django - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Content Types
vi: Các loại nội dung

en: python model class name
vi: tên lớp mô hình python

en: content type
vi: kiểu nội dung

en: content types
vi: kiểu nội dung

en: Content type %(ct_id)s object has no associated model
vi: Đối tượng của kiểu nội dung %(ct_id)s không có model tương ứng

en: Content type %(ct_id)s object %(obj_id)s doesn't exist
vi: Đối tượng %(obj_id)s của Kiểu nội dung %(ct_id)s không tồn tại.

en: %(ct_name)s objects don't have a get_absolute_url() method
vi: Đối tượng %(ct_name)s không có phương thức get_absolute_url()
