sawfish - en to am translation catalogue (92 entries)

note: ../themes/mxflat/theme.jl ../themes/gradient/theme.jl
en: horizontal
am: አግድም

note: ../themes/mxflat/theme.jl ../themes/gradient/theme.jl
en: vertical
am: ቁመት

note: ../themes/mxflat/theme.jl ../themes/mono/theme.jl
en: left
am: ግራ

note: ../themes/mxflat/theme.jl ../themes/mono/theme.jl
en: right
am: ቀኝ

note: ../themes/mxflat/theme.jl ../themes/mono/theme.jl
en: center
am: መሀከል

note: ../lisp/sawfish/wm/stacking.jl ../themes/mxflat/theme.jl
en: all
am: ሁሉም

note: ../lisp/sawfish/wm/window-anim.jl ../lisp/sawfish/wm/stacking.jl ../lisp/sawfish/wm/util/stacking.jl ../lisp/sawfish/wm/state/iconify.jl ../themes/mxflat/theme.jl
en: none
am: ምንም

note: ../lisp/sawfish/gtk/widgets/scheme-boolean.jl
en: Yes
am: አዎ

note: ../lisp/sawfish/gtk/widgets/scheme-boolean.jl
en: No
am: አይ

note: ../lisp/sawfish/gtk/widgets/file.jl
en: Browse...
am: ቃኝ...

note: ../lisp/sawfish/gtk/widgets/file.jl
en: Select file
am: ፋይል ምረጡ

note: ../lisp/sawfish/cfg/widgets/keymap.jl ../lisp/sawfish/gtk/widgets/alist.jl
en: Key
am: ቁልፍ

note: ../lisp/sawfish/gtk/widgets/alist.jl
en: Value
am: ዕሴት

note: ../lisp/sawfish/gtk/widgets/list.jl
en: Add:
am: ጨምር፦

note: ../lisp/sawfish/gtk/widgets/list.jl
en: Edit:
am: አስተካክል፦

note: ../lisp/sawfish/wm/commands/cycle.jl
en: Next window
am: የሚቀጥለው መስኮት

note: ../lisp/sawfish/wm/commands/cycle.jl
en: Previous window
am: ያለፈው መስኮት

note: ../lisp/sawfish/wm/commands/groups.jl
en: Delete group
am: መድረክ አጥፉ

note: ../lisp/sawfish/wm/commands.jl ../lisp/sawfish/wm/commands/launcher.jl
en: Command:
am: ትእዛዝ፦

note: ../lisp/sawfish/wm/autoload.jl ../lisp/sawfish/wm/commands/viewport-linear.jl
en: Index:
am: ማውጫ፦

note: ../lisp/sawfish/wm/commands/help.jl
en: Help about
am: መረጃ ስለ

note: ../lisp/sawfish/wm/commands/grow-pack.jl
en: always
am: ሁል ጊዜ

note: ../lisp/sawfish/wm/commands/grow-pack.jl
en: maybe
am: ምናልባት

note: ../lisp/sawfish/wm/commands/grow-pack.jl
en: never
am: በፍጹም

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/error-handler.jl
en: screen
am: እስክሪን

note: ../lisp/sawfish/wm/autoload.jl ../lisp/sawfish/wm/ext/tooltips.jl
en: Tooltips
am: የመስሪያውን ፍንጭ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Name
am: ስም

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Icon Name
am: የምልክት ስም

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Host
am: እንግዳ ተቀባይ

note: ../lisp/sawfish/cfg/widgets/keymap.jl ../lisp/sawfish/cfg/widgets/command.jl ../lisp/sawfish/wm/commands.jl ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Command
am: ትእዛዝ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Position
am: ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Workspace
am: መሥሪያ ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Frame type
am: የፍሬም ዓይነት

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Frame style
am: የፍሬም ዘይቤ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Group
am: የውይይት መድረክ

note: ../lisp/sawfish/wm/custom.jl ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Appearance
am: አቀራረብ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/match-window.jl
en: Other
am: ሌላ

note: ../lisp/sawfish/wm/autoload.jl ../lisp/sawfish/wm/ext/audio-events.jl
en: Sound
am: ድምፅ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/audio-events.jl
en: Audio file
am: የድምፅ ፋይል

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/workspace-grid.jl
en: Workspace down
am: ወደ ታች መሥሪያ ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/workspace-grid.jl
en: Workspace up
am: ወደ ላይ መሥሪያ ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/workspace-grid.jl
en: Workspace left
am: የግራ መሥሪያ ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/workspace-grid.jl
en: Workspace right
am: የቀኝ መሥሪያ ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/workspace-grid.jl
en: Send to workspace down
am: ወደ ታች መሥሪያ ቦታውን ላክ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/workspace-grid.jl
en: Send to workspace up
am: ወደ ላይ መሥሪያ ቦታውን ላክ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/workspace-grid.jl
en: Send to workspace left
am: ወደ ግራ መሥሪያ ቦታውን ላክ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/workspace-grid.jl
en: Send to workspace right
am: ወደ ቀኝ መሥሪያ ቦታውን ላክ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/window-history.jl
en: Remember _position
am: ቦታውን አስታውስ

note: ../lisp/sawfish/wm/autoload.jl ../lisp/sawfish/wm/ext/window-history.jl
en: History
am: ታሪክ

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/window-history.jl
en: _History
am: ታሪክ (_H)

note: ../lisp/sawfish/wm/ext/edge-flip.jl
en: workspace
am: የመስሪያ ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/util/stacking.jl ../lisp/sawfish/wm/state/iconify.jl
en: group
am: መድረክ

note: ../lisp/sawfish/wm/state/maximize.jl
en: Maximize window
am: መስኮቱን አስተልቅ

note: ../lisp/sawfish/wm/state/maximize.jl
en: Unmaximize window
am: መስኮቱን አታስተልቅ

note: ../lisp/sawfish/wm/util/compat.jl
en: Insert workspace
am: መሥሪያ ቦታ አስገባ

note: ../lisp/sawfish/wm/util/display-window.jl
en: Display window
am: መስኮት አሳይ

note: ../lisp/sawfish/wm/util/groups.jl
en: New group
am: አዲስ መድረክ

note: ../lisp/sawfish/wm/util/prompt-wm.jl
en: Window:
am: መስኮት፦

note: ../lisp/sawfish/wm/util/prompt-wm.jl
en: Workspace %d
am: መሥሪያ ቦታ %d

note: ../lisp/sawfish/wm/workspace.jl ../lisp/sawfish/wm/util/prompt-wm.jl
en: Workspace:
am: መሥሪያ ቦታ፦

note: ../lisp/sawfish/wm/frames.jl
en: Default font: \w
am: የነበረው ፊደል ቅርጽ፦ \w

note: ../lisp/sawfish/wm/frames.jl
en: Default
am: የነበረው

note: ../lisp/sawfish/wm/frames.jl
en: Normal
am: የተለመደ

note: ../lisp/sawfish/wm/frames.jl
en: Title-only
am: አርእስት-ብቻ

note: ../lisp/sawfish/wm/frames.jl
en: Border-only
am: ወሰን-ብቻ

note: ../lisp/sawfish/wm/frames.jl
en: Top-border
am: የላይ-ወሰን

note: ../lisp/sawfish/wm/frames.jl
en: None
am: ምንም

note: ../lisp/sawfish/wm/custom.jl
en: Miscellaneous
am: የተለያየ

note: ../lisp/sawfish/wm/custom.jl
en: Workspaces
am: መሥሪያ ቦታዎች

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl ../lisp/sawfish/wm/integration/xfce.jl ../lisp/sawfish/wm/integration/kde.jl ../lisp/sawfish/wm/integration/gnome.jl
en: _Help
am: መረጃ (_H)

note: ../lisp/sawfish/wm/viewport.jl
en: Column:
am: ዐምድ፦

note: ../lisp/sawfish/wm/viewport.jl
en: Row:
am: ረድፍ፦

note: ../lisp/sawfish/wm/workspace.jl
en: Workspace names
am: የመሥሪያ ቦታ ስሞች

note: ../lisp/sawfish/wm/workspace.jl
en: Next workspace
am: የሚቀጥለው መሥሪያ ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/workspace.jl
en: Previous workspace
am: ያለፈው መሥሪያ ቦታ

note: ../lisp/sawfish/wm/customize.jl
en: Customize
am: አስተካክል

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl
en: _Close
am: ዝጋ (_C)

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl
en: _Toggle
am: ቀያያር (_T)

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl
en: _Previous workspace
am: ያለፈው መሥሪያ ቦታ (_P)

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl
en: _Next workspace
am: የሚቀጥለው መሥሪያ ቦታ (_N)

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl
en: _Windows
am: መስኮቶች (_W)

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl
en: Work_spaces
am: የመስሪያ ቦታዎች (_S)

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl
en: _Programs
am: ፕሮግራሞች (_P)

note: ../lisp/sawfish/wm/menus.jl
en: _Customize
am: ለውጡ (_C)

note: ../lisp/sawfish/wm/commands.jl
en: Quit
am: ውጣ

note: ../lisp/sawfish/wm/commands.jl
en: Restart
am: እንደገና አስጀምሩ

note: ../lisp/sawfish/cfg/widgets/workspace-geometry.jl ../lisp/sawfish/cfg/widgets/gtk/workspace-geometry.jl
en: Workspaces:
am: መሥሪያ ቦታዎች፦

note: ../lisp/sawfish/cfg/widgets/workspace-geometry.jl ../lisp/sawfish/cfg/widgets/gtk/workspace-geometry.jl
en: Columns:
am: ዐምዶች፦

note: ../lisp/sawfish/cfg/widgets/workspace-geometry.jl ../lisp/sawfish/cfg/widgets/gtk/workspace-geometry.jl
en: Rows:
am: ረድፎች፦

note: ../lisp/sawfish/cfg/widgets/keymap.jl
en: Key:
am: ቁልፍ፦

note: ../lisp/sawfish/cfg/widgets/match-window.jl
en: Actions
am: ትግባሮች

note: ../lisp/sawfish/cfg/widgets/match-window.jl
en: not
am: አይደለም
