django - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Content Types
cy: Mathau Cynnwys

en: python model class name
cy: end dosbarth model python

en: content type
cy: math cynnwys

en: content types
cy: mathau cynnwys

en: Content type %(ct_id)s object has no associated model
cy: Does dim model cysylltiedig gyda gwrthrych math cynnwys %(ct_id)s

en: Content type %(ct_id)s object %(obj_id)s doesn't exist
cy: Nid ydy gwrthrych %(obj_id)s math cynnwys %(ct_id)s yn bodoli

en: %(ct_name)s objects don't have a get_absolute_url() method
cy: Does dim swyddogaeth get_absolute_url() gyda'r gwrthrych %(ct_name)s
