django - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: PostgreSQL extensions
ml: PostgreSQL എക്സ്റ്റൻഷനുക

en: Nested arrays must have the same length.
ml: നെസ്റ്റഡ് അറേകൾക്ക് ഒരേ ലെങ്ത്തായിരിക്കണം.

en: Map of strings to strings/nulls
ml: സ്ട്രിങ്ങുകളിൽ നിന്ന് സ്ട്രിങ്ങുകളിലേക്ക്/nulls ലേയ്ക്ക് ഉള്ള Map.

en: Could not load JSON data.
ml: JSON ഡാറ്റ ലോഡുചെയ്യാനായില്ല.

en: Input must be a JSON dictionary.
ml: ഇൻപുട്ട് നിർബന്ധമായു ഒരു JSON ഡിക്ഷ്ണറി ആയിരിക്കണം.

en: Enter two valid values.
ml: ശരിയായ രണ്ട് വാല്യൂകൾ നൽകു

en: Enter two whole numbers.
ml: രണ്ട് പൂർണ്ണസംഖ്യകൾ നൽകുക.

en: Enter two valid dates.
ml: ശരിയായ രണ്ട് തീയതികൾ നകുക.
