shepherd 0.5.0-pre1 - en to ta translation catalogue (58 entries)

note: TRANSLATORS: Strings occasionally contain escape sequences starting with '~' (tilde).  For example, '~a' corresponds to '%s' in C printf syntax and '~%' corresponds to '\n'.  These must be preserved as is. See <https://www.gnu.org/software/guile/manual/html_node/Formatted-Output.html> for more info.
en: service '~a' could not be found
ta: '~a' ஊழியம் கிடைக்கவில்லை

en: service '~a' does not have an action '~a'
ta: '~a' ஊழியத்தில் '~a' என்னும் செயல் இல்லை

en: something went wrong: ~s
ta: ஏதோத் தவறாக நடந்தது: ~s

en: Started:
ta: தொடங்கப்பட்டது:

en: Stopped:
ta: நிறுத்தப்பட்டது:

en: Status of ~a:~%
ta: ~a வின் நிலை:~%

en:   It is started.~%
ta:   இதுத் தொடங்கப்பட்டது.~%

en:   It is stopped.~%
ta:   இது நிறுத்தப்பட்டது.~%

en:   It is enabled.~%
ta:   இதுக் கணினித் தொடங்கும்பொழுது தொடங்கப்படும்.~%

en:   It is disabled.~%
ta:   இதுக் கணினித் தொடங்கும்பொழுது தொடங்கப்படாது.~%

en:   Provides ~a.~%
ta:   இது ~a யை வழங்குகிறது.~%

en:   Requires ~a.~%
ta:   இதற்கு ~a தேவை.~%

en:   Conflicts with ~a.~%
ta:   இது ~a வுடன் முரண்படுகிறது.~%

en: failed to start service ~a
ta: ~a ஊழியத்தைத் தொடங்க இயலவில்லை

en: ACTION SERVICE [ARG...]
ta: <செயல்> <ஊழியம்> [<செயலுருபு>...]

en: FILE
ta: <கோப்பு>

en: send commands to FILE
ta: கட்டளைகளைக் <கோப்பிற்கு> அனுப்பு

en: Usage: herd ACTION [SERVICE [OPTIONS...]]~%
ta: பயன்பாடு: herd <செயல்> [<ஊழியம்> [<செயல்மாற்றிகள்>...]]~%

en: Assertion ~a failed.
ta: உறுதிப்படுத்தல் ~a தோல்வியுற்றது.

en: Service ~a is already running.
ta: ~a ஊழியம் ஏற்கனவே இயங்கிக்கொண்டிருக்கிறது.

en: Service ~a is currently disabled.
ta: ~a ஊழியம் கணினித் தொடங்கும்பொழுது தொடங்கப்படாது.

en: Service ~a conflicts with running services ~a.
ta: ~a ஊழியம் இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் ~a ஊழியங்களுடன் முரண்படுகிறது.

en: Service ~a has been started.
ta: ~a ஊழியம் தொடங்கப்பட்டது.

en: Service ~a could not be started.
ta: ~a ஊழியத்தைத் தொடங்க இயலவில்லை.

en: Service ~a is not running.
ta: ~a ஊழியம் இயங்கிக்கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Service ~a pending to be stopped.
ta: ~a ஊழியம் நிறுத்தப்படும் நிலுவையிலுள்ளது.

en: Service ~a could not be stopped.
ta: ~a ஊழியத்தை நிறுத்தமுடியவில்லை.

en: Service ~a has been stopped.
ta: ~a ஊழியம் நிறுத்தப்பட்டது.

en: Unknown keyword.  Try 'doc root help'.
ta: அறியப்படாச் சிறப்புச் சொல். 'doc root help' இட்டுப் பார்க்கவும்.

en: No service provides ~a.
ta: எவ்வூழியமும் ~a யை வழங்குவதில்லை.

en: warning: 'waitpid' ~a failed unexpectedly: ~a
ta: எச்சரிக்கை: 'waitpid' ~a எதிர்பாராது தோல்வியுற்றது: ~a

en: Service ~a terminated.
ta: ~a ஊழியம் நிறுத்தப்பட்டது.

en: Unloading all optional services: '~a'...
ta: கட்டாயமில்லாத அனைத்து ஊழியங்களும் இறக்கப்படுகின்றன: '~a'...

en: Done.
ta: முடிந்தது.

en: Removing service '~a'...
ta: '~a' ஊழியம் நீக்கப்படுகிறது...

en: Loading ~a.
ta: ~a ஏற்றப்படுகிறது.

en: PID ~a (~a) is dead!
ta: செயலாக்கம் ~a (~a) முடங்கியது!

en: Exiting shepherd...
ta: shepherd வெளியேறுகிறது...

en: Halting...
ta: நிறுத்தப்படுகிறது...

en: Shutting down...
ta: இயக்கம் நிறுத்தப்படுகிறது...

en: Evaluating user expression ~a.
ta: ~a பயனர் கோவை கணிக்கப்படுகிறது.

en: Running as PID 1, so not daemonizing.
ta: செயலாக்கம் 1 ஆக இயக்கப்படுகிறது. அதனால் மறைசெயலாக்கமாக ஆக்கவில்லை.

en: You must be kidding.
ta: என்ன விளையாடுகிறாயா?

en: undocumented option
ta: ஆவணப்படுத்தப்படாச் செயல்மாற்றி

en: display version information and exit
ta: பதிப்பு விவரத்தைக் காண்பித்துவிட்டு வெளியேறு

en: display short usage message and exit
ta: சுருக்கமான பயன்பாட்டுச் செய்தியைக் காண்பித்துவிட்டு வெளியேறு

en: display this help and exit
ta: இவ்வுதவிச் செய்தியைக் காண்பித்துவிட்டு வெளியேறு

en:  [OPTIONS...]
ta:  [செயல்மாற்றிகள்...]

en: Unknown option: `--~a'.
ta: அறியப்படாச் செயல்மாற்றி: `--~a'.

en: Try `--help'.
ta: `--help' போட்டுப் பார்க்கவும்.

en: Unknown option: `-~a'.
ta: அறியப்படாச் செயல்மாற்றி: `-~a'.

en: Argument required by `-~a'.
ta: `-~a' க்குச் செயலுருபு தேவை.

en: don't ensure that the setup is secure
ta: அமைப்பு பாதுகாப்பானதென்று உறுதி செய்யாதே

en: log actions in FILE
ta: செயல்களைக் <கோப்பில்> குறிப்பிடு

en: read configuration from FILE
ta: அமைவடிவத்தைக் <கோப்பிலிருந்துப்> படி

en: Rebooting...
ta: மறுஇயக்கப்படுகிறது...

en: Invalid command.
ta: ஏற்கத்தகாக் கட்டளை.

en: invalid command line
ta: ஏற்கத்தகாக் கட்டளை வரி
