Xfce Apps - en to te translation catalogue (95 entries)

en: Version information
te: రూపాంతర సమాచారం

en: Start in fullscreen mode
te: నిండుతెర విధములో ప్రారంభించు

en: Start a slideshow
te: పలకప్రదర్శనను ప్రారంభించు

en: Show settings dialog
te: అమరికల సంవాదాన్ని చూపించు

en: %s: %s
    
    Try %s --help to see a full list of
    available command line options.
te: %s: %s
    
    అందుబాటులో వున్న ఆదేశ వరుస ఐచ్చికముల పూర్తి జాబితా కొరకు '%s --help' నడుపండి.

en: Image Viewer
te: ప్రతిబింబ వీక్షకం

en: _File
te: దస్త్రం (_F)

note: Icon-name
en: _Open...
te: తెరువు...(_O)

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Open an image
te: ఒక బొమ్మను తెరువు

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Save a copy of the image
te: బొమ్మ యొక్క నకలును భద్రపరుచు

note: Icon-name
en: _Properties...
te: లక్షణాలు...(_P)

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Show file properties
te: దస్త్ర లక్షణాలను చూపించు

note: Icon-name
en: _Edit
te: సవరణ (_E)

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Edit this image
te: ఈ బొమ్మను సవరించు

note: Icon-name
en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Close this image
te: ఈ బొమ్మని మూసివేయి

note: Icon-name
en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Quit Ristretto
te: రిస్ట్రెట్టోను త్యజించు

note: Icon-name
en: _Delete
te: తొలగించు (_D)

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Delete this image from disk
te: డిస్కు నుండి ఈ బొమ్మను తొలగించు

en: _View
te: వీక్షణం (_V)

note: Icon-name
en: _Fullscreen
te: పూర్తితెర (_F)

note: Icon-name
en: _Leave Fullscreen
te: పూర్తితెరను వదిలివెళ్ళు (_L)

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Leave Fullscreen
te: నిండుతెరను వదిలివేయి

en: _Zoom
te: జూమ్ (_Z)

note: Icon-name
en: Zoom _In
te: అతిరూపించు (_I)

note: Icon-name
en: Zoom _Out
te: అవరూపించు (_O)

note: Icon-name
en: Zoom _Fit
te: సరితగిన జూమ్ (_F)

note: Icon-name
en: _Normal Size
te: సాధారణ పరిమాణం (_N)

en: _Rotation
te: పరిభ్రమణం (_R)

note: Icon-name
en: Rotate _Right
te: కుడివైపు తిప్పు (_R)

note: Icon-name
en: Rotate _Left
te: ఎడమవైపు తిప్పు (_L)

en: _Go
te: వెళ్లు (_G)

note: Icon-name
en: _Forward
te: ముందుకు (_F)

note: Icon-name
en: _Back
te: వెనక్కి (_B)

note: Icon-name
en: _Last
te: చివరిది (_L)

en: _Help
te: స‌‌హాయం (_H)

note: Icon-name
en: _Contents
te: విషయసూచిక (_C)

note: Icon-name
en: _About
te: గురించి (_A)

note: Label-text Keyboard shortcut
en: Display information about ristretto
te: రిస్ట్రెట్టో గురించిన సమాచారాన్ని చూపించు

en: _Position
te: స్థానము (_P)

en: _Size
te: పరిమాణం (_S)

note: Icon-name
en: Leave _Fullscreen
te: నిండు తెరను వదిలివెళ్ళు (_F)

note: Icon-name
en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Top
te: పైన

en: Bottom
te: క్రింద

en: Small
te: చిన్న

en: Normal
te: సాధారణం

en: Large
te: పెద్ద

note: Create Play/Pause Slideshow actions
en: _Play
te: ఆడించు (_P)

en: Play slideshow
te: పలకప్రదర్శనను ఆడించు

en: _Pause
te: నిలిపివేయి(_P)

en: Pause slideshow
te: పలకప్రదర్శనను నిలిపివేయి

note: Create Recently used items Action
en: _Recently used
te: ఇటీవలి వాడినవి (_R)

en: Recently used
te: ఇటీవలి వాడినవి

en: Empty
te: ఖాళీ

en: None
te: ఏదీకాదు

en: GNOME
te: గ్నోమ్

en: Open image
te: బొమ్మని తెరువు

en: _Open
te: తెరువు (_O)

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Save copy
te: నకలును భద్రపరుచు

en: Could not save file
te: దస్త్రాన్ని భద్రపరుచుట వీలుకాదు

en: Today
te: నేడు

en: Everything
te: మొత్తం

en: Clear private data
te: రహస్య డేటాను చెరిపివేయి

en: Display
te: ప్రదర్శన

en: Background color
te: నేపథ్యం రంగు

en: Fullscreen
te: నిండుతెర

en: Thumbnails
te: చిరుచిత్రాలు

en: Slideshow
te: పలకప్రదర్శన

en: Control
te: నియంత్రణ

en: Behaviour
te: ప్రవర్తన

en: Desktop
te: డెస్క్‌టాప్

en: Image Viewer Preferences
te: ప్రతిబింబ వీక్షకం ప్రాధాన్యతలు

en: <b>Name:</b>
te: <b>పేరు:</b>

en: <b>Kind:</b>
te: <b>రకం:</b>

en: <b>Modified:</b>
te: <b>సవరించబడినది:</b>

en: <b>Accessed:</b>
te: <b>వాడబడినది:</b>

en: <b>Size:</b>
te: <b>పరిమాణం:</b>

en: General
te: సాధారణం

en: Image
te: బొమ్మ

en: <b>Date taken:</b>
te: <b>తీసిన తేదీ:</b>

en: %s - Properties
te: %s - లక్షణాలు

en: Do _not show this message again
te: ఈ సందేశాన్ని మరలా చూపవద్దు (_n)

en: Style:
te: శైలి:

en: Set as wallpaper
te: నేపథ్యచిత్రము వలె అమర్చు

en: Auto
te: స్వయం

en: Centered
te: మధ్యస్థం

en: Tiled
te: ముక్కలు

en: Stretched
te: సాగదీయి

en: Zoomed
te: జూమ్ చేయి

en: Ristretto Image Viewer
te: రిస్ట్రెట్టో ప్రతిబింబ వీక్షకం

en: Look at your images easily
te: మీ బొమ్మలను సులభంగా వీక్షించండి
