Holidays 0.97 - en_IN to ml translation catalogue (76 entries)

note: %s (estimated).
en_IN: %s (estimated)
ml: %s (അനുമാനം)

note: Republic Day.
en_IN: Republic Day
ml: റിപ്പബ്ലിക് ദിനം

note: Independence Day.
en_IN: Independence Day
ml: സ്വാതന്ത്ര്യദിനം

note: Gandhi Jayanti.
en_IN: Gandhi Jayanti
ml: ഗാന്ധി ജയന്തി

note: Buddha Purnima.
en_IN: Buddha Purnima
ml: ബുദ്ധ പൂർണ്ണിമ

note: Diwali.
en_IN: Diwali
ml: ദീപാവലി

note: Janmashtami.
en_IN: Janmashtami
ml: ജന്മാഷ്ടമി

note: Dussehra.
en_IN: Dussehra
ml: ദശര

note: Mahavir Jayanti.
en_IN: Mahavir Jayanti
ml: മഹാവീർ ജയന്തി

note: Maha Shivaratri.
en_IN: Maha Shivaratri
ml: മഹാ ശിവരാത്രി

note: Guru Nanak Jayanti.
en_IN: Guru Nanak Jayanti
ml: ഗുരു നാനക് ജയന്തി

note: Ashura.
en_IN: Muharram
ml: മുഹറം

note: Prophet's Birthday.
en_IN: Milad-un-Nabi
ml: മിലാദ്-ഉന്നബി

note: Eid al-Fitr.
en_IN: Id-ul-Fitr
ml: ഈദ്-ഉൽ-ഫിത്തർ

note: Eid al-Adha.
en_IN: Bakrid
ml: ബക്രീദ്

note: Good Friday.
en_IN: Good Friday
ml: ദുഃഖവെള്ളി

note: Christmas.
en_IN: Christmas
ml: ക്രിസ്തുമസ്

note: Children's Day.
en_IN: Children's Day
ml: കുട്ടികളുടെ ദിനം

note: Holi.
en_IN: Holi
ml: ഹോളി

note: Ganesh Chaturthi.
en_IN: Ganesh Chaturthi
ml: ഗണേശ് ചതുർത്ഥി

note: Govardhan Puja.
en_IN: Govardhan Puja
ml: ഗോവർധന പൂജ

note: Labor Day.
en_IN: Labour Day
ml: മെയ് ദിനം

note: Maha Navami.
en_IN: Maha Navami
ml: മഹാ നവമി

note: Maharishi Valmiki Jayanti.
en_IN: Maharishi Valmiki Jayanti
ml: മഹർഷി വാൽമീകി ജയന്തി

note: Makar Sankranti.
en_IN: Makar Sankranti
ml: മകര സംക്രാന്തി

note: Raksha Bandhan.
en_IN: Raksha Bandhan
ml: രക്ഷാ ബന്ധൻ

note: Ram Navami.
en_IN: Ram Navami
ml: രാമ നവമി

note: Navratri / Sharad Navratri.
en_IN: Navratri / Sharad Navratri
ml: നവരാത്രി / ശരദ് നവരാത്രി

note: Easter Sunday.
en_IN: Easter Sunday
ml: ഈസ്റ്റർ

note: Palm Sunday.
en_IN: Palm Sunday
ml: ഓശാന ഞായർ

note: Dr. B. R. Ambedkar Jayanti.
en_IN: Dr. B. R. Ambedkar's Jayanti
ml: ഡോ. ബി. ആർ. അംബേദ്കർ ജയന്തി

note: Onam.
en_IN: Onam
ml: ഓണം

note: Andhra Pradesh Foundation Day.
en_IN: Andhra Pradesh Foundation Day
ml: ആന്ധ്രാപ്രദേശ് സ്ഥാപനദിനം

note: Ugadi.
en_IN: Ugadi
ml: ഉഗാദി

note: Magh Bihu.
en_IN: Magh Bihu
ml: മാഘ് ബിഹു

note: Assam Day.
en_IN: Assam Day
ml: അസം ദിനം

note: Chhath Puja.
en_IN: Chhath Puja
ml: ഛഠ് പൂജ

note: Bihar Day.
en_IN: Bihar Day
ml: ബിഹാർ ദിനം

note: Chhattisgarh Foundation Day.
en_IN: Chhattisgarh Foundation Day
ml: ഛത്തീസ്ഗഢ് സ്ഥാപനദിനം

note: Goa Liberation Day.
en_IN: Goa Liberation Day
ml: ഗോവ മോചനദിനം

note: Makar Sankranti.
en_IN: Uttarayan
ml: ഉത്തരായൻ

note: Gujarat Day.
en_IN: Gujarat Day
ml: ഗുജറാത്ത് ദിനം

note: Sardar Vallabhbhai Patel Jayanti.
en_IN: Sardar Vallabhbhai Patel Jayanti
ml: സർദാർ വല്ലഭായി പട്ടേൽ ജയന്തി

note: Parsi New Year (Shahenshahi).
en_IN: Parsi New Year (Shahenshahi)
ml: പാർസി പുതുവർഷം (ഷഹൻഷാഹി)

note: Haryana Foundation Day.
en_IN: Haryana Foundation Day
ml: ഹരിയാന സ്ഥാപനദിനം

note: Himachal Day.
en_IN: Himachal Day
ml: ഹിമാചൽ ദിനം

note: Jharkhand Formation Day.
en_IN: Jharkhand Formation Day
ml: ഝാർഖണ്ഡ് രൂപീകരണദിനം

note: Karnataka Rajyotsav.
en_IN: Karnataka Rajyotsava
ml: കർണാടക രാജ്യോത്സവം

note: Kerala Foundation Day.
en_IN: Kerala Foundation Day
ml: കേരളപ്പിറവി

note: Gudi Padwa.
en_IN: Gudi Padwa
ml: ഗുഡി പദ്വ

note: Chhatrapati Shivaji Maharaj Jayanti.
en_IN: Chhatrapati Shivaji Maharaj Jayanti
ml: ചത്രപതി ശിവാജി മഹാരാജ ജയന്തി

note: Maharashtra Day.
en_IN: Maharashtra Day
ml: മഹാരാഷ്ട്ര ദിനം

note: Madhya Pradesh Foundation Day.
en_IN: Madhya Pradesh Foundation Day
ml: മധ്യപ്രദേശ് സ്ഥാപനദിനം

note: Mizoram State Day.
en_IN: Mizoram State Day
ml: മിസോരം സംസ്ഥാനദിനം

note: Nagaland State Inauguration Day.
en_IN: Nagaland State Inauguration Day
ml: നാഗാലാൻഡ് സംസ്ഥാനാരംഭദിനം

note: Odisha Day.
en_IN: Odisha Day (Utkala Dibasa)
ml: ഉത്കൽ ദിവസ്

note: Maha Vishuva Sankranti.
en_IN: Maha Vishuva Sankranti / Pana Sankranti
ml: മഹാ വിഷുവ സംക്രാന്തി / പനാ സംക്രാന്തി

note: Puducherry De Jure Transfer Day.
en_IN: Puducherry De Jure Transfer Day
ml: പുതുച്ചേരി നിയമപരമായ കൈമാറ്റദിനം

note: Puducherry Liberation Day.
en_IN: Puducherry Liberation Day
ml: പുതുച്ചേരി മോചനദിനം

note: Guru Gobind Singh Jayanti.
en_IN: Guru Gobind Singh Jayanti
ml: ഗുരു ഗോബിന്ദ് സിംഗ് ജയന്തി

note: Vaisakhi.
en_IN: Vaisakhi
ml: വൈശാഖി

note: Lohri.
en_IN: Lohri
ml: ലോഹരി

note: New Punjab Day.
en_IN: New Punjab Day
ml: പുതിയ പഞ്ചാബ് ദിനം

note: Rajasthan Day.
en_IN: Rajasthan Day
ml: രാജസ്ഥാൻ ദിനം

note: Maharana Pratap Jayanti.
en_IN: Maharana Pratap Jayanti
ml: മഹാരാണ പ്രതാപ് ജയന്തി

note: Sikkim State Day.
en_IN: Sikkim State Day
ml: സിക്കിം സംസ്ഥാനദിനം

note: Pongal.
en_IN: Pongal
ml: പൊങ്കൽ

note: Thiruvalluvar Day / Mattu Pongal.
en_IN: Thiruvalluvar Day / Mattu Pongal
ml: തിരുവള്ളുവർ ദിനം / മട്ടു പൊങ്കൽ

note: Uzhavar Thirunal.
en_IN: Uzhavar Thirunal
ml: ഉഴവർ തിരുനാൾ

note: Puthandu.
en_IN: Puthandu (Tamil New Year)
ml: പുത്താണ്ട് (തമിഴ് പുതുവർഷം)

note: Telangana Formation Day.
en_IN: Telangana Formation Day
ml: തെലങ്കാന രൂപീകരണദിനം

note: Bathukamma Festival.
en_IN: Bathukamma Festival
ml: ബത്തുകമ്മ ഉത്സവം

note: Bonalu.
en_IN: Bonalu
ml: ബോനാലു

note: UP Formation Day.
en_IN: UP Formation Day
ml: ഉത്തർപ്രദേശ് രൂപീകരണദിനം

note: Pohela Boisakh.
en_IN: Pohela Boishakh
ml: പൊഹേലാ ബൈശാഖ്

note: Rabindra Jayanti.
en_IN: Rabindra Jayanti
ml: രബീന്ദ്ര ജയന്തി
