Quassel IRC - en to pa translation catalogue (620 entries)

[ctx: AboutData|]
en: Quassel IRC
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ IRC

[ctx: AboutData|]
en: A modern, distributed IRC client
pa: ਮਾਡਰਨ, ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ IRC ਕਲਾਂਇਟ

[ctx: AboutDlg|]
en: About Quassel
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ ਬਾਰੇ

[ctx: AboutDlg|]
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'DejaVu Sans'; font-size:15pt; font-weight:600; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Quassel IRC</p></body></html>
pa: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'DejaVu Sans'; font-size:15pt; font-weight:600; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ਕੁਅੱਸੇਲ IRC</p></body></html>

[ctx: AboutDlg|]
en: &About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(&A)

[ctx: AboutDlg|]
en: A&uthors
pa: ਲੇਖਕ(&u)

[ctx: AboutDlg|]
en: &Contributors
pa: ਯੋਗਦਾਨੀ(&C)

[ctx: AboutDlg|]
en: &Thanks To
pa: ਧੰਨਵਾਦ(&T)

[ctx: AboutDlg|]
en: Quassel IRC is mainly developed by:
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ IRC ਦਾ ਮੁੱਖ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਿਕਾਸ ਕੀਤਾ:

[ctx: AboutDlg|]
en: We would like to thank the following contributors (in alphabetical order) and everybody we forgot to mention here:
pa: ਅਸੀਂ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਯੋਗਦਾਨੀਆਂ (ਵਰਣਮਾਲਾ ਮੁਤਾਬਕ) ਅਤੇ ਹਰੇਕ ਉਸ ਦਾ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਦੱਸਣਾ ਭੁੱਲ ਗਏ ਹਨ, ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ:

[ctx: AbstractSqlStorage|]
en: Upgrade failed...
pa: ...ਅੱਪਗਰੇਡ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

[ctx: AliasesModel|]
en: Alias
pa: ਏਲੀਆਸ

[ctx: AliasesModel|]
en: Expansion
pa: ਫੈਲਾਓ

[ctx: AliasesSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: AliasesSettingsPage|]
en: New
pa: ਨਵਾਂ

[ctx: AliasesSettingsPage|]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: AliasesSettingsPage|]
en: Aliases
pa: ਏਲੀਆਸ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Language:
pa: ਭਾਸ਼ਾ:

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Set the application language. Requires restart!
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਭਾਸ਼ਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ!

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Set application style
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਸਟਾਇਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Use custom stylesheet
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਸਟਾਇਲਸ਼ੀਟ ਵਰਤੋਂ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Show system tray icon
pa: ਸਿਸਟਮ ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖੋ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Hide to tray on close button
pa: ਬੰਦ ਬਟਨ ਨਾਲ ਟਰੇ ਵਿਚ ਭੇਜੋ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: User Notices:
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੂਚਨਾਵਾਂ:

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Server Notices:
pa: ਸਰਵਰ ਨੋਟਿਸ:

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Default Target
pa: ਮੂਲ ਟੀਚਾ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Status Window
pa: ਹਾਲਤ ਵਿੰਡੋ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Current Chat
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਗੱਲਬਾਤ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Errors:
pa: ਗਲਤੀਆਂ:

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: AppearanceSettingsPage|]
en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

[ctx: AwayLogView|]
en: Away Log
pa: ਦੂਰ ਹੋਣ ਦਾ ਲਾਗ

[ctx: AwayLogView|]
en: Show Network Name
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ

[ctx: AwayLogView|]
en: Show Buffer Name
pa: ਬਫ਼ਰ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ

[ctx: BacklogSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: BacklogSettingsPage|]
en: Limit:
pa: ਹੱਦ:

[ctx: BacklogSettingsPage|]
en: Unlimited
pa: ਬੇਅੰਤ

[ctx: BacklogSettingsPage|]
en: Additional Messages:
pa: ਵਾਧੂ ਸੁਨੇਹੇ:

[ctx: BacklogSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: BufferViewEditDlg|]
en: Dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ

[ctx: BufferViewEditDlg|]
en: Please enter a name for the chat list:
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ ਲਈ ਨਾਂ ਦਿਉ:

[ctx: BufferViewEditDlg|]
en: Add Chat List
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ ਸ਼ਾਮਿਲ

[ctx: BufferViewFilter|]
en: Show / Hide Chats
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਵੇਖਾਓ/ਓਹਲੇ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Re&name...
pa: ...ਨਾਂ ਬਦਲੋ(&n)

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: &Add...
pa: ...ਸ਼ਾਮਲ(&A)

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: De&lete
pa: ਹਟਾਓ(&l)

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Chat List Settings
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ ਸੈਟਿੰਗ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Network:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ:

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: All
pa: ਸਭ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Show status window
pa: ਹਾਲਤ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖਾਓ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Show channels
pa: ਚੈਨਲ ਵੇਖਾਓ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Show queries
pa: ਕਿਊਰੀਆਂ ਵੇਖਾਓ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Hide inactive chats
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਗੱਲਬਾਤ ਓਹਲੇ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Hide inactive networks
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਨੈੱਟਵਰਕ ਓਹਲੇ ਕਰੋ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Add new chats automatically
pa: ਨਵੀਆਂ ਗੱਲਬਾਤਾਂ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਜੋੜੋ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Sort alphabetically
pa: ਵਰਣਮਾਲਾ ਨਾਲ ਲੜੀਬੱਧ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Show search
pa: ਖੋਜ ਵੇਖਾਓ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Minimum Activity:
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਰਗਰਮੀ:

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: No Activity
pa: ਕੋਈ ਸਰਗਰਮੀ ਨਹੀਂ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Other Activity
pa: ਹੋਰ ਸਰਗਰਮੀ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: New Message
pa: ਨਵਾਂ ਸੁਨੇਹਾ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Highlight
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Preview:
pa: ਝਲਕ:

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Custom Chat Lists
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Delete Chat List?
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ ਹਟਾਉਣੀ ਹੈ?

[ctx: BufferViewSettingsPage|]
en: Do you really want to delete the chat list "%1"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ "%1" ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: BufferViewWidget|]
en: BufferView
pa: ਬਫ਼ਰਝਲਕ

[ctx: BufferWidget|]
en: Zoom In
pa: ਜ਼ੂਮ ਇਨ

[ctx: BufferWidget|]
en: Zoom Out
pa: ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ

[ctx: BufferWidget|]
en: Actual Size
pa: ਅਸਲੀ ਸਾਈਜ਼

[ctx: BufferWidget|]
en: Set Marker Line
pa: ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨ ਸੈੱਟ

[ctx: BufferWidget|]
en: Go to Marker Line
pa: ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: ChannelBufferItem|]
en: Channel %1
pa: ਚੈਨਲ %1

[ctx: ChannelBufferItem|]
en: Users
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: ChannelBufferItem|]
en: Topic
pa: ਵਿਸ਼ਾ

[ctx: ChannelListDlg|]
en: Channel List
pa: ਚੈਨਲ ਲਿਸਟ

[ctx: ChannelListDlg|]
en: Search Pattern:
pa: ਖੋਜ ਪੈਟਰਨ:

[ctx: ChannelListDlg|]
en: Show Channels
pa: ਚੈਨਲ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChannelListDlg|]
en: Filter:
pa: ਫਿਲਟਰ:

[ctx: ChannelListDlg|]
en: Errors Occurred:
pa: ਗਲਤੀਆਂ ਆਈਆਂ:

[ctx: ChannelListDlg|]
en: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'DejaVu Sans'; font-size:8pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><span style=" font-family:'Lucida Grande'; font-size:13pt;">SUPER EVIL CATASTROPHIC ERROR!!11</span></p>
    <p style="-qt-paragraph-type:empty; margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px; font-family:'Lucida Grande'; font-size:13pt;"></p></body></html>
pa: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'DejaVu Sans'; font-size:8pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><span style=" font-family:'Lucida Grande'; font-size:13pt;">ਬਹੁਤ ਭਿਆਨ ਕੈਟਾਸਟਰੋਫਿਕ ਗਲਤੀ!!11</span></p>
    <p style="-qt-paragraph-type:empty; margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px; font-family:'Lucida Grande'; font-size:13pt;"></p></body></html>

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Operation Mode:
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਮੋਡ:

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Available:
pa: ਉਪਲੱਬਧ:

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Show:
pa: ਵੇਖੋ:

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Always show highlighted messages
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਭਾਰੇ ਗਏ ਸੁਨੇਹੇ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Show own messages
pa: ਆਪਣੇ ਸੁਨੇਹੇ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Display messages from backlog on reconnect
pa: ਮੁੜ-ਕਨੈਕਟ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਬੈਕਲਾਗ ਸੁਨੇਹੇ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Show messages from backlog
pa: ਬੈਕਲਾਗ ਤੋਂ ਸੁਨੇਹੇ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Include read messages from backlog on reconnect
pa: ਮੁੜ-ਕਨੈਕਟ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਬੈਕਲਾਗ ਤੋਂ ਪੜ੍ਹੇ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਸੁਨੇਹੇ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Include read messages
pa: ਪੜ੍ਹੇ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਸਮੇਤ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Chat Monitor
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਨਿਗਰਾਨ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Opt In
pa: ਚੋਣ ਕੀਤੀ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Opt Out
pa: ਛੱਡੋ

[ctx: ChatMonitorSettingsPage|]
en: Ignore:
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ:

[ctx: ChatMonitorView|]
en: Show Own Messages
pa: ਆਪਣੇ ਸੁਨੇਹੇ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChatMonitorView|]
en: Show Network Name
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChatMonitorView|]
en: Show Buffer Name
pa: ਬਫ਼ਰ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChatMonitorView|]
en: Configure...
pa: ...ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: ChatScene|]
en: Copy Selection
pa: ਚੋਣ ਦੀ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: ChatScene|]
en: Search '%1'
pa: '%1' ਖੋਜ

[ctx: ChatScene|]
en: Reset Column Widths
pa: ਕਾਲਮ ਚੌੜਾਈ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Show colored text in the chat window
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਰੰਗਦਾਰ ਟੈਕਸਟ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Custom Colors
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਰੰਗ

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Action:
pa: ਕਾਰਵਾਈ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Timestamp:
pa: ਸਮਾਂ-ਮੋਹਰ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Channel message:
pa: ਚੈਨਲ ਸੁਨੇਹਾ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Highlight foreground:
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਹਾਈਲਾਇਟ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Command message:
pa: ਕਮਾਂਡ ਸੁਨੇਹਾ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Highlight background:
pa: ਹਾਈਲਾਇਟ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Server message:
pa: ਸਰਵਰ ਸੁਨੇਹਾ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Marker line:
pa: ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨਾਂ

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Error message:
pa: ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Background:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Use Sender Coloring
pa: ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ ਦੇ ਰੰਗ ਵਰਤੋਂ

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Own messages:
pa: ਆਪਣੇ ਸੁਨੇਹੇ:

[ctx: ChatViewColorSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: ChatViewSearchBar|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: ChatViewSearchBar|]
en: case sensitive
pa: ਆਕਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ

[ctx: ChatViewSearchBar|]
en: search nick
pa: ਨਾਂ ਲੱਭੋ

[ctx: ChatViewSearchBar|]
en: search message
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਲੱਭੋ

[ctx: ChatViewSearchBar|]
en: ignore joins, parts, etc.
pa: ਭਾਗ ਲੈਣਾ, ਛੱਡਣਾ ਆਦਿ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰੋ

[ctx: ChatViewSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: ChatViewSettingsPage|]
en: Custom chat window font:
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੰਡੋ ਫ਼ੋਟ:

[ctx: ChatViewSettingsPage|]
en: Set marker line automatically when switching chats
pa: ਜਦੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਬਦਲਣੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸੈਟ ਕਰੋ

[ctx: ChatViewSettingsPage|]
en: Set the marker line to the bottom of the current chat window when Quassel loses focus.
pa: ਜਦੋਂ ਕੁਅੱਸੇਲ ਫੋਕਸ ਛੱਡੇ ਤਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨ ਲਗਾਉ।

[ctx: ChatViewSettingsPage|]
en: Set marker line automatically when Quassel loses focus
pa: ਜਦੋਂ ਕੁਅੱਸੇਲ ਫੋਕਸ ਛੱਡੇ ਤਾਂ ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਲਗਾਉ

[ctx: ChatViewSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: ChatViewSettingsPage|]
en: Chat View
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਝਲਕ

[ctx: Client|]
en: Identity already exists in client!
pa: ਪਛਾਣ ਕਲਾਇਟ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ!

[ctx: ClientAuthHandler|]
en: Connecting to %1...
pa: ...%1 ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: ClientAuthHandler|]
en: Looking up %1...
pa: ...%1 ਦੀ ਖੋਜ ਜਾਰੀ

[ctx: ClientAuthHandler|]
en: Connected to %1
pa: %1 ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

[ctx: ClientAuthHandler|]
en: Disconnecting from %1...
pa: ...%1 ਤੋਂ ਡਿਸਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: ClientAuthHandler|]
en: Disconnected
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

[ctx: ClientAuthHandler|]
en: Logging in...
pa: ...ਲਾਗਇਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: ClientAuthHandler|]
en: Login canceled
pa: ਲਾਗਇਨ ਰੱਦ ਕੀਤਾ

[ctx: ClientAuthHandler|]
en: Unencrypted connection canceled
pa: ਬਿਨ-ਇਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਰੱਦ ਕੀਤਾ

[ctx: ClientBacklogManager|]
en: Processed %1 messages in %2 seconds.
pa: %2 ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ %1 ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਉੱਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਹੋਈ।

[ctx: ClientBufferViewManager|]
en: All Chats
pa: ਸਭ ਗੱਲਾਬਾਤਾਂ

[ctx: ConnectionSettingsPage|]
en: Configure the IRC Connection
pa: IRC ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: ConnectionSettingsPage|]
en: Ping interval:
pa: ਪਿੰਗ ਅੰਤਰਾਲ:

[ctx: ConnectionSettingsPage|]
en:  seconds
pa:  ਸਕਿੰਟ

[ctx: ConnectionSettingsPage|]
en: Disconnect after
pa: ਇਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ

[ctx: ConnectionSettingsPage|]
en: Update interval:
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਅੰਤਰਾਲ:

[ctx: ConnectionSettingsPage|]
en:  users
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: ConnectionSettingsPage|]
en: Minimum delay between requests:
pa: ਬੇਨਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੇਰੀ:

[ctx: ContentsChatItem|]
en: Copy Link Address
pa: ਲਿੰਕ ਐਡਰੈੱਸ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Connect
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Disconnect
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Join
pa: ਜੁਆਇਨ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Part
pa: ਛੱਡੋ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Delete Chat(s)...
pa: ...ਗੱਲਬਾਤਾਂ ਹਟਾਓ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Go to Chat
pa: ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Joins/Parts/Quits
pa: ਭਾਗ ਲੈਣਾ/ਛੱਡਣਾ/ਬੰਦ ਕਰਨਾ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Joins
pa: ਜੁਆਇੰਨ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Parts
pa: ਛੱਡਣਾ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Quits
pa: ਬੰਦ ਕਰਨਾ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Nick Changes
pa: ਨਾਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Mode Changes
pa: ਮੋਡ ਤਬਦੀਲੀਆਂ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Day Changes
pa: ਦਿਨ ਤਬਦੀਲੀਆਂ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Topic Changes
pa: ਵਿਸ਼ਾ ਬਦਲਣਾ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Set as Default...
pa: ...ਡਿਫਾਲਟ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Use Defaults...
pa: ...ਮੂਲ ਵਰਤੋਂ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Join Channel...
pa: ...ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Start Query
pa: ਕਿਊਰੀ ਸ਼ੁਰੂ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Show Query
pa: ਕਿਊਰੀ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Whois
pa: ਕੌਣ ਹੈ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Version
pa: ਵਰਜਨ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Time
pa: ਸਮਾਂ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Ping
pa: ਪਿੰਗ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Client info
pa: ਕਲਾਈਂਟ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Custom...
pa: ...ਕਸਟਮ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Give Operator Status
pa: ਓਪਰੇਟਰ ਅਹੁਦਾ ਦਿਓ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Take Operator Status
pa: ਓਪਰੇਟਰ ਅਹੁਦਾ ਵਾਪਿਸ ਲਵੋ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Give Voice
pa: ਆਵਾਜ਼ ਦਿਓ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Take Voice
pa: ਆਵਾਜ਼ ਲਵੋ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Kick From Channel
pa: ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਠੁੱਡਾ ਮਾਰੋ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Ban From Channel
pa: ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾਓ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Kick && Ban
pa: ਠੁੱਡਾ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Show Channel List
pa: ਚੈਨਲ ਸੂਚੀ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Show Ignore List
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ ਸੂਚੀ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Hide Events
pa: ਘਟਨਾਵਾਂ ਓਹਲੇ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Actions
pa: ਐਕਸ਼ਨ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Ignore
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ

[ctx: ContextMenuActionProvider|]
en: Existing Rules
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਨਿਯਮ

[ctx: Core|]
en: Admin user or password not set.
pa: ਐਡਮਿਨ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: Core|]
en: Creating admin user...
pa: ...ਐਡਮਿਨ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: Core|]
en: Client connected from
pa: ਕਲਾਂਇਟ ਇਸ ਤੋਂ ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

[ctx: CoreAccount|]
en: Internal Core
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਕੋਰ

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Edit Core Account
pa: ਕੋਰ ਖਾਤਾ ਸੋਧ

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Account Details
pa: ਅਕਾਊਂਟ ਵੇਰਵਾ

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Account Name:
pa: ਅਕਾਊਂਟ ਨਾਂ:

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Local Core
pa: ਲੋਕਲ ਕੋਰ

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Hostname:
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ:

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: localhost
pa: ਲੋਕਲ-ਹੋਸਟ

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Port:
pa: ਪੋਰਟ:

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: User:
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ:

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Remember
pa: ਯਾਦ ਰੱਖੋ

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Proxy Type:
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਕਿਸਮ:

[ctx: CoreAccountEditDlg|]
en: Add Core Account
pa: ਕੋਰ ਅਕਾਊਂਟ ਜੋੜੋ

[ctx: CoreAccountModel|]
en: Internal Core
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਕੋਰ

[ctx: CoreAccountSettingsPage|]
en: Connect to Quassel Core
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ ਕੋਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ

[ctx: CoreAccountSettingsPage|]
en: Core Accounts
pa: ਕੋਰ ਖਾਤੇ

[ctx: CoreAccountSettingsPage|]
en: Edit...
pa: ...ਸੋਧ

[ctx: CoreAccountSettingsPage|]
en: Add...
pa: ...ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: CoreAccountSettingsPage|]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: CoreAccountSettingsPage|]
en: Automatically connect on startup
pa: ਸ਼਼ੁਰੂ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਹੀ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

[ctx: CoreAccountSettingsPage|]
en: Always connect to
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

[ctx: CoreAccountSettingsPage|]
en: Remote Cores
pa: ਰਿਮੋਟ ਕੋਰਾਂ

[ctx: CoreAuthHandler|]
en: Client
pa: ਕਲਾਇਟ

[ctx: CoreConfigWizard|]
en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

[ctx: CoreConfigWizardAdminUserPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: CoreConfigWizardAdminUserPage|]
en: Username:
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ:

[ctx: CoreConfigWizardAdminUserPage|]
en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: CoreConfigWizardAdminUserPage|]
en: Repeat password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਦੁਹਰਾਉ:

[ctx: CoreConfigWizardAdminUserPage|]
en: Remember password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

[ctx: CoreConfigWizardAuthenticationSelectionPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: CoreConfigWizardIntroPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: CoreConfigWizardIntroPage|]
en: This wizard will guide you through the setup of your Quassel Core.
pa: ਇਹ ਸਹਾਇਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਅੱਸੇਲ ਕੋਰ ਨੂੰ ਸੈਟਅੱਪ ਕਰਨ ਲਈ ਮੱਦਦ ਕਰੇਗਾ।

[ctx: CoreConfigWizardPages::IntroPage|]
en: Introduction
pa: ਜਾਣ ਪਛਾਣ

[ctx: CoreConfigWizardStorageSelectionPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: CoreConfigWizardSyncPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: CoreConnectAuthDlg|]
en: Authentication Required
pa: ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

[ctx: CoreConnectAuthDlg|]
en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: CoreConnectAuthDlg|]
en: Username:
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ:

[ctx: CoreConnectAuthDlg|]
en: Remember password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

[ctx: CoreConnection|]
en: Disconnected
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

[ctx: CoreConnection|]
en: Disconnected from core.
pa: ਕੋਰ ਤੋਂ ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

[ctx: CoreConnectionSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: CoreConnectionSettingsPage|]
en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

[ctx: CoreConnectionSettingsPage|]
en:  seconds
pa:  ਸਕਿੰਟ

[ctx: CoreConnectionSettingsPage|]
en: Remote Cores
pa: ਰਿਮੋਟ ਕੋਰਾਂ

[ctx: CoreConnectionSettingsPage|]
en: Connection
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ

[ctx: CoreConnectionStatusWidget|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: CoreConnectionStatusWidget|]
en: Message
pa: ਸੁਨੇਹਾ

[ctx: CoreConnectionStatusWidget|]
en: (Lag: %1 %2)
pa: (ਲੈਗ: %1 %2)

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: Case sensitive
pa: ਆਕਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: Enabled
pa: ਚਾਲੂ ਹੈ

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: Sender
pa: ਭੇਜਣ ਵਾਲਾ

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: Channel
pa: ਚੈਨਲ

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: CoreHighlightSettingsPage|]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: CoreInfoDlg|]
en: Core Information
pa: ਕੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: CoreInfoDlg|]
en: Version:
pa: ਵਰਜਨ:

[ctx: CoreInfoDlg|]
en: Uptime:
pa: ਅੱਪਟਾਈਮ:

[ctx: CoreInfoDlg|]
en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: CoreInfoDlg|]
en: %n Day(s) | %n Day(s)
pa[0]: %n ਦਿਨ
pa[1]: %n ਦਿਨ

[ctx: CoreInfoDlg|]
en:  %1:%2:%3 (since %4)
pa:  %1:%2:%3 (%4 ਤੋਂ)

[ctx: CoreNetwork|]
en: Connecting to %1:%2...
pa: ....%1:%2 ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: CoreNetwork|]
en: Disconnecting. (%1)
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (%1)

[ctx: CoreNetwork|]
en: Connection failure: %1
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ: %1

[ctx: CoreSession|]
en: Client
pa: ਕਲਾਇਟ

[ctx: CoreSessionWidget|]
en: Yes
pa: ਹਾਂ

[ctx: CoreUserInputHandler|]
en: away
pa: ਦੂਰ

[ctx: CoreUserInputHandler|]
en: The key for %1 has been deleted.
pa: %1 ਲਈ ਕੁੰਜੀ ਹੁਣ ਹਟਾਈ ਗਈ ਹੈ।

[ctx: CreateIdentityDlg|]
en: Create New Identity
pa: ਨਵੀਂ ਪਛਾਣ ਬਣਾਓ

[ctx: CreateIdentityDlg|]
en: Identity name:
pa: ਪਛਾਣ ਨਾਂ:

[ctx: CreateIdentityDlg|]
en: Duplicate:
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ:

[ctx: DccSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: DccSettingsPage|]
en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

[ctx: DccSettingsPage|]
en:  seconds
pa:  ਸਕਿੰਟ

[ctx: DebugBufferViewOverlay|]
en: All Networks:
pa: ਸਭ ਨੈੱਟਵਰਕ:

[ctx: DebugBufferViewOverlay|]
en: Networks:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ:

[ctx: DebugBufferViewOverlay|]
en: Buffers:
pa: ਬਫ਼ਰ:

[ctx: EventStringifier|]
en: %1 invited you to channel %2
pa: %1 ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ %2 ਚੈਨਲ 'ਚ ਸੱਦਿਆ।

[ctx: EventStringifier|]
en: %1 is away: "%2"
pa: %1 ਦੂਰ ਹੈ: "%2"

[ctx: EventStringifier|]
en: [Whois] %1 is %2 (%3)
pa: [Whois] %1 %2 (%3) ਹੈ

[ctx: EventStringifier|]
en: [Whois] %1 is online via %2 (%3)
pa: [Whois] %1 %2 (%3) ਰਾਹੀਂ ਆਨਲਾਈਨ ਹੈ

[ctx: EventStringifier|]
en: [Whowas] %1 was %2@%3 (%4)
pa: [Whowas] %1 %2@%3 (%4) ਸੀ

[ctx: EventStringifier|]
en: End of channel list
pa: ਚੈਨਲ ਲਿਸਟ ਦਾ ਅੰਤ

[ctx: EventStringifier|]
en: Topic for %1 is "%2"
pa: %1 ਲਈ ਵਿਸ਼ਾ "%2" ਹੈ

[ctx: EventStringifier|]
en: Topic set by %1 on %2
pa: ਵਿਸ਼ਾ %1 ਵਲੋਂ %2 ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ

[ctx: EventStringifier|]
en: Nick already in use: %1
pa: ਨਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ: %1

[ctx: EventStringifier|]
note: Optional "unknown" in "Received unknown CTCP-FOO request by bar"
en: unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

[ctx: FontSelector|]
en: Choose...
pa: ...ਚੁਣੋ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Enabled
pa: ਚਾਲੂ ਹੈ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Highlight
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Channel
pa: ਚੈਨਲ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Current nick
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਨਾਂ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Case sensitive
pa: ਆਕਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ

[ctx: HighlightSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: IdentitiesSettingsPage|]
en: Rename Identity
pa: ਪਛਾਣ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

[ctx: IdentitiesSettingsPage|]
en: Add Identity
pa: ਪਛਾਣ ਸੋਧ

[ctx: IdentitiesSettingsPage|]
en: Add...
pa: ...ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: IdentitiesSettingsPage|]
en: Remove Identity
pa: ਪਛਾਣ ਹਟਾਓ

[ctx: IdentitiesSettingsPage|]
en: Identities
pa: ਪਛਾਣ

[ctx: IdentitiesSettingsPage|]
en: Delete Identity?
pa: ਪਛਾਣ ਹਟਾਉਣੀ ਹੈ?

[ctx: Identity|]
en: Quassel IRC User
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ IRC ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: Identity|]
en: <empty>
pa: <ਖਾਲੀ>

[ctx: Identity|]
en: Gone fishing.
pa: ਪੂਰਾ ਕਰ ਰਿਹਾ/ਰਹੀ ਹਾਂ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Real Name:
pa: ਅਸਲੀ ਨਾਂ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Nicknames
pa: ਨਾਂ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Add Nickname
pa: ਨਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: &Add...
pa: ਸ਼ਾਮਲ(&A)

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Remove Nickname
pa: ਨਾਂ ਹਟਾਓ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Rename Identity
pa: ਪਛਾਣ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Re&name...
pa: ...ਨਾਂ ਬਦਲੋ(&n)

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: A&way
pa: ਦੂਰ(&w)

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Away Nick:
pa: ਦੂਰ ਹੋਣ ਦੌਰਾਨ ਨਾਂ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Away Reason:
pa: ਦੂਰ ਹੋਣ ਦਾ ਕਾਰਨ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Not implemented yet
pa: ਹਾਲੇ ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Set away after
pa: ਇਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Ident:
pa: ਪਛਾਣ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Messages
pa: ਸੁਨੇਹੇ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Part Reason:
pa: ਛੱਡਣ ਕਾਰਨ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Quit Reason:
pa: ਛੱਡਣ ਕਾਰਨ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Kick Reason:
pa: ਕਿੱਕ ਦਾ ਕਾਰਨ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Continue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Use SSL Key
pa: SSL ਕੁੰਜੀ ਵਰਤੋਂ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Key Type:
pa: ਕੁੰਜੀ ਟਾਈਪ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Load
pa: ਲੋਡ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Organisation:
pa: ਸੰਗਠਨ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: No Certificate loaded
pa: ਕੋਈ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: CommonName:
pa: ਆਮ-ਨਾਂ:

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: day
pa: ਦਿਨ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Load a Key
pa: ਕੁੰਜੀ ਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Failed to read key
pa: ਕੁੰਜੀ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

[ctx: IdentityEditWidget|]
en: Clear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: IdentityPage|]
en: Setup Identity
pa: ਪਛਾਣ ਸੈਟਅੱਪ

[ctx: IdentityPage|]
en: Default Identity
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਪਛਾਣ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Dynamic
pa: ਡਾਇਨਾਮਿਕ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Permanent
pa: ਪੱਕਾ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Sender
pa: ਭੇਜਣ ਵਾਲਾ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Message
pa: ਸੁਨੇਹਾ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Regular expression
pa: ਨਿਯਮਿਤ ਸਮੀਕਰਨ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Scope
pa: ਸਕੋਪ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Global
pa: ਗਲੋਬਲ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

[ctx: IgnoreListEditDlg|]
en: Channel
pa: ਚੈਨਲ

[ctx: IgnoreListModel|]
en: Enabled
pa: ਚਾਲੂ ਹੈ

[ctx: IgnoreListModel|]
en: Type
pa: ਕਿਸਮ

[ctx: IgnoreListSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: IgnoreListSettingsPage|]
en: New
pa: ਨਵਾਂ

[ctx: IgnoreListSettingsPage|]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: IgnoreListSettingsPage|]
en: &Edit
pa: ਸੋਧ(&E)

[ctx: IgnoreListSettingsPage|]
en: Rule already exists
pa: ਨਿਯਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

[ctx: InputWidget|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: InputWidget|]
en: White
pa: ਚਿੱਟਾ

[ctx: InputWidget|]
en: Black
pa: ਕਾਲਾ

[ctx: InputWidget|]
en: Dark blue
pa: ਗੂੜ੍ਹਾ ਨੀਲਾ

[ctx: InputWidget|]
en: Dark green
pa: ਗੂੜ੍ਹਾ ਹਰਾ

[ctx: InputWidget|]
en: Red
pa: ਲਾਲ

[ctx: InputWidget|]
en: Dark red
pa: ਗੂੜ੍ਹਾ ਲਾਲ

[ctx: InputWidget|]
en: Orange
pa: ਓਰੇਜ਼

[ctx: InputWidget|]
en: Yellow
pa: ਪੀਲਾ

[ctx: InputWidget|]
en: Green
pa: ਹਰਾ

[ctx: InputWidget|]
en: Cyan
pa: ਨੀਲਾ-ਹਰਾ

[ctx: InputWidget|]
en: Blue
pa: ਨੀਲਾ

[ctx: InputWidget|]
en: Magenta
pa: ਕਿਰਮਚੀ

[ctx: InputWidget|]
en: Dark gray
pa: ਗੂੜਾ ਸਲੇਟੀ

[ctx: InputWidget|]
en: Light gray
pa: ਹਲਕਾ ਸਲੇਟੀ

[ctx: InputWidget|]
en: Clear Color
pa: ਰੰਗ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: InputWidgetSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: InputWidgetSettingsPage|]
en: Custom font:
pa: ਕਸਟਮ ਫੋਂਟ

[ctx: InputWidgetSettingsPage|]
en: Line wrapping
pa: ਲਾਈਨ ਸਮੇਟਣਾ

[ctx: InputWidgetSettingsPage|]
en: lines
pa: ਲਾਈਨਾਂ

[ctx: InputWidgetSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: InternalPeer|]
en: internal connection
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ

[ctx: IrcConnectionWizard|]
en: Save && Connect
pa: ਸੰਭਾਲੋ ਅਤੇ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

[ctx: IrcListModel|]
en: Channel
pa: ਚੈਨਲ

[ctx: IrcListModel|]
en: Users
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: IrcListModel|]
en: Topic
pa: ਵਿਸ਼ਾ

[ctx: IrcUserItem|]
en: Server
pa: ਸਰਵਰ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Custom font:
pa: ਕਸਟਮ ਫੋਂਟ:

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Show icons
pa: ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਓ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Chat List
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Use Custom Colors
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਰੰਗ ਵਰਤੋਂ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Standard:
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ:

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Inactive:
pa: ਇਨ-ਐਕਟਿਵ:

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Unread messages:
pa: ਨਾ ਪੜ੍ਹੇ ਸੁਨੇਹੇ:

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Highlight:
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ:

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Online:
pa: ਆਨਲਾਈਨ:

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Away:
pa: ਦੂਰ:

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Chat & Nick Lists
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਤੇ ਨਾਂ ਸੂਚੀਆਂ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Inactive
pa: ਇਨ-ਐਕਟਿਵ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Normal
pa: ਸਧਾਰਨ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Unread messages
pa: ਨਾ-ਪੜ੍ਹੇ ਸੁਨੇਹੇ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Highlight
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ

[ctx: ItemViewSettingsPage|]
en: Other activity
pa: ਹੋਰ ਸਰਗਰਮੀਆਂ

[ctx: KeySequenceButton|]
en: The key you just pressed is not supported by Qt.
pa: ਸਵਿੱਚ, ਜੋ ਦੱਬੀ ਹੈ, Qt ਵਲੋਂ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: KeySequenceButton|]
en: Unsupported Key
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਸਵਿੱਚ

[ctx: KeySequenceWidget|What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
pa: ਇੰਪੁੱਟ

[ctx: KeySequenceWidget|No shortcut defined]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: KeySequenceWidget|]
en: Shortcut Conflict
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਟਕਰਾ

[ctx: KeySequenceWidget|]
en: Reassign
pa: ਮੁੜ-ਜਾਰੀ

[ctx: MainWin|]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: MainWin|]
en: Configure &Networks...
pa: ...ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ(&N)

[ctx: MainWin|]
en: &Quit
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(&Q)

[ctx: MainWin|]
en: &Configure Chat Lists...
pa: ....ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ ਸੰਰਚਨਾ(&C)

[ctx: MainWin|]
en: Show &Search Bar
pa: ਖੋਜ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ(&S)

[ctx: MainWin|]
en: Show &Menubar
pa: ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ(&M)

[ctx: MainWin|]
en: Show Status &Bar
pa: ਹਾਲਤ ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ(&B)

[ctx: MainWin|]
en: &Lock Layout
pa: ਲੇਆਉਟ ਲਾਕ ਕਰੋ(&L)

[ctx: MainWin|]
en: &Full Screen Mode
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ(&F)

[ctx: MainWin|]
en: Configure &Shortcuts...
pa: ...ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਸੰਰਚਨਾ(&S)

[ctx: MainWin|]
en: &Configure Quassel...
pa: ...ਕੁਅੱਸੇਲ ਸੰਰਚਨਾ(&C)

[ctx: MainWin|]
en: &About Quassel
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ ਬਾਰੇ(&A)

[ctx: MainWin|]
en: About &Qt
pa: &Qt ਬਾਰੇ

[ctx: MainWin|]
en: Navigation
pa: ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ

[ctx: MainWin|]
en: Go to Next Chat
pa: ਅਗਲੀ ਗੱਲਬਾਤ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: MainWin|]
en: Go to Previous Chat
pa: ਪਿਛਲੀ ਗੱਲਬਾਤ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: MainWin|]
en: &File
pa: ਫਾਇਲ(&F)

[ctx: MainWin|]
en: &Networks
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ(&N)

[ctx: MainWin|]
en: &View
pa: ਵੇਖੋ(&V)

[ctx: MainWin|]
en: &Chat Lists
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਸੂਚੀ&C)

[ctx: MainWin|]
en: &Toolbars
pa: ਟੂਲਬਾਰ(&T)

[ctx: MainWin|]
en: &Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ(&S)

[ctx: MainWin|]
en: &Help
pa: ਮਦਦ(&H)

[ctx: MainWin|]
en: Debug
pa: ਡੀਬੱਗ

[ctx: MainWin|]
en: Nicks
pa: ਨਾਂ

[ctx: MainWin|]
en: Show Nick List
pa: ਨਾਂ ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ

[ctx: MainWin|]
en: Chat Monitor
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਨਿਗਰਾਨ

[ctx: MainWin|]
en: Show Chat Monitor
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਨਿਗਰਾਨ ਵੇਖਾਓ

[ctx: MainWin|]
en: Inputline
pa: ਇੰਪੁੱਟਲਾਈਨ

[ctx: MainWin|]
en: Show Input Line
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਲਾਈਨ ਵੇਖਾਓ

[ctx: MainWin|]
en: Topic
pa: ਵਿਸ਼ਾ

[ctx: MainWin|]
en: Show Topic Line
pa: ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ ਵੇਖਾਓ

[ctx: MainWin|]
en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

[ctx: MainWin|]
en: Connected to core.
pa: ਕੋਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟਡ

[ctx: MainWin|]
en: Continue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

[ctx: MainWin|]
en: Would you like to accept this certificate forever without being prompted?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਹੀ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: MainWin|]
en: Current Session Only
pa: ਕੇਵਲ ਮੌਜੂਦਾ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਈ

[ctx: MainWin|]
en: Forever
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ

[ctx: MsgProcessorStatusWidget|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: NetworkAddDlg|]
en: Add Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸ਼ਾਮਿਲ

[ctx: NetworkAddDlg|]
en: Manual Settings
pa: ਦਸਤੀ ਸੈਟਿੰਗ

[ctx: NetworkAddDlg|]
en: Network name:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ:

[ctx: NetworkAddDlg|]
en: Server address:
pa: ਸਰਵਰ ਐਡਰੈੱਸ:

[ctx: NetworkAddDlg|]
en: Port:
pa: ਪੋਰਟ:

[ctx: NetworkAddDlg|]
en: Server password:
pa: ਸਰਵਰ ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: NetworkEditDlg|]
en: Dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ

[ctx: NetworkEditDlg|]
en: Please enter a network name:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ ਦਿਉ:

[ctx: NetworkEditDlg|]
en: Add Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸ਼ਾਮਿਲ

[ctx: NetworkItem|]
en: Server
pa: ਸਰਵਰ

[ctx: NetworkItem|]
en: Users
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: NetworkModel|]
en: Chat
pa: ਗੱਲਬਾਤ

[ctx: NetworkModel|]
en: Topic
pa: ਵਿਸ਼ਾ

[ctx: NetworkModel|]
en: Nick Count
pa: ਨਾਂ ਗਿਣਤੀ

[ctx: NetworkModelController|]
en: ...and <b>%1</b> more<br><br>
pa: ...ਅਤੇ <b>%1</b> ਹੋਰ<br><br>

[ctx: NetworkModelController::JoinDlg|]
en: Join Channel
pa: ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ

[ctx: NetworkModelController::JoinDlg|]
en: Network:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ:

[ctx: NetworkModelController::JoinDlg|]
en: Channel:
pa: ਚੈਨਲ:

[ctx: NetworkModelController::JoinDlg|]
en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: NetworkPage|]
en: Setup Network Connection
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸੈਟਅੱਪ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Re&name...
pa: ...ਨਾਂ ਬਦਲੋ(&n)

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: &Add...
pa: ...ਸ਼ਾਮਲ(&A)

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: De&lete
pa: ਹਟਾਓ(&l)

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Network Details
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਵੇਰਵਾ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Identity:
pa: ਪਛਾਣ:

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Servers
pa: ਸਰਵਰ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Manage servers for this network
pa: ਇਹ ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਈ ਸਰਵਰ ਪ੍ਰਬੰਧ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: &Edit...
pa: ...ਸੋਧ(&E)

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Commands
pa: ਕਮਾਂਡਾਂ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Connection
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Automatic Reconnect
pa: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਮੁੜ-ਕੁਨੈਕਟ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Wait
pa: ਉਡੀਕ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: between retries
pa: ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Number of retries:
pa: ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Unlimited
pa: ਬੇਅੰਤ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Auto Identify
pa: ਆਟੋ ਪਛਾਣ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Account:
pa: ਅਕਾਊਂਟ:

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Service:
pa: ਸਰਵਿਸ:

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Encodings
pa: ਇੰਕੋਡਿੰਗ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Server encoding:
pa: ਸਰਵਰ ਇੰਕੋਡਿੰਗ:

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Networks
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Invalid Network Settings
pa: ਗਲਤ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੈਟਿੰਗ

[ctx: NetworksSettingsPage|]
en: Delete Network?
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

[ctx: NickEditDlg|]
en: Add Nickname
pa: ...ਨਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ

[ctx: NotificationsSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: NotificationsSettingsPage|]
en: Notifications
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ

[ctx: PasswordChangeDlg|]
en: Change Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲੋ

[ctx: PasswordChangeDlg|]
en: Old password:
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: PasswordChangeDlg|]
en: New Password:
pa: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: PasswordChangeDlg|]
en: Confirm password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਤਸਦੀਕ:

[ctx: PasswordChangeDlg|]
en: Password Not Changed
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ

[ctx: PostgreSqlStorage|]
en: Username
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

[ctx: QObject|]
en: Welcome to Quassel IRC
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ IRC ਵਲੋਂ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ

[ctx: QtMultimediaNotificationBackend::ConfigWidget|]
en: Select Audio File
pa: ਆਡੀਓ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

[ctx: QtMultimediaNotificationConfigWidget|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: QtMultimediaNotificationConfigWidget|]
en: Play a sound
pa: ਧੁਨੀ ਚਲਾਉ

[ctx: QtUi|]
en: Oxygen
pa: ਆਕਸੀਜਨ

[ctx: Quassel|]
en: username
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

[ctx: Quassel|]
en: Quassel IRC is a modern, distributed IRC client.
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ IRC ਮਾਡਰਨ, ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ IRC ਕਲਾਂਇਟ ਹੈ।

[ctx: Quassel::secondsToString()|]
en: year
pa: ਸਾਲ

[ctx: Quassel::secondsToString()|]
en: day
pa: ਦਿਨ

[ctx: Quassel::secondsToString()|]
en: min
pa: ਮਿੰਟ

[ctx: Quassel::secondsToString()|]
en: sec
pa: ਸਕਿੰਟ

[ctx: QueryBufferItem|]
en: Server
pa: ਸਰਵਰ

[ctx: ReceiveFileDlg|]
en: Incoming File Transfer
pa: ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਟਰਾਂਸਫਰ

[ctx: RemotePeer|]
en: Disconnecting...
pa: ....ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: SaveIdentitiesDlg|]
en: Abort
pa: ਛੱਡੋ

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Server Info
pa: ਸਰਵਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Server address:
pa: ਸਰਵਰ ਐਡਰੈੱਸ:

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Port:
pa: ਪੋਰਟ:

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ

[ctx: ServerEditDlg|]
en: SSL Version:
pa: SSL ਵਰਜਨ:

[ctx: ServerEditDlg|]
en: SSLv3 (insecure)
pa: SSLv3 (ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ)

[ctx: ServerEditDlg|]
en: SSLv2 (insecure)
pa: SSLv2 (ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ)

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Use a Proxy
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਵਰਤੋਂ

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Proxy Type:
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਕਿਸਮ:

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Proxy Host:
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਹੋਸਟ:

[ctx: ServerEditDlg|]
en: localhost
pa: ਲੋਕਲ-ਹੋਸਟ

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Proxy Username:
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ:

[ctx: ServerEditDlg|]
en: Proxy Password:
pa: ਪਾਰਕਸੀ ਪਾਸਵਰਡ:

[ctx: SettingsDlg|]
en: Configure Quassel
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: SettingsDlg|]
en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ

[ctx: SettingsDlg|]
en: Save changes
pa: ਬਦਲਾਅ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: SettingsDlg|]
en: Configure %1
pa: %1 ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: SettingsDlg|]
en: Reload Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਮੁੜ-ਲੋਡ

[ctx: SettingsDlg|]
en: Restore Defaults
pa: ਮੂਲ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰੋ

[ctx: SettingsPageDlg|]
en: Configure Quassel
pa: ਕੁਅੱਸੇਲ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: SettingsPageDlg|]
en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ

[ctx: SettingsPageDlg|]
en: Configure %1
pa: %1 ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: SettingsPageDlg|]
en: Reload Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਮੁੜ-ਲੋਡ

[ctx: SettingsPageDlg|]
en: Restore Defaults
pa: ਮੂਲ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰੋ

[ctx: ShortcutsModel|]
en: Action
pa: ਐਕਸ਼ਨ

[ctx: ShortcutsModel|]
en: Shortcut
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

[ctx: ShortcutsSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: ShortcutsSettingsPage|]
en: Search:
pa: ਖੋਜ:

[ctx: ShortcutsSettingsPage|]
en: Default:
pa: ਡਿਫਾਲਟ:

[ctx: ShortcutsSettingsPage|]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: ShortcutsSettingsPage|]
en: Custom:
pa: ਕਸਟਮ:

[ctx: ShortcutsSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: ShortcutsSettingsPage|]
en: Shortcuts
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

[ctx: SignalProxy|]
en: Disconnecting
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: SimpleNetworkEditor|]
en: Network name:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ:

[ctx: SimpleNetworkEditor|]
en: Servers
pa: ਸਰਵਰ

[ctx: SimpleNetworkEditor|]
en: Edit this server entry
pa: ਇਹ ਸਰਵਰ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਸੋਧੋ

[ctx: SimpleNetworkEditor|]
en: &Edit...
pa: ...ਸੋਧ(&E)

[ctx: SimpleNetworkEditor|]
en: Add another IRC server
pa: ਹੋਰ IRC ਸਰਵਰ ਜੋੜੋ

[ctx: SimpleNetworkEditor|]
en: &Add...
pa: ...ਸ਼ਾਮਲ(&A)

[ctx: SimpleNetworkEditor|]
en: De&lete
pa: ਹਟਾਓ(&l)

[ctx: SimpleNetworkEditor|]
en: Join Channels Automatically
pa: ਚੈਨਲ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਹੀ ਜੁਆਇੰਨ ਕਰੋ

[ctx: SnoreNotificationBackend|]
en: Private Message
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਸੁਨੇਹਾ

[ctx: SnoreNotificationConfigWidget|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: SonnetSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: SslInfoDlg|]
en: Security Information
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Hostname:</b>
pa: <b>ਹੋਸਟ-ਨਾਂ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>IP address:</b>
pa: <b>IP ਐਡਰੈੱਸ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Encryption:</b>
pa: <b>ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Protocol:</b>
pa: <b>ਪਰੋਟੋਕਾਲ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Certificate chain:</b>
pa: <b>ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਚੇਨ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: Subject
pa: ਵਿਸ਼ਾ

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Common name:</b>
pa: <b>ਆਮ ਨਾਂ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Organization:</b>
pa: <b>ਸੰਗਠਨ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Organizational unit:</b>
pa: <b>ਸੰਗਠਨ ਯੂਨਿਟ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Country:</b>
pa: <b>ਦੇਸ਼:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>State or province:</b>
pa: <b>ਸੂਬਾ ਜਾਂ ਖਿੱਤਾ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Locality:</b>
pa: <b>ਟਿਕਾਣਾ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: Issuer
pa: ਜਾਰੀ ਕਰਤਾ

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Validity period:</b>
pa: <h4>ਵੈਧਤਾ ਪੀਰਿਅਡ:</h4>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>MD5 digest:</b>
pa: <b>MD5 ਡੀਜ਼ਿਟ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>SHA1 digest:</b>
pa: <b>SHA1 ਡੀਜ਼ਿਟ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: <b>Trusted:</b>
pa: <b>ਟਰੱਸਟ ਕੀਤੇ:</b>

[ctx: SslInfoDlg|]
en: Yes
pa: ਹਾਂ

[ctx: SslInfoDlg|]
en: %1 to %2
pa: %1 ਤੋਂ %2

[ctx: SystemTray|]
en: &Minimize
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ(&M)

[ctx: SystemTray|]
en: &Restore
pa: ਮੁੜ-ਸਟੋਰ(&R)

[ctx: SystrayAnimationConfigWidget|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: SystrayNotificationBackend::ConfigWidget|]
en: Show a message in a popup
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਲਈ ਇੱਕ ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖੋ(&p)

[ctx: TaskbarNotificationBackend::ConfigWidget|]
en: Unlimited
pa: ਬੇਅੰਤ

[ctx: TaskbarNotificationBackend::ConfigWidget|]
en:  seconds
pa:  ਸਕਿੰਟ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Connect
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Connect to IRC
pa: IRC ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Disconnect
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Disconnect from IRC
pa: IRC ਤੋਂ ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Connect to all
pa: ਸਭ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Disconnect from all
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Part
pa: ਛੱਡੋ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Join
pa: ਜੁਆਇਨ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Join a channel
pa: ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ ਕਰੋ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Query
pa: ਕਿਊਰੀ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Start a private conversation
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਗੱਲਬਾਤ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Whois
pa: ਕੌਣ ਹੈ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Request user information
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰੋ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Voice
pa: ਅਵਾਜ਼

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Kick
pa: ਕਿੱਕ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Remove user from channel
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਹਟਾਓ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Ban
pa: ਪਾਬੰਦੀ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Ban user from channel
pa: ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਉੱਤੇ ਪਾਬੰਦੀ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Kick/Ban
pa: ਠੁੱਡਾ/ਪਾਬੰਦੀ

[ctx: ToolBarActionProvider|]
en: Remove and ban user from channel
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਹਟਾਓ ਅਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾਓ

[ctx: TopicWidget|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: TopicWidget|]
en: Users: %1
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ: %1

[ctx: TopicWidget|]
en: Lag: %1 msecs
pa: ਦੇਰੀ: %1 ਮਿਲੀਸਕਿੰਟ

[ctx: TopicWidgetSettingsPage|]
en: Form
pa: ਫਾਰਮ

[ctx: TopicWidgetSettingsPage|]
en: Custom font:
pa: ਕਸਟਮ ਫੋਂਟ:

[ctx: TopicWidgetSettingsPage|]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: Transfer|]
en: New
pa: ਨਵਾਂ

[ctx: TransferModel|]
en: Type
pa: ਕਿਸਮ

[ctx: UiStyle::StyledMessage|]
note: Nick Message
en: You are now known as %DN%1%DN
pa: ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ %DN%1%DN ਵਜੋਂ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

[ctx: UiStyle::StyledMessage|]
note: Mode Message
en: User mode: %DM%1%DM
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮੋਡ: %DM%1%DM

[ctx: UiStyle::StyledMessage|]
en: %DN%1%DN (%2 more)
pa: %DN%1%DN (%2 ਹੋਰ)

[ctx: UserCategoryItem|]
en: %n Owner(s) | %n Owner(s)
pa[0]: %n ਮਾਲਕ
pa[1]: %n ਮਾਲਕ

[ctx: UserCategoryItem|]
en: %n Admin(s) | %n Admin(s)
pa[0]: %n ਐਡਮਿਨ
pa[1]: %n ਐਡਮਿਨ

[ctx: UserCategoryItem|]
en: %n Operator(s) | %n Operator(s)
pa[0]: %n ਓਪਰੇਟਰ
pa[1]: %n ਓਪਰੇਟਰ

[ctx: UserCategoryItem|]
en: %n User(s) | %n User(s)
pa[0]: %n ਯੂਜ਼ਰ
pa[1]: %n ਵਰਤੋਂਕਾਰ
