django - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Advanced options
cy: Opsiynau uwch

en: Flat Pages
cy: Tudalennau Fflat

en: Example: '/about/contact/'. Make sure to have leading and trailing slashes.
cy: Enghraifft: '/amdanom/cyswllt/'. Sicrhewch fod gennych slaesau ar y dechrau a'r diwedd.

en: This value must contain only letters, numbers, dots, underscores, dashes, slashes or tildes.
cy: Gall y gwerth hwn ond gynnwys llythrennau, rhifau, dotiau, tanlinellau, llinellau doriad, slaesau neu tildeau.

en: URL is missing a leading slash.
cy: Mae'r slaes ar goll ar ddechrau'r URL.

en: URL is missing a trailing slash.
cy: Mae slaes ar goll ar ddiwedd yr URL.

en: Flatpage with url %(url)s already exists for site %(site)s
cy: Mae flatpage gyda'r url %(url)s yn bodoli yn barod am y safle  %(site)s

en: title
cy: teitl

en: content
cy: cynnwys

en: enable comments
cy: galluogi sylwadau

en: template name
cy: enw'r templed

en: Example: 'flatpages/contact_page.html'. If this isn't provided, the system will use 'flatpages/default.html'.
cy: Enghraifft: 'flatpages/tudalen_cyswllt.html'. Os na ddarparir hyn, bydd y system yn defnyddio 'flatpages/default.html'.

en: registration required
cy: cofrestriad gofynnol

en: If this is checked, only logged-in users will be able to view the page.
cy: Os ticir hwn, dim ond defnyddwyr sydd wedi mewngofnodi bydd yn gallu gweld y dudalen.

en: flat page
cy: tudalen fflat

en: flat pages
cy: tudalennau fflat
