് മുഴുവനും അക്കങ്ങൾ മാത്രമാണ്.

en: Your password can't be entirely numeric.
ml: താങ്കളുടെ രഹസ്യവാക്ക് മുഴുവനായി അക്കങ്ങൾ മാത്രമാകാൻ പാടില്ല.

en: Password reset on %(site_name)s
ml: %(site_name)s ലെ പാസ്‌വേര്‍ഡ് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: Enter a valid username. This value may contain only English letters, numbers, and @/./+/-/_ characters.
ml: ശരിയായ ഉപയോക്ത്രു നാമം നല്കുക. ഇതിൽ ഇംഗ്ഗ്ലീഷ് അക്ഷരങ്ങളും അക്കങ്ങളും പിന്നെ @/./+/-/_ എന്നിവയും മാത്രമേ അനുവദനീയമായുള്ളൂ.

en: Enter a valid username. This value may contain only letters, numbers, and @/./+/-/_ characters.
ml: ശരിയായ ഉപയോക്ത്രു നാമം നല്കുക. ഇതിൽ അക്ഷരങ്ങളും അക്കങ്ങളും പിന്നെ @/./+/-/_ എന്നിവയും മാത്രമേ അനുവദനീയമായുള്ളൂ.

en: Logged out
ml: ലോഗ്-ഔട്ട് ചെയ്തു (പുറത്തിറങ്ങി)

en: Password reset
ml: രഹസ്യവാക്ക് പുനർക്രമീകരിക്കുക.

en: Password reset sent
ml: രഹസ്യവാക്ക് പുനർക്രമീകരിക്കാൻ അയച്ചു

en: Enter new password
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് നല്കുക

en: Password reset unsuccessful
ml: രഹസ്യവാക്ക് പുനർക്രമീകരണം പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

en: Password reset complete
ml: രഹസ്യവാക്ക് പുനർക്രമീകരണം പൂർത്തിയായി.

en: Password change
ml: രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റം

en: Password change successful
ml: രഹസ്യവാക്ക് വിജയകരമായി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.
