django - en to sw translation catalogue (13 entries)

en: Point
sw: Nukta

en: Line string
sw: Mstari

en: Polygon
sw: Poligoni

en: Multi-point
sw: Nukta zaidi ya moja

en: Multi-line string
sw: Mstari zaidi ya mmoja.

en: Multi polygon
sw: Poligoni zaidi ya moja

en: Geometry collection
sw: Mkusanyiko wa jiometri

en: No geometry value provided.
sw: Hakuna thamani ya jiometri iliyotolewa

en: Invalid geometry value.
sw: Thamani batili ya jiometri.

en: Invalid geometry type.
sw: Aina batili ya jiometri.

en: An error occurred when transforming the geometry to the SRID of the geometry form field.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kubadilisha jiometri kuwa SRID ya sehemu ya fomu ya jiometri.

en: No feeds are registered.
sw: Hakuna mlisho uliosajiliwa.

en: Slug %r isn't registered.
sw: Slagi %r haijasajiliwa
