Holidays 0.97 - en_IN to ta translation catalogue (76 entries)

note: %s (estimated).
en_IN: %s (estimated)
ta: %s (மதிப்பிடப்பட்டது)

note: Republic Day.
en_IN: Republic Day
ta: குடியரசு நாள்

note: Independence Day.
en_IN: Independence Day
ta: சுதந்திர தினம்

note: Gandhi Jayanti.
en_IN: Gandhi Jayanti
ta: காந்தி ஜெயந்தி

note: Buddha Purnima.
en_IN: Buddha Purnima
ta: புத்தர் பௌர்ணமி

note: Diwali.
en_IN: Diwali
ta: தீபாவளி

note: Janmashtami.
en_IN: Janmashtami
ta: கிருஷ்ண ஜெயந்தி

note: Dussehra.
en_IN: Dussehra
ta: விஜயதசமி

note: Mahavir Jayanti.
en_IN: Mahavir Jayanti
ta: மகாவீர் ஜெயந்தி

note: Maha Shivaratri.
en_IN: Maha Shivaratri
ta: மகா சிவராத்திரி

note: Guru Nanak Jayanti.
en_IN: Guru Nanak Jayanti
ta: குரு நானக் ஜெயந்தி

note: Ashura.
en_IN: Muharram
ta: முஹர்ரம்

note: Prophet's Birthday.
en_IN: Milad-un-Nabi
ta: மீலாது உல் நபி

note: Eid al-Fitr.
en_IN: Id-ul-Fitr
ta: ஈத் உல்-பித்ர்

note: Eid al-Adha.
en_IN: Bakrid
ta: பகரீத்

note: Good Friday.
en_IN: Good Friday
ta: புனித வெள்ளி

note: Christmas.
en_IN: Christmas
ta: கிறிஸ்துமஸ்

note: Children's Day.
en_IN: Children's Day
ta: குழந்தைகள் நாள்

note: Holi.
en_IN: Holi
ta: ஹோலி

note: Ganesh Chaturthi.
en_IN: Ganesh Chaturthi
ta: விநாயகர் சதுர்த்தி

note: Govardhan Puja.
en_IN: Govardhan Puja
ta: கோவர்தன் பூஜை

note: Labor Day.
en_IN: Labour Day
ta: தொழிலாளர் நாள்

note: Maha Navami.
en_IN: Maha Navami
ta: மகா நவமி

note: Maharishi Valmiki Jayanti.
en_IN: Maharishi Valmiki Jayanti
ta: மகரிஷி வால்மீகி ஜெயந்தி

note: Makar Sankranti.
en_IN: Makar Sankranti
ta: மகர சங்கராந்தி

note: Raksha Bandhan.
en_IN: Raksha Bandhan
ta: ரக்ஷா பந்தன்

note: Ram Navami.
en_IN: Ram Navami
ta: ராம நவமி

note: Navratri / Sharad Navratri.
en_IN: Navratri / Sharad Navratri
ta: நவராத்திரி / சரத நவராத்திரி

note: Easter Sunday.
en_IN: Easter Sunday
ta: ஈஸ்டர் ஞாயிறு

note: Palm Sunday.
en_IN: Palm Sunday
ta: பனை ஞாயிறு

note: Dr. B. R. Ambedkar Jayanti.
en_IN: Dr. B. R. Ambedkar's Jayanti
ta: டாக்டர் பி. ஆர். அம்பேத்கர் ஜெயந்தி

note: Onam.
en_IN: Onam
ta: ஓணம்

note: Andhra Pradesh Foundation Day.
en_IN: Andhra Pradesh Foundation Day
ta: ஆந்திரப் பிரதேச நாள்

note: Ugadi.
en_IN: Ugadi
ta: உகாதி

note: Magh Bihu.
en_IN: Magh Bihu
ta: மாக் பிஹூ

note: Assam Day.
en_IN: Assam Day
ta: அஸ்ஸாம் நாள்

note: Chhath Puja.
en_IN: Chhath Puja
ta: சத் பூஜை

note: Bihar Day.
en_IN: Bihar Day
ta: பீகார் நாள்

note: Chhattisgarh Foundation Day.
en_IN: Chhattisgarh Foundation Day
ta: சத்தீஸ்கர் நாள்

note: Goa Liberation Day.
en_IN: Goa Liberation Day
ta: கோவா விடுதலை நாள்

note: Makar Sankranti.
en_IN: Uttarayan
ta: உத்தராயண் நாள்

note: Gujarat Day.
en_IN: Gujarat Day
ta: குஜராத் நாள்

note: Sardar Vallabhbhai Patel Jayanti.
en_IN: Sardar Vallabhbhai Patel Jayanti
ta: சர்தார் வல்லபாய் படேல் ஜெயந்தி

note: Parsi New Year (Shahenshahi).
en_IN: Parsi New Year (Shahenshahi)
ta: பார்சி புத்தாண்டு (ஷாஹென்ஷாஹி)

note: Haryana Foundation Day.
en_IN: Haryana Foundation Day
ta: ஹரியானா நாள்

note: Himachal Day.
en_IN: Himachal Day
ta: இமாச்சல் நாள்

note: Jharkhand Formation Day.
en_IN: Jharkhand Formation Day
ta: ஜார்கண்ட் உருவாக்க நாள்

note: Karnataka Rajyotsav.
en_IN: Karnataka Rajyotsava
ta: கர்நாடக ராஜ்யோற்சவம்

note: Kerala Foundation Day.
en_IN: Kerala Foundation Day
ta: கேரள நாள்

note: Gudi Padwa.
en_IN: Gudi Padwa
ta: குடி பாத்வா

note: Chhatrapati Shivaji Maharaj Jayanti.
en_IN: Chhatrapati Shivaji Maharaj Jayanti
ta: சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ் ஜெயந்தி

note: Maharashtra Day.
en_IN: Maharashtra Day
ta: மகாராஷ்டிரா நாள்

note: Madhya Pradesh Foundation Day.
en_IN: Madhya Pradesh Foundation Day
ta: மத்திய பிரதேச நாள்

note: Mizoram State Day.
en_IN: Mizoram State Day
ta: மிசோரம் மாநில நாள்

note: Nagaland State Inauguration Day.
en_IN: Nagaland State Inauguration Day
ta: நாகலாந்து மாநில தொடக்க நாள்

note: Odisha Day.
en_IN: Odisha Day (Utkala Dibasa)
ta: ஒடிசா நாள் (உத்கல திவசம்)

note: Maha Vishuva Sankranti.
en_IN: Maha Vishuva Sankranti / Pana Sankranti
ta: மகா விஷுவ சங்கராந்தி / பானா சங்கராந்தி

note: Puducherry De Jure Transfer Day.
en_IN: Puducherry De Jure Transfer Day
ta: புதுச்சேரி சட்டபூர்வ பரிமாற்ற நாள்

note: Puducherry Liberation Day.
en_IN: Puducherry Liberation Day
ta: புதுச்சேரி விடுதலை நாள்

note: Guru Gobind Singh Jayanti.
en_IN: Guru Gobind Singh Jayanti
ta: குரு கோவிந்த் சிங் ஜெயந்தி

note: Vaisakhi.
en_IN: Vaisakhi
ta: வைசாகி

note: Lohri.
en_IN: Lohri
ta: லோஹ்ரி

note: New Punjab Day.
en_IN: New Punjab Day
ta: நியூ பஞ்சாப் நாள்

note: Rajasthan Day.
en_IN: Rajasthan Day
ta: ராஜஸ்தான் நாள்

note: Maharana Pratap Jayanti.
en_IN: Maharana Pratap Jayanti
ta: மகாராணா பிரதாப் ஜெயந்தி

note: Sikkim State Day.
en_IN: Sikkim State Day
ta: சிக்கிம் மாநில நாள்

note: Pongal.
en_IN: Pongal
ta: பொங்கல்

note: Thiruvalluvar Day / Mattu Pongal.
en_IN: Thiruvalluvar Day / Mattu Pongal
ta: திருவள்ளுவர் நாள் / மாட்டுப் பொங்கல்

note: Uzhavar Thirunal.
en_IN: Uzhavar Thirunal
ta: உழவர் திருநாள்

note: Puthandu.
en_IN: Puthandu (Tamil New Year)
ta: புத்தாண்டு (தமிழ் புத்தாண்டு)

note: Telangana Formation Day.
en_IN: Telangana Formation Day
ta: தெலுங்கானா உருவாக்க நாள்

note: Bathukamma Festival.
en_IN: Bathukamma Festival
ta: பதுக்கம்மா திருவிழா

note: Bonalu.
en_IN: Bonalu
ta: போனாலு

note: UP Formation Day.
en_IN: UP Formation Day
ta: உத்தரப்பிரதேச உருவாக்க நாள்

note: Pohela Boisakh.
en_IN: Pohela Boishakh
ta: பொஹேலா பொய்ஷாக்

note: Rabindra Jayanti.
en_IN: Rabindra Jayanti
ta: ரபீந்திர ஜெயந்தி
