Holidays 0.66 - en_GB to th translation catalogue (24 entries)

note: %s (observed).
en_GB: %s (observed)
th: ชดเชย%s

note: Good Friday.
en_GB: Good Friday
th: วันศุกร์ประเสริฐ

note: May Day.
en_GB: May Day
th: วันเมย์เดย์

note: Spring Bank Holiday.
en_GB: Spring Bank Holiday
th: วันหยุดฤดูใบไม้ผลิของธนาคาร

note: New Year's Day.
en_GB: New Year's Day
th: วันขึ้นปีใหม่

note: Christmas Day.
en_GB: Christmas Day
th: วันคริสต์มาส

note: Boxing Day.
en_GB: Boxing Day
th: วันเปิดกล่องของขวัญ

note: Easter Monday.
en_GB: Easter Monday
th: วันจันทร์อีสเตอร์

note: Whit Monday.
en_GB: Whit Monday
th: วันจันทร์หลังวันสมโภชพระจิตเจ้า

note: Late Summer Bank Holiday.
en_GB: Late Summer Bank Holiday
th: วันหยุดช่วงปลายฤดูร้อนของธนาคาร

note: Saint Patrick's Day.
en_GB: Saint Patrick's Day
th: วันนักบุญแพทริก

note: Battle of the Boyne.
en_GB: Battle of the Boyne
th: วันรำลึกยุทธการแม่น้ำบอยน์

note: New Year Holiday.
en_GB: New Year Holiday
th: หยุดวันขึ้นปีใหม่

note: Summer Bank Holiday.
en_GB: Summer Bank Holiday
th: วันหยุดฤดูร้อนของธนาคาร

note: Saint Andrew's Day.
en_GB: Saint Andrew's Day
th: วันนักบุญแอนดรูว์

note: Silver Jubilee of Elizabeth II.
en_GB: Silver Jubilee of Elizabeth II
th: พระราชพิธีฉลองสิริราชสมบัติครบ 25 ปี สมเด็จพระราชินีนาถ

note: Wedding of Charles and Diana.
en_GB: Wedding of Charles and Diana
th: พระราชพิธีอภิเษกสมรสระหว่างไดอาน่า สเปนเซอร์และเจ้าฟ้าชายชาร์ลส์ เจ้าชายแห่งเวลส์

note: Millennium Celebrations.
en_GB: Millennium Celebrations
th: วันเฉลิมฉลองสหัสวรรษ

note: Golden Jubilee of Elizabeth II.
en_GB: Golden Jubilee of Elizabeth II
th: พระราชพิธีฉลองสิริราชสมบัติครบ 50 ปี สมเด็จพระราชินีนาถ

note: Wedding of William and Catherine.
en_GB: Wedding of William and Catherine
th: พระราชพิธีเสกสมรสระหว่างเจ้าชายวิลเลียมกับแคเธอริน มิดเดิลตัน

note: Diamond Jubilee of Elizabeth II.
en_GB: Diamond Jubilee of Elizabeth II
th: พระราชพิธีฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี สมเด็จพระราชินีนาถ

note: Platinum Jubilee of Elizabeth II.
en_GB: Platinum Jubilee of Elizabeth II
th: พระราชพิธีฉลองสิริราชสมบัติครบ 70 ปี สมเด็จพระราชินีนาถ

note: State Funeral of Queen Elizabeth II.
en_GB: State Funeral of Queen Elizabeth II
th: พระราชพิธีพระบรมศพของสมเด็จพระราชินีนาถเอลิซาเบธที่ 2

note: Coronation of Charles III.
en_GB: Coronation of Charles III
th: พระราชพิธีราชาภิเษกของสมเด็จพระเจ้าชาลส์ที่ 3 แห่งสหราชอาณาจักร
