rygel master - en to vi translation catalogue (304 entries)

en: UPnP/DLNA Services
vi: Dịch vụ UPnP/DLNA

en: mediaserver;mediarenderer;share;audio;video;pictures;
vi: mediaserver;mediarenderer;đa phương tiện;da phuong tiện;chia sẻ;chia sẻ;share;audio;nhạc;nhac;video;phim;pictures;ảnh;anh;

en: Rygel Preferences
vi: Tùy thích Rygel

en: UPnP/DLNA Preferences
vi: Tùy thích UPnP/DLNA

en: Add a directory to the list of shared directories
vi: Thêm thư mục vào danh sách các thư mục chia sẻ

en: Add shared directory
vi: Thêm thư mục chia sẻ

en: Remove a directory from the list of shared directories
vi: Gỡ bỏ thư mục khỏi danh sách các thư mục chia sẻ

en: Remove shared directory
vi: Gỡ bỏ thư mục chia sẻ

en: _Share media through DLNA
vi: Chia _sẻ đa phương tiện qua DLNA

en: Add a network interface Rygel should serve files on
vi: Thêm giao diện mạng mà Rygel nên phục vụ các tập tin trên đó

en: Add network interface
vi: Thêm giao diện mạng

en: Remove a network interface Rygel should no longer serve files on
vi: Gỡ bỏ giao diện mạng mà Rygel không còn phục vụ các tập tin trên đó

en: Remove network interface
vi: Gõ bỏ giao diện mạng

en: Networks:
vi: Mạng:

en: Select folders
vi: Chọn thư mục

en: Not implemented
vi: Chưa thực hiện

en: Failed to read standard output from %s: %s
vi: Gặp lỗi khi đọc đầu ra tiêu chuẩn từ %s: %s

en: Failed to read error output from %s: %s
vi: Gặp lỗi khi đọc đầu ra lỗi từ %s: %s

note: / No test with the specified TestID was found
en: No Such Test
vi: Không có kiểm thử nào như thế

note: / TestID is valid but refers to the wrong test type
en: Wrong Test Type
vi: Kiểu kiểm tra sai

note: / TestID is valid but the test Results are not available
en: Invalid Test State '%s'
vi: Bước kiểm tra không hợp lệ “%s”

note: / TestID is valid but the test can't be canceled
en: State '%s' Precludes Cancel
vi: Trạng thái “%s” ngăn ngừa hủy bỏ

en: Invalid argument
vi: Đối số không hợp lệ

en: Cannot run 'Ping' action: Host is empty
vi: Không thể chạy thao tác “Ping”: Tên máy là trống rỗng

en: Cannot run 'NSLookup' action: HostName is empty
vi: Không thể chạy thao tác “NSLookup”: Tên máy là trống rỗng

en: Cannot run 'Traceroute' action: Host is empty
vi: Không thể chạy thao tác “Traceroute”: Tên máy là trống rỗng

en: Invalid connection reference
vi: Tham chiếu kết nối không hợp lệ

en: Failed to write modified description to %s
vi: Gặp lỗi khi ghi thay đổi mô tả vào %s

en: Failed to get a socket: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy ổ cắm mạng: %s

en: Failed to get MAC address for %s: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy địa chỉ MAC cho %s: %s

en: MAC and network type querying not implemented
vi: Truy vấn MAC và kiểu mạng vẫn chưa được thực hiện

en: Failed to get log level from configuration: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy mức log từ cấu hình: %s

en: No value available
vi: Không có giá trị

note: translators: "enabled" is part of the config key and must not be translated
en: No value set for '%s/enabled'
vi: Chưa đặt giá trị cho “%s/enabled”

note: translators: "title" is part of the config key and must not be translated
en: No value set for '%s/title'
vi: Chưa đặt giá trị cho “%s/title”

en: No value available for '%s/%s'
vi: Không có giá trị cho “%s/%s”

en: [Plugin] group not found
vi: [Phần bổ sung] không tìm thấy nhóm

en: Plugin module %s does not exist
vi: Môđun bổ sung %s không tồn tại

en: New plugin '%s' available
vi: Có phần bổ sung mới “%s”

en: A module named %s is already loaded
vi: Môđun mang tên %s đã được tải rồi

en: Failed to load module from path '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi tải mô-đun từ đường dẫn “%s”: %s

en: Failed to find entry point function '%s' in '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi tìm hàm vào “%s” trong “%s”: %s

en: Failed to open plugins folder: '%s'
vi: Gặp lỗi khi tải thư mục chứa phần bổ sung: “%s”

en: Error listing contents of folder '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi hiện nội dung thư mục “%s”: %s

en: Could not load plugin: %s
vi: Không thể tải phần bổ sung: %s

en: Failed to query content type for '%s'
vi: Gặp lỗi khi truy vấn thể loại cho “%s”

en: Unsupported type %s
vi: Không hỗ trợ kiểu %s

en: Error while opening SQLite database %s: %s
vi: Gặp lỗi khi đang mở cơ sở dữ liệu SQLite %s: %s

en: Failed to roll back transaction: %s
vi: Gặp lỗi khi hoàn nguyên giao dịch: %s

en: Your GStreamer installation seems to be missing the "playbin" element. The Rygel GStreamer renderer implementation cannot work without it
vi: Bản cài đặt GStreamer dường như bị thiếu phần tử "playbin". Phần thực hiện vẽ Rygel GStreamer không thể làm việc mà không có nó.

en: Invalid InstanceID
vi: InstanceID không hợp lệ

en: Play speed not supported
vi: Không hỗ trợ tốc độ phát

en: Transition not available
vi: Không có chuyển tiếp

en: Seek mode not supported
vi: Không hỗ trợ chế độ di chuyển

en: Illegal seek target
vi: Đích di chuyển vị trí đọc không hợp lệ

en: Play mode not supported
vi: Không hỗ trợ chế độ phát

note: FIXME: Return a more sensible error here.
en: Resource not found
vi: Không tìm thấy tài nguyên

en: Problem parsing playlist: %s
vi: Gặp lỗi khi phân tích cú pháp của danh mục phát nhạc: “%s”

note: TRANSLATORS: first %s is a URI, the second an explanaition of the error
en: Failed to access resource at %s: %s
vi: Gặp lỗi khi truy cập tài nguyên tại %s: %s

en: Illegal MIME-type
vi: Kiểu MIME không hợp lệ

en: Invalid Name
vi: Tên không hợp lệ

en: Invalid Channel
vi: Kênh không hợp lệ

en: Action Failed
vi: Hành động thất bại

en: Unable to parse Icon data - unexpected node: %s
vi: Không thể phân tích dữ liệu Icon - gặp nút không cần: %s

en: Unable to parse Protocol data - unexpected attribute: %s
vi: Không thể phân tích dữ liệu giao thức - gặp thuộc tính không cần: %s

en: Unable to parse Protocol data - unexpected node: %s
vi: Không thể phân tích dữ liệu giao thức - gặp nút không cần: %s

en: Failed to set UIList for file %s - %s
vi: Gặp lỗi khi đặt UIList cho tập tin %s - %s

en: Failed to set initial UI list for file %s - %s
vi: Gặp lỗi khi đặt danh sách UI khởi tạo cho tập tin %s - %s

en: Failed to monitor the file %s - %s
vi: Gặp lỗi khi theo dõi tập tin %s - %s

en: Unable to parse UI list file %s
vi: Không thể phân tích tập tin danh sách UI %s

en: Unable to parse device profile data: %s
vi: Không thể phân tích dữ liệu hồ sơ thiết bị: %s

en: Invalid UI filter: %s
vi: Bộ lọc UI không hợp lệ: %s

en: Unable to parse UI data - unexpected node: %s
vi: Không thể phân tích dữ liệu UI - gặp nút không cần: %s

en: Invalid Arguments
vi: Đối số không hợp lệ

en: Cannot browse children on item
vi: Không thể duyệt con trên mục tin

en: Failed to browse '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi duyệt “%s”: %s

en: Not Applicable
vi: Không áp dụng

en: No such file transfer
vi: Không có tập tin truyền tải

en: No D-Bus thumbnailer service available
vi: Không có dịch vụ ảnh mẫu D-Bus sẵn sàng

en: Invalid Request (only GET and HEAD supported)
vi: Yêu cầu không hợp lệ (chỉ hỗ trợ GET và HEAD)

en:  must be 1
vi:  phải là 1

en: Invalid URI '%s'
vi: URI không hợp lệ “%s”

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Pushing data to non-empty item '%s' not allowed
vi: Không cho phép đẩy dữ liệu đến mục không-rỗng “%s”

en: No writable URI for %s available
vi: Không có URI ghi được cho %s

note: translators: Dotfile is the filename with prefix "."
en: Failed to move dotfile %s: %s
vi: Gặp lỗi khi di chuyển tập tin chấm %s: %s

en: Requested item '%s' not found
vi: Không tìm thấy mục yêu cầu “%s”

en: Couldn't create data source for %s
vi: Không thể tạo nguồn dữ liệu cho %s

en: Failed to get original URI for '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi lấy URI gốc cho “%s”: %s

en: URI '%s' invalid for importing contents to
vi: URI “%s” không hợp lệ để nhập nội dung

en: Failed to import file from %s: %s
vi: Gặp lỗi khi nhập tập tin từ %s: %s

note: Sorry we can't do anything without the ID
en: ContainerID missing
vi: Thiếu ContainerID

en: Successfully destroyed object '%s'
vi: Đã hủy thành công đối tượng “%s”

en: Failed to destroy object '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi hủy đối tượng “%s”: %s

en: No such object
vi: Không có đối tượng

en: Removal of object %s not allowed
vi: Không cho phép loại bỏ đối tượng %s

en: Object removal from %s not allowed
vi: Không cho phép loại đối tượng %s

note: Sorry we can't do anything without the ID
en: Object ID missing
vi: Thiếu mã số đối tượng

en: Successfully updated object '%s'
vi: Đã cập nhật thành công đối tượng “%s”

en: Failed to update object '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi cập nhật đối tượng “%s”: %s

en: Invalid date format: %s
vi: Định dạng ngày không hợp lệ: “%s”

en: Invalid date: %s
vi: Ngày tháng không hợp lệ: “%s”

en: Bad current tag value.
vi: Giá trị thẻ hiện tại sai.

en: Bad new tag value.
vi: Giá trị thẻ sai.

en: Tried to delete required tag.
vi: Đã cố xóa thẻ đã yêu cầu.

en: Tried to change read-only property.
vi: Đã cố xóa thuộc tính chỉ đọc.

en: Parameter count mismatch.
vi: Số lượng đối số không khớp.

en: Unknown error.
vi: Lỗi chưa biết.

en: Metadata modification of object %s not allowed
vi: Không cho phép ký hiệu điều chỉnh siêu dữ liệu của đối tượng %s

en: Metadata modification of object %s being a child of restricted object %s not allowed
vi: Không cho phép ký hiệu điều chỉnh siêu dữ liệu của đối tượng %s là con của đối tượng hạn chế %s

en: Unknown
vi: Chưa biết

en: Failed to add album art for %s: %s
vi: Gặp lỗi khi thêm ảnh cho bộ sưu tập %s: %s

en: Failed to find media art for %s: %s
vi: Gặp lỗi khi tìm ảnh cho bộ sưu tập %s: %s

en: Seeking not supported
vi: Không hỗ trợ chế độ di chuyển vị trí đọc

en: Speed not supported
vi: Không hỗ trợ đọc

en: Failed to generate playlist
vi: Gặp lỗi khi tạo danh sách phát

en: Unknown MediaContainer resource: %s
vi: không hiểu nguồn tài nguyên MediaContainer: %s

en: No media engine found.
vi: Không tìm thấy bộ máy đa phương tiện nào.

en: MediaEngine.init was not called. Cannot continue.
vi: MediaEngine.init chưa được gọi. Nên không thể tiếp tục.

en: Could not determine protocol for URI %s
vi: Không thể nhận dạng giao thức cho URI %s

en: Could not determine protocol for %s
vi: Không thể nhận dạng giao thức cho %s

en: Bad URI: %s
vi: URI xấu: %s

en: Invalid number of arguments
vi: Số lượng đối số không hợp lệ

note: Sorry we can't do anything without ObjectID
en: ObjectID argument missing
vi: Thiếu đối số ObjectID

en: Invalid range
vi: Vùng không hợp lệ

en: Missing filter
vi: Thiếu bộ lọc

en: No such container
vi: Không có thùng chứa như vậy

en: upnp:createClass value not supported
vi: giá trị upnp:createClass vẫn chưa được hỗ trợ

en: 'Elements' argument missing.
vi: Thiếu đối số cho “yếu tố”.

en: Comments not allowed in XML
vi: Không cho phép ghi chú trong XML

note: Sorry we can't do anything without ContainerID
en: Missing ContainerID argument
vi: Thiếu đối số ContainerID

en: No objects in DIDL-Lite from client: '%s'
vi: Không có đối tượng trong DIDL-Lite từ máy khách: “%s”

en: @id must be set to "" in CreateObject call
vi: @id phải được đặt thành "" trong cú gọi CreateObject

en: dc:title must not be empty in CreateObject call
vi: dc:title phải không trống rỗng trong CreateObject

en: Flags that must not be set were found in 'dlnaManaged'
vi: Các cờ mà phải được đặt tìm thấy trong “dlnaManaged”

en: Invalid upnp:class given in CreateObject
vi: upnp:class đưa ra không hợp lệ trong CreateObject

en: Object is missing the @restricted attribute
vi: Đối tượng thiếu thuộc tính @restricted

en: Cannot create restricted item
vi: Không thể tạo mục bị hạn chế

en: UPnP class '%s' not supported
vi: UPnP lớp “%s” không được hỗ trợ

en: Object creation in %s not allowed
vi: Không cho phép tạo đối tượng %s

en: Failed to create item under '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi tạo mục ở “%s”: %s

en: DLNA profile '%s' not supported
vi: Chưa hỗ trợ hồ sơ DLNA “%s”

en: Cannot create object of class '%s': Not supported
vi: Không thể tạo đối tượng của lớp “%s”: Không hỗ trợ

en: Error from container '%s' on trying to find the newly added child object '%s' in it: %s
vi: Lỗi từ thùng chứa “%s” khi cố tìm đối tượng con mới thêm “%s” trong nó: %s

en: 'ContainerID' agument missing.
vi: Thiếu đối số cho “ContainerID”.

en: 'ObjectID' argument missing.
vi: Thiếu đối số cho “ObjectID”.

en: Failed to create object under '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi tạo đối tượng dưới “%s”: %s

en: Invalid search criteria given
vi: Đã đưa ra tiêu chí tìm kiếm không hợp lệ

en: Failed to search in '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi tìm trong “%s”: %s

en: No subtitle available
vi: Không có phụ đề

en: No thumbnailer available: %s
vi: Không có bộ tạo ảnh mẫu: %s

en: Thumbnailing not supported
vi: Không hỗ trợ xem ảnh thu nhỏ

note: Thumbnailing failed previously, so there's no current thumbnail and it doesn't make any sense to request one.
en: No thumbnail available
vi: Không có ảnh mẫu

en: No thumbnail available. Generation requested.
vi: Không có ảnh thu nhỏ nào. Đã yêu cầu tạo.

en: No D-Bus thumbnailer available
vi: Không có ảnh mẫu D-Bus nào sẵn có

en: Could not create GstElement for URI %s
vi: Không thể tạo GstElement cho URI %s

en: Playspeed not supported
vi: Không hỗ trợ tốc độ phát

note: Unknown/unsupported seek type
en: HTTPSeekRequest type %s unsupported
vi: HTTPSeekRequest kiểu %s không được hỗ trợ

en: Failed to create pipeline
vi: Gặp lỗi khi tạo đường ống

note: static pads? easy!
en: Failed to link %s to %s
vi: Gặp lỗi khi gắn %s vào %s

en: Failed to link pad %s to %s
vi: Gặp lỗi khi gắn miếng đệm %s vào %s

en: Error from pipeline %s: %s
vi: Lỗi từ ống %s: %s

en: Warning from pipeline %s: %s
vi: Cảnh báo từ ống %s: %s

en: Unsupported seek type
vi: Kiểu di chuyển vị trí đọc không được hỗ trợ

en: Failed to seek to offsets %lld:%lld
vi: Gặp lỗi khi di chuyển vị trí đọc đến %lld:%lld

en: Failed to seek
vi: Gặp lỗi khi di chuyển vị trí đọc

en: Invalid URI without prefix: %s
vi: URI không hợp lệ không có tiền tố: %s

en: Can't process URI %s with protocol %s
vi: Không thể xử lý URI %s với giao thức %s

en: Failed to create GStreamer data source for %s: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo nguồn dữ liệu GStreamer cho %s: %s

en: Could not create a transcoder configuration. Your GStreamer installation might be missing a plug-in
vi: Không thể tạo một cấu hình bộ chuyển mã. Bản cài đặt GStreamer của bạn có lẽ thiếu phần bổ sung

en: Required element %s missing
vi: Thiếu thành phần bắt buộc %s

en: GStreamer element 'dvdreadsrc' not found. DVD support does not work
vi: Phần tử “dvdreadsrc” GStreamer không tìm thấy. Sẽ không hỗ trợ làm việc với DVD.

en: Only byte-based seek supported
vi: Chỉ hỗ trợ di chuyển vị trí đọc trên nền byte

en: Can only process file-based MediaObjects (MediaFileItems)
vi: Chỉ có thể xử lý file-based MediaObjects (MediaFileItems)

en: Can't process non-file URI %s
vi: Không thể xử lý tập tin không phải URI %s

en: Module '%s' could not connect to D-Bus session bus. Ignoring…
vi: Không thể kết nối mô-đun “%s” với bus phiên D-Bus. Nên bỏ qua…

en: External provider %s did not provide mandatory property "%s"
vi: Bộ cung ứng bên ngoài %s không cung cấp thuộc tính cần thiết "%s"

en: Albums
vi: Tuyển tập

en: All
vi: Tất cả

en: Years
vi: Năm

en: Artists
vi: Nghệ sĩ

en: Shared media
vi: Đa phương tiện đã chia sẻ

en: Music
vi: Nhạc

en: Videos
vi: Video

en: Pictures
vi: Hình

en: Title %d
vi: Tựa đề %d

en: Failed to find lsdvd binary in path. DVD extraction will not be available
vi: Gặp lỗi khi tìm lsdvd trong biến đường dẫn. Việc trích xuất DVD là không sẵn sàng

en: Invalid command received, ignoring
vi: Lệnh đã nhận không hợp lệ, nên bỏ qua

en: Failed to discover URI %s: %s
vi: Gặp lỗi khi khám phá URI %s: %s

en: Failed to read from pipe: %s
vi: Gặp lỗi khi đọc từ đường ống: %s

en: Failed to send error to parent: %s
vi: Gặp lỗi khi gửi lỗi cho cha: %s

en: Failed to extract basic metadata from %s: %s
vi: Gặp lỗi khi trích siêu dữ liệu cơ bản từ %s: %s

en: - helper binary for Rygel to extract metadata
vi: - nhị phân trợ giúp dành cho Rygel trích xuất siêu dữ liệu

en: Failed to parse commandline args: %s
vi: Gặp lỗi khi phân tích tham số dòng lệnh: %s

en: Failed to create media art extractor: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo trích xuất ảnh đa phương tiện: %s

en: Failed to start metadata discoverer: %s
vi: Gặp lỗi khi bắt đầu khám phá siêu dữ liệu: %s

en: '%s' harvested
vi: “%s” đã quét

en: Error fetching object '%s' from database: %s
vi: Lỗi lấy đối tượng “%s” từ cơ sở dữ liệu: %s

en: Failed to query info of a file %s: %s
vi: Gặp lỗi khi truy vấn thông tin của tập tin %s: %s

en: Could not find object %s or its parent. Database is inconsistent
vi: Không thể tìm thấy đối tượng %s hay cha mẹ của nó. Cơ sở dữ liệu là mâu thuẫn

en: Error removing object from database: %s
vi: Gặp lỗi khi loại đối tượng khỏi cơ sở dữ liệu: %s

en: Failed to harvest file %s: %s
vi: Gặp lỗi khi thu hoạch tập tin “%s”: %s

en: Failed to query database: %s
vi: Gặp lỗi khi truy vấn cơ sở dữ liệu: %s

en: Failed to enumerate folder "%s": %s
vi: Gặp lỗi khi kiểm đếm thư mục “%s”: %s

en: Failed to get children of container %s: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy con của thùng chứa %s: %s

note: error is only emitted if even the basic information extraction failed; there's not much to do here, just print the information and go to the next file
en: Skipping URI %s; extraction completely failed: %s
vi: Bỏ qua URI %s; việc trích xuất hoàn toàn gặp lỗi: %s

en: Failed to get child count of query container: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy số lượng con của thùng chứa truy vấn: %s

en: Failed to force reindex to fix database: %s
vi: Gặp lỗi khi đánh lại mục lục để sửa cơ sở dữ liệu: %s

en: Failed to create indices: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo chỉ thị: %s

en: Cannot upgrade from version %d
vi: Không thể cập nhật từ phiên bản %d

en: Database upgrade failed: %s
vi: Gặp lỗi khi nâng cấp cơ sở dữ liệu lên bản mới hơn: %s

en: Failed to add item with ID %s: %s
vi: Gặp lỗi thêm mục với ID %s: %s

en: Failed to get update IDs: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy cập nhật các ID: %s

en: Inconsistent database: item %s does not have parent %s
vi: Cơ sở dữ liệu không phù hợp: mục %s không có cha mẹ %s

en: Failed to get reset token
vi: Gặp lỗi khi lấy thẻ bài đặt lại

en: Failed to persist ServiceResetToken: %s
vi: Gặp lỗi khi tiếp tục ServiceResetToken: %s

en: Failed to remove virtual folders: %s
vi: Gặp lỗi khi gỡ bỏ thư mục ảo: %s

en: Failed to mark item %s as guarded (%d): %s
vi: Gặp lỗi khi đánh dấu mục %s là cần được bảo vệ (%d): %s

en: Cannot create references to containers
vi: Không thể tạo tùy thích với thùng chứa

en: Failed to add %s to file blacklist: %s
vi: Gặp lỗi khi thêm %s vào tập tin danh sách đen: %s

en: Failed to get whether URI %s is blacklisted: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy để kiểm tra xem URI %s có ở trong danh sách đen hay không: %s

en: Failed to get whether item %s is guarded: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy để kiểm tra xem mục %s có được bảo vệ hay không: %s

en: The version "%d" of the detected database is newer than our supported version "%d"
vi: Phiên bản cơ sở dữ liệu dò thấy là "%d" mới hơn phiên bản được chúng tôi hỗ trợ "%d"

en: Incompatible schema… cannot proceed
vi: Lược đồ không tương thích… không thể xử lý

en: Invalid database, cannot query sqlite_master table: %s
vi: Cơ sở dữ liệu không hợp lệ, không thể truy vấn bảng sqlite_master: %s

en: Failed to create database schema: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo lược đồ cơ sở dữ liệu: %s

en: Skipping unsupported sort field: %s
vi: Bỏ qua các trường không được hỗ trợ sắp xếp: %s

en: Failed to gracefully stop the process. Using KILL
vi: Gặp lỗi khi dừng tiến trình đúng chuẩn. Nên dùng KILL

note: Process exitted properly -> That shouldn't really happen
en: Process check_async failed: %s
vi: Gặp lỗi khi xử lý check_async: %s

en: Process died while handling URI %s
vi: Tiến trình bị chết khi xử lý URI %s

en: Setting up extraction subprocess failed: %s
vi: Việc cài đặt tiến trình con rút trích gặp lỗi: %s

en: Received invalid string from child: %s
vi: Nhận được chuỗi không hợp lệ từ con: %s

en: Received ill-formed response string %s from child…
vi: Nhận được chuỗi đáp ứng có định dạng yếu %s từ con…

note: No error signalling, this was done in the part that called cancel
en: Read from child failed: %s
vi: Gặp lỗi khi đọc từ con: %s

en: Failed to send command to child: %s
vi: Gặp lỗi khi gửi lệnh cho con: %s

en: Failed to get child count: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy số lượng con: %s

en: Can't create items in %s
vi: Gặp lỗi khi tạo mục ở %s

en: Can't add containers in %s
vi: Không thể thêm các thùng chứa trong %s

en: Can't remove containers in %s
vi: Không thể xóa bỏ các thùng chứa trong %s

en: Playlists
vi: Danh sách phát

en: Can't remove items in %s
vi: Không thể gỡ bỏ các mục trong %s

en: upnp:class not supported in %s
vi: upnp:class không được hỗ trợ trong %s

en: Failed to load plugin %s: %s
vi: Gặp lỗi khi tải phần bổ sung “%s”: %s

en: Will not monitor file changes
vi: Sẽ không theo dõi các thay đổi tập tin

note: Avoid warning when file is removed in the meantime, e.g. in upload case.
en: Failed to setup up file monitor for %s: %s
vi: Gặp lỗi khi cài đặt tập tin theo dõi cho %s: %s

note: Titles and definitions of some virtual folders, for use with QueryContainer.
en: Year
vi: Năm

note: Titles and definitions of virtual folders for Music, for use with QueryContainer.
en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Album
vi: Tuyển tập

en: Genre
vi: Thể loại

en: Files & Folders
vi: Tập tin & Thư mục

note: translators: @REALNAME@ is substituted for user's real name and it doesn't need translation.
en: @REALNAME@'s media
vi: Vật chứa của @REALNAME@

en: Failed to remove entry: %s
vi: Gặp lỗi khi loại mục: %s

en: Failed to save object: %s
vi: Gặp lỗi khi ghi lại đối tượng: %s

en: Failed to add object: %s
vi: Gặp lỗi khi thêm đối tượng: %s

en: Failed to remove object: %s
vi: Gặp lỗi khi gỡ bỏ đối tượng: %s

en: Failed to remove file %s: %s
vi: Gặp lỗi khi gỡ bỏ tập tin %s: %s

en: Could not find object %d in cache
vi: Không thể tìm thấy đối tượng %d trong bộ nhớ đệm

en: MPRIS interface at %s is read-only. Ignoring.
vi: Giao diện MPRIS tại %s là chỉ cho đọc. Nên bỏ qua.

en: GStreamer Player
vi: Bộ phát GStreamer

en: Could not create GStreamer player
vi: Không thể tạo bộ phát GStreamer

en: Failed to create a Tracker connection: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo một kết nối Tracker: %s

en: Failed to construct URI for folder '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi xây dựng URI cho thư mục “%s”: %s

en: Could not subscribe to Tracker signals: %s
vi: Không thể đặt xem dài hạn các tín hiệu Tracker: %s

en: Not supported
vi: Chưa hỗ trợ

en: Failed to create Tracker connection: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo kết nối Tracker: %s

en: Error getting all values for '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi lấy mọi giá trị của “%s”: %s

en: Failed to start Tracker service: %s. Plugin disabled.
vi: Gặp lỗi khi khởi động dịch vụ Tracker: %s. Đã tắt phần bổ sung này.

en: Failed to get Tracker connection: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy kết nối Tracker: %s

en: Error getting item count under category '%s': %s
vi: Lỗi đếm số phần tử trong phân loại “%s”: %s

en: Titles
vi: Tựa đề

en: Failed to query ACL: %s
vi: Gặp lỗi khi truy vấn ACL: %s

en: Error creating DBus proxy for ACL: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo ủy nhiệm DBus cho ACL: %s

en: No ACL fallback policy found. Using "allow"
vi: Không tìm thấy chính sách dự phòng ACL. Nên dùng "allow"

en: No ACL fallback policy found. Using "deny"
vi: Không tìm thấy chính sách dự phòng ACL. Nên dùng "deny"

en: Display version number
vi: Hiển thị số hiệu phiên bản

en: Network Interfaces
vi: Giao diện mạng

en: Port
vi: Cổng

en: Disable transcoding
vi: Tắt chuyển mã

en: Disallow upload
vi: Không cho tải lên

en: Disallow deletion
vi: Không cho xóa

en: Comma-separated list of domain:level pairs. See rygel(1) for details
vi: Danh sách cặp domain:level ngăn cách bằng dấu phẩy. Xem rygel(1) để biết thêm chi tiết

en: Plugin Path
vi: Đường dẫn phần bổ sung

en: Engine Path
vi: Đường dẫn bộ máy

en: Disable plugin
vi: Tắt phần bổ sung

en: Set plugin titles
vi: Đặt tiêu đề phần bổ sung

en: Set plugin options
vi: Đặt tùy chọn phần bổ sung

en: Use configuration file instead of user configuration
vi: Dùng tập tin cấu hình thay cho cấu hình người dùng

en: Shut down remote Rygel reference
vi: Tắt tham chiếu Rygel máy mạng

en: Replace currently running instance of Rygel
vi: Thay thế thể hiện của Rygel hiện đang chạy

en: Shutting down remote Rygel instance
vi: Đang tắt thể hiện Rygel trên mạng

en: Failed to shut down other Rygel instance: %s
vi: Gặp lỗi khi tắt thể hiện Rygel khác: %s

en: Another instance of Rygel is already running. Not starting.
vi: Một thể hiện của Rygel đã đang chạy rồi. Nên không khởi chạy.

en: Rygel v%s starting…
vi: Rygel v%s đang khởi chạy…

en: No plugins found in %d second; giving up… | No plugins found in %d seconds; giving up…
vi[0]: Không tìm thấy phần bổ sung trong %d giây; chịu thua…

en: Failed to create root device factory: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo bộ tạo thiết bị gốc: %s

en: Failed to create RootDevice for %s. Reason: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo RootDevice cho %s. Nguyên nhân: %s

en: Failed to load user configuration: %s
vi: Gặp lỗi khi tải cấu hình người dùng: %s

note: TRANSLATORS: First %s is the file's path, second is the error message
en: Failed to load user configuration from file '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi tải cấu hình người dùng từ tập tin “%s”: %s

en: No value available for '%s'
vi: Không có giá trị cho “%s”

en: Value of '%s' out of range
vi: Giá trị “%s” ngoài mức cho phép

en: Failed to create preferences dialog: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo hộp thoại tùy thích: %s

en: Failed to save configuration data to file '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi lưu dữ liệu cấu hình vào tập tin “%s”: %s

en: Failed to start Rygel service: %s
vi: Gặp lỗi khi bắt đầu dịch vụ Rygel: %s

en: Failed to stop Rygel service: %s
vi: Gặp lỗi khi dừng dịch vụ Rygel: %s
