rsibreak - en to ta translation catalogue (133 entries)

en: Skip Break
ta: இடைவேளையை தவிர்

en: Postpone Break
ta: இடைவேளையை ஒத்திவை

en: Lock Screen
ta: திரையை பூட்டு

en: RSIBreak
ta: ஆரெஸைபிரேக்

en: Try to prevent Repetitive Strain Injury by reminding a user to rest.
ta: தொடர்பணி மிகையுழைப்பு காயத்தை (Repetitive Strain Injury, RSI என்பதை) தடுக்க உதவும் வித‍த்தில் பயனருக்கு ஓய்வெடுக்குமாறு நினைவூட்டும்.

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Former author
ta: முன்னதாக இயற்றியவர்

en: Timer for the short break has now been reset
ta: குறுகிய இடைவேளைக்கான கடிகாரம் மீட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: The timers have now been reset
ta: கடிகாரங்கள் மீட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன

en: Start of a long break
ta: நெடும் இடைவேளையின் தொடக்கம்

en: End of a long break
ta: நெடும் இடைவேளையின் முடிவு

en: Start of a short break
ta: குறுகிய இடைவேளையின் தொடக்கம்

en: End of a short break
ta: குறுகிய இடைவேளையின் முடிவு

en: Take a break....
ta: ஓய்வெடுங்கள்…

[ctx: %1 is a time string like '2 minutes 42 seconds']
en: Take a break for %1
ta: %1 நேரத்திற்கு ஓய்வெடுங்கள்

en: About &KDE
ta: &கே.டீ.யீ. பற்றி

en: &About RSIBreak
ta: &ஆரெஸைபிரேக் பற்றி

en: RSIBreak &Handbook
ta: ஆரெஸைபிரேக் கை&யேடு

en: &Report Bug...
ta: &பிழையை தெரிவி…

en: Switch application &language...
ta: செயலியின் மொ&ழியை மாற்று…

en: &Suspend RSIBreak
ta: ஆரெஸைபிரேக்கை &முடக்கு

en: &Usage Statistics
ta: ப&யன்பாட்டு குறித்த புள்ளிவிவரங்கள்

en: Configure &Notifications...
ta: &அறிவிப்புகளை அமை…

en: &Configure RSIBreak...
ta: ஆ&ரெஸைபிரேக்கை அமை...

en: &Resume RSIBreak
ta: ஆரெஸைபிரேக்கை &தொடர்

en: Usage Statistics
ta: பயன்பாட்டு குறித்த புள்ளிவிவரங்கள்

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: This will reset all statistics to zero. Is that what you want?
ta: இது அனைத்து புள்ளிவிவரங்களையும் அழிக்கும். உறுதியாக அவ்வாறு செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Reset the statistics
ta: புள்ளிவிவரங்களை அழி

en: Suspended
ta: முடங்கியுள்ளது

en: %1 remaining until next short break
ta: அடுத்த குறுகிய இடைவேளை வரை %1 உள்ளன

en: %1 remaining until next long break
ta: அடுத்த நெடும் இடைவேளை வரை %1 உள்ளன

en: Skip this break
ta: இந்த இடைவேளையை தவிர்

en: Postpone this break
ta: இந்த இடைவேளையை ஒத்திவை

en: Lock the session
ta: அமர்வை பூட்டு

en: Please relax for %1
ta: %1 நேரத்திற்கு ஓய்வெடுங்கள்

en: Note: next break is a big break
ta: குறிப்பு: அடுத்த இடைவேளை நீண்டது

en: Total recorded time
ta: பதிவு செய்த மொத்த நேரம்

en: Total time of activity
ta: செயல்பாட்டிலிருந்த மொத்த நேரம்

en: Total time being idle
ta: எதுவும் செய்யாமல் இருந்த மொத்த நேரம்

en: Percentage of activity
ta: செயல்பாட்டு சதவீதம்

en: Percentage of activity last minute
ta: கடந்த நிமிடத்தில் செயல்பாட்டு சதவீதம்

en: Percentage of activity last hour
ta: கடந்த மணிநேரத்தில் செயல்பாட்டு சதவீதம்

en: Percentage of activity last 6 hours
ta: கடந்த 6 மணிநேரத்தில் செயல்பாட்டு சதவீதம்

en: Maximum idle period
ta: ஒன்றும் செய்யாமல் இருந்த அதிகபட்ச நேரம்

en: Current idle period
ta: ஒன்றும் செய்யாமல் தற்போது இருந்துள்ள நேரம்

en: Number of skipped short breaks (idle)
ta: தவிர்க்கப்பட்ட குறுகிய இடைவேளைகள் (ஒன்றும் செய்யாமல் இருந்த‍தால்)

en: Number of skipped long breaks (idle)
ta: தவிர்க்கப்பட்ட நெடும் இடைவேளைகள் (ஒன்றும் செய்யாமல் இருந்த‍தால்)

en: Total number of short breaks
ta: குறுகிய இடைவேளைகளின் மொத்த எண்ணிக்கை

en: Number of skipped short breaks (user)
ta: தவிர்க்கப்பட்ட குறுகிய இடைவேளைகள் (பயனரால்)

en: Number of postponed short breaks (user)
ta: ஒத்திவைக்கப்பட்ட குறுகிய இடைவேளைகள் (பயனரால்)

en: Last short break
ta: கடைசி குறுகிய இடைவேளை

en: Total number of long breaks
ta: நெடும் இடைவேளைகளின் மொத்த எண்ணிக்கை

en: Number of skipped long breaks (user)
ta: தவிர்க்கப்பட்ட நெடும் இடைவேளைகள் (பயனரால்)

en: Number of postponed long breaks (user)
ta: ஒத்திவைக்கப்பட்ட நெடும் இடைவேளைகள் (பயனரால்)

en: Last long break
ta: கடைசி நெடும் இடைவேளை

en: Pause score
ta: ஓய்வெடுப்பு மதிப்பெண்

en: This is the total time RSIBreak has been running.
ta: ஆரெஸைபிரேக் இயங்கியுள்ள மொத்த நேரம் இது.

en: This is the total amount of time you used the keyboard or mouse.
ta: நீங்கள் சுட்டியை அல்லது விசைப்பலகையை பயன்படுத்திய மொத்த நேரமிது.

en: This is the total amount of time you did not use the keyboard or mouse.
ta: நீங்கள் சுட்டியை மற்றும் விசைப்பலகையை பயன்படுத்தாமல் இருந்த நேரமிது.

en: This is the total number of long breaks.
ta: நெடும் இடைவேளைகளின் மொத்த எண்ணிக்கையிது.

en: Time
ta: நேரம்

en: Short Breaks
ta: குறும் இடைவேளைகள்

en: Pause
ta: பொறு

en: Long Breaks
ta: நெடும் இடைவேளைகள்

[ctx: Translate this as the longest plural form. This is used to calculate the width of window]
en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

[ctx: Translate this as the longest plural form. This is used to calculate the width of window]
en: seconds
ta: நொடிகள்

en: <p>Welcome to RSIBreak</p>
    <p>In your tray you can now see RSIBreak.</p>
ta: <p>ஆரெஸைபிரேக்குக்கு நல்வரவு</p>
    <p>உங்கள் கணினித் தட்டில் ஆரெஸைபிரேக்கை நீங்கள் பார்க்கலாம்.</p>

en: <p>When you right-click on that you will see a menu, from which you can go to the configuration for example.</p>
    <p>When you want to know when the next break is, hover over the icon.</p>
    <p>Use RSIBreak wisely.</p>
ta: <p>அதில் வலது-க்ளிக் செய்தால் ஒரு பட்டி தோன்றும்; எடுத்துக்காட்டாக, அப்பட்டியிலிருந்து நீங்கள் அமைப்புகளுக்கு செல்ல‍லாம்.</p>
    <p>அடுத்த இடைவேளை எப்போதென அறிய, சின்னத்தின் மீது சுட்டிக்குறியை வைங்கள்.</p>
    <p>ஆரெஸைபிரேக்கை நன்றாக பயன்படுத்துங்கள்.</p>

en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: General Settings
ta: பொதுவான அமைப்புகள்

en: Timings
ta: நேரங்கள்

en: During Breaks
ta: இடைவேளைகளின் போது

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: &Automatically start RSIBreak at startup
ta: &கணினி தொடங்கும்போது ஆரெஸைபிரேக்கையும் துவக்கு

en: With this option you can indicate that you want RSIBreak to start on Desktop Environment start.
ta: உங்கள் பணிமேடை அமர்வு துவங்கும்போது ஆரெஸைபிரேக்கும் துவங்க வேண்டுமெனில் இத்தேர்வை குறியுங்கள்.

en: Timer Settings
ta: கடிகார அமைப்புகள்

en: Break at &fixed times
ta: குறிப்பிட்ட நேரதாமத‍த்தில் இடைவேளையெடு

en: With this option you indicate that you want to break at fixed intervals
ta: குறிப்பிட்ட நேர இடைவேளிகள் முடிந்த பின்னர் இடைவேளையெடுக்க வேண்டுமெனில் இத்தேர்வை குறியுங்கள்

en: Take activity into account
ta: செயல்பாட்டை கருது

en: With this option you indicate that you want to use idle detection. This means that only the time you are active (when you use the keyboard or the mouse) will be counted to calculate when to break next.
ta: நீங்கள் ஒன்றும் செய்யாமல் இருப்பதை ஆரெஸைபிரேக் கண்டறிய வேண்டுமெனில் இத்தேர்வை குறியுங்கள். அதாவது, எப்போது இடைவேளையெடுக்க வேண்டுமென கணிக்கும்போது நீங்கள் சுட்டியை அல்லது விசைப்பலகையை பயன்படுத்திய நேரமே கணக்கெடுக்கப்படும்.

en: Simple Gray Effect
ta: திரையை மங்கசெய்

en: Complete Black Effect
ta: திரையை முழுதாக கருப்பாக்கு

en: Show Plasma Dashboard
ta: பிளாஸ்மா கருவிப்பலகையை காட்டு

en: Show Slide Show of Images
ta: படங்களின் வில்லைக்காட்சியை காட்டு

en: Show a Passive Popup
ta: தெரித்தெழும் அறிவிப்பை காட்டு

en: Skipping Breaks
ta: இடைவேளைகளை தவிர்த்தல்

en: &Hide skip button
ta: தவிர்க்கவிடும் பட்டனை &மறை

en: Check this option to disable and hide the skip button. This way you can prevent skipping the break.
ta: 'தவிர்' பட்டனை முடக்கி மறைக்க இந்த தேர்வை குறியுங்கள். இடைவேளையை நீங்கள் தவிர்ப்பதை இவ்வாறு தடுக்கலாம்.

en: &Hide lock button
ta: பூட்டவிடும் பட்டனை &மறை

en: Check this option to disable and hide the lock button. This way you can prevent pressing the wrong button.
ta: 'பூட்டு' பட்டனை முடக்கி மறைக்க இந்த தேர்வை குறியுங்கள். நீங்கள் தவறான பட்டனை அழுத்துவதை இவ்வாறு தடுக்கலாம்.

en: &Hide postpone button
ta: ஒத்திவைக்க விடும் பட்டனை &மறை

en: Check this option to disable and hide the postpone break button. This way you can prevent pressing the wrong button.
ta: 'ஒத்திவை' பட்டனை முடக்கி மறைக்க இந்த தேர்வை குறியுங்கள். நீங்கள் தவறான பட்டனை அழுத்துவதை இவ்வாறு தடுக்கலாம்.

en: &Disable shortcut (Esc)
ta: சுருக்குவழியை (Esc-ஐ) &முடக்கு

en: Check this option to disable the ESC key skipping the break.
ta: சாதாரணமாக ESC விசையை கொண்டு இடைவேளையை தவிர்க்கலாம்; இந்த அம்சத்தை முடக்க இத்தேர்வை குறியுங்கள்.

en: Plasma Dashboard
ta: பிளாஸ்மா கருவிப்பலகை

en: Read Only
ta: படித்தல் மட்டும்

en: Transparency level
ta: ஒளிபுகும் அளவு

en: Transparent
ta: ஒளிபுகுவது

en: Solid
ta: ஒளிபுகாத‍து

en: Slideshow
ta: வில்லைக்காட்சி

en: Select the folder from which you want to see images. These images are randomly shown during the breaks. It will be searched recursively if you want...
ta: நீங்கள் பார்க்க விரும்பும் படங்களை கொண்ட அடைவை தேர்வு செய்யுங்கள். இடைவேளைகளின்போது, இவை வரிசைப்படுத்தப்படாமல் காட்டப்படும். நீங்கள் விரும்பினால் இதன் சார் அடைவுகளிலுள்ள படங்களும் காட்டப்படும்…

en: &Change...
ta: &மாற்று…

en: Search path recursively
ta: சார் அடைவுகளிலும் தேடு

en: Show small images
ta: சிறிய படங்களையும் காட்டு

en: Expand image to full screen
ta: படங்களை முழுத்திரை அளவுக்கு பெரிதாக்கு

en: Change images every:
ta: படங்களை இந்த இடைவெளியில் மாற்று:

en:  second |  seconds
ta[0]:  நொடி
ta[1]:  நொடிகள்

en: Popup
ta: தெரித்தெழும் அறிவிப்பு

en: RSIBreak can show a popup before replacing your whole screen with the effect chosen above.
ta: உங்கள் திரை முழுவதையும் மறைக்கும் முன்னர், ஆரெஸைபிரேக்கால் ஒரு தெரித்தெழும் அறிவிப்பை காட்ட முடியும்.

en: &Use the popup
ta: தெரித்தெழும் அறிவிப்பை &பயன்படுத்து

en: Shows a countdown popup when it is time to break. The countdown resets on activity.
ta: ஓய்வெடுக்க வேண்டிய நேரம் வந்தவுடன் ஒரு இறங்குமுக அறிவிப்பை காட்டும். நீங்கள் ஏதாவது செயலில் ஈடுபட்டால் இறங்குமுக கணிப்பு முதலிலிருந்து துவங்கும்

en: Popup patience:
ta: அறிவிப்பு காட்டப்படும் அதிகபட்ச நேரம்:

en: The popup can flash when it detects that you are still active.
ta: நீங்கள் ஏதாவது வேலை செய்தால், அறிவிப்பால் மின்ன இயலும்.

en: &Flash on activity
ta: வேலை செய்தால் &மின்னு

en: With this checkbox you can indicate if you want to see the popup flash when there is activity.
ta: அறிவிப்பு காட்டப்படும் நேரத்தில் நீங்கள் ஏதாவது வேலை செய்தால் அறிவிப்பு ஒளிர வேண்டுமெனில் இத்தேர்வை குறியுங்கள்.

en: Choose the effect you want after patience runs out
ta: அறிவிப்பு காலாவதியானபின் திரையை என்ன செய்ய வேண்டுமென தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Choose the effect you want during breaks
ta: இடைவேளைகளின்போது திரையை என்ன செய்ய வேண்டுமென தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Tiny Breaks
ta: குறும் இடைவேளைகள்

en: Short break every:
ta: இந்த இடைவெளியில் குறுகிய இடைவேளை:

en: Here you can set how often you want a short break.
ta: எவ்வளவு நேர‍த்திற்கு ஒரு முறை குறுகிய இடைவேளை எடுக்க வேண்டுமென்பதை இங்கு நீங்கள் அமைக்கலாம்.

en: For a duration of:
ta: இவ்வளவு நேரத்திற்கு:

en: Here you can set the duration of the short break.
ta: குறுகிய இடைவேளை நீடிக்கும் காலத்தை இங்கு நீங்கள் அமைக்கலாம்.

en: Skip if no activity for:
ta: இவ்வளவு நேரம் ஏதும் செய்யாதிருந்தால் தவிர்:

en: Set the interval you are idle for that is enough to skip the next short break.
ta: எவ்வளவு நேரத்திற்கு எதுவும் செய்யாமல் இருந்தால் அடுத்த குறுகிய இடைவேளையை தவிர்க்க வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Big Breaks
ta: நெடும் இடைவேளைகள்

en: Long break every:
ta: இந்த இடைவெளியில் நெடும் இடைவேளை:

en: Here you can set how often you want a long break.
ta: எவ்வளவு நேர‍த்திற்கு ஒரு முறை நீண்ட இடைவேளை எடுக்க வேண்டுமென்பதை இங்கு நீங்கள் அமைக்கலாம்.

en: Here you can set the duration of the long break.
ta: நீண்ட இடைவேளை நீடிக்கும் காலத்தை இங்கு நீங்கள் அமைக்கலாம்.

en: Set the interval you are idle for that is enough to skip the next long break.
ta: எவ்வளவு நேரத்திற்கு எதுவும் செய்யாமல் இருந்தால் அடுத்த நீண்ட இடைவேளையை தவிர்க்க வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Postpone Breaks
ta: இடைவேளைகளை ஒத்திவைத்தல்

en: Here you can set for how much time you want to postpone a break.
ta: இடைவேளையை ஒத்திவைத்தால் அதை எவ்வளவு நேரத்திற்கு ஒத்திவைக்க வேண்டுமென்பதை இங்கு நீங்கள் அமைக்கலாம்.

en:  minute |  minutes
ta[0]:  நிமிடம்
ta[1]:  நிமிடங்கள்
