rednotebook - en to ta translation catalogue (220 entries)

en: A Desktop Journal
ta: ஒரு மேசை நாட்குறிப்பேடு

en: Load RedNotebook at startup
ta: ரெட்நோட்புக்கை ஆரம்பத்திலேயே தானாகத்துவக்கவும்

en: %A, %x, Day %j
ta: %A, %x, நாள் %j

en: Week %W of Year %Y
ta: %Y வருடத்தின் %W வாரம்

en: Day %j
ta: நாள் %j

en: Help
ta: உதவி

en: Choose font ...
ta: எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்கவும் ...

en: Choose font
ta: எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Close to system tray
ta: கட்டகத் தட்டுக்கு மூடவும்

en: Closing the window will send RedNotebook to the tray
ta: இந்தச்சாளரத்தை மூடினால் ரெட்நோட்புக் பெட்டகத்திற்கு சென்றுவிடும்

en: Switch between edit and preview mode automatically
ta: திருத்த நிலைக்கும் முன்பார்வை நிலைக்கும் இடையே தானாக மாறவும்

en: Check for new version at startup
ta: இதன் புது பதிப்பினை தொடக்கதிரையில் காணவும்

en: Check now
ta: இப்போது பார்

en: Edit font:
ta: எழுத்துருவை திருத்து:

en: Preview font:
ta: எழுத்துரு முன்னோட்டம்:

en: Comma-separated font names
ta: கமா பிரிக்கப்பட்ட எழுத்துரு பெயர்கள்

en: Date/Time format
ta: நாள்/நேரம் படிவமை

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Exclude from cloud
ta: மேகங்களிலிருந்து விலக்கு

en: Include small words in cloud
ta: சிறு சொற்களை மேகத்தில் உள்ளடக்கு

en: Allow these words with 4 letters or less
ta: 4 அல்லது அதற்கு குறைவான எழுத்துக்களை கொண்ட இந்த சொற்களுக்கு இசைவளி

en: Bold
ta: தடித்த

en: Italic
ta: சாய்ந்த

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Strikethrough
ta: நடு-கோடு

note: Translators: Noun
en: _Format
ta: வடிவமை (_F)

note: Translators: Noun
en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Format the selected text or tag
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை அல்லது குறியீட்டை வடிவூட்டு

en: Show RedNotebook
ta: ரெட்நோட்புக்கை காட்டு

en: No directory selected.
ta: எந்த அடைவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Template
ta: வார்ப்புரு

en: Insert this weekday's template. Click the arrow on the right for more options
ta: இந்த வாரநாளின் வார்ப்புருவை நுழைக்க. மேலும் தேர்வுகளுக்கு வலதுபுறம் உள்ள அம்புக் குறியை சொடுக்குக.

en: First Item
ta: முதலாவது உருப்படி

en: Second Item
ta: இரண்டாவது உருப்படி

en: Indented Item
ta: விளிம்பு விட்ட உறுப்படி

en: Two blank lines close the list
ta: இரண்டு வெற்று வரிகள் பட்டியலை முடிக்கும்

en: Picture
ta: படம்

en: Insert an image from the harddisk
ta: வன்தட்டில் இருந்து ஒரு படத்தை உள்ளிடு

en: File
ta: கோப்பு

en: Insert a link to a file
ta: கோப்பிற்கான இணைப்பை நுழை

en: _Link
ta: இணைப்பு (_L)

en: Insert a link to a website
ta: வலைத்தளத்திற்கான இணைப்பை நுழை

en: Bullet List
ta: குண்டுப் பட்டியல்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Line
ta: வரி

en: Insert a separator line
ta: பிரிப்புக் கோட்டை நுழை

en: Date/Time
ta: திகதி/நேரம்

en: Insert the current date and time (edit format in preferences)
ta: தற்போதைய தேதி மற்றும் நேரத்தை நுழைக்க (வடிவுட்டலை முன்னுரிமைகளில் திருத்தவும்)

en: Line Break
ta: வரிமுறிவு

en: Insert a manual line break
ta: கைமுறையாக ஒரு வரிமுறிவை நுழைக்கவும்

en: _Insert
ta: நுழை (_I)

en: Insert
ta: நுழை

en: Insert images, files, links and other content
ta: படங்கள், கோப்புகள், சுட்டிகள் மற்றும் இதர உள்ளடக்கங்களை நுழைக்கவும்

en: Width (optional):
ta: அகலம் (கட்டாயமில்லை):

en: pixels
ta: படத்துணுக்குகள்

en: Width must be an integer.
ta: அகலம் ஒரு முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: No link location has been entered
ta: எந்த சுட்டி இடமும் உள்ளிடப்படவில்லை

en: Date
ta: திகதி

en: Text
ta: உரை

en: Save and insert
ta: சேமித்து நுழை

en: _Journal
ta: _படைப்புக்கள்

en: Create a new journal. The old one will be saved
ta: புது நாட்குறிப்பேட்டை உருவாக்கு. பழைய நாட்குறிப்பேடு சேமிக்கப்பட்டுவிடும்.

en: Load an existing journal. The old journal will be saved
ta: ஏற்கனவே உள்ள நாட்குறிப்பேட்டை ஏற்று. பழைய நாட்குறிப்பேடு சேமிக்கப்பட்டுவிடும்.

en: Save journal at a new location. The old journal files will also be saved
ta: புது படைப்புக்களை புது இடத்தில சேமிக்கவும்.பழைய படைப்புகளும் சேமிக்கப்படும்.

en: Export
ta: ஏற்றுமதி செய்

en: Open the export assistant
ta: ஏற்றுமதி உதவியாளரை திறக்கவும்

en: _Backup
ta: காப்பு (_B)

en: Save all the data in a zip archive
ta: எல்லா தகவலையும் ஒரு குறுக்க காப்பகத்தில் சேமிக்கவும்

en: S_tatistics
ta: புள்ளிவிவரம் (_t)

en: Show some statistics about the journal
ta: நாட்குறிப்பேட்டை பற்றிய புள்ளிவிவரத்தை கட்டு

en: Shutdown RedNotebook. It will not be sent to the tray.
ta: ரெட்நோட்புக்கை மூடு. அது கட்டகத் தட்டுக்கு அனுப்பப் படாது.

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: Undo text or tag edits
ta: உரை அல்லது குறியீடு திருத்தங்களை பின்வாங்கவும்

en: Redo text or tag edits
ta: உரை அல்லது குறியீட்டு திருத்தத்தை மீண்டும் செய்யவும்

en: Underline misspelled words
ta: தவறாக உச்சரிக்கப்பட்ட வார்த்தைகளை அடிக்கோடிடவும்

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: Open the RedNotebook documentation
ta: ரெட்நோட்புக் ஆவணமாக்கத்தை திறக்கவும்

en: Translate RedNotebook
ta: ரெட்நோட்புக்கை மொழிபெயர்க்கவும்

en: Report a Problem
ta: பிரச்சனையை புகார் செய்

en: Fill out a short form about the problem
ta: சிக்கலைப் பற்றிய ஒரு சிறு படிவத்தை நிரப்புக

en: Wrong directory
ta: தவறான அடைவு

en: You cannot use this directory for your journal:
ta: உங்கள் சஞ்சிகைக்கு தாங்கள் இந்த அடைவை பயன்படுத்த முடியாது:

en: Please select an empty directory.
ta: தயவு செய்து ஒரு வெற்று அடைவை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: This directory contains no journal files:
ta: இந்த அடைவு எந்த சஞ்சிகை கோப்பையும் கொண்டில்லை:

en: Journals are saved in a directory, not in a single file.
ta: சஞ்சிகைகள் ஒரு அடைவில் சேமிக்கப்படுகின்றன, ஒரே கோப்பில் அல்ல.

en: The directory name will be the title of the new journal.
ta: அடைவின் பெயர் புதிய சஞ்சிகையின் பெயராக கொள்ளப்படும்.

en: Select an empty folder for your new journal
ta: உங்கள் புதிய நாட்குறிப்பேட்டுக்கு ஒரு புதிய அடைவை தேர்வு செய்யவும்

en: Select an existing journal directory
ta: உள்ள ஒரு சஞ்சிகையை தெரிவு செய்க

en: The directory should contain your journal's data files
ta: உங்கள் சஞ்சிகையின் தகவல் கோப்புகள் அடைவில் இருக்க வேண்டும்

en: Select an empty folder for the new location of your journal
ta: உங்கள் சஞ்சிகையின் புதிய இடமாக ஒரு வெற்று அடைவு தெரிவு செய்யவும்

en: The directory name will be the new title of the journal
ta: அடைவின் பெயரே சஞ்சிகையின் புதிய பெயராக கொள்ளப்படும்

en: RedNotebook Documentation
ta: ரெட்நோட்புக்கின் ஆவணமாக்கம்

en: mtv, spam, work, job, play
ta: எம்டிவி ,இச்பேம் ,வேலை,பணி,விளையாட்டு

en: Tags
ta: குறியீடுகள்

en: Words
ta: சொற்கள்

en: Hide "%s" from clouds
ta: மேகங்களிடமிருந்து "%s" ஐ மறைக்கவும்

en: Export all days
ta: அனைத்து நாட்களையும் ஏற்று

en: Export currently visible day
ta: தற்பொழுது தெரியும் நாளை ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Export days in the selected time range
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட நேர எல்லையில் உள்ள நாட்களை ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: From:
ta: அனுப்புனர்:

en: To:
ta: பெறுனர்:

en: Export currently selected text
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை ஏற்றுமதிசெய்

en: (Only available when text is selected in edit mode)
ta: (உரை திருத்த முறையில் தேர்ந்தெடுக்கும் போது மட்டுமே கிடைக்கும்)

en: Export text and tags
ta: உரையையும் ஒட்டுக்களையும் ஏற்றுமதிசெய்

en: Export text only
ta: உரையை மட்டும் ஏற்றுமதிசெய்

en: Export tags only
ta: ஒட்டுக்களை மட்டும் ஏற்றுமதிசெய்

en: Filter days by tags
ta: நாட்களை ஒட்டுக்களால் வடிகட்டு

en: Available tags
ta: இருக்கக்கூடிய குறியீடுகள்

en: Selected tags
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறியீடுகள்

en: Select
ta: தெரிவு செய்

en: Deselect
ta: தெரிவகற்றுக

en: When filtering by tags, you have to select at least one tag.
ta: ஒட்டுக்களால் வடிக்கும் போது ஒரு ஒட்டையாவது தாங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You have selected the following settings:
ta: நீங்கள் கீழ்வரும் அமைப்புகளை தெரிவு செய்துள்ளீர்கள்:

en: Export Assistant
ta: ஏற்றுமதி உதவியாளர்

en: Welcome to the Export Assistant.
ta: ஏற்றுமதி உதவியாளர்க்கு வரவேற்கிறோம்.

en: This wizard will help you to export your journal to various formats.
ta: உங்கள் சஞ்சிகையை பலவகையான கோப்புகளுக்கு ஏற்றுமதி செய்ய இந்த வழிகாட்டி உதவும்.

en: You can select the days you want to export and where the output will be saved.
ta: நீ ஏற்றுமதி செய்ய வேண்டிய நாட்களையும் வெளியீட்டை சேமிக்க வேண்டிய இடத்தையும் தெரிவு செய்யலாம்.

en: Select Export Format
ta: ஏற்றுமதி வடிவத்தை தெரிவு செய்

en: Select Date Range
ta: தரவு வீச்சை தெரிவு செய்

en: Select Contents
ta: தகவல்களை தேர்வு செய்யவும்

en: Select Export Path
ta: ஏற்றுமதி பாதையை தேர்வு செய்யவும்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Export selected text only
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை மட்டும் ஏற்றுமதிசெய்

en: Start date
ta: துவக்க தேதி

en: End date
ta: முடிவு தேதி

en: Include text
ta: உரையை உள்ளடக்குக

en: Include tags
ta: ஒட்டுக்களை உள்ளடக்கு

en: Filtered by tags
ta: ஒட்டுகளால் வடிக்கப்பட்டது

en: Export path
ta: ஏற்றுமதி பாதை

en: Yes
ta: சரி\ஆம்

en: No
ta: இல்லை\வேண்டாம்

en: Content exported to %s
ta: உள்ளடக்கம் %s இற்கு ஏற்றப்பட்டுவிட்டது

en: Plain Text
ta: வெற்று உரை

en: Empty entries are not allowed
ta: வெற்று உள்ளீடுகள் ஏற்கப்படாது

en: Change this text
ta: இந்த உரையை மாற்று

en: Add a new entry
ta: புதிய உள்ளீட்டை சேர்

en: Delete this entry
ta: இந்த உள்ளீட்டை நீக்கு

en: Incorrect date format
ta: தவறான தேதி வடிவமைப்பு

en: You have version <b>%s</b>.
ta: நீங்கள் கொண்டுள்ள பதிப்பு <b>%s</b>.

en: The latest version is <b>%s</b>.
ta: கடைசி பதிப்பு <b>%s</b> ஆகும்.

en: Do you want to visit the RedNotebook homepage?
ta: ரெட்நோட்புக்கின் இல்லப்பக்கத்தை பார்க்க விரும்புகிறீரா?

en: Do not ask again
ta: மீண்டும் கேட்கைதே

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Distinct Words
ta: தனிப்பட்ட சொற்கள்

en: Edited Days
ta: தொகுக்கப்பட்ட நாட்கள்

en: Letters
ta: எழுத்துக்கள்

en: Days between first and last Entry
ta: முதல் உள்ளீட்டுக்கும் இறுதி உள்ளீட்டுக்கு இடையிலான நாட்கள்

en: Average number of Words
ta: சொற்களின் சராசரி எண்ணிக்கை

en: Percentage of edited Days
ta: தொகுக்கப்பட்ட நாட்களின் விகிதம்

en: Lines
ta: வரிகள்

en: Hello!
ta: வணக்கம்!

en: Some example text has been added to help you start and you can erase it whenever you like.
ta: ஆரம்பிக்கும் பொருட்டு, உதாரணத்திற்காக சில பதிவுகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. ஆனாலும், அவற்றை விரும்பிய போது, நீங்கள் அழிக்கலாம்.

en: The example text and more documentation is available under "Help" -> "Contents".
ta: எடுத்துக்காட்டான பதிவுகளும் மேலதிக விபரக்கோப்பும் "உதவி" -> "உள்ளடக்கம்" என்ற பகுதியில் காணப்படுகிறது.

note: Translators: noun Translators: Verb
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: There are two modes in RedNotebook, the __edit__ mode and the __preview__ mode.
ta: ரெட்நோட்புக்கில் இரண்டு செயல் நிலைகள் உள்ளன, __தொகு__ நிலை மற்றும் __முன்னோட்ட__ நிலை.

en: Click on Edit above to see the difference.
ta: வேறுபாட்டை பார்க்க மேலே திருத்து என்ற விசையை சொடுக்கவும்

en: Tagging is easy.
ta: குறியீடு இடுவது எளிது

en: Just use #hashtags like on twitter.
ta: டிவிட்டரில் உள்ளது போல #குறியீடுகளை பயன்படுத்துங்கள்

en: Today I went to the //pet shop// and bought a **tiger**. Then we went to the --pool-- park and had a nice time playing ultimate frisbee. Afterwards we watched "__Life of Brian__".
ta: இன்று நான் //வளர்ப்பு விலங்கு கடைக்குச்// சென்று **புலி** ஒன்றை வாங்கினேன். பிறகு நாங்கள் --குளப்-- பூங்காவிற்கு சென்று பிரிஸ்பி விளையாடி நன்றாக பொழுதை கழித்தோம். அதற்குப் பிறகு நாங்கள் "__லைப் ஆப் பிரைன்__" பார்த்தோம்.

note: Translators: both are verbs
en: Save and Export
ta: சேமித்து தரவேற்று

en: Everything you enter will be saved automatically at regular intervals and when you exit the program.
ta: நீங்கள் உள்ளிடும் அனைத்தும் தானாகவே முறையான இடைவெளிகளிலும், பயன்பாட்டிலிருந்து நீங்கள் வெளியேறும் போதும் சேமிக்கப்படும்.

en: To avoid data loss you should backup your journal regularly.
ta: தகவல் இழப்பை தவிர்க்க தாங்கள் உங்கள் நாட்குறிப்புகளை முறையாக காப்புப்படி எடுக்க வேண்டும்.

en: "Backup" in the "Journal" menu saves all your entered data in a zip file.
ta: "சஞ்சிகை" பட்டியில் உள்ள "காப்புப் படி" உங்கள் எல்லா உள்ளீட்டு தகவலையும் ஒரு குறுக்க கோப்பில் சேமிக்கிறது.

en: In the "Journal" menu you also find the "Export" button.
ta: "சஞ்சிகை" பட்டியில் "ஏற்றுமதி" விசையையும் காணலாம்

en: Click on "Export" and export your diary to Plain Text, PDF, HTML or Latex.
ta: "ஏற்றுமதி" யை சொடுக்கி உங்கள் நாட்குறிப்பை உரை கோப்பு, பி.டி.எப், இணைய கோப்பு (HTML) அல்லது லேடக்சு கோப்பாக ஏற்றுமதி செய்யவும்.

en: If you encounter any errors, please drop me a note so I can fix them.
ta: தாங்கள் ஏதேனும் பிழைகளை எதிர்கொண்டால், அவற்றை சரி செய்ய, தயவு செய்து எனக்கொரு குறிப்பை விட்டுச் செல்லவும்.

en: Any feedback is appreciated.
ta: எந்த வகையான பின்னூட்டமும் வரவேற்கப்படுகிறது.

en: Have a nice day!
ta: உங்களது நாள் இனிதாகட்டும்!

en: === Work ===
    Here goes the first entry. It is about #work.
    
    ====================
    
    === Family ===
    Here comes the entry about my #family.
ta: === வேலை ===
    இங்கே முதல் நுழைவு செல்கிறது. இது #வேலை பற்றியது.
    
    ====================
    
    === குடும்பம் ===
    இங்கே என் #குடும்பம் பற்றி நுழைவு வருகிறது.

en: Opening default journal.
ta: இயல்பு நாட்குறிப்பேடு திறக்கப்படுகிறது

en: The content has been saved to %s
ta: உள்ளடக்கமானது %s இற்கு சேமிக்கப்பட்டது.

en: The journal could not be saved
ta: பத்திரிகையை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Nothing to save
ta: சேமிக்க ஒன்றுமில்லை

en: Error
ta: பிழை

en: You can backup your journal to a zip file to avoid data loss.
ta: தகவல் இழப்பை தவிர்க்க ஒரு குறுக்கக் கோப்புக்கு உங்கள் சஞ்சிகையை காப்புப் படி எடுக்கலாம்.

en: Backup
ta: காப்பு

en: Backup now
ta: இப்பொழுதே காப்புப்படி எடுக்கவும்

en: Ask at next start
ta: அடுத்த துவக்கத்தில் கேட்கவும்

en: Never ask again
ta: மீண்டும் என்றும் கேட்காதே

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: === Meeting ===
    
    Purpose, date, and place
    
    **Present:**
    +
    +
    +
    
    
    **Agenda:**
    +
    +
    +
    
    
    **Discussion, Decisions, Assignments:**
    +
    +
    +
    ==================================
ta: === சந்திப்பு ===
    
    நோக்கம், தேதி, மற்றும் இடம்
    
    **இருந்தோர்:**
    +
    +
    +
    
    
    **செயல் குறிப்பு:**
    +
    +
    +
    
    
    **கலந்துரையாடல், முடிவுகள், ஒப்படைப்புகள்:**
    +
    +
    +
    ==================================

en: === Journey ===
    **Date:**
    
    **Location:**
    
    **Participants:**
    
    **The trip:**
    First we went to xxxxx then we got to yyyyy ...
    
    **Pictures:** [Image folder ""/path/to/the/images/""]
ta: === பயணம் ===
    **தேதி:**
    
    **இடம்:**
    
    **பங்கேற்பாளர்கள்:**
    
    **பயணம்:**
    முதலில் நாங்கள் xxxxx க்கு சென்றோம், பிறகு yyyyy ஐ அடைந்தோம்...
    
    **படங்கள்:** [பட அடைவு ""/படங்கள்/கொண்ட/அடைவின்/வழி/""]

en: ==================================
    === Phone Call ===
    - **Person:**
    - **Time:**
    - **Topic:**
    - **Outcome and Follow up:**
    ==================================
ta: ==================================
    === தொலைபேசி அழைப்பு ===
    - **நபர்:**
    - **நேரம்:**
    - **தலைப்பு:**
    - **வெளிப்பாடு மற்றும் பின் தொடர்ச்சி:**
    ==================================

en: =====================================
    === Personal ===
    
    +
    +
    +
    ========================
    
    **How was the Day?**
    
    
    ========================
    **What needs to be changed?**
    +
    +
    +
    =====================================
ta: =====================================
    === தனக்குறிய ===
    
    +
    +
    +
    ========================
    
    **நாள் எப்படி இருந்தது?**
    
    
    ========================
    **என்ன மாற்றப்பட வேண்டும்?**
    +
    +
    +
    =====================================

en: Choose Template Name
ta: வார்ப்புருவின் பெயரை தேர்ந்தெடுக்க

en: This template file contains no text or has unreadable content.
ta: இந்த டெம்ப்ளேட் கோப்பு எந்த உரையையும் கொண்டிருக்கவில்லை அல்லது படிக்கமுடியாததாக உள்ளடக்கம் உள்ளது.

en: This Weekday's Template
ta: இந்த வாரநாளின் வார்ப்புரு

en: Create New Template
ta: டுபுதிய வார்ப்புரு ஒன்றை உருவாக்கு

en: Select backup filename
ta: காப்புப்படி கோபபின் பெயரை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a directory
ta: ஓர் அடைவை தேர்ந்தெடு

en: Select a file
ta: கோப்பை தேர்வு செய்யவும்

en: Insert Link
ta: இணைப்பை நுழைக்கவும்

en: <b>Link name (optional)</b>
ta: <b>சுட்டியின் பெயர் (கட்டாயமில்லை)</b>

en: Go to previous day (Ctrl+PageUp)
ta: முந்தைய நாளுக்குச் செல்லவும் (Ctrl + PageUp)

en: Jump to today (Alt+Home)
ta: இன்றைக்கு தாவி செல்லவும் (Alt+Home)

en: Today
ta: இன்று

en: Go to next day (Ctrl+PageDown)
ta: அடுத்த நாளுக்குச் செல்லவும் (Ctrl+PageDown)

en: Show a formatted preview of the text (Ctrl+P)
ta: உரையின் சீராக்கப்பட்ட முன்னோட்டத்தை காண்பிக்க (Ctrl+P)

en: Enable text editing (Ctrl+P)
ta: உரை தொகுப்பை செயல்படுத்துக

en: Edit
ta: திருத்து

en: Add a tag or a category entry
ta: குறியீடு அல்லது வகையை உள்ளிடுக

en: Add Tag
ta: குறியீட்டைச் சேர்

en: New entry
ta: புதிய உள்ளீடு

en: <b>Select existing or new Category</b>
ta: <b>உள்ள அல்லது புதிய வகையை தேர்ந்தெடுக்க</b>

en: <b>Write entry</b> (optional)
ta: <b>உள்ளீட்டை எழுதுக</b> (கட்டாயமல்ல)

note: Translators: Refers to the part of the options dialog where the user can select the "General/Overall" Settings
en: <b>General</b>
ta: <b>பொதுவான</b>

note: Translators: Refers to the part of the options dialog where the user can select the "General/Overall" Settings
en: General
ta: பொதுவான

en: Select a picture
ta: ஒரு படத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Exit without saving
ta: சேமிக்காமல் வெளியேறவும்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரம்

en: <b>Selected Day</b>
ta: <b>தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாள்</b>

en: <b>Overall</b>
ta: <b>மொத்தத்தில்</b>
