django - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: python model class name
ml: പൈത്തണ്‍ മോഡല്‍  ക്ളാസ്സിന്റെ പേര്

en: content type
ml: ഏതു തരം ഉള്ളടക്കം

en: content types
ml: ഏതൊക്കെ തരം ഉള്ളടക്കം

en: Content type %(ct_id)s object has no associated model
ml: കണ്ടന്റ് ടൈപ്പ് %(ct_id)s വസ്തുവിന് അനുബന്ധമായ മോഡല്‍ ഇല്ല.

en: Content type %(ct_id)s object %(obj_id)s doesn't exist
ml: കണ്ടന്റ് ടൈപ്പ് %(ct_id)s വസ്തു %(obj_id)s നിലവിലില്ല

en: %(ct_name)s objects don't have a get_absolute_url() method
ml: %(ct_name)s വസ്തുക്കള്‍ക്ക് get_absolute_url() രീതി ഇല്ല.
