debian-installer - en to tl translation catalogue (32 entries)

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing quik
tl: Nagluluklok ng quik

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing quik boot loader
tl: Nagluluklok ng quik boot loader

note: Type: boolean Description :sl4:
en: quik installation failed. Continue anyway?
tl: Bigo ang pagluklok ng quik.  Magpatuloy pa rin?

note: Type: boolean Description :sl4:
en: The quik package failed to install into /target/.  Installing quik as a boot loader is a required step.  The install problem might however be unrelated to quik, so continuing the installation may be possible.
tl: Hindi na-install ang quick pakete sa /target/.  Kinakailangan na ma-install ang quik bilang boot loader.  Maaring walang kinalaman ang problema sa pag-install sa quik, kaya maaaring magpatuloy ng pagluklok.

note: Type: text Description :sl4:
en: Checking partitions
tl: Sinusuri ang mga partisyon

note: Type: error Description :sl4:
en: No root partition found
tl: Walang root na partisyon na nahanap

note: Type: error Description :sl4:
en: No partition is mounted as your new root partition. You must mount a root partition first.
tl: Walang partisyon na naka-mount bilang bago ninyong root partisyon. Kailangan niyo munang mag-mount ng root partisyon.

note: Type: error Description :sl4:
en: Boot partition not on first disk
tl: Wala sa unang disk ang partisyong boot

note: Type: error Description :sl4:
en: The quik boot loader requires partition that holds /boot to be on the first disk. Please return to the partitioning step.
tl: Kinakailangan ng quik boot loader na ang root partisyon ay nasa unang disk. Bumalik kayo sa hakbang ng pag-partisiyon.

note: Type: error Description :sl4:
en: Boot partition must be on ext2
tl: Kailangan na ext2 ang partisyong boot

note: Type: error Description :sl4:
en: The quik boot loader requires the partition that holds /boot to be formatted using the ext2 file system. Please return to the partitioning step.
tl: Kinakailangan ng quik boot loader na ang partisyong naglalaman ng /boot ay naka-format sa ext2 file system. Bumalik sa hakbang ng pag-partisyon.

note: Type: boolean Description :sl4:
en: Do you really want to install the quik boot loader?
tl: Nasisiguro niyo ba na i-install ang quik boot loader?

note: Type: boolean Description :sl4:
en: You have chosen to install the quik boot loader. You will not be able to boot any other operating system from this disk. Furthermore, your machine may not be bootable in any manner after this process completes. If you are left with a blank screen, you may need to try a cold boot and hold down Command-Option-P-R.
tl: Napili niyo ang quik boot loader na ma-install. Hindi kayo makaka-boot ng ibang operating system mula sa disk na ito. Bukod dito, maaaring hindi na mag-boot ang inyong makina sa anong paraan matapos itong prosesong ito. Kung kayo ay maiwanan na may blanko na screen, baka kailangan ninyong subukan na mag-cold boot at pindutin ang Command-Option-P-R.

note: Type: boolean Description :sl4:
en: Be aware that this code has not been thoroughly tested.
tl: Dapat ninyong mabatid na hindi pa nasubukang mabuti ang code na ito.

note: Type: boolean Description :sl4:
en: You have chosen to install the quik boot loader. You will not be able to boot any other operating system from this disk. Furthermore, your machine may not be bootable in any manner after this process completes.
tl: Napili niyo ang quik boot loader na ma-install. Hindi kayo makaka-boot ng ibang operating system mula sa disk na ito. Bukod dito, maaaring hindi na mag-boot ang inyong makina sa anong paraan matapos itong prosesong ito.

note: Type: text Description :sl4:
en: Creating quik configuration
tl: Binubuo ang pagkaayos ng quik

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to create quik configuration
tl: Bigo ang pagbuo ng pagkaayos ng quik

note: Type: error Description :sl4:
en: The creation of the main quik configuration file failed.
tl: Bigo ang pagbuo ng punong talaksan ng pagkaayos ng quik.

note: Type: error Description :sl4:
en: Check /var/log/syslog or see virtual console 4 for the details.
tl: Basahin ang /var/log/syslog o tignan ang virtuwal na konsol 4 para sa mga detalye.

note: Type: error Description :sl4:
en: Warning: Your system may be unbootable!
tl: Babala: Maaaring hindi mag-boot ang inyong sistema!

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing quik into bootstrap partition
tl: Nagluluklok ng quik sa partisyong bootstrap

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to install boot loader
tl: Bigo ang pagluklok ng boot loader

note: Type: error Description :sl4:
en: The installation of the quik boot loader failed.
tl: Bigo ang pagluklok ng quik boot loader.

note: Type: error Description :sl4:
en: Warning: your system may be unbootable!
tl: Babala: maaaring hindi mag-boot ang inyong sistema!

note: Type: text Description :sl4:
en: Setting up OpenFirmware
tl: Isinasaayos ang OpenFirmware

note: Type: error Description :sl4:
en: Unable to configure OpenFirmware
tl: Hindi masaayos ang OpenFirmware

note: Type: error Description :sl4:
en: Setting the OpenFirmware boot-device variable failed. You will have to configure OpenFirmware yourself to boot.
tl: Bigo ang pagtakda ng OpenFirmware boot-device variable. Kailangan niyong isaayos ang OpenFirmware ng mano-mano upang mag-boot.

note: Type: error Description :sl4: This error may not be fatal, depending on the exact type of Mac.
en: Problem configuring OpenFirmware
tl: May balakid sa pagayos ng OpenFirmware

note: Type: error Description :sl4: This error may not be fatal, depending on the exact type of Mac.
en: Setting the OpenFirmware boot-command variable failed. You may have intermittent boot failures.
tl: Bigo ang pagtakda ng OpenFirmware boot-command variable. Maaaring magkaroon kayo ng pabugso-bugsong palya ng pag-boot.

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to mount /target/proc
tl: Bigo ang pag-mount ng /target/proc

note: Type: error Description :sl4:
en: Mounting the proc file system on /target/proc failed.
tl: Bigo ang pag-mount ng proc file system sa /target/proc.

note: Type: text Description Main menu item :sl4:
en: Install quik on a hard disk
tl: Mag-install ng quik sa hard disk
