django - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Sites
ml: സൈറ്റുകൾ

en: The domain name cannot contain any spaces or tabs.
ml: ഡൊമൈനിന്റെ പേരിൽ സ്പെയ്സുകളോ ടാബുകളോ അനുവദനീയമല്ല.

en: domain name
ml: ഡൊമൈനിന്റെ പേര്

en: display name
ml: കാഴ്ചയ്ക്കായുള്ള പേര്

en: site
ml: സൈറ്റ്

en: sites
ml: സൈറ്റുകള്‍
