debian-installer - en to mr translation catalogue (32 entries)

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing quik
mr: कुइक अधिष्ठापित होत आहे

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing quik boot loader
mr: कुइक आरंभ सुचक अधिष्ठापित होत आहे

note: Type: boolean Description :sl4:
en: quik installation failed. Continue anyway?
mr: कुइक अधिष्ठापित होऊ शकले नाही. तरीही पुढे जायचे?

note: Type: boolean Description :sl4:
en: The quik package failed to install into /target/.  Installing quik as a boot loader is a required step.  The install problem might however be unrelated to quik, so continuing the installation may be possible.
mr: /target/ मधे कुइक पॅकेज अधिष्ठापित होऊ शकले नाही. आरंभ सुचक म्हणून कुइक अधिष्ठापित करणे ही आवश्यक पायरी आहे. अधिष्ठापनेतील समस्या कदाचित कुइकसंबंधी नसेलही. त्यामुळे अधिष्ठापना पुढे चालू ठेवणे बहुदा शक्य आहे.

note: Type: text Description :sl4:
en: Checking partitions
mr: विभाजने तपासली जात आहेत

note: Type: error Description :sl4:
en: No root partition found
mr: कोणतेही मूल विभाजन सापडले नाही

note: Type: error Description :sl4:
en: No partition is mounted as your new root partition. You must mount a root partition first.
mr: कोणतेही विभाजन मूल विभाजन म्हणून आरोहित केलेले नाही. आपण मूल विभाजन प्रथम आरोहित करणे जरूरीचे आहे

note: Type: error Description :sl4:
en: Boot partition not on first disk
mr: आरंभ विभाजन पहिल्या डिस्कवर नाही

note: Type: error Description :sl4:
en: The quik boot loader requires partition that holds /boot to be on the first disk. Please return to the partitioning step.
mr: कुइक आरंभ सुचकासाठी ज्यावर /boot आहे असे विभाजन पहिल्या डिस्कवर असणे जरूरीचे आहे. पुन्हा विभाजनाची पायरी चालू करा.

note: Type: error Description :sl4:
en: Boot partition must be on ext2
mr: आरंभ विभाजन इएक्सटी२वर असणे आवश्यक आहे

note: Type: error Description :sl4:
en: The quik boot loader requires the partition that holds /boot to be formatted using the ext2 file system. Please return to the partitioning step.
mr: कुइक आरंभ सुचकासाठी /boot असणारे विभाजन इएक्सटी२ फाईल प्रणालीमधे संरुपित करणे जरूरीचे आहे. पुन्हा विभाजनाची पायरी चालू करा.

note: Type: boolean Description :sl4:
en: Do you really want to install the quik boot loader?
mr: आपण खरेच कुइक आरंभ सुचक अधिष्ठापित करु इच्छिता?

note: Type: boolean Description :sl4:
en: You have chosen to install the quik boot loader. You will not be able to boot any other operating system from this disk. Furthermore, your machine may not be bootable in any manner after this process completes. If you are left with a blank screen, you may need to try a cold boot and hold down Command-Option-P-R.
mr: आपण कुइक आरंभ सुचक अधिष्ठापित करण्याचे ठरवले आहे. आपण या डिस्कवरील दुसरी कोणतीही प्रचालन प्रणाली सुरू करू शकणार नाही. एवढेच नाही, तर कदाचित ही प्रक्रम पूर्ण झाल्यावर आपला संगणक कुठल्याही प्रकारे सुरू होऊ शकणार नाही. जर आपणास फक्त रिकामा पडदा दिसत असेल, तर आपण शीत आरंभ करुन पी-आर आदेश पर्याय धरून ठेवण्याचा प्रयत्न करून पहा.

note: Type: boolean Description :sl4:
en: Be aware that this code has not been thoroughly tested.
mr: या कोडची संपूर्ण चाचणी झालेली नाही, हे लक्षात घ्या.

note: Type: boolean Description :sl4:
en: You have chosen to install the quik boot loader. You will not be able to boot any other operating system from this disk. Furthermore, your machine may not be bootable in any manner after this process completes.
mr: आपण कुइक आरंभ सुचक अधिष्ठापित करण्याचे ठरवले आहे. आपण या डिस्कवरील दुसरी कोणतीही प्रचालन प्रणाली सुरू करू शकणार नाही. एवढेच नाही, तर कदाचित ही प्रक्रम पूर्ण झाल्यावर आपला संगणक कुठल्याही प्रकारे सुरू होऊ शकणार नाही.

note: Type: text Description :sl4:
en: Creating quik configuration
mr: कुइकची संरचना होत आहे

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to create quik configuration
mr: कुइक संरचित होऊ शकले नाही

note: Type: error Description :sl4:
en: The creation of the main quik configuration file failed.
mr: कुइकची मुख्य संरचना फाइल निर्माण होऊ शकली नाही.

note: Type: error Description :sl4:
en: Check /var/log/syslog or see virtual console 4 for the details.
mr: आधिक माहितीसाठी/var/log/syslog तपासा किंवा आभासी कन्सोल ४ पहा.

note: Type: error Description :sl4:
en: Warning: Your system may be unbootable!
mr: ताकीद: आपला संगणक कदाचित सुरू होऊ शकणार नाही!

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing quik into bootstrap partition
mr: कुइक आरंभ विभाजनात अधिष्ठापित होत आहे

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to install boot loader
mr: आरंभ सुचक अधिष्ठापित होऊ शकला नाही

note: Type: error Description :sl4:
en: The installation of the quik boot loader failed.
mr: कुइक आरंभ सुचकाची अधिष्ठापना होऊ शकली नाही.

note: Type: error Description :sl4:
en: Warning: your system may be unbootable!
mr: ताकीद: आपला संगणक कदाचित सुरू होऊ शकणार नाही!

note: Type: text Description :sl4:
en: Setting up OpenFirmware
mr: ओपनफर्मवेअर संरचित होत आहे

note: Type: error Description :sl4:
en: Unable to configure OpenFirmware
mr: ओपनफर्मवेअर संरचित करता येत नाही

note: Type: error Description :sl4:
en: Setting the OpenFirmware boot-device variable failed. You will have to configure OpenFirmware yourself to boot.
mr: ओपनफर्मवेअर आरंभयोग्य उपकरणाचे चलित संरचित होऊ शकले नाही. आपणास आरंभासाठी स्वतःच ओपनफर्मवेअर संरचित करावे लागेल.

note: Type: error Description :sl4: This error may not be fatal, depending on the exact type of Mac.
en: Problem configuring OpenFirmware
mr: ओपनफर्मवेअर संरचित करण्यात समस्या

note: Type: error Description :sl4: This error may not be fatal, depending on the exact type of Mac.
en: Setting the OpenFirmware boot-command variable failed. You may have intermittent boot failures.
mr: ओपनफर्मवेअर आरंभ-समादेश चलित संरचित होऊ शकले नाही. अधुनमधुन आरंभाच्या समस्या येऊ शकतील.

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to mount /target/proc
mr: /target/proc आरोहित करता आले नाही

note: Type: error Description :sl4:
en: Mounting the proc file system on /target/proc failed.
mr: पीआरओसी फाईल प्रणाली /target/proc वर आरोहित करता आली नाही.

note: Type: text Description Main menu item :sl4:
en: Install quik on a hard disk
mr: कुइक हार्ड डिस्क वर अधिष्ठापित करा
