django - en to sw translation catalogue (60 entries)

en: Personal info
sw: Taarifa binafsi

en: Permissions
sw: Ruhusa

en: Important dates
sw: Tarehe muhimu

en: Password changed successfully.
sw: Nenosiri limebadilishwa kwa mafanikio

en: Change password: %s
sw: Badilisha nenosiri: %s

en: Authentication and Authorization
sw: Utambulisho na Idhini

en: password
sw: nenosiri

en: last login
sw: kuingia kwa mara ya mwisho

en: No password set.
sw: Hakuna nenosiri lililowekwa.

en: Invalid password format or unknown hashing algorithm.
sw: Muundo batili wa nenosiri au algorithm ya ku-'hash' isiyotambulika

en: The two password fields didn't match.
sw: Sehemu mbili za nenosiri hazikufanana

en: Password
sw: Nenosiri

en: Password confirmation
sw: Uthibitisho wa nenosiri

en: Enter the same password as before, for verification.
sw: Rudia kuingiza nenosiri ili kuhakiki

en: Please enter a correct %(username)s and password. Note that both fields may be case-sensitive.
sw: Tafadhali sahihisha %(username)s na nywila. Kumbuka kuzinazingatia herufi kubwa na ndogo katika sehemu zote mbili.

en: This account is inactive.
sw: Akaunti hii si hai.

en: Email
sw: Barua pepe

en: New password
sw: Nywila mpya

en: New password confirmation
sw: Uthibitisho wa nywila mpya

en: Your old password was entered incorrectly. Please enter it again.
sw: Nywila yako ya zamani imekosewa. Tafadhali ingiza tena.

en: Old password
sw: Nywila ya zamani

en: Password (again)
sw: Nywila (tena)

en: algorithm
sw: alogarithimu

en: iterations
sw: mizunguko

en: work factor
sw: kazi inayohitajika

en: name
sw: jina

en: codename
sw: jina la msimbo

en: permission
sw: ruhusa

en: permissions
sw: ruhusa

en: group
sw: kundi

en: groups
sw: makundi

en: superuser status
sw: hadhi ya mtumiaji wa juu

en: Designates that this user has all permissions without explicitly assigning them.
sw: Teua mtumiaji huyu kuwa na ruhusa zote pasipo kuziainisha wazi.

en: user permissions
sw: ruhusa za mtumiaji

en: Specific permissions for this user.
sw: Ruhusa mahususi kwa mtumiaji huyu

en: username
sw: jina la mtumiaji

en: A user with that username already exists.
sw: Tayari kuna anayetumia hilo jina la mtumiaji.

en: first name
sw: jina la kwanza

en: last name
sw: jina la mwisho

en: email address
sw: anuani ya barua pepe

en: staff status
sw: hadhi ya utawala

en: Designates whether the user can log into this admin site.
sw: Teua kama mtumiaji anaweza kuingia katika tovuti ya utawala.

en: active
sw: hai

en: date joined
sw: tarehe ya kujiunga

en: user
sw: mtumiaji

en: users
sw: watumiaji

en: The password is too similar to the %(verbose_name)s.
sw: Neno siri hili linafanana sana na %(verbose_name)s.

en: Your password can't be too similar to your other personal information.
sw: Nenosiri lako haliwezi kuwa linafanana sana na taarifa zako binafsi

en: This password is too common.
sw: Nenosiri hili ni la kawaida mno.

en: Your password can't be a commonly used password.
sw: Nenosiri lako hairuhusiwi kuwa ambalo hutumika mara kwa mara.

en: This password is entirely numeric.
sw: Nenosiri hili lina namba tupu.

en: Your password can't be entirely numeric.
sw: Nenosiri lako haliwezi kuwa la namba tu.

en: Password reset on %(site_name)s
sw: Kuseti upya nywila ya %(site_name)s

en: Logged out
sw: Umetoka

en: Password reset
sw: Kuseti nywila upya

en: Enter new password
sw: Ingiza nywila mpya

en: Password reset unsuccessful
sw: Imeshindikana kuseti nywila upya

en: Password reset complete
sw: Kuset nywila upya kumekamilika

en: Password change
sw: Kubadilisha nywila

en: Password change successful
sw: Imeshindikana kubadilisha nywila
