refcard 9.0 - en to ml translation catalogue (11 entries)

note: type: Attribute 'lang' of: <article>
en: en-GB
ml: ml

note: type: Content of: <article><title>
en: Debian&#x00A0;GNU/Linux Reference Card
ml: ഡെബിയാന്‍&#x00A0;ഗ്നു/ലിനക്സ് ലഘു സഹായി

note: type: Content of: <article><subtitle>
en: The 101 most important things when using Debian GNU/Linux
ml: ഡെബിയാന്‍ ഗ്നു ലിനക്സ് ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട 101 സുപ്രധാന കാര്യങ്ങള്‍

note: type: Content of: <article><articleinfo>
en: <copyright> <year>2004</year> <year>2010</year> <holder>W. Martin Borgert</holder> </copyright> <copyright> <year>2016</year> <holder>Holger Wansing</holder> </copyright> <copyright> <year>2004</year> <year>2010</year> <holder>Your Name ("Language")</holder> </copyright>
ml: <copyright> <year>2004</year> <year>2010</year> <holder>W. Martin Borgert</holder> </copyright> <copyright> <year>2016</year> <holder>Holger Wansing</holder> </copyright> <copyright> <year>2009</year> <holder>പ്രവീണ്‍ പി ("ml_IN")</holder> </copyright>

note: type: Content of: <article><articleinfo><keywordset><keyword>
en: Debian
ml: ഡെബിയാന്‍

note: type: Content of: <article><articleinfo><keywordset><keyword>
en: reference card
ml: ലഘു സഹായി

note: type: Content of: <article><articleinfo><keywordset><keyword>
en: basic commands
ml: അടിസ്ഥാന ആജ്ഞകള്‍

note: type: Content of: <article><articleinfo><keywordset><keyword>
en: Version
ml: പതിപ്പ്

note: type: Content of: <article><articleinfo><keywordset><keyword>
en: Made by
ml: നിര്‍മ്മിച്ചത്

note: type: Content of: <article><section><title>
en: Getting Help
ml: സഹായം

note: type: Content of: <article><section><glosslist><glossentry><glossdef><para>
en: Brief help for most commands.
ml: പല ആജ്ഞകള്‍ക്കുമുള്ള ലഘു സഹായം
