gnome-games 2.6 - en to is translation catalogue (28 entries)

en: Image to use for drawing blocks
is: Hvaða mynd á að nota til að teikna kubba

en: Image to use for drawing blocks.
is: Hvaða mynd á að nota til að teikna kubba

en: Level to start with
is: Upphafsborð

en: Level to start with.
is: Upphafsborð.

en: Whether to preview the next block
is: Hvort forsýna á næsta kubb

en: Whether to preview the next block.
is: Hvort forsýna á næsta kubb.

en: Whether to give blocks random colors
is: Hvort kubbarnir eigi að vera breytilegir að lit

en: Whether to give blocks random colors.
is: Hvort kubbarnir eigi að vera breyilegir að lit.

en: Whether to rotate counter clock wise
is: Hvort á að láta ganga öfugan sólarhring

en: Whether to rotate counter clock wise.
is: Hvort á að láta ganga í öfugan sólarhring.

en: The number of rows to fill
is: Fjöldi raða sem á að fylla

en: The number of rows that are filled with random blocks at the start of the game.
is: Fjöldi lína sem á að fylla með handahófskenndum kubbum við upphaf leiks.

en: The density of filled rows
is: Þéttleiki fylltra raða

en: The density of blocks in rows filled at the start of the game. The value is between 0 (for no blocks) and 10 (for a completely filled row).
is: Þéttni kubba í röðum sem eru fylltar í upphafi leiks. Gildið er á milli 0(fyrir enga kubba) og 10 (fyrir fulla röð).

en: Move left
is: Færa til vinstri

en: Key press to move left.
is: Lykill til að hreyfa til vinstri.

en: Move right
is: Færa til hægri

en: Key press to move right.
is: Lykill til að hreyfa til hægri.

en: Pause
is: Hlé

en: Fit falling blocks together
is: Fella fallandi steina saman

en: Paused
is: Hlé

en: Game Over
is: Leik lokið

en: Start a new game
is: Byrja nýjan leik

en: Preferences
is: Stillingar

en: Game
is: Leikur

en: Controls
is: Stjórntæki

en: Theme
is: Þemu

en: New Game
is: Nýr leikur
