django - en to sw translation catalogue (6 entries)

en: Sites
sw: Tovuti

en: The domain name cannot contain any spaces or tabs.
sw: Jina la kikoa haliwezi kuwa na nafasi yeyote kati yake.

en: domain name
sw: jina la kikoa

en: display name
sw: jina

en: site
sw: tovuti

en: sites
sw: tovuti
