rednotebook - en to te translation catalogue (46 entries)

en: %A, %x, Day %j
te: %A, %x, రోజు %j

en: Help
te: సహాయం

en: Check for new version at startup
te: కొత్త వెర్షన్ కోసం ప్రారంభంలోనే పరిశీలించు

en: Check now
te: ఇపుడు పరిశీలించు

en: Date/Time format
te: తేదీ/సమయం ఫార్మేట్

note: Translators: Noun
en: Format
te: ఫార్మేట్

en: Show RedNotebook
te: రెడ్‌నోట్‌బుక్‌ను చూపించు

en: First Item
te: మొదటి అంశం

en: Second Item
te: రెండవ అంశం

en: Picture
te: చిత్రము

en: Insert an image from the harddisk
te: హార్డ్‍డిస్కు నుంచి ఒక చిత్రాన్ని చొప్పించు

en: File
te: ఫైల్

en: _Link
te: లింకు (_L)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Line
te: వరుస

en: Insert a separator line
te: ఒక వేరుచేయి గీతను పెట్టు

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Insert
te: చేర్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Export
te: ఎగుమతిచేయి

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: _Help
te: సహాయం(_H)

en: Contents
te: విషయసూచిక

en: Open the RedNotebook documentation
te: రెడ్‌నోట్‌బుక్ పత్రీకరణను తెరవండి

en: Translate RedNotebook
te: రెడ్‌నోట్‌బుక్‌ను  అనువదించండి

en: Report a Problem
te: సమస్యని నివేదించండి

en: RedNotebook Documentation
te: రెడ్‌నోట్‌బుక్ పత్రీకరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Words
te: పదాలు

en: From:
te: నుండి:

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Summary
te: సారాంశం

en: Start date
te: ప్రారంభ తేదీ

en: End date
te: ముగింపు తేదీ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: వద్దు

en: Hello!
te: హలో!

note: Translators: noun Translators: Verb
en: Preview
te: మునుజూపు

note: Translators: both are verbs
en: Save and Export
te: దాచు మరియు ఎగుమతిచేయు

en: Have a nice day!
te: శుభదినం!

en: Edit
te: సవరించు

note: Translators: Refers to the part of the options dialog where the user can select the "General/Overall" Settings
en: <b>General</b>
te: <b>సాధారణ</b>

note: Translators: Refers to the part of the options dialog where the user can select the "General/Overall" Settings
en: General
te: సాధారణ

en: Statistics
te: గణాంకాలు
