Scratch - en to kn translation catalogue (345 entries)

en: Language-Name
kn: ಕನ್ನಡ

en: Language-Direction
kn: LTR

en: Font-Scale
kn: 1.8

en: Suppress-Bold
kn: true

en: Win-Font
kn: Arial Unicode MS

en: %H sensor value
kn: %H ಗ್ರಹಿಕೆಯ ಮೌಲ್ಯ

en: %a of %m
kn: %a ರ %m

en: %b and %b
kn: %b ಮತ್ತು %b

en: %b or %b
kn: %b ಅಥವಾ %b

en: %f of %n
kn: %f ರ %n

en: %n mod %n
kn: %n ಶೇಷ %n

en: background #
kn: ಹಿಂದಣ #

en: broadcast %e
kn: ಪ್ರಸರಿಸು %e

en: broadcast %e and wait
kn: ಪ್ರಸರಿಸು ಮತ್ತು ಕಾಯಬೇಕು %e

en: change %g effect by %n
kn: ಪರಿಣಾಮವನ್ನು %g ಗೆ ಬದಲಾಹಿಸು %n

en: change %v by %n
kn: ಪರಿಣಾಮವನ್ನು %v ಗೆ ಬದಲಾಹಿಸು %n

en: change pen color by %n
kn: ರಷ್ಟು ಲೇಖಣಿ ಬಣ್ಣ ಬದಲಾಹಿಸು %n

en: change pen shade by %n
kn: ರಷ್ಟು ಲೇಖಣಿ ನೆರಳನ್ನು ಬದಲಾಹಿಸು %n

en: change pen size by %n
kn: ರಷ್ಟು ಲೇಖಣಿ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಹಿಸು %n

en: change size by %n
kn: ರಷ್ಟು ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಹಿಸು %n

en: change tempo by %n
kn: ರಷ್ಟು ತಾಳವನ್ನು ಬದಲಾಹಿಸು %n

en: change volume by %n
kn: ರಷ್ಟು ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಹಿಸು %n

en: change x by %n
kn: x ಅನ್ನು %n ಗೆ ಬದಲಾಹಿಸು

en: change y by %n
kn: y ಅನ್ನು %n ಗೆ ಬದಲಾಹಿಸು

en: clear
kn: ಅಳಿಸು

en: clear graphic effects
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಅಳಿಸು

en: color %C is touching %C?
kn: %C ಬಣ್ಣ %C ಅನ್ನು ಮುಟ್ಟಿದಾಗ

en: control
kn: ಹಿಡಿತ

en: costume #
kn: ಉಡುಪು #

en: direction
kn: ದಿಕ್ಕು

en: distance to %m
kn: %m ಗೆ ಅಂತರ

en: else
kn: ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ

en: forever
kn: ಯವಾಗಲು

en: forever if %b
kn: ಒಂದುವೇಳೆ %b ಯವಾಗಲು

en: glide %n secs to x:%n y:%n
kn: %n ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ x:%n y:%n ರಷ್ಟು ಸರಿ

en: go back %n layers
kn: %n ಪದರಗಳು ಹಿಂದೆ ಹೋಗು

en: go to %m
kn: %m ಗೆ ಹೋಗು

en: go to front
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗು

en: go to x:%n y:%n
kn: x:%n y:%n ಗೆ ಹೋಗು

en: hide
kn: ಬಚ್ಚಿಡು

en: if %b
kn: ಒಂದುವೇಳೆ %b

en: if on edge, bounce
kn: ಒಂದುವೇಳೆ ಕೊನೆಗೆ ಹೋದಾಗ ಜಿಗಿ

en: key %k pressed?
kn: %k ಕೀ ಒತ್ತಿದರೆ?

en: looks
kn: ಕಾಣುವುದು

en: loud?
kn: ಧ್ವನಿ?

en: loudness
kn: ಧ್ವನಿಯುಕ್ತ

en: motion
kn: ಚಲನೆ

en: mouse down?
kn: ಮೌಸ್ ಒತ್ತಿದಾಗ?

en: mouse x
kn: ಮೌಸ್ x

en: mouse y
kn: ಮೌಸ್ y

en: move %n steps
kn: %n ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ ಹೋಗು

en: next background
kn: ಮುಂದಿನ ಹಿಂದಣ

en: next costume
kn: ಮುಂದಿನ ಉಡುಪು

en: not %b
kn: %b ಅಲ್ಲ

en: pen
kn: ಲೇಖಣಿ

en: pen down
kn: ಲೇಖಣಿಯುಕ್ತ

en: pen up
kn: ಲೇಖಣಿಮುಕ್ತ

en: pick random %n to %n
kn: %n ನಿಂದ %n ವರೆಗೂ ಎಷ್ಟನ್ನಾದರೂ ಆಯ್ದುಕೊ

en: play drum %D for %n beats
kn: %D ಲಯದಲ್ಲಿ %n ಡೋಲು ಬಾರಿಸು

en: play note %N for %n beats
kn: %N ಲಯದಲ್ಲಿ %n ಸಂಗಿತದಸ್ವರ ಕೇಳಿಸು

en: play sound %S
kn: %S ಶಬ್ಧ ಕೇಳಿಸು

en: play sound %S until done
kn: %S ಆಗುವವರೆಗೂ ಶಬ್ಧ ಕೇಳಿಸು

en: point in direction %d
kn: %d ಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿಡು

en: point towards %m
kn: %m ಯ ಕಡೆ ಇಡು

en: repeat %n
kn: %n ಮರುಕಳಿಸು

en: repeat until %b
kn: %b ವರೆಗೂ ಮರುಕಳಿಸು

en: reset timer
kn: ಸಮಯಸೂಚಕವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸು

en: rest for %n beats
kn: %n ಲಯವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: round %n
kn: %n ಸರಿಮಾಡು

en: say %s
kn: %s ಎಂದು ಹೇಳು

en: say %s for %n secs
kn: %s ಎಂದು %n ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಹೇಳು

en: sensing
kn: ಗ್ರಹಿಸುವುದು

en: sensor %h?
kn: %h ಗ್ರಹಿಕೆ?

en: set %g effect to %n
kn: %g ಪರಿಣಾಮವನ್ನು %n ಗೆ ಹೊಂದಿಸು

en: set %v to %n
kn: %v ಯನ್ನು %n ಗೆ ಹೊಂದಿಸು

en: set instrument to %I
kn: %I ಗೆ ವಾದ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: set pen color to %c
kn: %c ಗೆ ಲೇಖಣಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: set pen color to %n
kn: %n ಗೆ ಲೇಖಣಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: set pen shade to %n
kn: %n ರಷ್ಟಕ್ಕೆ ಲೇಖಣಿ ನೆರಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: set pen size to %n
kn: %n ರಷ್ಟಕ್ಕೆ ಲೇಖಣಿ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: set size to %n%
kn: %n% ರಷ್ಟಕ್ಕೆ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: set tempo to %n bpm
kn: %n bpm ಗೆ ಲಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: set volume to %n%
kn: %n% ಗೆ ಶಬ್ಧವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: set x to %n
kn: x ಅನ್ನು %n ಗೆ ಹೊಂದಿಸು

en: set y to %n
kn: y ಅನ್ನು %n ಗೆ ಹೊಂದಿಸು

en: show
kn: ತೋರಿಸು

en: size
kn: ಗಾತ್ರ

en: sound
kn: ಶಬ್ಧ

en: stamp
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: stop all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: stop all sounds
kn: ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ಧಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: stop script
kn: ಆಜ್ಞೆ ನಿಲ್ಲಿಸು

en: switch to background %l
kn: %l ಗೆ ಹಿಂದಣವನ್ನು ಬದಲಾಹಿಸು

en: switch to costume %l
kn: %l ಉಡುಪಿಗೆ ಬದಲಾಹಿಸು

en: tempo
kn: ತಾಳ

en: think %s
kn: %s ಎಂದು ಯೋಚಿಸು

en: think %s for %n secs
kn: %s ಎಂದು %n ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಯೋಚಿಸು

en: timer
kn: ಸಮಯಸೂಚಕ

en: touching %m?
kn: %m ಮುಟ್ಟಿದರೆ?

en: touching color %C?
kn: %C ಬಣ್ಣವನ್ನು ಮುಟ್ಟಿದರೆ?

en: turn %n degrees
kn: %n ಡಿಗ್ರಿಯಷ್ಟು ತಿರುಗು

en: variables
kn: ಪರಿವರ್ತನೆಗಳು

en: volume
kn: ಶಬ್ಧ

en: wait %n secs
kn: %n ಸೆಕೆಂಡುಗಳಷ್ಟು ಕಾಯಬೇಕು

en: wait until %b
kn: %b ವರೆಗೂ ಕಾಯಬೇಕು

en: when %k key pressed
kn: %k ಕೀ ಒತ್ತಿದಾಗ

en: when %m clicked
kn: %m ಒತ್ತಿದಾಗ

en: when I receive %e
kn: %e ಅನ್ನು ಪಡೆದಾಗ

en: x position
kn: x ಸ್ಥಾನ

en: y position
kn: y ಸ್ಥಾನ

en: 1 script
kn: 1 ಆಜ್ಞೆ

en: About Scratch
kn: ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಚ್ ಬಗ್ಗೆ

en: About this project:
kn: ಈ ಯೋಜನೆ ಬಗ್ಗೆ

en: abs
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕ

en: and
kn: ಮತ್ತು

en: background
kn: ಹಿಂದಣ

en: backgrounds
kn: ಹಿಂದಣಗಳು

en: Backgrounds
kn: ಹಿಂದಣಗಳು

en: brightness
kn: ಪ್ರಕಾಶಮಾನ

en: Brush size:
kn: ಕುಂಚದ ಗಾತ್ರ :

en: button
kn: ಒತ್ತುಗುಂಡಿ

en: button pressed
kn: ಒತ್ತುಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ

en: can rotate
kn: ತಿರುಗಿಸಬಹುದು

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಮಾಡು

en: Choose a folder
kn: ಫೋಲ್ಡರನ್ನು ಆರಿಸು

en: Choose new sprite from file
kn: ಫೈಲ್-ನಿಂದ ಹೊಸ ಸ್ಪ್ರೈಟನ್ನು ಆರಿಸು

en: clean up
kn: ನಾಜೂಕು ಮಾಡು

en: Clear
kn: ಅಳಿಸು

en: Clear canvas
kn: ಜಾಗವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: close port
kn: ಬಿರಟೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Compress Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Compress Sounds
kn: ಶಬ್ಧಗಳನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Compress sounds and images
kn: ಶಬ್ಧಗಳು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Computer
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟರ್

en: connected
kn: ಜೋಡಿಸಿದೆ

en: Connecting to
kn: ಗೆ ಜೋಡಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Copy
kn: ಪ್ರತಿ

en: costume
kn: ಉಡುಪು

en: costumes
kn: ಉಡುಪುಗಳು

en: Costumes
kn: ಉಡುಪುಗಳು

en: Could not read
kn: ವಾಚಿಸಲಿಲ್ಲ

en: Could not write file
kn: ಉಳಿಸಲಿಲ್ಲ

en: Create account
kn: ಖಾತೆ ತೆರೆ

en: Create an empty project
kn: ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Data sent. Waiting for response...
kn: ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ

en: delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Delete a variable
kn: ಪರಿವರ್ತನೆ ಅಳಿಸು

en: Delete this costume
kn: ಈ ಉಡುಪನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Delete this sound
kn: ಈ ಶಬ್ಧವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Documents
kn: ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ಸ್

en: don't rotate
kn: ತಿರುಗಬೇಡ

en: down
kn: ಕೆಳಗೆ

en: down arrow
kn: ಕೆಳ ಒತ್ತುಗುಂಡಿ

en: draggable on website?
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಸರಿಸಬಹುದು?

en: duplicate
kn: ಪ್ರತಿ

en: Duplicate
kn: ಪ್ರತಿ

en: edge
kn: ಕೊನೆ

en: Edit
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಕಲನ

en: Ellipse tool (draw outlined or filled ellipse or circle)
kn: ಅಂಡಾಕೃತಿ ಉಪಕರಣ (ಹೊರರೇಖಾ ಅಥವಾ ತುಂಬಿಸಿದ)

en: Enter presentation mode
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಾಡು

en: Eraser
kn: ಒರಸು

en: Eraser size
kn: ಒರೆಸುವ ಗಾತ್ರ

en: Exit presentation mode
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ನಿಲ್ಲಿಸು

en: export
kn: ರಪ್ತು

en: Export Background
kn: ಹಿಂದಣವನ್ನು ರಪ್ತುಮಾಡು

en: Export Costume
kn: ಉಡುಪನ್ನು ರಪ್ತುಮಾಡು

en: Export failed
kn: ರಪ್ತು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Export Sound
kn: ಶಬ್ಧವನ್ನು ರಪ್ತುಮಾಡು

en: Export Sprite
kn: ಸ್ಪ್ರ್ಯೆಟನ್ನು ರಪ್ತುಮಾಡು

en: export this sprite
kn: ಈ ಸ್ಪ್ರ್ಯೆಟನ್ನು ರಪ್ತುಮಾಡು

en: Extras menu
kn: ಇತರೆಯ ಪಟ್ಟಿ

en: Eyedropper tool (select a color)
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸುವ ಉಪಕರಣ

en: Failed:
kn: ಆಗಲಿಲ್ಲ:

en: false
kn: ತಪ್ಪು

en: File not found
kn: ತಪ್ಪು

en: Fill tool (fill areas with color or gradient)
kn: ತುಂಬಿಸುವ ಉಪಕರಣ (ಬಣ್ಣ ಅಥವಾ ಬಣ್ಣದ ಏರಿಳಿತ)

en: fisheye
kn: ಮತ್ಸ್ಯ ನೋಟ

en: Flash blocks (fast)
kn: ಹೊಳೆಯುವ ಇಟ್ಟಿಗೆಗಳು (ಜೋರಾಗಿ)

en: Flash blocks (slow)
kn: ಹೊಳೆಯುವ ಇಟ್ಟಿಗೆಗಳು (ನಿಧಾನವಾಗಿ)

en: Flip horizontally
kn: ಸಮಾಂತರವಾಗಿ ಬದಲಿಸು

en: Flip vertically
kn: ಲಂಬಾಂತರವಾಗಿ ಬದಲಿಸು

en: For all sprites
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪ್ರ್ಯೆಟ್-ಗಳಿಗೂ

en: For this sprite only
kn: ಈ ಸ್ಪ್ರ್ಯೆಟ್-ಗೆ ಮಾತ್ರ

en: Get surprise sprite
kn: ಹೊಸ ಸ್ಪ್ರ್ಯೆಟನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊ

en: Get the last thing deleted
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಸರಿಮಾಡು

en: ghost
kn: ಭೂತ

en: grab screen region for new costume
kn: ಹಿಂದಣದ ಜಾಗವನ್ನು ಹೊಸ ಉಡುಪಿಗಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊ

en: grab screen region for new sprite
kn: ಹಿಂದಣದ ಜಾಗವನ್ನು ಹೊಸ ಸ್ಪ್ರ್ಯೆಟ್-ಗಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊ

en: Grow
kn: ದೊಡ್ಡದಾಗು

en: Grow sprite
kn: ಸ್ಪ್ರ್ಯೆಟ್ ದೊಡ್ಡದಾಗು

en: Hello!
kn: ಹೆಲೋ

en: help
kn: ಸಹಾಯ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: High (biggest)
kn: ಹೆಚ್ಚು

en: Hmm...
kn: ಹಮ್...

en: Images compressed
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Import
kn: ಆಮದು

en: Import an image on top of your current canvas
kn: ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿಕೊ

en: Import Background
kn: ಹಿಂದಣವನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿಕೊ

en: Import Costume
kn: ಉಡುಪನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿಕೊ

en: Import Image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿಕೊ

en: Import Project
kn: ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿಕೊ

en: Import Sound
kn: ಶಬ್ಧವನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿಕೊ

en: Incompatible Scratch file format
kn: ತಪ್ಪಾದ ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಚ್ ಫೈಲ್-ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Is the folder read-only?
kn: ಈ ಫೋಲ್ಡರ್ ನೋಡುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರ?

en: JPEG Quality (10-100)?
kn: JPEG ಗುಣಮಟ್ಟ (1-100)

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: large readout
kn: ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಕಾಣಿಸು

en: left
kn: ಎಡ

en: left arrow
kn: ಎಡ ಒತ್ತುಗುಂಡಿ

en: light
kn: ಬೆಳಕು

en: Line tool (draw lines)
kn: ರೇಖೆಯನ್ನು ರಚಿಸು

en: Low
kn: ಕಡಿಮೆ

en: Lowest (smallest)
kn: ಕಡಿಮೆಯಾದ

en: Make a variable
kn: ಪರಿವರ್ತನೆ ಮಾಡು

en: Max:
kn: ಗರಿಷ್ಟ:

en: meow
kn: ಮಿಯವ್

en: Message name:
kn: ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರು:

en: Min:
kn: ಕನಿಷ್ಟ:

en: mod
kn: ಶೇಷ

en: more
kn: ಹೆಚ್ಚು

en: More tags:
kn: ಹೆಚ್ಚು ಗುರುತುಚೀಟಿಗಳು

en: mosaic
kn: ತುಂಡುಗಳು

en: mouse x:
kn: ಮೌಸ್ x:

en: mouse y:
kn: ಮೌಸ್ y:

en: mouse-pointer
kn: ಮೌಸ್

en: Move
kn: ಚಲಿಸು

en: Music
kn: ಸಂಗೀತ

en: new
kn: ಹೊಸ

en: New
kn: ಹೊಸ

en: New background:
kn: ಹೊಸ ಹಿಂದಣ:

en: New costume:
kn: ಹೊಸ ಉಡುಪು:

en: New Filename:
kn: ಹೊಸ ಫೈಲ್-ಹೆಸರು:

en: New sound:
kn: ಹೊಸ ಶಬ್ಧ:

en: New Sprite
kn: ಹೊಸ ಸ್ಪ್ರೈಟ್

en: No
kn: ಬೇಡ

en: No MIDI ports currently available.
kn: ಮಿಡಿ-ಬಿರಟೆಗಳು ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: No motion blocks
kn: ಚಲಿಸುವ-ಇಟ್ಟಿಗೆಗಳು ಇಲ್ಲ

en: No serial ports found
kn: ಸಿರಿಯಲ್-ಬಿರಟೆಗಳು ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: No variables.
kn: ಪರಿವರ್ತನೆಗಳು ಇಲ್ಲ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: normal readout
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣಿಸು

en: Off
kn: ನಿಲ್ಲಿಸು

en: OK
kn: ಸರಿ

en: On
kn: ಚಲಿಸು

en: only face left-right
kn: ಎಡ-ಬಲ ಮುಖ ಮಾತ್ರಮಾಡು

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Open a Scratch project
kn: ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಚ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Open Project
kn: ಯೋಜೆನೆ ತೆರೆ

en: or
kn: ಅಥವಾ

en: Paint
kn: ಚಿತ್ರ ಬರೆ

en: Paint Editor
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಕಲನ

en: Paint new sprite
kn: ಹೊಸ ಸ್ಪ್ರೈಟನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸು

en: Paintbrush
kn: ಚಿತ್ರ-ಕುಂಚ

en: Password:
kn: ಗುರುತುಪದ:

en: Percent? (100 gives original size)
kn: ಶೇಖಡ?

en: Pictures
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: pixelate
kn: ಚಿತ್ರಬಿಂಬಿಸು

en: play
kn: ಚಲಿಸು

en: Please enter a number
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬರೆ

en: pop
kn: ಪಾಪ್

en: Position the cross-hair to set the rotation center
kn: ತಿರಗುವ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವನ್ನು ಆರಿಸುಕೊ

en: Preparing project...
kn: ಯೋಜನೆ ಸಿದ್ದವಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Project author:
kn: ಯೋಜನೆಕಾರರು:

en: Project name
kn: ಯೋಜನೆ ಹೆಸರು

en: Project Notes
kn: ಯೋಜನೆ ಬರಹ

en: Project notes
kn: ಯೋಜನೆ ಬರಹ

en: Project uploaded.
kn: ಯೋಜನೆ ಹೇರಿಸಿದೆ

en: Projects
kn: ಯೋಜನೆಗಳು

en: record
kn: ಧ್ವನಿ ಗ್ರಹಣ

en: Record
kn: ಧ್ವನಿ ಗ್ರಹಣ

en: recording
kn: ಧ್ವನಿ

en: Rectangle tool (draw outlined or filled rectangle or square)
kn: ಆಯುತ ಉಪಕರಣ (ಹೊರರೇಖಾ ಅಥವಾ ತುಂಬಿಸಿದ)

en: Redo
kn: ಮತ್ತೆ ಮಾಡು

en: Remove viewer from stage
kn: ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆ ನೋಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: resistance
kn: ಪ್ರತಿರೋಧಕ

en: right
kn: ಬಲ

en: right arrow
kn: ಬಲ ಒತ್ತುಗುಂಡಿ

en: Rotate clock-wise
kn: ಬಲಗಡೆ ತಿರುಗು

en: Rotate counter-clock-wise
kn: ಎಡಗಡೆ ತಿರುಗು

en: Rotation degrees?
kn: ಡಿಗ್ರಿಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುಗುವಿಕೆ

en: Save
kn: ಉಳಿಸು

en: Save a copy of the current project
kn: ಈ ಯೋಜನೆಯ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save As
kn: ಎಂದು ಉಳಿಸು

en: Save failed
kn: ಉಳಿಸಲಿಲ್ಲ

en: save picture of scripts
kn: ಆಜ್ಞೆಗಳ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: save picture of stage...
kn: ವೇದಿಕೆಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು...

en: Save Project
kn: ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save Scripts Snapshot
kn: ಆಜ್ಞೆಗಳ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save Stage Shot
kn: ವೇದಿಕೆಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save the current project
kn: ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save the current project?
kn: ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸು?

en: Scripts
kn: ಆಜ್ಞೆಗಳು

en: select serial/USB port
kn: ಸಿರಿಯಲ್/ಯು.ಎಸ್.ಬಿ ಬಿರಟೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊ

en: Select tool (move, modify, or delete selection)
kn: ಆರಿಸುವ ಉಪರಕಣ (ಚಲಿಸು, ಬದಲಾವಣೆ ಅಥವಾ ಅಳಿಸು)

en: Set rotation center
kn: ತಿರಗುವ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Set Single Stepping
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಂತವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: set slider min and max
kn: ಜಾರುಕದ ಗರಿಷ್ಟ-ಕನಿಷ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Share
kn: ಹಂಚು

en: Share This Project Online
kn: ಈ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊ

en: show ScratchBoard watcher
kn: ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಚ್-ಬೋರ್ಡ್ ನೀರಿಕ್ಷಕವನ್ನು ತೊರಿಸು

en: Shrink
kn: ಮುದುಡು

en: Shrink sprite
kn: ಸ್ಪ್ರೈಟ್ ಮುದುಡಿಕೊ

en: Single-step speed?
kn: ಪ್ರತಿಹಂತದ ವೇಗ

en: slider
kn: ಜಾರಕ

en: Slider range:
kn: ಜಾರಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿ:

en: Sound quality:
kn: ಶಬ್ಧ ಗುಣಮಟ್ಟ:

en: Sound Recorder
kn: ಧ್ವನಿ ಗ್ರಹಕ

en: Sounds
kn: ಶಬ್ಧಗಳು

en: Sounds compressed
kn: ಶಬ್ಢಗಳು ಕುಗ್ಗಿದೆ

en: space
kn: ಜಾಗ

en: Sprite
kn: ಸ್ಪ್ರೈಟ್

en: sqrt
kn: ವರ್ಗಮೂಲ

en: Stage
kn: ವೇದಿಕೆ

en: Stage selected:
kn: ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿದೆ:

en: Stamp tool (select area, then stamp copies of it)
kn: ಪ್ರತಿ ಉಪಕರಣ (ಜಾಗವನ್ನು ಆರಿಸುಕೊ ನಂತರ ಇದರ ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊ)

en: Start green flag scripts
kn: ಹಸಿರು ಬಣ್ಣ ಬಾವುಟದ ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಚಲಿಸು

en: Start Single Stepping
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಂತವನ್ನು ಚಲಿಸು

en: stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Stop everything
kn: ಎಲ್ಲಾವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Stop Single Stepping
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಂತವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Switch colors
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಾಹಿಸು

en: Tags:
kn: ಗುರುತುಚೀಟಿಗಳು:

en: Text tool (edit text layer)
kn: ಅಕ್ಷರ ಉಪಕರಣ (ಅಕ್ಷರ ಸಂಕಲನ)

en: true
kn: ಸರಿ

en: Turbo speed
kn: ಅತಿ-ವೇಗ

en: turn into new sprite
kn: ಹೊಸ ಸ್ಪ್ರೈಟ್-ಗೆ ಬದಲಿಸು

en: Undo
kn: ಮಾಡ ಬೇಡ

en: up
kn: ಮೇಲೆ

en: up arrow
kn: ಮೇಲೆ ಒತ್ತುಗುಂಡಿ

en: Upload succeeded!
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ!

en: Upload to Scratch Server
kn: ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಚ್-ಸರ್ವರ್-ನಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮಾಡು

en: Uploading
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Variable name?
kn: ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಹೆಸರು?

en: View on stage
kn: ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆ ನೋಡು

en: whirl
kn: ತಿರುಗು

en: Write Multiple Project Summaries
kn: ಯೋಜನೆಯ ಬಹು ಸರಾಂಶಗಳನ್ನು ಬರೆ

en: Write Project Summary
kn: ಯೋಜನೆಯ ಸರಾಂಶವನ್ನು ಬರೆ

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: Your project is now online at
kn: ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿದೆ

en: Your Scratch website login name:
kn: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಚ್-ಅಂತರ್ಜಾಲದ ಹೆಸರು:

en: Zoom in
kn: ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ತೋರಿಸು

en: Zoom out
kn: ಚಿಕ್ಕದಾಗಿ ತೋರಿಸು
