rygel master - en to kn translation catalogue (113 entries)

en: Rygel Preferences
kn: Rygel ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Select folders
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

note: Network Interface
en: _Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ (_N)

en: _Share media through DLNA
kn: DLNA ಮೂಲಕ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ (_S)

en: UPnP/DLNA Preferences
kn: UPnP/DLNA ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: UPnP/DLNA Services
kn: UPnP/DLNA ಸೇವೆಗಳು

en: GStreamer Player
kn: GStreamer ಪ್ಲೇಯರ್

en: Failed to open database: %d (%s)
kn: ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %d (%s)

en: Failed to roll back transaction: %s
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Unsupported type %s
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಬಗೆ %s

en: Failed to query content type for '%s'
kn: '%s' ಗಾಗಿ ವಿಷಯದ ಬಗೆಗಾಗಿ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to add item with ID %s: %s
kn: %s ಎಂಬ ID ಯೊಂದಿಗಿನ ಅಂಶವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Object %s is not an item
kn: %s ಎಂಬ ವಸ್ತುವು ಅಂಶವಲ್ಲ

en: Failed to attach to D-Bus session bus: %s
kn: D-ಬಸ್‌ ಅಧಿವೇಶನ ಬಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಲಗತ್ತಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: No metadata extractor available. Will not crawl.
kn: ಯಾವುದೆ ಮೆಟಾಡೇಟ ಎಕ್ಸ್‍ಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ತೆವಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: '%s' harvested
kn: '%s' ಹಾರ್ವೆಸ್ಟೆಡ್

en: Error fetching object '%s' from database: %s
kn: ದತ್ತಸಂಚಯದಿಂದ '%s' ಎಂಬ ವಸ್ತುವನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Error removing object from database: %s
kn: ದತ್ತಸಂಚಯದಿಂದ ವಸ್ತುವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Failed to get file info for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಕಡತದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Year
kn: ವರ್ಷ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Artist
kn: ಕಲಾವಿದ

en: Album
kn: ಆಲ್ಬಮ್

en: Genre
kn: ಶೈಲಿ

en: Failed to remove URI: %s
kn: URI ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: @REALNAME@'s media
kn: @REALNAME@ ನ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Failed to create MediaExport D-Bus service: %s
kn: MediaExport D-ಬಸ್‌ ಸೇವೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to remove entry: %s
kn: ನಮೂದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Music
kn: ಸಂಗೀತ

en: Pictures
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: Videos
kn: ವೀಡಿಯೊಗಳು

en: Failed to create D-Bus proxies: %s
kn: D-ಬಸ್‌ ಪ್ರಾಕ್ಸಿಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to construct URI for folder '%s': %s
kn: '%s' ಎಂಬ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕಾಗಿ URI ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to connect to session bus: %s
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಬಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Error getting all values for '%s': %s
kn: '%s' ಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Failed to start Tracker service: %s. Plugin disabled.
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕರ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s. ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error getting item count under category '%s': %s
kn: '%s' ಎಂಬ ಪಂಗಡದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಂಶದ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Albums
kn: ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳು

en: Artists
kn: ಕಲಾವಿದರು

en: Titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: No such object
kn: ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ವಸ್ತು ಇಲ್ಲ

en: Invalid Arguments
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: Failed to browse '%s': %s
kn: '%s' ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: No value available
kn: ಯಾವುದೆ ಮೌಲ್ಯವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Invalid connection reference
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಹಿತಿ

en: No such file transfer
kn: ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಇಲ್ಲ

en: Invalid InstanceID
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ InstanceID

en: Play speed not supported
kn: ಚಾಲನಾ ವೇಗಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: Seek mode not supported
kn: ಕೋರುವ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: Transition not available
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸುವಿಕೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Invalid Name
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಹೆಸರು

en: Action Failed
kn: ಕ್ರಿಯೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Required element %s missing
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ %s ಎಂಬ ಘಟಕವು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: Invalid Range '%s'
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ ವ್ಯಾಪ್ತಿ '%s'

en: Invalid Request
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ ಮನವಿ

en: Not found
kn: ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Item '%s' didn't provide a URI
kn: '%s' ಎಂಬ ಅಂಶವು ಒಂದು URI ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Invalid URI '%s'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ URI '%s'

en: Not Found
kn: ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Pushing data to non-empty item '%s' not allowed
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು '%s' ಎಂಬ ಖಾಲಿಯಲ್ಲದ ಅಂಶಕ್ಕೆ ರವಾನಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: No writable URI for %s available
kn: %s ಗಾಗಿ ಬರೆಯಬಹುದಾದ ಯಾವುದೆ URI ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Requested item '%s' not found
kn: ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ '%s' ಎಂಬ ಅಂಶವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Failed to get original URI for '%s': %s
kn: '%s' ಗಾಗಿ ಮೂಲ URI ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: URI '%s' invalid for importing contents to
kn: ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು '%s' ಎನ್ನುವ URI ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: No items in DIDL-Lite from client: '%s'
kn: ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನಿಂದ DIDL-Lite ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಅಂಶಗಳಿಲ್ಲ: '%s'

en: 'Elements' argument missing.
kn: 'Elements' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Comments not allowed in XML
kn: XML ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳಗೆ (ಕಮೆಂಟ್‌) ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Object creation in %s not allowed
kn: %s ನಲ್ಲಿ ವಸ್ತುವಿನ ರಚನೆಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Failed to create item under '%s': %s
kn: '%s' ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಂಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Successfully destroyed object '%s'
kn: '%s' ಎಂಬ ವಸ್ತುವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಾಶ ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Failed to destroy object '%s': %s
kn: '%s' ಎಂಬ ವಸ್ತುವನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Removal of object %s not allowed
kn: %s ಎಂಬ ವಸ್ತುವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವಿಕೆಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Object removal from %s not allowed
kn: %s ಇಂದ ವಸ್ತುವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವಿಕೆಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Failed to link pad %s to %s
kn: ಪ್ಯಾಡ್ %s ಅನ್ನು %s ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

note: 'fakesink' should not be translated
en: Plugin 'fakesink' missing
kn: 'fakesink' ಎಂಬ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Failed to link %s to %s
kn: %s ಅನ್ನು %s ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Error from pipeline %s: %s
kn: %s ಎಂಬ ಪೈಪ್‌ಲೈನ್ ಇಂದ ದೋಷ: %s

en: Warning from pipeline %s: %s
kn: %s ಪೈಪ್‌ಲೈನ್‌ನಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ: %s

en: Failed to seek to offset %lld
kn: %lld ಆಫ್‌ಸೆಟ್‌ಗಾಗಿ ಕೋರಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to get log level from configuration: %s
kn: ಸಂರಚನೆಯಿಂದ ದಾಖಲೆ ಹಂತವನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: No plugins found in %d second; giving up.. | No plugins found in %d seconds; giving up..
kn[0]: %d ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ; ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದನ್ನು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ..
kn[1]: %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ; ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದನ್ನು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ..

en: Failed to create root device factory: %s
kn: ಮೂಲ ಸಾಧನ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to create RootDevice for %s. Reason: %s
kn: %s ಗಾಗಿ RootDevice ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. ಕಾರಣ: %s

en: Failed to start D-Bus service: %s
kn: D-ಬಸ್‌ ಸೇವೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Bad URI: %s
kn: ತಪ್ಪು URI: %s

note: Assume the protocol to be the scheme of the URI
en: Failed to probe protocol for URI %s. Assuming '%s'
kn: %s ಎಂಬ URI ಗಾಗಿ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಅನ್ನು ತನಿಖೆ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. '%s' ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Failed to load user configuration: %s
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: No value set for '%s/enabled'
kn: '%s/enabled' ಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No value available for '%s/%s'
kn: '%s/%s' ಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಮೌಲ್ಯವಿಲ್ಲ

en: New plugin '%s' available
kn: '%s' ಎಂಬ ಹೊಸ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Error listing contents of folder '%s': %s
kn: '%s' ಎಂಬ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to load module from path '%s': %s
kn: '%s' ಎಂಬ ಮಾರ್ಗದಿಂದ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Failed to find entry point function '%s' in '%s': %s
kn: ಆರಂಭದ ಬಿಂದುವಿನ ಕ್ರಿಯೆ '%s' ಅನ್ನು %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: XML node '%s' not found.
kn: '%s' ಎಂಬ XML ನೋಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Failed to write modified description to %s
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು %s ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to search in '%s': %s
kn: '%s' ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to read from URI: %s: %s
kn: URI ಇಂದ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s: %s

note: Failed to seek to media segment (defined by first and last byte positions).
en: Failed to seek to %s-%s on URI %s: %s
kn: %s-%s ಗಾಗಿ %s ಎಂಬ URI ಯಲ್ಲಿ ಕೋರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Failed to read contents from URI: %s: %s
kn: URI ಇಂದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s: %s

en: Failed to close stream to URI %s: %s
kn: %s ಎಂಬ URI ಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: No subtitle available
kn: ಯಾವುದೆ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Failed to find thumbnails folder.
kn: ತಂಬ್‌ನೈಲ್‌ಗಳ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: No thumbnailer available: %s
kn: ಯಾವುದೆ ತಂಬ್‌ನೈಲರ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ: %s

en: No thumbnail available
kn: ಯಾವುದೆ ತಂಬ್‌ನೈಲ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No transcoder available for target format '%s'
kn: '%s' ಎಂಬ ಉದ್ಧೇಶಿತ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಟ್ರಾನ್ಸ್‍ಕೋಡರ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No value available for '%s'
kn: '%s' ಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಮೌಲ್ಯವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Value of '%s' out of range
kn: '%s' ನ ಮೌಲ್ಯವು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಹೊರಗಿದೆ

en: Not Applicable
kn: ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Failed to write modified description to %s.
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು %s ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to create preferences dialog: %s
kn: ಆದ್ಯತಾ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to save configuration data to file '%s': %s
kn: ಸಂರಚನಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು '%s' ಎಂಬ ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to start Rygel service: %s
kn: Rygel ಸೇವೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s

en: Failed to stop Rygel service: %s
kn: Rygel ಸೇವೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s
