Holidays 0.97 - en_IN to te translation catalogue (76 entries)

note: %s (estimated).
en_IN: %s (estimated)
te: %s (అంచనా)

note: Republic Day.
en_IN: Republic Day
te: గణతంత్ర దినోత్సవం

note: Independence Day.
en_IN: Independence Day
te: స్వాతంత్ర దినోత్సవం

note: Gandhi Jayanti.
en_IN: Gandhi Jayanti
te: గాంధీ జయంతి

note: Buddha Purnima.
en_IN: Buddha Purnima
te: బుద్ధ పూర్ణిమ

note: Diwali.
en_IN: Diwali
te: దీపావళి

note: Janmashtami.
en_IN: Janmashtami
te: కృష్ణాష్టమి

note: Dussehra.
en_IN: Dussehra
te: విజయదశమి

note: Mahavir Jayanti.
en_IN: Mahavir Jayanti
te: మహావీర్ జయంతి

note: Maha Shivaratri.
en_IN: Maha Shivaratri
te: మహాశివరాత్రి

note: Guru Nanak Jayanti.
en_IN: Guru Nanak Jayanti
te: గురునానక్ జయంతి

note: Ashura.
en_IN: Muharram
te: మొహర్రం

note: Prophet's Birthday.
en_IN: Milad-un-Nabi
te: మిలాద్-ఉన్-నబీ

note: Eid al-Fitr.
en_IN: Id-ul-Fitr
te: ఈద్-ఉల్-ఫితర్

note: Eid al-Adha.
en_IN: Bakrid
te: బక్రీద్

note: Good Friday.
en_IN: Good Friday
te: గుడ్ ఫ్రైడే

note: Christmas.
en_IN: Christmas
te: క్రిస్మస్

note: Children's Day.
en_IN: Children's Day
te: బాలల దినోత్సవం

note: Holi.
en_IN: Holi
te: హోలీ

note: Ganesh Chaturthi.
en_IN: Ganesh Chaturthi
te: వినాయక చవితి

note: Govardhan Puja.
en_IN: Govardhan Puja
te: గోవర్ధన పూజ

note: Labor Day.
en_IN: Labour Day
te: కార్మిక దినోత్సవం

note: Maha Navami.
en_IN: Maha Navami
te: మహా నవమి

note: Maharishi Valmiki Jayanti.
en_IN: Maharishi Valmiki Jayanti
te: మహర్షి వాల్మీకి జయంతి

note: Makar Sankranti.
en_IN: Makar Sankranti
te: మకర సంక్రాంతి

note: Raksha Bandhan.
en_IN: Raksha Bandhan
te: రాఖీ పౌర్ణమి

note: Ram Navami.
en_IN: Ram Navami
te: శ్రీరామనవమి

note: Navratri / Sharad Navratri.
en_IN: Navratri / Sharad Navratri
te: నవరాత్రి / శరద్ నవరాత్రి

note: Easter Sunday.
en_IN: Easter Sunday
te: ఈస్టర్ ఆదివారం

note: Palm Sunday.
en_IN: Palm Sunday
te: మట్టల ఆదివారం

note: Dr. B. R. Ambedkar Jayanti.
en_IN: Dr. B. R. Ambedkar's Jayanti
te: డా. బి.ఆర్. అంబేద్కర్ జయంతి

note: Onam.
en_IN: Onam
te: ఓణం

note: Andhra Pradesh Foundation Day.
en_IN: Andhra Pradesh Foundation Day
te: ఆంధ్రప్రదేశ్ అవతరణ దినోత్సవం

note: Ugadi.
en_IN: Ugadi
te: ఉగాది

note: Magh Bihu.
en_IN: Magh Bihu
te: భోగాలీ బిహు

note: Assam Day.
en_IN: Assam Day
te: అస్సాం దినోత్సవం

note: Chhath Puja.
en_IN: Chhath Puja
te: ఛఠ్ పూజ

note: Bihar Day.
en_IN: Bihar Day
te: బీహార్ దినోత్సవం

note: Chhattisgarh Foundation Day.
en_IN: Chhattisgarh Foundation Day
te: ఛత్తీస్‌గఢ్ అవతరణ దినోత్సవం

note: Goa Liberation Day.
en_IN: Goa Liberation Day
te: గోవా విమోచన దినోత్సవం

note: Makar Sankranti.
en_IN: Uttarayan
te: ఉత్తరాయణం

note: Gujarat Day.
en_IN: Gujarat Day
te: గుజరాత్ దినోత్సవం

note: Sardar Vallabhbhai Patel Jayanti.
en_IN: Sardar Vallabhbhai Patel Jayanti
te: సర్దార్ వల్లభభాయి పటేల్ జయంతి

note: Parsi New Year (Shahenshahi).
en_IN: Parsi New Year (Shahenshahi)
te: పార్సీ నూతన సంవత్సరం (షహన్‌షాహీ)

note: Haryana Foundation Day.
en_IN: Haryana Foundation Day
te: హర్యానా అవతరణ దినోత్సవం

note: Himachal Day.
en_IN: Himachal Day
te: హిమాచల్ దినోత్సవం

note: Jharkhand Formation Day.
en_IN: Jharkhand Formation Day
te: ఝార్ఖండ్ అవతరణ దినోత్సవం

note: Karnataka Rajyotsav.
en_IN: Karnataka Rajyotsava
te: కర్ణాటక రాజ్యోత్సవం

note: Kerala Foundation Day.
en_IN: Kerala Foundation Day
te: కేరళ అవతరణ దినోత్సవం

note: Gudi Padwa.
en_IN: Gudi Padwa
te: గుడి పడ్వా

note: Chhatrapati Shivaji Maharaj Jayanti.
en_IN: Chhatrapati Shivaji Maharaj Jayanti
te: ఛత్రపతి శివాజీ మహారాజ్ జయంతి

note: Maharashtra Day.
en_IN: Maharashtra Day
te: మహారాష్ట్ర దినోత్సవం

note: Madhya Pradesh Foundation Day.
en_IN: Madhya Pradesh Foundation Day
te: మధ్యప్రదేశ్ అవతరణ దినోత్సవం

note: Mizoram State Day.
en_IN: Mizoram State Day
te: మిజోరాం రాష్ట్ర దినోత్సవం

note: Nagaland State Inauguration Day.
en_IN: Nagaland State Inauguration Day
te: నాగాలాండ్ రాష్ట్ర ప్రారంభ దినోత్సవం

note: Odisha Day.
en_IN: Odisha Day (Utkala Dibasa)
te: ఒడిశా దినోత్సవం (ఉత్కల దివస)

note: Maha Vishuva Sankranti.
en_IN: Maha Vishuva Sankranti / Pana Sankranti
te: మహా విషువ సంక్రాంతి / పానా సంక్రాంతి

note: Puducherry De Jure Transfer Day.
en_IN: Puducherry De Jure Transfer Day
te: పుదుచ్చేరి చట్టబద్ధ బదిలీ దినోత్సవం

note: Puducherry Liberation Day.
en_IN: Puducherry Liberation Day
te: పుదుచ్చేరి విమోచన దినోత్సవం

note: Guru Gobind Singh Jayanti.
en_IN: Guru Gobind Singh Jayanti
te: గురు గోవింద్ సింగ్ జయంతి

note: Vaisakhi.
en_IN: Vaisakhi
te: వైశాఖి

note: Lohri.
en_IN: Lohri
te: లోహ్రీ

note: New Punjab Day.
en_IN: New Punjab Day
te: కొత్త పంజాబ్ దినోత్సవం

note: Rajasthan Day.
en_IN: Rajasthan Day
te: రాజస్థాన్ దినోత్సవం

note: Maharana Pratap Jayanti.
en_IN: Maharana Pratap Jayanti
te: మహారాణా ప్రతాప్ జయంతి

note: Sikkim State Day.
en_IN: Sikkim State Day
te: సిక్కిం రాష్ట్ర దినోత్సవం

note: Pongal.
en_IN: Pongal
te: పొంగల్

note: Thiruvalluvar Day / Mattu Pongal.
en_IN: Thiruvalluvar Day / Mattu Pongal
te: తిరువళ్ళువర్ దినోత్సవం / మట్టు పొంగల్

note: Uzhavar Thirunal.
en_IN: Uzhavar Thirunal
te: రైతుల పండుగ

note: Puthandu.
en_IN: Puthandu (Tamil New Year)
te: పుతండు (తమిళ నూతన సంవత్సరం)

note: Telangana Formation Day.
en_IN: Telangana Formation Day
te: తెలంగాణ అవతరణ దినోత్సవం

note: Bathukamma Festival.
en_IN: Bathukamma Festival
te: బతుకమ్మ పండుగ

note: Bonalu.
en_IN: Bonalu
te: బోనాలు

note: UP Formation Day.
en_IN: UP Formation Day
te: ఉత్తర ప్రదేశ్ అవతరణ దినోత్సవం

note: Pohela Boisakh.
en_IN: Pohela Boishakh
te: పొహెలా బొయిషాఖ్

note: Rabindra Jayanti.
en_IN: Rabindra Jayanti
te: రవీంద్ర జయంతి
