ruby-gettext 2.1.0 - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Specific options:
vi: Tùy chọn cụ thể:

en: Usage: %s input.po [-o output.mo]
vi: Cách sử dụng: %s input.po [-o output.mo]

en: Generate binary message catalog from textual translation description.
vi: Sinh message catalog nhị phân từ chuỗi văn bản.

en: write output to specified file
vi: ghi ra tập tin được chỉ định

en: display version information and exit
vi: hiện thông tin về phiên bản rồi thoát

en: `%{file}' is not glade-2.0 format.
vi: `%{file}' không có định dạng là glade-2.0.

en: '%{klass}' is ignored.
vi: '%{klass}' đã được bỏ qua.

en: no input files
vi: không có tập tin đầu vào

en: Usage: %s input.rb [-r parser.rb] [-o output.pot]
vi: Cách sử dụng: %s input.rb [-r parser.rb] [-o output.pot]

en: Extract translatable strings from given input files.
vi: Trích chuỗi cần dịch từ những tập tin đầu vào.

en: run in debugging mode
vi: chạy trong chế độ debug
