Holidays 0.68 - en_KE to sw translation catalogue (26 entries)

note: %s (estimated).
en_KE: %s (estimated)
sw: %s (inakadiriwa)

note: %s (observed).
en_KE: %s (observed)
sw: %s (imezingatiwa)

note: %s (observed, estimated).
en_KE: %s (observed, estimated)
sw: %s (inazingatiwa, inakadiriwa)

note: New Year's Day.
en_KE: New Year's Day
sw: Siku ya Mwaka Mpya

note: Good Friday.
en_KE: Good Friday
sw: Ijumaa Kuu

note: Easter Monday.
en_KE: Easter Monday
sw: Jumatatu ya Pasaka

note: Labor Day.
en_KE: Labour Day
sw: Siku ya Kazi

note: Madaraka Day.
en_KE: Madaraka Day
sw: Siku ya Madaraka

note: Mazingira Day.
en_KE: Mazingira Day
sw: Siku ya Mazingira

note: Utamaduni Day.
en_KE: Utamaduni Day
sw: Siku ya Utamaduni

note: Moi Day.
en_KE: Moi Day
sw: Siku ya Moi

note: Mashujaa Day.
en_KE: Mashujaa Day
sw: Siku ya Mashujaa

note: Kenyatta Day.
en_KE: Kenyatta Day
sw: Siku ya Kenyatta

note: Jamhuri Day.
en_KE: Jamhuri Day
sw: Siku ya Jamhuri

note: Independence Day.
en_KE: Independence Day
sw: Siku ya Uhuru

note: Christmas Day.
en_KE: Christmas Day
sw: Siku ya Krismasi

note: Boxing Day.
en_KE: Boxing Day
sw: Siku ya Ndondi

note: Eid-al-Fitr.
en_KE: Idd-ul-Fitr
sw: Sikukuu ya Idd-ul-Fitr

note: Eid-al-Adha.
en_KE: Idd-ul-Azha
sw: Sikukuu ya Idd-ul-Azha

note: Election Day.
en_KE: Election Day
sw: Siku ya Uchaguzi

note: Inauguration Day.
en_KE: Inauguration Day
sw: Siku ya Uzinduzi

note: Day of Mourning for Queen Elizabeth II.
en_KE: Day of Mourning for Queen Elizabeth II
sw: Siku ya Maombolezo kwa Malkia Elizabeth II

note: National Tree Growing Day.
en_KE: National Tree Growing Day
sw: Siku ya Kitaifa ya Kupanda Miti

note: Visit of Pope Francis to Kenya.
en_KE: Visit of Pope Francis to Kenya
sw: Ziara ya Papa Francis nchini Kenya

note: President Moi Memorial Day.
en_KE: President Moi Memorial Day
sw: Siku ya Kumbukumbu ya Rais Moi

note: State Funeral for Former President Mwai Kibaki.
en_KE: State Funeral for Former President Mwai Kibaki
sw: Mazishi ya Kiserikali ya Aliyekuwa Rais Mwai Kibaki
