django - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Redirects
ml: തിരിച്ചുവിടലുകൾ

en: site
ml: സൈറ്റ്

en: redirect from
ml: എവിടെ നിന്ന്

en: This should be an absolute path, excluding the domain name. Example: '/events/search/'.
ml: ഇത് ഡൊമൈനിന്റെ പേര് ഉൾപ്പെടാതെയുള്ള ഒരു അബ്സല്യൂട്ട് പാത്ത് ആയിരിക്കണം.  ഉദാഹരണം: '/events/search/'.

en: redirect to
ml: എങ്ങോട്ട്

en: This can be either an absolute path (as above) or a full URL starting with 'http://'.
ml: ഇതൊരു  അബ്സല്യൂട്ട് പാത്തോ (മുകളിലത്തേതു പോലെ)  'http://' എന്നു തുടങ്ങുന്ന ഒരു മുഴുവൻ യു.ആർ.എല്ലോ ആവാം

en: redirect
ml: തിരിച്ചുവിടൽ

en: redirects
ml: തിരിച്ചുവിടലുകൾ
