rednotebook - en to tl translation catalogue (12 entries)

en: Show RedNotebook
tl: Ipakita ang RedNotebook

en: Journals are saved in a directory, not in a single file.
tl: Ang mga journal ay naka-save sa loob ng isang directory, hindi sa iisang file lang.

en: The directory name will be the title of the new journal.
tl: Ang pangalan ng directory ay magiging title ng bagong journal

en: Select an empty folder for your new journal
tl: Pumili ng folder na walang laman para sa iyong bagong journal

en: Select an existing journal directory
tl: Mamili ng isang nagawang journal directory

en: mtv, spam, work, job, play
tl: mtv, spam, trabaho, tungkulin, laro

en: Tags
tl: Mga Tanda

en: Hide "%s" from clouds
tl: Huwag ipakita ang "%s" sa mga ulap

en: Hello!
tl: Mabuhay!

en: Some example text has been added to help you start and you can erase it whenever you like.
tl: Ilang halimbawang salita ay idinagdag para tulungan ka na makapag-umpisa at maaari mo itong burahin kung sa kahit anong oras mo naisin

note: Translators: noun Translators: Verb
en: Preview
tl: kalalabasan

en: Edit
tl: baguhin
