shotwell-0.15 - en to mr translation catalogue (877 entries)

en: Event %s
mr: घटना %s

en: Cameras
mr: कॅमेराज्

en: Camera
mr: कॅमेरा

en: Unable to unmount camera.  Try unmounting the camera from the file manager.
mr: कॅमेरा माउंट अशक्य करणे अशक्य.  फाइल व्यवस्थापकपासून कॅमेरा माउंट अशक्य करायचा प्रयत्न करा.

en: Hide photos already imported
mr: आधिपासूनच आयात केलेले छायाचित्र लपवा

en: Only display photos that have not been imported
mr: फक्त आयात न केलेले छायाचित्र दाखवा

en: Starting import, please wait...
mr: आयात सुरू करत आहे, कृपया थांबा...

en: _Titles
mr: शीर्षक (_T)

en: Display the title of each photo
mr: प्रत्येक छायाचित्राचे शीर्षक दाखवा

en: Import _Selected
mr: आयात नीवडले (_S)

en: Import the selected photos into your library
mr: नीवडलेल्या छायाचित्रांना लाइब्ररिमध्ये आयात करा

en: Import _All
mr: सर्व आयात करा (_A)

en: Import all the photos into your library
mr: सर्व छायाचित्रांना लाइब्ररिमध्ये आयात करा

en: Shotwell needs to unmount the camera from the filesystem in order to access it.  Continue?
mr: शॉटवेलला फाइलप्रणालीपासून कॅमराला माउंट अशक्य करण्याची आवश्यकता आहे.  पुढे जायचे?

en: _Unmount
mr: माऊंट अशक्य करा (_U)

en: Please unmount the camera.
mr: कृपया कॅमेराला माउंट अशक्य करा.

en: The camera is locked by another application.  Shotwell can only access the camera when it's unlocked.  Please close any other application using the camera and try again.
mr: कॅमेरा इतर ॲप्लिकेशनतर्फे कुलूपबंद आहे.  कुलूपबंद असल्यावरच शॉटवेल कॅमेराकरीता प्रवेश प्राप्त करू शकतो.  कृपया कॅमेराचा वापर करून इतर कोणतेहि ॲप्लिकेशन बंद करा व पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Please close any other application using the camera.
mr: कॅमेराचा वापर करून कृपया इतर कोणतेहि ॲप्लिकेशन बंद करा.

en: Unable to fetch previews from the camera:
    %s
mr: कॅमेरापासून पूर्वावलोकन प्राप्त करणे अशक्य:
    %s

en: Unmounting...
mr: माउंट अशक्य करत आहे...

en: Fetching photo information
mr: छायाचित्र माहिती प्राप्त करत आहे

en: Fetching preview for %s
mr: %s करीता पूर्वावलोकन प्राप्त करत आहे

en: Unable to lock camera: %s
mr: कॅमेरा: %s कुलूपबंद करत आहे

en: Delete this photo from camera? | Delete these %d photos from camera?
mr[0]: कॅमेरापासून हे छायाचित्र नष्ट करायचे?
mr[1]: कॅमेरापासून हे %d छायाचित्र नष्ट करायचे?

en: Delete this video from camera? | Delete these %d videos from camera?
mr[0]: कॅमेरातून हे व्हिडिओ नष्ट करायचे?
mr[1]: कॅमेरातून हे %d व्हिडिओ नष्ट करायचे?

en: Delete this photo/video from camera? | Delete these %d photos/videos from camera?
mr[0]: ह्या छायाचित्र/व्हिडिओला कॅमेराऱ्यातून नष्ट करायचे?
mr[1]: ह्या %d छायाचित्र/व्हिडिओला कॅमेराऱ्यातून नष्ट करायचे?

en: Delete these files from camera? | Delete these %d files from camera?
mr[0]: कॅमेरापासून ह्या फाइल्स् नष्ट करायचे?
mr[1]: कॅमेरापासून ह्या %d फाइल्स् नष्ट करायचे?

en: _Keep
mr: जपवून ठेवा (_K)

en: Removing photos/videos from camera
mr: कॅमेरापासून छायाचित्र/व्हिडिओज् काढून टाकत आहे

en: Unable to delete %d photo/video from the camera due to errors. | Unable to delete %d photos/videos from the camera due to errors.
mr[0]: त्रुटींमुळे कॅमेरापासून %d छायाचित्र/व्हिडिओ नष्ट करणे अशक्य.
mr[1]: त्रुटींमुळे कॅमेरापासून %d छायाचित्र/व्हिडिओ नष्ट करणे अशक्य.

en: S_lideshow
mr: स्लाइडशो (_l)

en: Play a slideshow
mr: स्लाइडशो दाखवा

en: Export Photo/Video
mr: छायाचित्र/व्हिडिओ एक्सपोर्ट करा

en: Export Photos/Videos
mr: छायाचित्र/व्हिडिओ एक्सपोर्ट करा

en: Export Photo
mr: छायाचित्र एक्सपोर्ट करा

en: Export Photos
mr: छायाचित्र एक्सपोर्ट करा

en: Rotating
mr: फिरवत आहे

en: Undoing Rotate
mr: फिरवणे पूर्ववत् करत आहे

en: Flipping Horizontally
mr: आडवे पलटी करा

en: Undoing Flip Horizontally
mr: आडवे पलटवणे पूर्ववत् करा

en: Flipping Vertically
mr: उभेरित्या पलटवत आहे

en: Undoing Flip Vertically
mr: उभेरित्या पलटवणे पूर्ववत् करत आहे

en: Any text
mr: कोणतेहि मजकूर

en: Title
mr: शीर्षक

en: Tag
mr: टॅग

en: Event name
mr: इव्हेंट नाव

en: File name
mr: फाइल नाव

en: Media type
mr: मिडिया प्रकार

en: Flag state
mr: प्लॅग स्तर

en: Rating
mr: रेटिंग

en: Date
mr: दिनांक

en: contains
mr: समाविष्टीत

en: is exactly
mr: हुबेहुब

en: starts with
mr: सुरू होते

en: ends with
mr: समाप्त होते

en: does not contain
mr: समाविष्ट नाही

en: is not set
mr: सेट केले नाही

en: any photo
mr: कोणतेहि फोटो

en: a raw photo
mr: रॉ फोटो

en: a video
mr: व्हिडिओ

en: flagged
mr: फ्लॅग केले

en: not flagged
mr: फ्लॅग केले नाही

en: and higher
mr: व जास्त

en: only
mr: फक्त

en: and lower
mr: व कमी

en: is after
mr: नंतर

en: is before
mr: अगोदर

en: is between
mr: मध्ये आहे

en: and
mr: व

en: any
mr: कोणतेहि

en: all
mr: सर्व

en: none
mr: काहिच नाही

en: Saved Searches
mr: साठवलेले शोध

en: Ne_w Saved Search...
mr: नवीन साठवलेला शोध (_w)...

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please use the latest version of Shotwell.
mr: तुमची छायाचित्र लाइब्ररि शॉटवेलच्या या आवृत्तीसह सहत्व नाही. शॉटवेल %s (स्किमा %d) तर्फे निर्माण केले नाही, असे आढळते.  हि आवृत्ती %s (schema %d) आहे.  कृपया शॉटवेलच्या दुसऱ्या आवृत्तीचा वापर करा.

en: Shotwell was unable to upgrade your photo library from version %s (schema %d) to %s (schema %d).  For more information please check the Shotwell Wiki at %s
mr: आवृत्ती %s (स्किमा %d) पासून %s (स्किमा %d) करीता शॉटवेल छायाचित्र लाइब्ररि सुधारित करण्यास अशक्य.  अधिक माहितीकरीता %s येथे कृपया शॉटवेल विकि तपासा

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please clear your library by deleting %s and re-import your photos.
mr: तुमची छायाचित्र लाइब्ररि शॉटवेलच्या ह्या आवृत्तीसह सहत्व नाही. हे शॉटवेल %s (स्किमा %d) तर्फे निर्मीत आहे, असे आढळते.  हि आवृत्ती %s (स्किमा %d) आहे.  कृपया %s नष्ट करून लाइब्ररि नष्ट करा व छायाचित्र पुनः आयात करा.

en: Unknown error attempting to verify Shotwell's database: %s
mr: शॉटवेलचे डाटाबेस: %s याची तपासणी करतेवेळी अपरिचीत त्रुटी आढळली

en: Loading Shotwell
mr: शॉटवेल लोड करत आहे

en: Path to Shotwell's private data
mr: शॉटवेलच्या वैयक्तिक डाटाकरिता मार्ग

en: DIRECTORY
mr: डिरेक्ट्री

en: Do not monitor library directory at runtime for changes
mr: बदलकरिता रनटाइमवेळी लाइब्ररि डिरेक्ट्री मॉनिटर करू नका

en: Don't display startup progress meter
mr: स्टार्टअप प्रगती मिटिर दाखवू नका

en: Show the application's version
mr: ॲप्लिकेशनची आवृत्ती दाखवा

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
mr: उपलब्ध आदेश ओळ पर्यायांची संपूर्ण सूची पहाण्याकरीता '%s --help' चालवा.

en: Today
mr: आज

en: Yesterday
mr: काल

en: Title:
mr: शीर्षक:

en: Items:
mr: d घटके:

en: %d Event | %d Events
mr[0]: %d इव्हेंट
mr[1]: %d इव्हेंट्स्

en: %d Photo | %d Photos
mr[0]: %d छायाचित्र
mr[1]: %d छायाचित्र

en: %d Video | %d Videos
mr[0]: %d व्हिडिओ
mr[1]: %d व्हिडिओज्

en: Date:
mr: दिनांक:

en: Time:
mr: वेळ:

en: From:
mr: येथून:

en: To:
mr: करीता:

en: Size:
mr: आकार:

en: Duration:
mr: कालावधी:

en: %.1f seconds
mr: %.1f सेकंद

en: Developer:
mr: डेव्हलपर:

en: Exposure:
mr: एक्सपोजर:

en: Location:
mr: ठिकाण:

en: File size:
mr: फाइल आकार:

en: Current Development:
mr: सध्याचे डेव्हलपमेंट:

en: Original dimensions:
mr: मूळ आकार:

en: Camera make:
mr: कॅमेरा मेक्:

en: Camera model:
mr: कॅमेरा मॉडल:

en: Flash:
mr: फ्लॅश:

en: Focal length:
mr: फोकल लेंग्थ्:

en: Exposure date:
mr: एक्सपोजर दिनांक:

en: Exposure time:
mr: एक्सपोजर वेळ:

en: Exposure bias:
mr: एक्सपोजर बायस:

en: GPS latitude:
mr: GPS लॅटिट्युड:

en: GPS longitude:
mr: GPS लाँजिट्युड:

en: Artist:
mr: कलाकार:

en: Copyright:
mr: सर्वहक्काधिकार:

en: Software:
mr: सॉफ्टवेअर:

en: Comment:
mr: टिपण्णी:

en: Extended Information
mr: वाढिव माहिती

en: This will remove the tag "%s" from one photo.  Continue? | This will remove the tag "%s" from %d photos.  Continue?
mr[0]: यामुळे टॅग "%s" एका छायाचित्रातून काढून टाकले जाईल.  सुरू ठेवायचे?
mr[1]: यामुळे टॅग "%s", %d छायाचित्रातून काढून टाकले जाईल.  सुरू ठेवायचे?

en: _Cancel
mr: रद्द करा (_C)

en: _Delete
mr: नष्ट करा (_D)

en: This will remove the saved search "%s".  Continue?
mr: यामुळे साठवलेले सर्च "%s" काढून टाकले जाईल. सुरू ठेवायचे?

en: Switching developers will undo all changes you have made to this photo in Shotwell | Switching developers will undo all changes you have made to these photos in Shotwell
mr[0]: डेव्हलपर्स् बदल्याने शॉटवेलमध्ये ह्या छायाचित्रकरीता केलेले सर्व बदल पूर्ववत् केले जाईल
mr[1]: डेव्हलपर्स् बदल्याने शॉटवेलमध्ये ह्या छायाचित्रकरीता केलेले सर्व बदल पूर्ववत् केले जातिल

en: _Switch Developer
mr: स्विच् डेव्हलपर (_S)

en: Export Video
mr: व्हिडिओ एक्सपोर्ट करा

en: Shotwell couldn't create a file for editing this photo because you do not have permission to write to %s.
mr: %s करीता लिहण्यास परवानगी नसल्यामुळे, हे छायाचित्र संपादित करण्यासाठी शॉटवेल फाइल निर्माण करण्यास अशक्य.

en: Unable to export the following photo due to a file error.
mr: फाइल त्रुटीमुळे खालिल छायाचित्र एक्सपोर्ट करण्यास अशक्य.

en: 
    
    Would you like to continue exporting?
mr: 
    
    तुम्हाला एक्सपोर्ट करणे सुरू ठेवायचे?

en: Con_tinue
mr: सुरू ठेवायचे (_t)

en: Unmodified
mr: संपादन अशक्य

en: Current
mr: सध्याचे

en: _Format:
mr: रूपण (_F):

en: _Quality:
mr: दर्जा (_Q):

en: _Scaling constraint:
mr: स्केलिंग कंस्ट्रेंट (_S):

en:  _pixels
mr:  पिक्सेल्स् (_p)

en: Save Details...
mr: तपशील दाखवा...

en: Save Details
mr: तपशील दाखवा

en: (and %d more)
mr: (व %d जास्त)

en: Import Results Report
mr: आयात परिणामचा अहवाल

en: Attempted to import %d file. | Attempted to import %d files.
mr[0]: %d फाइल आयात करायचा प्रयत्न केले.
mr[1]: %d फाइल्स आयात करायचा प्रयत्न केला.

en: Of these, %d file was successfully imported. | Of these, %d files were successfully imported.
mr[0]: यापैकी, %d फाइल यशस्वीरित्या आयात झाले.
mr[1]: यापैकी, %d फाइल्स यशस्वीरित्या आयात झाले.

en: Duplicate Photos/Videos Not Imported:
mr: हुबेहुब छायाचित्र किंवा व्हिडिओज आयात केले नाही:

en: duplicates existing media item
mr: हुबेहुब अस्तित्वातील मिडिया घटक

en: Photos/Videos Not Imported Due to Camera Errors:
mr: कॅमेरा त्रुटींमुळे छायाचित्र किंवा व्हिडिओज आयात केले नाही:

en: error message:
mr: त्रुटी संदेश:

en: Files Not Imported Because They Weren't Recognized as Photos or Videos:
mr: छायाचित्र किंवा व्हिडिओ म्हणून न ओळखल्यामुळे फाइल्स आयात झाले नाही:

en: Photos/Videos Not Imported Because They Weren't in a Format Shotwell Understands:
mr: छायाचित्र किंवा व्हिडिओज आयात केले नाही कारण ते शॉटवेलला कळेल अशा स्वरूपात नाही:

en: Photos/Videos Not Imported Because Shotwell Couldn't Copy Them into its Library:
mr: फोटो किंवा व्हिडिओज आयात केले नाही कारण शॉटवेल त्यास लाइब्ररिमध्ये आयात करू शकले नाही:

en: couldn't copy %s
    	to %s
mr: %sला
    	%s करिता प्रत बनवणे अशक्य

en: Photos/Videos Not Imported for Other Reasons:
mr: इतर कारणास्तव फोटो किंवा व्हिडिओज आयात केले नाही:

en: 1 duplicate photo was not imported:
     | %d duplicate photos were not imported:
mr[0]: 1 हुबेहुब छायाचित्र आयात केले नाही:
mr[1]: %d हुबेहुब छायाचित्र आयात केले नाही:

en: 1 duplicate video was not imported:
     | %d duplicate videos were not imported:
mr[0]: 1 हुबेहुब व्हिडिओ आयात केले नाही:
mr[1]: %d हुबेहुब व्हिडिओ आयात केले नाही:

en: 1 duplicate photo/video was not imported:
     | %d duplicate photos/videos were not imported:
mr[0]: 1 हुबेहुब छायाचित्र/व्हिडिओ आयात केले नाही:
mr[1]: %d हुबेहुब छायाचित्र/व्हिडिओ आयात केले नाही:

en: 1 photo failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos failed to import due to a file or hardware error:
mr[0]: फाइल किंवा हार्डवेअर त्रुटीमुळे 1 छायाचित्र आयात करणे अपयशी:
mr[1]: फाइल किंवा हार्डवेअर त्रुटीमुळे %d छायाचित्र आयात करणे अपयशी:

en: 1 video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d videos failed to import due to a file or hardware error:
mr[0]: फाइल किंवा हार्डवेअर त्रुटीमुळे 1 व्हिडिओ आयात होण्यास अपयशी:
mr[1]: फाइल किंवा हार्डवेअर त्रुटीमुळे %d व्हिडिओ आयात होण्यास अपयशी:

en: 1 photo/video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos/videos failed to import due to a file or hardware error:
mr[0]: फाइल किंवा हार्डवेअर त्रुटीमुळे 1 छायाचित्र/व्हिडिओ अपयशी:
mr[1]: फाइल किंवा हार्डवेअर त्रुटीमुळे %d छायाचित्र/व्हिडिओ अपयशी:

en: 1 file failed to import due to a file or hardware error:
     | %d files failed to import due to a file or hardware error:
mr[0]: फाइल किंवा हार्डवेअर त्रुटीमुळे 1 फाइल आयात करणे अपयशी:
mr[1]: फाइल किंवा हार्डवेअर त्रुटीमुळे %d फाइल आयात करणे अपयशी:

en: 1 photo failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos failed to import because the photo library folder was not writable:
mr[0]: छायाचित्र लाइब्ररि फोल्डर लेखनजोगी नसल्याने 1 छायाचित्र आयात होण्यास अपयशी:
mr[1]: छायाचित्र लाइब्ररि फोल्डर लेखनजोगी नसल्याने %d छायाचित्र आयात होण्यास अपयशी:

en: 1 video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d videos failed to import because the photo library folder was not writable:
mr[0]: छायाचित्र लाइब्ररि लेखनजोगी नसल्याने 1 व्हिडिओ आयात होण्यासअपयशी:
mr[1]: छायाचित्र लाइब्ररि लेखनजोगी नसल्याने %d व्हिडिओज् आयात होण्यासअपयशी:

en: 1 photo/video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos/videos failed to import because the photo library folder was not writable:
mr[0]: छायाचित्र लाइब्ररि लेखनजोगी नसल्याने 1 छायाचित्र/व्हिडिओ आयात होण्यासअपयशी:
mr[1]: छायाचित्र लाइब्ररि लेखनजोगी नसल्याने %d छायाचित्र/व्हिडिओ आयात होण्यासअपयशी:

en: 1 file failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d files failed to import because the photo library folder was not writable:
mr[0]: छायाचित्र लाइब्ररि फोल्डर लेखनजोगी नसल्याने 1 फाइल आयात होण्यास अपयशी:
mr[1]: छायाचित्र लाइब्ररि फोल्डर लेखनजोगी नसल्याने %d फाइल्स् आयात होण्यास अपयशी:

en: 1 photo failed to import due to a camera error:
     | %d photos failed to import due to a camera error:
mr[0]: कॅमेरा त्रुटीमुळे 1 छायाचित्र आयात होण्यास अपयशी:
mr[1]: कॅमेरा त्रुटीमुळे %d छायाचित्र आयात होण्यास अपयशी:

en: 1 video failed to import due to a camera error:
     | %d videos failed to import due to a camera error:
mr[0]: कॅमेरा त्रुटीमुळे 1 छायाचित्र आयात होण्यास अपयशी:
mr[1]: कॅमेरा त्रुटीमुळे %d छायाचित्र आयात होण्यास अपयशी:

en: 1 photo/video failed to import due to a camera error:
     | %d photos/videos failed to import due to a camera error:
mr[0]: कॅमेरा त्रुटीमुळे 1 छायाचित्र/व्हिडिओ आयात होण्यास अपयशी:
mr[1]: कॅमेरा त्रुटीमुळे %d छायाचित्र/व्हिडिओ आयात होण्यास अपयशी:

en: 1 file failed to import due to a camera error:
     | %d files failed to import due to a camera error:
mr[0]: कॅमेरा त्रुटीमुळे 1 फाइल आयात होण्यास अपयशी:
mr[1]: कॅमेरा त्रुटीमुळे %d फाइल्स् आयात होण्यास अपयशी:

en: 1 unsupported photo skipped:
     | %d unsupported photos skipped:
mr[0]: 1 असमर्थीत छायाचित्र वगळले:
mr[1]: %d असमर्थीत छायाचित्र वगळले:

en: 1 non-image file skipped.
     | %d non-image files skipped.
mr[0]: 1 विना-प्रतिमा फाइल वगळले.
mr[1]: %d विना-प्रतिमा फाइल वगळले.

en: 1 photo skipped due to user cancel:
     | %d photos skipped due to user cancel:
mr[0]: वापरकर्ता रद्द झाल्याने 1 छायाचित्र वगळले:
mr[1]: वापरकर्ता रद्द झाल्याने %d छायाचित्र वगळले:

en: 1 video skipped due to user cancel:
     | %d videos skipped due to user cancel:
mr[0]: वापरकर्ता रद्द झाल्याने 1 व्हिडिओ वगळले:
mr[1]: वापरकर्ता रद्द झाल्याने %d व्हिडिओ वगळले:

en: 1 photo/video skipped due to user cancel:
     | %d photos/videos skipped due to user cancel:
mr[0]: वापरकर्ता रद्द झाल्याने 1 छायाचित्र/व्हिडिओ वगळले:
mr[1]: वापरकर्ता रद्द झाल्याने %d छायाचित्र/व्हिडिओ वगळले:

en: 1 file skipped due to user cancel:
     | %d file skipped due to user cancel:
mr[0]: वापरकर्ता रद्द झाल्याने 1 फाइल वगळले:
mr[1]: वापरकर्ता रद्द झाल्याने %d फाइल वगळले:

en: 1 photo successfully imported.
     | %d photos successfully imported.
mr[0]: 1 छायाचित्र यशस्वीरित्या आयात केले.
mr[1]: %d छायाचित्र यशस्वीरित्या आयात केले.

en: 1 video successfully imported.
     | %d videos successfully imported.
mr[0]: 1 व्हिडिओ यशस्वीरित्या आयात केले.
mr[1]: %d व्हिडिओ यशस्वीरित्या आयात केले.

en: 1 photo/video successfully imported.
     | %d photos/videos successfully imported.
mr[0]: 1 छायाचित्र/व्हिडिओ यशस्वीरित्या आयात केले.
mr[1]: %d छायाचित्र/व्हिडिओ यशस्वीरित्या आयात केले.

en: No photos or videos imported.
mr: छायाचित्र किंवा व्हिडिओ आयात केले नाही:

en: Import Complete
mr: आयात पूर्ण झाले

en: %d second | %d seconds
mr[0]: %d सेकंद
mr[1]: %d सेकंद

en: %d minute | %d minutes
mr[0]: %d मिनिट
mr[1]: %d मिनिटे

en: %d hour | %d hours
mr[0]: %d तास
mr[1]: %d तास

en: 1 day
mr: 1 दिवस

en: Rename Event
mr: घटनाचे पुनःनामांकन करा

en: Name:
mr: नाव:

en: Edit Title
mr: शीर्षक संपादित करा

en: _Trash File | _Trash Files
mr[0]: ट्रॅश फाइल (_T)
mr[1]: ट्रॅश फाइल्स् (_T)

en: Only _Remove
mr: फक्त काढून टाका (_R)

en: Revert External Edit?
mr: बाहेरिल संपादन पूर्वस्थितीत आणायचे?

en: Revert External Edits?
mr: बाहेरिल संपादन पूर्वस्थितीत आणायचे?

en: This will destroy all changes made to the external file.  Continue? | This will destroy all changes made to %d external files.  Continue?
mr[0]: यामुळे बाहेरिल फाइलकरीता केलेले सर्व बदल नष्ट होतील.  सुरू ठेवायचे?
mr[1]: यामुळे बाहेरिल %d फाइलकरीता केलेले सर्व बदल नष्ट होतील.  सुरू ठेवायचे?

en: Re_vert External Edit
mr: बाहेरिल संपादन पूर्वस्थितीत आणा (_v)

en: Re_vert External Edits
mr: बाहेरिल संपादन पूर्वस्थितीत आणा (_v)

en: This will remove the photo from the library.  Continue? | This will remove %d photos from the library.  Continue?
mr[0]: यामुळे लाइब्ररितून छायाचित्र काढून टाकले जाईल.  सुरू ठेवायचे?
mr[1]: यामुळे लाइब्ररितून %d छायाचित्र काढून टाकले जाईल.  सुरू ठेवायचे?

en: _Remove
mr: काढून टाका (_R)

en: Remove Photo From Library
mr: लाइब्ररिपासून छायाचित्र काढून टाका

en: Remove Photos From Library
mr: लाइब्ररितून छायाचित्र काढून टाका

en: 24 Hr
mr: 24 तास

en: _Shift photos/videos by the same amount
mr: समान प्रमाणात चायाचित्र/व्हिडिओ शिफ्ट करा (_S)

en: Set _all photos/videos to this time
mr: सर्व छायाचित्र/व्हिडिओजना यावेळकरीता सेट करा (_a)

en: _Modify original photo file
mr: मूळ छायाचित्र फाइल संपादित करा (_M)

en: _Modify original photo files
mr: मुळ छायाचित्र फाइल्स् संपादित करा (_M)

en: _Modify original file
mr: मुळ फाइल संपादित करा (_M)

en: _Modify original files
mr: मूळ फाइल्स् संपादित करा (_M)

en: Original:
mr: मूळ:

en: Exposure time will be shifted forward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
mr: एक्सपोजर वेळ
    %d %s, %d %s, %d %s, व %d %s तर्फे पुढे हलविला जाईल.

en: Exposure time will be shifted backward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
mr: एक्सपोजर वेळ
    %d %s, %d %s, %d %s, व %d %s तर्फे मागे हलविला जाईल.

en: day | days
mr[0]: दिवस
mr[1]: दिवस

en: hour | hours
mr[0]: तास
mr[1]: तास

en: minute | minutes
mr[0]: मिनिट
mr[1]: मिनिटे

en: second | seconds
mr[0]: सेकंद
mr[1]: सेंकद

en: 
    
    And %d other. | 
    
    And %d others.
mr[0]: 
    
    व %d इतर.
mr[1]: 
    
    व %d इतर.

en: Tags (separated by commas):
mr: टॅग्स् (स्वल्पविरामतर्फे विभाजीत):

en: Welcome!
mr: स्वागत आहे!

en: Welcome to Shotwell!
mr: शॉटवेलवर स्वागत आहे!

en: To get started, import photos in any of these ways:
mr: सुरू करण्यासाठी, छायाचित्रांना खालिलपैकी कोणत्याहि पद्धतीने आयात करा:

en: Choose <span weight="bold">File %s Import From Folder</span>
mr: <span weight="bold">फाइल %s फोल्डरपासून आयात करा</span> पसंत करा

en: Drag and drop photos onto the Shotwell window
mr: शॉटवेल पटलावर छायाचित्र ओढा व टाका

en: Connect a camera to your computer and import
mr: संगणकाशी कॅमेराची जोडणी करा व आयात करा

en: _Import photos from your %s folder
mr: %s फोल्डरपासून छायाचित्र आयात करा (_I)

en: You can also import photos in any of these ways:
mr: छायाचित्रांना खालिलपैकी कोणत्याहि पद्धतीने आयात करणे शक्य आहे:

en: _Don't show this message again
mr: हे संदेश पुन्हा दाखवू नका (_D)

en: Import photos from your %s library
mr: %s लाइब्ररितून छायाचित्र आयात करा

en: (Help)
mr: (मदत)

en: Year%sMonth%sDay
mr: वर्ष%sमहिना%sदिवस

en: Year%sMonth
mr: वर्ष%sमहिना

en: Year%sMonth-Day
mr: वर्ष%sमहिना-दिवस

en: Year-Month-Day
mr: वर्ष-महिना-दिवस

en: Custom
mr: पसंतीचे

en: Invalid pattern
mr: अवैध रचना

en: Shotwell can copy the photos into your library folder or it can import them without copying.
mr: शॉटवेल छायाचित्रांना लाइब्ररि फोल्डरमध्ये प्रत बनवतो किंवा त्यास प्रत न बनवता आयात करणे शक्य आहे.

en: Co_py Photos
mr: छायाचित्रांचे प्रत बनवा (_p)

en: _Import in Place
mr: आयात जागेवर आहे (_I)

en: Import to Library
mr: लाइब्ररिमध्ये आयात करा

en: Remove From Library
mr: लाइब्ररितून काढून टाका

en: Removing Photo From Library
mr: लाइब्ररितून छायाचित्र काढून टाका

en: Removing Photos From Library
mr: लाइब्ररिपासून छायाचित्र काढून टाकत आहे

en: This will remove the photo/video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos/videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
mr[0]: यामुळे शॉटवेल लाइब्ररिपासून छायाचित्र/व्हिडिओ काढून टाकले जाईल.  तुम्हाला फाइलला डेस्कटॉप ट्रॅशकडे हलवायचे?
    
    हि कृती पूर्ववत् करणे अशक्य.
mr[1]: यामुळे शॉटवेल लाइब्ररिपासून %d छायाचित्र/व्हिडिओ काढून टाकले जाईल.  तुम्हाला फाइलला डेस्कटॉप ट्रॅशकडे हलवायचे?
    
    हि कृती पूर्ववत् करणे अशक्य.

en: This will remove the video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
mr[0]: यामुळे शॉटवेल लाइब्ररिपासून व्हिडिओ काढून टाकले जाईल.  तुम्हाला फाइलला डेस्कटॉप ट्रॅशकडे हलवायचे?
    
    हि कृती पूर्ववत् करणे अशक्य.
mr[1]: यामुळे शॉटवेल लाइब्ररिपासून %d व्हिडिओज् काढून टाकले जाईल.  तुम्हाला फाइलला डेस्कटॉप ट्रॅशकडे हलवायचे?
    
    हि कृती पूर्ववत् करणे अशक्य.

en: This will remove the photo from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
mr[0]: यामुळे शॉटवेल लाइब्ररिपासून छायाचित्र काढून टाकले जाईल.  तुम्हाला फाइलला डेस्कटॉप ट्रॅशकडे हलवायचे?
    
    हि कृती पूर्ववत् करणे अशक्य.
mr[1]: यामुळे शॉटवेल लाइब्ररिपासून %d छायाचित्र काढून टाकले जाईल.  तुम्हाला फाइलला डेस्कटॉप ट्रॅशकडे हलवायचे?
    
    हि कृती पूर्ववत् करणे अशक्य.

en: The photo or video cannot be moved to your desktop trash.  Delete this file? | %d photos/videos cannot be moved to your desktop trash.  Delete these files?
mr[0]: डेस्कटॉप ट्रॅशककरीता छायाचित्र किंवा व्हिडिओ स्थानांतरीत करणे अशक्य.  फाइल नष्ट करायची?
mr[1]: डेस्कटॉप ट्रॅशककरीता %d छायाचित्र/व्हिडिओ स्थानांतरीत करणे अशक्य.  फाइल नष्ट करायचे?

en: The photo or video cannot be deleted. | %d photos/videos cannot be deleted.
mr[0]: छायचित्र किंवा व्हिडिओ नष्ट करणे अशक्य.
mr[1]: %d छायचित्र/व्हिडिओ नष्ट करणे अशक्य.

en: Folders
mr: फोल्डर्स

en: Tags
mr: टॅग्स्

en: Success
mr: यश

en: File error
mr: फाइल त्रुटी

en: Unable to decode file
mr: फाइल डिकोड करणे अशक्य

en: Database error
mr: डाटाबेस त्रुटी

en: User aborted import
mr: वापरकर्तातर्फे आयात रद्द केले

en: Not a file
mr: फाइल नाही

en: File already exists in database
mr: फाइल आधिपासूनच माहितीकोषमध्ये आहे

en: Unsupported file format
mr: असमर्थीत फाइल रूपण

en: Not an image file
mr: प्रतिमा फाइल नाही

en: Disk failure
mr: डिस्क अपयश

en: Disk full
mr: डिस्क भरले

en: Camera error
mr: कॅमेरा त्रुटी

en: File write error
mr: फाइल लिहतेवेळी त्रुटी

en: Imported failed (%d)
mr: आयात अपयशी (%d)

en: modified
mr: संपादित केले

en: Previous photo
mr: मागील छायाचित्र

en: Next photo
mr: पुढील छायाचित्र

en: Photo source file missing: %s
mr: छायाचित्र स्रोत फाइल: %s आढळले नाही

en: _View
mr: अवलोकन (_V)

en: T_ools
mr: साधने (_o)

en: _Previous Photo
mr: मागील छायाचित्र (_P)

en: Previous Photo
mr: मागील छायाचित्र

en: _Next Photo
mr: पुढील छायाचित्र (_N)

en: Next Photo
mr: पुढील छायाचित्र

en: Zoom _In
mr: मोठे करा (_I)

en: Increase the magnification of the photo
mr: छायाचित्राचे वर्धन वाढवा

en: Zoom _Out
mr: लहान करा (_O)

en: Decrease the magnification of the photo
mr: छायाचित्राचे वर्धन कमी करा

en: Fit to _Page
mr: पृष्ठात घट्ट बसवा (_P)

en: Zoom the photo to fit on the screen
mr: पडद्यात घट्ट बसवण्याकरीता छायाचित्राला मोठे करा

en: Zoom _100%
mr: 100% मोठे करा (_1)

en: Zoom _200%
mr: 200% मोठे करा (_2)

en: _Developer
mr: डेव्हलपर (_D)

en: Unable to export %s: %s
mr: %s: %s एक्सपोर्ट करणे अशक्य

en: %s Database
mr: %s डाटाबेस

en: Importing from %s can't continue because an error occurred:
mr: त्रुटी आढळल्यामुळे %s पासून आयात करणे पुढे सुरू ठेवणे आवश्यक:

en: To try importing from another service, select one from the above menu.
mr: इतर सर्व्हिसपासून आयात करण्यासठी, वरील मेन्युपासून नीवडा.

en: Data Imports
mr: डाटा इम्पोर्टस्

en: You do not have any data imports plugins enabled.
    
    In order to use the Import From Application functionality, you need to have at least one data imports plugin enabled. Plugins can be enabled in the Preferences dialog.
mr: तुमच्याकडे कोणतेहि डाटा इम्पोर्टस् प्लगइन्स् सुरू केले नाही.
    
    ॲप्लिकेशन फंक्शनॅलिटिपासून आयात करायचे असल्यास, किमान एक डाटा इम्पोर्टस् प्लगइन सुरू असणे आवश्यक आहे. प्लगइन्स्ला पसंती संवादात सुरू करणे शक्य आहे.

en: Database file:
mr: माहितीकोष फाइल:

en: _Import
mr: आयात करा (_I)

en: Import From Application
mr: ॲप्लिकेशनपासून आयात करा

en: Import media _from:
mr: मिडिया आयात करा (_f):

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: Settings
mr: सेटिंग्स्

en: Slideshow
mr: स्लाइशो

en: Back
mr: मागे

en: Go to the previous photo
mr: मागील छायाचित्राकडे जा

en: Pause
mr: थांबा

en: Pause the slideshow
mr: स्लाइडशो थांबवा

en: Next
mr: पुढे

en: Go to the next photo
mr: पुढच्या छायाचित्राकडे जा

en: Change slideshow settings
mr: स्लाइडशो सेटिंग्स् बदलवा

en: All photo source files are missing.
mr: सर्व छायाचित्र स्रोत फाइल्स् आढळले नाही.

en: Play
mr: चालवा

en: Continue the slideshow
mr: स्लाइडशो सुरू ठेवा

en: Reverting
mr: पूर्वस्थितीत आणात आहे

en: Undoing Revert
mr: पूर्वस्थितीत आणने अशक्य

en: Enhancing
mr: सुधारित करत आहे

en: Undoing Enhance
mr: सुधारणा पूर्ववत् करणे अशक्य

en: Creating New Event
mr: नवीन घटना निर्माण करत आहे

en: Removing Event
mr: घटना काढून टाकत आहे

en: Moving Photos to New Event
mr: छायाचित्रांना नवीन घटनाकरीता हलवत आहे

en: Setting Photos to Previous Event
mr: छायाचित्रांना मागील घटनाकरीता सेट करत आहे

en: Merging
mr: एकत्र करत आहे

en: Unmerging
mr: एकत्र अशक्य करत आहे

en: Duplicating photos
mr: छायाचित्रांना हुबेहुब करत आहे

en: Removing duplicated photos
mr: हुबेहुब छायाचित्रांना काढून टाकत आहे

en: Unable to duplicate one photo due to a file error | Unable to duplicate %d photos due to file errors
mr[0]: फाइल त्रुटीमुळे एक छायाचित्र हुबेहुब करण्यास अशक्य
mr[1]: फाइल त्रुटीमुळे %d छायाचित्रांना हुबेहुब करण्यास अशक्य

en: Restoring previous rating
mr: मागील रेटिंग पूर्वस्थितीत आणात आहे

en: Increasing ratings
mr: रेटिंग वाढवत आहे

en: Decreasing ratings
mr: रेटिंग कमी करत आहे

en: Setting RAW developer
mr: RAW डेव्हलपर सेट करत आहे

en: Restoring previous RAW developer
mr: मागील RAW डेव्हलपर पूर्वस्थितीत आणात आहे

en: Set Developer
mr: डेव्हलपर सेट करत आहे

en: Original photo could not be adjusted.
mr: मूळ छायाचित्र सुस्थित करणे अशक्य.

en: Adjusting Date and Time
mr: दिनांक व वेळ सुस्थीत करत आहे

en: Undoing Date and Time Adjustment
mr: दिनांक व वेळ सुस्थीत करणे पूर्ववत् करत आहे

en: One original photo could not be adjusted. | The following original photos could not be adjusted.
mr[0]: एक मूळ छायाचित्र सुस्थीत करणे अशक्य.
mr[1]: खालिल मूळ छायाचित्रांना सुस्थीत करणे अशक्य.

en: Time adjustments could not be undone on the following photo file. | Time adjustments could not be undone on the following photo files.
mr[0]: खालिल छायाचित्र फाइलवर वेळ सुस्थीत करणे पूर्ववत् करण्यास अशक्य.
mr[1]: खालिल छायाचित्र फाइलवर वेळ सुस्थीत करणे पूर्ववत् करण्यास अशक्य.

en: Create Tag
mr: टॅग निर्माण करा

en: Move Tag "%s"
mr: टॅग "%s" स्थानांतरीत करा

en: Move Photos to Trash
mr: छायाचित्रांना ट्रॅशकडे स्थानांतरीत करा

en: Restore Photos from Trash
mr: ट्रॅशपासून छायाचित्रांना पूर्वस्थितीत आणा

en: Move the photos to the Shotwell trash
mr: शॉटवेल ट्रॅशकरीता छायाचित्र स्थानांतरीत करत आहे

en: Restore the photos back to the Shotwell library
mr: शॉटवेल लाइब्ररिकरीता छायाचित्राला पूर्वस्थितीत आणा

en: Moving Photos to Trash
mr: छायाचित्रांना कचरापेटिकडे स्थानांतरीत करत आहे

en: Restoring Photos From Trash
mr: कचरापेटिपासून छायाचित्र पूर्वस्थितीत आणात आहे

en: Flag selected photos
mr: नीवडलेल्या छायाचित्रांना फ्लॅग करा

en: Unflag selected photos
mr: नीवडलेल्या छायाचित्रांना फ्लॅग अशक्य करा

en: Flag
mr: फ्लॅग

en: Unflag
mr: फ्लॅग अशक्य

en: Shotwell
mr: शॉटवेल

en: Low (%d%%)
mr: कमी (%d%%)

en: Medium (%d%%)
mr: मध्यम (%d%%)

en: High (%d%%)
mr: जास्त (%d%%)

en: Maximum (%d%%)
mr: कमाल (%d%%)

en: No photos/videos
mr: छायाचित्र/व्हिडिओज् नाही

en: No photos/videos found
mr: छायाचित्र/व्हिडिओज् आढळले नाही

en: Photos cannot be exported to this directory.
mr: ह्या डिरेक्ट्रीमध्ये छायाचित्र एक्सपोर्ट करणे अशक्य.

en: Unable to process monitoring updates: %s
mr: मॉनिटरिंग सुधारणा: %s चे विश्लेषण अश्कय

en: Fill the entire page
mr: संपूर्ण पृष्ठ भरून काढा

en: 2 images per page
mr: 2 प्रतिमा दर पृष्ठ

en: 4 images per page
mr: 4 प्रतिमा दर पृष्ठ

en: 6 images per page
mr: 6 प्रतिमा दर पृष्ठ

en: 8 images per page
mr: 8 प्रतिमा दर पृष्ठ

en: 16 images per page
mr: 16 प्रतिमा दर पृष्ठ

en: 32 images per page
mr: 32 प्रतिमा दर पृष्ठ

en: in.
mr: इन.

en: cm
mr: सेमि

en: Wallet (2 x 3 in.)
mr: वॅलेट (2 x 3 in.)

en: Notecard (3 x 5 in.)
mr: नोटकार्ड (3 x 5 in.)

en: 4 x 6 in.
mr: 4 x 6 इंच

en: 5 x 7 in.
mr: 5 x 7 इंच

en: 8 x 10 in.
mr: 8 x 10 इंच

en: 11 x 14 in.
mr: 11 x 14 इंच

en: 16 x 20 in.
mr: 16 x 20 इंच

en: Metric Wallet (9 x 13 cm)
mr: मेट्रिक वॅलेट (9 x 13 सेमि)

en: Postcard (10 x 15 cm)
mr: पोस्टकार्ड (10 x 15 सेमि)

en: 13 x 18 cm
mr: 13 x 18 सेमि

en: 18 x 24 cm
mr: 18 x 24 सेमि

en: 20 x 30 cm
mr: 20 x 30 सेमि

en: 24 x 40 cm
mr: 24 x 40 सेमि

en: 30 x 40 cm
mr: 30 x 40 सेमि

en: Image Settings
mr: प्रतिमा सेटिंग्स्

en: Printing...
mr: छपाई...

en: Unable to print photo:
    
    %s
mr: छायाचित्राची छपाई करणे अशक्य:
    
    %s

en: Unable to open/create photo database %s: error code %d
mr: छायाचित्र माहितीकोष %s उघडणे/निर्माण करणे अशक्य: त्रुटी कोड %d

en: Unable to write to photo database file:
     %s
mr: छायाचित्र माहितीकोष फाइलकरीता लिहणे अशक्य:
     %s

en: Error accessing database file:
     %s
    
    Error was: 
    %s
mr: माहितीकोष फाइलकरीता प्रवेश प्राप्त करतेवेळी त्रुटी:
     %s
    
    त्रुटी: 
    %s अशी होती

en: Export Videos
mr: व्हिडिओज् एक्सपोर्ट करा

en: Unable to launch Nautilus Send-To: %s
mr: नॉटिलस सेंड-टू: %s सुरू करणे अशक्य

en: Send To
mr: येथे पाठवा

en: Unable to export background to %s: %s
mr: %s: %s करीता पार्श्वभूमी एक्सपोर्ट करणे अशक्य

en: Unable to prepare desktop slideshow: %s
mr: डेस्कटॉप स्लाइडशो: %s तयार करणे अशक्य

en: Flagged
mr: फ्लॅग केले

en: Trash
mr: कचरापेटी

en: Trash is empty
mr: कचरपेटी रिकामी आहे

en: Delete
mr: नष्ट करा

en: Deleting Photos
mr: छायाचित्रांना नष्ट करत आहे

en: Missing Files
mr: फाइल्स् आढळले नाही

en: Deleting...
mr: नष्ट करत आहे...

en: Last Import
mr: शेवटचे आयात

en: _Import From Folder...
mr: फोल्डरपासून आयात करा (_I)...

en: Import photos from disk to library
mr: डिस्क ते लाइब्ररि छायाचित्र आयात करा

en: Import From _Application...
mr: ॲप्लिकेशनपासून आयात करा (_A)...

en: Sort _Events
mr: घटनांना क्रमवारित लावा (_E)

en: Empty T_rash
mr: कचरापेटी रिकामी करा (_r)

en: Delete all photos in the trash
mr: कचरापेटितील सर्व छायाचित्र नष्ट करा

en: View Eve_nt for Photo
mr: छायाचित्रकरीता घटनाचे अवलोकन (_n)

en: _Find
mr: शोधा (_F)

en: Find photos and videos by search criteria
mr: सर्च तपशीलतर्फे छायाचित्र व व्हिडिओज शोधा

en: _File
mr: फाइल (_F)

en: _Edit
mr: संपादित करा (_E)

en: _Photo
mr: छायाचित्र (_P)

en: _Photos
mr: छायाचित्र (_P)

en: Even_ts
mr: घटना (_t)

en: Ta_gs
mr: टॅग्स् (_g)

en: _Help
mr: मदत (_H)

en: _Basic Information
mr: मुळ माहिती (_B)

en: Display basic information for the selection
mr: नीवडकरीता मुळ माहिती दाखवा

en: E_xtended Information
mr: विस्तारित माहिती (_x)

en: Display extended information for the selection
mr: नीवडकरीता विस्तारित माहिती दाखवा

en: _Search Bar
mr: सोध पट्टी (_S)

en: Display the search bar
mr: शोध पट्टी दाखवा

en: S_idebar
mr: बाजूचीपट्टी (_i)

en: Display the sidebar
mr: बाजूचीपट्टी दाखवा

en: _Ascending
mr: चढता क्रम (_A)

en: Sort photos in an ascending order
mr: चढत्या क्रमवारित छायाचित्र लावा

en: D_escending
mr: उतरते क्रम (_e)

en: Sort photos in a descending order
mr: उतरत्या क्रमवारित छायाचित्र लावा

en: Import From Folder
mr: फोल्डरपासून आयात करा

en: Empty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करा

en: Emptying Trash...
mr: कचरापेटी रिकामी करत आहे...

en: Shotwell is configured to import photos to your home directory.
mr: होम डिरेक्ट्रीपासून छायाचित्रांना आयात करण्यासाठी शॉटवेलला संरचीत केले आहे.

en: Library Location
mr: लाइब्ररिचे ठिकाण

en: Photos cannot be imported from this directory.
mr: छायाचित्रांना ह्या डिरेक्ट्रीपासून आयात करणे अशक्य.

en: Updating library...
mr: लाइब्ररि सुधारित करत आहे...

en: Preparing to auto-import photos...
mr: छायाचित्रांना स्वयं-आयात करण्यास तयार करत आहे...

en: Auto-importing photos...
mr: छायाचित्रांना स्वयं-आयात करत आहे...

en: Writing metadata to files...
mr: मेटाडाटाला फाइल्स्करीता लिहत आहे...

en: Library
mr: लाइब्ररि

en: Importing...
mr: आयात करत आहे...

en: _Stop Import
mr: आयात थांबवा (_S)

en: Stop importing photos
mr: छायाचित्रांना आयात करणे थांबवा

en: Preparing to import...
mr: आयात करण्यास तयार करत आहे...

en: Imported %s
mr: %s आयात केले

en: _Save
mr: साठवा (_S)

en: Save photo
mr: छायाचित्र साठवा

en: Save _As...
mr: असे साठवा (_A)...

en: Save photo with a different name
mr: वेगळ्या नावाने छायाचित्र साठवा

en: Print the photo to a printer connected to your computer
mr: संगणकाशी जुळलेल्या छपाईयंत्राशी छायाचित्राची छपाई करा

en: %s does not exist.
mr: %s अस्तित्वात नाही.

en: %s is not a file.
mr: %s फाइल नाही.

en: %s does not support the file format of
    %s.
mr: %s फाइल रूपणकरीता
    %s समर्थन पुरवत नाही.

en: _Save a Copy
mr: प्रत साठवा (_S)

en: Lose changes to %s?
mr: %s करीता बदल साठवायचे?

en: Close _without Saving
mr: न साठवता बंद करा (_w)

en: Error while saving to %s: %s
mr: %s: %s करीता साठवतेवेळी त्रुटी

en: Save As
mr: असे साठवा

en: Unable to monitor %s: Not a directory (%s)
mr: %s नियंत्रीत करणे अशक्य: डिरेक्ट्री नाही (%s)

en: Photo Manager
mr: छायाचित्र व्यवस्थापक

en: Photo Viewer
mr: फोटो दर्शक

en: Copyright 2009-2013 Yorba Foundation
mr: सर्वहक्काधिकार 2009-2013 योर्बा फाउंडेशन

en: Rotate _Right
mr: उजवीकडून फिरवा ( _R)

en: Rotate
mr: फिरवा

en: Rotate Right
mr: उजवीकडे फिरवा

en: Rotate the photos right (press Ctrl to rotate left)
mr: चित्रांना उजवीकडे फिरवा (डाविकडे फिरवण्यासाठी Ctrl दाबा)

en: Rotate _Left
mr: डावीकडे फिरवा (_L)

en: Rotate Left
mr: डावीकडे फिरवा

en: Rotate the photos left
mr: चित्रांना डावीकडे फिरवा

en: Flip Hori_zontally
mr: आडवे पलटी करा (_z)

en: Flip Horizontally
mr: आडवे पलटी करा

en: Flip Verti_cally
mr: उभे पलटी करा (_c)

en: Flip Vertically
mr: उभे पलटी करा

en: _Enhance
mr: सुधारित करा (_E)

en: Enhance
mr: सुधारणा करा

en: Automatically improve the photo's appearance
mr: छायाचित्राचे आगमन स्वयं सुधारित करा

en: _Crop
mr: क्रॉप करा (_C)

en: Crop
mr: क्रॉप

en: Crop the photo's size
mr: छायाचित्राचे आकार क्रॉप करा

en: _Straighten
mr: सरळ करा (_S)

en: Straighten
mr: सरळ करा

en: Straighten the photo
mr: छायाचित्र सरळ करा

en: _Red-eye
mr: रेड-आय (_R)

en: Red-eye
mr: रेड-आय

en: Reduce or eliminate any red-eye effects in the photo
mr: छायाचित्रातील कोणतेहि रेड-आय प्रभाव कमी किंवा काढून टाका

en: _Adjust
mr: सुस्थीत करा (_A)

en: Adjust
mr: सुस्थीत करा

en: Adjust the photo's color and tone
mr: छायाचित्राचे रंग व टोन सुस्थीत करा

en: Re_vert to Original
mr: मूळ पूर्वस्थितीत आणा (_v)

en: Revert to Original
mr: मूळ स्थितीत आणा

en: Revert External E_dits
mr: बाहेरिल संपादन पूर्वस्थितीत आणा (_d)

en: Revert to the master photo
mr: मास्टर छायाचित्राकडे जा

en: Set as _Desktop Background
mr: डेस्कटॉप पार्श्वभूमी म्हणून सेट करा (_D)

en: Set selected image to be the new desktop background
mr: नीवडलेल्या प्रतिमेला नवीन डेस्टॉप पार्श्वभूमी म्हणून निश्चित करा

en: Set as _Desktop Slideshow...
mr: डेस्कटॉप स्लाइडशो म्हणून ठरवा (_D)...

en: _Undo
mr: पूर्ववत् करा (_U)

en: Undo
mr: पूर्ववत् करा

en: _Redo
mr: पुनः करा (_R)

en: Redo
mr: पुन्हा करा

en: Re_name Event...
mr: घटनाला पुनःनामांकीत करा (_n)...

en: Make _Key Photo for Event
mr: घटनाकरीता कि छायाचित्र बनवा (_K)

en: Make Key Photo for Event
mr: घटनाकरीता कि छायाचित्र बनवा

en: _New Event
mr: नवीन घटना (_N)

en: New Event
mr: नवीन घटना

en: Move Photos
mr: छायाचित्रांना स्थानांतरीत करा

en: Move photos to an event
mr: छायाचित्रांना घटनाकरीता स्थानांतरीत करा

en: _Merge Events
mr: घटना एकत्र करा (_M)

en: Merge
mr: एकत्र करा

en: Combine events into a single event
mr: घटनाला एकाच घटनामध्ये एकत्र करा

en: _Set Rating
mr: रेटिंग ठरवा (_S)

en: Set Rating
mr: रेटिंग ठरवा

en: Change the rating of your photo
mr: छायाचित्राचे रेटिंग बदला

en: _Increase
mr: वाढवा (_I)

en: Increase Rating
mr: रेटिंग वाढवा

en: _Decrease
mr: कमी करा (_D)

en: Decrease Rating
mr: रेटिंग कमी करा

en: _Unrated
mr: रेटिंग न केलेले (_U)

en: Unrated
mr: रेटिंग न केलेले

en: Rate Unrated
mr: रेटिंग न केलेल्यांना रेट करा

en: Setting as unrated
mr: रेट न केलेले म्हणून ठरवत आहे

en: Remove any ratings
mr: कोणतेहि रेटिंग्स् काढून टाका

en: _Rejected
mr: नकारले (_R)

en: Rejected
mr: नकारले

en: Rate Rejected
mr: रेट नकारले

en: Setting as rejected
mr: नकारले म्हणून ठरवत आहे

en: Set rating to rejected
mr: रेटिंगला नकारले म्हणून ठरवत आहे

en: Rejected _Only
mr: फक्त नकारलेले (_O)

en: Rejected Only
mr: फक्त नकारलेले

en: Show only rejected photos
mr: फक्त नकारलेले छायाचित्र दाखवा

en: All + _Rejected
mr: सर्व + नकारलेले (_R)

en: Show all photos, including rejected
mr: सर्व छायाचित्र दाखवा, नकारलेले समाविष्टीत

en: _All Photos
mr: सर्व छायाचित्र (_A)

en: Show all photos
mr: सर्व छायाचित्र दाखवा

en: _Ratings
mr: रेटिंग्स् (_R)

en: Display each photo's rating
mr: प्रत्येक छायाचित्राचे रेटिंग दाखवा

en: _Filter Photos
mr: छायाचित्र फिल्टर करा (_F)

en: Filter Photos
mr: छायाचित्र फिल्टर करा

en: Limit the number of photos displayed based on a filter
mr: फिल्टरवर आधारित दाखवलेल्या छायाचित्रांची मर्यादा ठरवा

en: _Duplicate
mr: हुबेहुब (_D)

en: Duplicate
mr: हुबेहुब

en: Make a duplicate of the photo
mr: छायाचित्राचे हुबेहुब करा

en: _Export...
mr: एक्सपोर्ट करा (_E)...

en: _Print...
mr: छपाई (_P)...

en: Pu_blish...
mr: प्रकाशित करा (_b)...

en: Publish
mr: प्रकाशित करा

en: Publish to various websites
mr: विविध संकेतस्थळांवर प्रकाशित करा

en: Edit _Title...
mr: शीर्षक संपादित करा (_T)...

en: Edit _Comment...
mr: टिपण्णी संपादित करा (_C)...

en: Edit Comment
mr: टिपण्णी संपादित करा

en: _Adjust Date and Time...
mr: दिनांक व वेळ सुस्थीत करा (_A)...

en: Adjust Date and Time
mr: दिनांक व वेळ सुस्थीत करा

en: Add _Tags...
mr: टॅग्स् समाविष्टीत करा (_T)...

en: _Add Tags...
mr: टॅग्स् समाविष्ट करा (_A)...

en: Add Tags
mr: टॅग्स् समाविष्ट करा

en: _Preferences
mr: पसंती (_P)

en: Open With E_xternal Editor
mr: बाहेरिल संपादकसह उघडा (_x)

en: Open With RA_W Editor
mr: RAW संपादकासह उघडा (_W)

en: Send _To...
mr: येथे पाठवा (_T)...

en: Send T_o...
mr: येथे पाठवा (_o)...

en: _Find...
mr: शोधा (_F)...

en: Find
mr: शोधा

en: Find an image by typing text that appears in its name or tags
mr: नाव किंवा टॅग्समध्ये आढळणारे मजकूर टाइप करून प्रतिमा शोधा

en: _Flag
mr: फ्लॅग (_F)

en: Un_flag
mr: फ्लॅग अशक्य करा (_f)

en: Unable to launch editor: %s
mr: संपादक सुरू करण्यास अशक्य: %s

en: Add Tag "%s"
mr: टॅग "%s" समाविष्ट करा

en: Add Tags "%s" and "%s"
mr: "%s" व "%s" टॅग्स् समाविष्ट करा

en: _Delete Tag "%s"
mr: टॅग "%s" नष्ट करा (_D)

en: Delete Tag "%s"
mr: टॅग "%s" नष्ट करा

en: Delete Tag
mr: टॅग नष्ट करा

en: _New
mr: नवीन (_N)

en: Re_name Tag "%s"...
mr: टॅग "%s" ला पुनःनाव द्या...

en: Rename Tag "%s" to "%s"
mr: "%s" ला "%s" असे पुनः टॅग द्या

en: _Rename...
mr: पुनःनामांकित करा (_R)...

en: Modif_y Tags...
mr: टॅग्स् संपादित करा (_y)...

en: Modify Tags
mr: टॅग्स् संपादित करा

en: Tag Photo as "%s"
mr: फोटोला "%s" म्हणून टॅग लावा

en: Tag Photos as "%s"
mr: फोटोला "%s" म्हणून टॅग लावा

en: Tag the selected photo as "%s"
mr: नीवडलेल्या छायाचित्रांना "%s" म्हणून टॅग करा

en: Tag the selected photos as "%s"
mr: नीवडलेल्या छायचित्रांना "%s" म्हणून टॅग करा

en: Remove Tag "%s" From _Photo
mr: छायाचित्रपासून टॅग "%s" काढून टाका (_P)

en: Remove Tag "%s" From _Photos
mr: छायाचित्रांपासून टॅग "%s" काढून टाका (_P)

en: Remove Tag "%s" From Photo
mr: छायाचित्रांपासून टॅग "%s" काढून टाका

en: Remove Tag "%s" From Photos
mr: छायाचित्रांपासून टॅग "%s" काढून टाका

en: Unable to rename tag to "%s" because the tag already exists.
mr: टॅग आधिपासूनच अस्तित्वात असल्यास टॅगला "%s" करीता पुनःनामांकीत करा.

en: Unable to rename search to "%s" because the search already exists.
mr: शोध आधिपासूनच अस्तित्वात असल्यास शोधला "%s" करीता पुनःनामांकीत करणे अशक्य.

en: Saved Search
mr: साठवलेला शोध

en: Delete Search
mr: शोध नष्ट करा

en: _Edit...
mr: संपादित करा (_E)...

en: Re_name...
mr: पुनःनामांकन करा (_n)...

en: Rename Search "%s" to "%s"
mr: शोध "%s" ला "%s" करीता पुनःनामांकीत करा

en: Delete Search "%s"
mr: शोध "%s" नष्ट करा

en: Rate %s
mr: %s ला रेट करा

en: Set rating to %s
mr: रेटिंगला %s करीता ठरवा

en: Setting rating to %s
mr: रेटिंगला %s करीता ठरवा

en: Display %s
mr: %s दाखवा

en: Only show photos with a rating of %s
mr: फक्त %s रेटिंगचे फोटज दाखवा

en: %s or Better
mr: %s किंवा उत्तम

en: Display %s or Better
mr: %s किंवा उत्तम दाखवा

en: Only show photos with a rating of %s or better
mr: %s किंवा उत्तम असलेले रेटिंगचे छायाचित्र दाखवा

en: Remove the selected photos from the trash
mr: कचरापेटीपासून नीवडलेले छायाचित्र काढून टाका

en: Remove the selected photos from the library
mr: लाइब्ररिपासून नीवडलेलेल छायाचित्र काढून टाका

en: _Restore
mr: पूर्वस्थितीत आणा (_R)

en: Move the selected photos back into the library
mr: लाइब्ररिमध्ये नीवडलेल्या छायाचित्रांना पुनः हलवा

en: Show in File Mana_ger
mr: फाइल व्यवस्थापकात दाखवा (_g)

en: Open the selected photo's directory in the file manager
mr: फाइल व्यवस्थापकात नीवडलेली छायाचित्र डिरेक्ट्री उघडा

en: Unable to open in file manager: %s
mr: फाइल व्यवस्थापक: %s मध्ये उघडणे अशक्य

en: R_emove From Library
mr: लाइब्ररिपासून काढून टाका (_e)

en: _Move to Trash
mr: कचरापेटीकडे स्थानांतरीत करा (_M)

en: Select _All
mr: सर्व नीवडा (_A)

en: Select all items
mr: सर्व घनकांना नीवडा

en: %d, %Y
mr: b %-d %Y

en: Angle:
mr: कोन:

en: _Reset
mr: मूळस्थितीत आणा (_R)

en: Return to current photo dimensions
mr: सध्याच्या छायाचित्र आकारकडे या

en: Set the crop for this photo
mr: ह्या छायाचित्रकरीता क्रॉप ठरवा

en: Pivot the crop rectangle between portrait and landscape orientations
mr: उभे व आडवे निर्देशन अंतर्गत क्रॉप चौकोनला पिवोट करा

en: Unconstrained
mr: भाग पाडणे अशक्य

en: Square
mr: चौकोन

en: Screen
mr: पडदा

en: Original Size
mr: मूळ आकार

en: SD Video (4 : 3)
mr: SD व्हिडिओ (4 : 3)

en: HD Video (16 : 9)
mr: HD व्हिडिओ (16 : 9)

en: Letter (8.5 x 11 in.)
mr: लेटर (8.5 x 11 in.)

en: Tabloid (11 x 17 in.)
mr: टॅब्लॉइड (11 x 17 in.)

en: Close the red-eye tool
mr: रेड-आय साधन बंद करा

en: Remove any red-eye effects in the selected region
mr: नीवडलेल्या क्षेत्रात कोणतेहि रेड-आय प्रभाव काढून टाका

en: Saturation:
mr: संर्पुक्तता:

en: Tint:
mr: टिंट:

en: Temperature:
mr: तापमान:

en: Shadows:
mr: छाया:

en: Reset Colors
mr: रंग मूळस्थितीत आणा

en: Reset all color adjustments to original
mr: सर्व रंग आयोजनाला मूळस्थितीत आणा

en: Temperature
mr: तापमान

en: Tint
mr: टिंट

en: Saturation
mr: संर्पुक्तता

en: Exposure
mr: एक्सपोजर

en: Shadows
mr: छाया

en: Contrast Expansion
mr: काँट्रास्ट एक्सपाँशन

en: Pin Toolbar
mr: साधनपट्टीला पिन लावा

en: Pin the toolbar open
mr: साधनपट्टी उगडाला पिन करा

en: Leave fullscreen
mr: पडदाभर सोडा

en: Leave _Fullscreen
mr: पडदाभर सोडा (_F)

en: _Quit
mr: बाहेर पडा (_Q)

en: _About
mr: विषयी (_A)

en: Fulls_creen
mr: पडदाभर (_c)

en: _Contents
mr: अंतर्भुत माहिती (_C)

en: _Frequently Asked Questions
mr: फ्रिक्वेंटलि आस्कड् क्वेशन्स् (_F)

en: _Report a Problem...
mr: अडचण कळवा (_R)...

en: A fatal error occurred when accessing Shotwell's library.  Shotwell cannot continue.
    
    %s
mr: शॉटवेलच्या लाइब्ररिकरीता प्रवेश प्राप्त करतेवेळी धोकादायक त्रुटी आढळली.  शॉटवेल पुढे सुरू ठेवणेअशक्य.
    
    %s

en: Visit the Yorba web site
mr: योर्बा संकेतस्थावर भेट द्या

en: Unable to display help: %s
mr: मदत: %s दाखवणे अशक्य

en: Unable to navigate to bug database: %s
mr: बग डाटाबेस: %s करीता संरचना अशक्य

en: Unable to display FAQ: %s
mr: FAQ: %s दाखवणे अशक्य

en: untitled
mr: विनाशीर्षक

en: Original size
mr: मूळ आकार

en: Width or height
mr: रूंदी किंवा ऊंची

en: Width
mr: रूंदी

en: Height
mr: ऊंची

en: Adjust the size of the thumbnails
mr: थंबनेल्स्चा आकार आयोजीत करा

en: Increase the magnification of the thumbnails
mr: थंबनेल्स्चे वर्धन वाढवा

en: Decrease the magnification of the thumbnails
mr: थंबनेल्स्चे वर्धन कमी करा

en: Sort _Photos
mr: छायाचित्र क्रमवारीत लावा (_P)

en: _Play Video
mr: व्हिडिओ चालवा (_P)

en: Open the selected videos in the system video player
mr: सिस्टम व्हिडिओ प्लेअरमध्ये नीवडलेले व्हिडिओज् उघडा

en: _Comments
mr: टिपण्णी (_C)

en: Display the comment of each photo
mr: प्रत्येक छायाचित्राची टिपण्णी दाखवा

en: Display each photo's tags
mr: प्रत्येक छायाचित्राचे टॅग्स् दाखवा

en: By _Title
mr: शीर्षक प्रमाणे (_T)

en: Sort photos by title
mr: छायाचित्रांना शीर्षक प्रमाणे क्रमवारीत लावा

en: By Exposure _Date
mr: एक्सपोजर दिनांक प्रमाणे (_D)

en: Sort photos by exposure date
mr: एक्सपोजर दिनांक प्रमाणे छायाचित्र क्रमवारित लावा

en: By _Rating
mr: रेटिंग प्रमाणे (_R)

en: Sort photos by rating
mr: रेटिंग प्रमाणे छायाचित्र क्रमवारित लावा

en: Shotwell was unable to play the selected video:
    %s
mr: शॉटवेल नीवडलेले व्हिडिओ चालवण्यास अशक्य:
    %s

en: %d Photo/Video | %d Photos/Videos
mr[0]: %d छायाचित्र/व्हिडिओ
mr[1]: %d छायाचित्र/व्हिडिओ

en: Display the comment of each event
mr: प्रत्येक घटनाची टिपण्णी दाखवा

en: No events
mr: घटना आढळली नाही

en: No events found
mr: घटना आढळली नाही

en: Events
mr: घटना

en: Undated
mr: दिनांक नाही

en: No Event
mr: घटना आढळली नाही

en: Unable to create cache directory %s: %s
mr: कॅशे डिरेक्ट्री %s: %s निर्माण करण्यास अशक्य

en: Unable to create data directory %s: %s
mr: डाटा डिरेक्ट्री %s: %s निर्माण करणे अशक्य

en: Pictures
mr: चित्र

en: Unable to create temporary directory %s: %s
mr: तात्पुर्ते डिरेक्ट्री %s: %s निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create data subdirectory %s: %s
mr: डाटा सबडिरेक्ट्री %s: %s निर्माण करणे अशक्य

en: (None)
mr: (काहिच नाही)

en: None
mr: काहिच नाही

en: Random
mr: विनाक्रम

en: Slideshow Transitions
mr: स्लाइडशो ट्रांजिशन्स्

en: Unable to generate a temporary file for %s: %s
mr: %s: %s करीता तात्पुर्ती फाइल निर्माण करणे अशक्य

en: Exporting
mr: एस्पोर्ट करत आहे

en: File %s already exists.  Replace?
mr: फाइल %s आधिपासूनच अस्तित्वात आहे.  अदलाबदल करायचे?

en: _Skip
mr: वगळा (_S)

en: _Replace
mr: अदलाबदल करा (_R)

en: Replace _All
mr: सर्व अदलाबदल करा (_A)

en: Export
mr: एक्सपोर्ट करा

en: Photos
mr: छायाचित्र

en: Videos
mr: व्हिडिओज्

en: RAW Photos
mr: RAW छायाचित्र

en: RAW photos
mr: RAW छायाचित्र

en: Error loading UI file %s: %s
mr: UI फाइल %s: %s लोड करतेवेळी त्रुटी

en: Type
mr: प्रकार

en: Publishing
mr: प्रकाशित करत आहे

en: The selected photos/videos were successfully published.
mr: नीवडलेले छायाचित्र/व्हिडिओज् यशस्वीरित्या प्रकाशित केले.

en: The selected videos were successfully published.
mr: नीवडलेले व्हिडिओज यशस्वीरित्या प्रकाशित केले.

en: The selected photos were successfully published.
mr: नीवडलेले छायाचित्र यशस्वीरित्या प्रकाशित केले.

en: The selected video was successfully published.
mr: नीवडलेले व्हिडिओज् यशस्वीरित्या प्रकाशित केले.

en: The selected photo was successfully published.
mr: नीवडलेले छायाचित्र यशस्वीरित्या प्रकाशित केले.

en: Fetching account information...
mr: खाते माहिती प्राप्त करत आहे...

en: Logging in...
mr: प्रवेश करत आहे...

en: Publish Photos
mr: छायाचित्र प्रकाशित करा

en: Publish photos _to:
mr: छायाचित्र येथे प्रकाशित करा (_t):

en: Publish Videos
mr: व्हिडिओज प्रकाशित करा

en: Publish videos _to
mr: व्हिडिओज प्रकाशित करा (_t)

en: Publish Photos and Videos
mr: छायाचित्र व व्हिडिओज प्रकाशित करा

en: Unable to publish
mr: प्रकाशित करणे अशक्य

en: Shotwell cannot publish the selected items because you do not have a compatible publishing plugin enabled. To correct this, choose <b>Edit %s Preferences</b> and enable one or more of the publishing plugins on the <b>Plugins</b> tab.
mr: सहत्व प्रकाशन प्लगइन सुरू नसल्यामुळे शॉटवेल नीवडलेल्या घटकांना प्रकाशित करण्यास अशक्य आहे. यास योग्य करायचे असल्यास, <b>%s पसंती संपादित करत आहे</b> पसंत करा व <b>प्लगइन्स्</b> टॅबवर एक किंवा त्यापेक्षा जास्त प्रकाशन प्लगइन्स् सुरू किंवा बंद करा.

en: Preparing for upload
mr: अपलोडची तयारी करत आहे

en: Uploading %d of %d
mr: %d सुधारित करत आहे, %d पैकी

en: Publishing to %s can't continue because an error occurred:
mr: त्रुटी आढळल्यामुळे %s चे प्रकाशन पुढे सुरू ठेवणे अशक्य:

en: To try publishing to another service, select one from the above menu.
mr: इतर सर्व्हिसकरीता प्रकाशन सुरू ठेवण्यासाठी, वरीलपासून एक पसंत करा.

en: New _Tag...
mr: नवीन टॅग (_T)...

en: A temporary file needed for publishing is unavailable
mr: प्रकाशनकरीता आवश्यक तात्पुर्ती फाइल अनुपलब्ध आहे

en: You are not currently logged into YouTube.
    
    You must have already signed up for a Google account and set it up for use with YouTube to continue. You can set up most accounts by using your browser to log into the YouTube site at least once.
mr: तुम्ही सध्या युट्युबमध्ये प्रवेश केला आहे.
    
    तुम्ही आधिपासूनच गूगल खातेकरीता स्वाक्षरि केली व पुढे जाण्यासाठी युट्युबसह वापर सेट केले आहे. युट्युब स्थळावर किमान एकदा प्रवेश करण्यासाठी ब्राऊजरचा वापर करून अनेक खाते ठरवणे शक्य आहे.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Youtube can't continue.
mr: प्रकाशनकरीता आवश्यक फाइल अनुपलब्ध आहे. युट्युबकरीता प्रकाशन चालू ठेवणे अशक्य.

en: You are logged into YouTube as %s.
mr: तुम्ही आता युट्युबमध्ये %s म्हणून प्रवेश केला.

en: Videos will appear in '%s'
mr: व्हिडिओज् '%s' मध्ये आढळतील

en: Public listed
mr: ब्लिक लिस्टेड

en: Public unlisted
mr: पब्लिक लिस्ट अशक्य

en: Private
mr: खाजगी

en: Core Publishing Services
mr: कोर पब्लिशिंग सर्व्हिसेस्

en: You are not currently logged into Flickr.
    
    Click Login to log into Flickr in your Web browser.  You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Flickr account.
mr: तुम्ही सध्या फ्लिकरमध्ये प्रवेश केला नाही.
    
    वेब ब्राउजरमध्ये फ्लिकरमध्ये प्रवेश करा क्लिक करा.  फ्लिकर खात्याशी जोडणी करण्यासाठी तुम्हाला शॉटवेल कनेक्टशी ओळख पटवावी लागेल.

en: You have already logged in and out of Flickr during this Shotwell session.
    To continue publishing to Flickr, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
mr: ह्या शॉटवेल सत्रवेळी तुम्ही अनेकवेळा फ्लिकरमध्ये प्रवेश केला व बाहेर पडले.
    फ्लिकरवर प्रकाशन सुरू ठेवायचे असल्यास, शॉटवेलमधून बाहेर पडा व पुनः सुरू करा, व त्यानंतर पुनःप्रकाशनकरीता प्रयत्न करा.

en: Preparing for login...
mr: प्रवेशकरीता तयार होत आहे...

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Flickr can't continue.
mr: प्रकाशनकरीता आवश्यक फाइल अनुपलब्ध आहे. फ्लिकरकरीता प्रकाशन चालू ठेवणे अशक्य.

en: Verifying authorization...
mr: ओळख पटवणे तपासत आहे...

en: You are logged into Flickr as %s.
mr: तुम्ही आता फ्लिकरमध्ये %s म्हणून प्रवेश केला.

en: Your free Flickr account limits how much data you can upload per month.
    This month, you have %d megabytes remaining in your upload quota.
mr: तुमचे मोफत फ्लिकर खाते प्रत्येक महिन्याला तुम्ही किती डाटा अपलोड करू शकता, ते ठरवते.
    ह्या महिन्यात, अपलोड कोटामध्ये तुमच्याकडे %d मेगाबाइट्स् उर्वरित आहेत.

en: Your Flickr Pro account entitles you to unlimited uploads.
mr: तुमचे फ्लिकर प्रो अकाउंट तुम्हाला अमर्यादीत अपलोड्स्करीता परवानगी देते.

en: Photos _visible to:
mr: छायाचित्र यांस दृष्यास्पद आहे (_v):

en: Videos _visible to:
mr: यास व्हिडिओज् दृष्यास्पद आहे (_v):

en: Photos and videos _visible to:
mr: छायाचित्र व व्हिडिओज् दृष्यास्पद आहे (_v):

en: Everyone
mr: सर्व

en: Friends & family only
mr: मित्र & फक्त फॅमिलि

en: Family only
mr: xफक्त फॅमिलि

en: Friends only
mr: फक्त मित्र

en: Just me
mr: फक्त मी

en: 500 x 375 pixels
mr: 500 x 375 पिक्सेल्स्

en: 1024 x 768 pixels
mr: 1024 x 768 पिक्सेल्स्

en: 2048 x 1536 pixels
mr: 2048 x 1536 पिक्सेल्स्

en: 4096 x 3072 pixels
mr: 4096 x 3072 पिक्सेल्स्

en: Creating album %s...
mr: अल्बम %s निर्माण करत आहे...

en: An error message occurred when publishing to Piwigo. Please try again.
mr: Piwigoकरिता प्रकाशीत करतेवेळी त्रुटी संदेश आढळले. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Enter the URL of your Piwigo photo library as well as the username and password associated with your Piwigo account for that library.
mr: Piwigo छायाचित्र लाइब्ररिचे URL तसेच वापरकर्तानाव व त्या लाइब्ररिशी संबंधित Piwigo खात्याचे पासवर्ड द्या.

en: Shotwell cannot contact your Piwigo photo library. Please verify the URL you entered
mr: शॉटवेल Piwigo छायाचित्र लाइब्ररिसह संपर्क करण्यास अशक्य. कृपया दिलेल्या URLची तपासणी करा

en: Username and/or password invalid. Please try again
mr: वापरकर्तानाव व/किंवा पासवर्ड अवैध आहे. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा

en: Invalid URL
mr: अवैध URL

en: Invalid User Name or Password
mr: अवैध वापरकर्ता नाव किंवा पासवर्ड

en: Shotwell Connect
mr: शॉटवेल कनेक्ट

en: Admins, Family, Friends, Contacts
mr: ॲडमिन्स्, फॅमिलि, मित्र, संपर्क

en: Admins, Family, Friends
mr: ॲडमिन्स्, फॅमिलि, मित्र

en: Admins, Family
mr: ॲडमिन्स्, फॅमिलि

en: Admins
mr: ॲडमिन्स्

en: You are not currently logged into Picasa Web Albums.
    
    Click Login to log into Picasa Web Albums in your Web browser. You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Picasa Web Albums account.
mr: तुम्ही सध्या पिकासा वेब अल्बममध्ये प्रवेश केला नाही.
    
    वेब ब्राउजरमध्ये पिकासा वेब अल्बममध्ये प्रवेश करण्यासाठी प्रवेश करा क्लिक करा. पिकासा वेब अल्बम खात्याशी जोडणी करण्यासाठी शॉटवेल कनेक्टशी ओळख पटवणे आवश्यक आहे.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Picasa can't continue.
mr: प्रकाशनकरीता आवश्यक फाइल अनुपलब्ध आहे. पिकासाकरीता प्रकाशन चालू ठेवणे अशक्य.

en: Creating album...
mr: अल्बम निर्माण करत आहे...

en: You are logged into Picasa Web Albums as %s.
mr: तुम्ही आता पिकासा वेब अल्बम्समध्ये %s म्हणून प्रवेश केला.

en: Videos will appear in:
mr: व्हिडिओज् येथे आढळतील:

en: Photos will appear in:
mr: छायाचित्र येथे आढळतील:

en: Small (640 x 480 pixels)
mr: लहान (640 x 480 पिक्सेल्स्)

en: Medium (1024 x 768 pixels)
mr: मध्यम (1024 x 768 पिक्सेल्स्)

en: Recommended (1600 x 1200 pixels)
mr: शिफारसीय (1600 x 1200 पिक्सेल्स्)

en: Google+ (2048 x 1536 pixels)
mr: Google+ (2048 x 1536 पिक्सेल्स्)

en: You are not currently logged into Facebook.
    
    If you don't yet have a Facebook account, you can create one during the login process. During login, Shotwell Connect may ask you for permission to upload photos and publish to your feed. These permissions are required for Shotwell Connect to function.
mr: तुम्ही सध्या फेसबूकमध्ये प्रवेश केला आहे.
    
    अजूनही फेसबूक खाते नसल्यास, प्रवेश करतेवेळी त्यास निर्माण करणे शक्य आहे. प्रवेश करतेवेळी, शॉटवेल कनेक्ट छायाचित्र अपलोड करण्यास व फीड प्रकाशीत करण्यास तुम्हाला परवानगीकरीता विचारेल. हि परवानगी शॉटवेल कनेक्टला योग्यरित्या कार्य करण्याकरीता आवश्यक आहे.

en: You have already logged in and out of Facebook during this Shotwell session.
    To continue publishing to Facebook, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
mr: ह्या शॉटवेल सत्रवेळी तुम्ही अनेकवेळा फेसबूकमध्ये प्रवेश केला व बाहेर पडले.
    फेसबूकवर प्रकाशन सुरू ठेवायचे असल्यास, शॉटवेलमधून बाहेर पडा व पुनः सुरू करा, व त्यानंतर पुनःप्रकाशनकरीता प्रयत्न करा.

en: Standard (720 pixels)
mr: मानक (720 पिक्सेल्स्)

en: Large (2048 pixels)
mr: मोठे (2048 पिक्सेल्स्)

en: Testing connection to Facebook...
mr: फेसबूकसह जोडणीची चाचणी करत आहे...

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Facebook can't continue.
mr: प्रकाशनकरीता आवश्यक फाइल अनुपलब्ध आहे. फेसबूककरीता प्रकाशन चालू ठेवणे अशक्य.

en: You are logged into Facebook as %s.
mr: तुम्ही फेसबूकमध्ये %s म्हणून प्रवेश केला आहे.

en: Where would you like to publish the selected photos?
mr: नीवडलेले छायाचित्र कुठे प्रकाशित करायला आवडेल?

en: Upload _size:
mr: अपलोड आकार (_s):

en: Friends
mr: प्रिय

en: Crumble
mr: चुरा

en: Chess
mr: बुद्धिबळ

en: Circles
mr: वर्तुळ

en: Blinds
mr: ब्लाइंड्स

en: Stripes
mr: स्ट्राइप्स

en: Clock
mr: घड्याळ

en: Circle
mr: वर्तुळ

en: Core Slideshow Transitions
mr: कोर स्लाइडशो ट्रांजिशन्स्

en: Copyright 2010 Maxim Kartashev, Copyright 2011-2013 Yorba Foundation
mr: सर्वहक्काधिकार 2010 मॅक्सिम कार्ताशेव, सर्वहक्काधिकार 2011-2013 योर्बा फाउंडेशन

en: Slide
mr: स्लाइड

en: Fade
mr: फिकट

en: Squares
mr: चौरस

en: Core Data Import Services
mr: कोर डाटा इम्पोर्ट सर्व्हिसेस्

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select a library to import, either by selecting one of the existing libraries found by Shotwell or by selecting an alternative F-Spot database file.
mr: एफ्-स्पॉट लाइब्ररि इम्पोर्ट सर्व्हिसवर आपले स्वागत.
    
    शॉटवेलतर्फे आढळलेले अस्तित्वातील लाइब्ररिज्चा पसंत करून किंवा वैकल्पिक एफ्-स्पॉट डाटाबेस फाइल नीवडून, आयात करण्यासाठी कृपया लाइब्ररि पसंत करा.

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select an F-Spot database file.
mr: एफ्-स्पॉट लाइब्ररि इम्पोर्ट सर्व्हिसवर आपले स्वागत.
    
    कृपया एफ्-स्पॉट डाटाबेस फाइल नीवडा.

en: Manually select an F-Spot database file to import:
mr: आयातकरीता स्वहस्ते एफ्-स्पॉट डाटाबेस फाइल नीवडा:

en: Cannot open the selected F-Spot database file: the file does not exist or is not an F-Spot database
mr: नीवडलेले एफ्-स्पॉट डाटाबेस फाइल उघडणे अशक्य: फाइल अस्तित्वात नाही  किंवा एफ्-स्पॉट माहितीकोष नाही

en: Cannot open the selected F-Spot database file: this version of the F-Spot database is not supported by Shotwell
mr: नीवडलेले एफ्-स्पॉट डाटाबेस फाइल उघडणे अशक्य: एफ्-स्पॉट माहितीकोषची हि आवृत्ती शॉटवेलतर्फे समर्थीत नाही

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading tags table
mr: नीवडलेली एफ्-स्पॉट डाटाबेस फाइल वाचणे अशक्य: टॅग्स् तक्ता वाचतेवेळी त्रुटी

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading photos table
mr: नीवडलेली एफ्-स्पॉट डाटाबेस फाइल वाचणे अशक्य: छायाचित्र तक्ता वाचतेवेळी त्रुटी

en: Shotwell has found %d photos in the F-Spot library and is currently importing them. Duplicates will be automatically detected and removed.
    
    You can close this dialog and start using Shotwell while the import is taking place in the background.
mr: एफ्-स्पॉट लाइब्ररिमध्ये शॉटवेलकडे %d छायाचित्र आढळली व सध्या त्यास आयात करत आहे. ड्युप्लिकेट्स् स्वयंरित्या आढळतील व काढून टाकले जातील.
    
    पार्श्वभूमीत आयात सुरू असताना तुम्ही हा संवाद बंद करू शकता व शॉटवेलचा वापर करून सुरू करू शकता.

en: F-Spot library: %s
mr: एफ्-स्पॉट लाइब्ररि: %s

en: Preparing to import
mr: आयात करण्यास तयार करत आहे

en: Set as Desktop Slideshow
mr: डेस्कटॉप स्लाइडशो म्हणून ठरवा

en: Generate desktop background slideshow
mr: डेस्कटॉप पार्श्वभूमी स्लाइडसो निर्माण करा

en: Show each photo for
mr: करीता प्रत्येक छायाचित्र दाखवा

en: period of time
mr: वेळेचा कालवधी

en: How long each photo is shown on the desktop background
mr: डेस्कटॉप पार्श्वभूमीवर प्रत्येक छायाचित्र कितिवेळ दाखवले जाते

en: Search
mr: शोध

en: _Name of search:
mr: शोधचे नाव (_N):

en: _Match
mr: जुळवा (_M)

en: of the following:
mr: खालिलपैकी:

en: <b>Printed Image Size</b>
mr: <b>छपाई प्रतिमा आकार</b>

en: Use a _standard size:
mr: मानक आकारचा वापर करा (_s):

en: Use a c_ustom size:
mr: पसंतीचे आकारचा वापर करा (_s):

en: _Match photo aspect ratio
mr: छायाचित्र ॲस्पेक्ट प्रमाण जुळवा(_M)

en: _Autosize:
mr: स्वयंआकार (_A):

en: <b>Titles</b>
mr: <b>शीर्षक</b>

en: Print image _title
mr: प्रतिमा शीर्षकाची छापाई करा (_t)

en: <b>Pixel Resolution</b>
mr: <b>पिक्सेल रेजोल्युशन</b>

en: _Output photo at:
mr: चायाचित्राचे येथे आउटपुट करा (_O):

en: pixels per inch
mr: पिक्सेल्स् दर इंच

en: label
mr: लेबल

en: Shotwell Preferences
mr: शॉटवेल पसंती

en: white
mr: पांढरे

en: black
mr: काळे

en: _Watch library directory for new files
mr: नवीन फाइल्स् करीता लाइब्ररि डिरेक्ट्री पहा (_W)

en: Metadata
mr: मेटाडेटा

en: Write tags, titles, and other _metadata to photo files
mr: फोटो फाइल्सकरीता टॅग्स्, शीर्षक, व इतर मेटाडेटा लिहा (_m)

en: Display
mr: डिस्पले

en: _Import photos to:
mr: येथे छायाचित्र आयात करा (_I):

en: _Background:
mr: पार्श्वभूमी (_B):

en: Importing
mr: आयात करत आहे

en: _Directory structure:
mr: डिरेक्ट्री मांडणी (_D):

en: _Pattern:
mr: रचना (_P):

en: Example:
mr: उदाहरणार्थ:

en: R_ename imported files to lowercase
mr: आयात केलेल्या फाइल्स्ला छोट्या आकारात पुनःनामांकीत करा (_e)

en: RAW Developer
mr: RAW डेव्हलपर

en: De_fault:
mr: पूर्वनिर्धारित (_f):

en: E_xternal photo editor:
mr: बाहेरिल संपादकसह उघडा (_x):

en: External _RAW editor:
mr: बाहेरिल RAW संपादक (_R):

en: External Editors
mr: बाहेरिल संपादक

en: Plugins
mr: प्लगइन्स्

en: _Delay:
mr: विलंब (_D):

en: _Transition effect:
mr: ट्रांजिशन प्रभाव (_T):

en: Transition d_elay:
mr: ट्रांजिशन विलंब (_e):

en: Show t_itle
mr: शीर्षक दाखवा (_i)

en: seconds
mr: सेंकद

en: _Login
mr: प्रवेश करा (_L)

en: Publish to an e_xisting album:
mr: अस्तित्वातील अल्बमकरीता प्रकाशित करा (_x):

en: Create a _new album named:
mr: ह्या नावाचे नवीन अल्बम निर्माण करा (_n):

en: Videos and new photo albums _visible to:
mr: व्हिडिओज् व दृष्यास्पद नवीन छायाचित्र अल्बम्स् (_v):

en: _Logout
mr: बाहेर पडा (_L)

en: _Publish
mr: प्रकाशित करा (_P)

en: Enter the confirmation number which appears after you log into Flickr in your Web browser.
mr: वेब ब्राउजरतर्फे फ्लिकरमध्ये प्रवेश केल्यानंतर कंफर्मेशन क्रमांक द्या.

en: Authorization _Number:
mr: ओळख पटवण्यासाठी क्रमांक (_N):

en: Photo _size:
mr: छायाचित्राचे आकार (_s):

en: An _existing album:
mr: अस्तित्वातील अल्बम (_e):

en: A _new album named:
mr: या नावाचे नवीन अल्बम (_n):

en: L_ist album in public gallery
mr: पब्लिक कलादालनमध्ये अल्बम दाखवा (_i)

en: Photo _size preset:
mr: छायाचित्र आकार प्रिसेट (_s):

en: _URL of your Piwigo photo library
mr: Piwigo छायाचित्र लाइब्ररिचे URL (_U)

en: User _name
mr: वापरकर्तानाव (_n)

en: _Password
mr: पासवर्ड (_P)

en: _Remember Password
mr: पासवर्ड लक्षात ठेवा (_R)

en: Login
mr: प्रवेश

en: An _existing category:
mr: अस्तित्वातील विभाग (_e):

en: Photos will be _visible by:
mr: छायाचित्र यातर्फे दिसतील (_v):

en: Photo size:
mr: छायाचित्र आकार:

en: Logout
mr: बाहेर पडा

en: Video privacy _setting:
mr: व्हिडिओ गोपणियता सेटिंग (_s):

en: Copyright 2012 BJA Electronics
mr: सर्वहक्काधिकार 2012 BJA Electronics

en: 1280 x 853 pixels
mr: 1280 x 853 पिक्सेल्स्

en: '%s' isn't a valid response to an OAuth authentication request
mr: OAuth ओळख पटवण्याकरीता विनंतीकरीता '%s' वैध प्रतिसाद नाही

en: TumblrPublisher: start( ): can't start; this publisher is not restartable.
mr: TumblrPublisher: start( ): सुरू करणे अशक्य; ह्या पब्लिशरला पुनःसुरू करणे अशक्य.

en: Enter the username and password associated with your Tumblr account.
mr: Tumblr खात्यासह सबंधित वापरकर्तानाव व पासवर्ड द्या.

en: Could not load UI: %s
mr: UI: %s लोड करणे अशक्य

en: You are logged into Tumblr as %s.
mr: Tumblr मध्ये %s प्रमाणे प्रवेश केला आहे.

en: Copyright 2010+ Evgeniy Polyakov <zbr@ioremap.net>
mr: सर्वहक्काधिकार 2010+ Evgeniy Polyakov <zbr@ioremap.net>

en: Visit the Yandex.Fotki web site
mr: Yandex.Fotki संकेतस्थळ येथे भेट द्या

en: You are not currently logged into Yandex.Fotki.
mr: तुम्ही सध्या Yandex.Fotki मध्ये प्रवेश केला नाही.

en: _Email address
mr: इमेल पत्ता (_E)

en: You are logged into Tumblr as (name).
    
    (this label's string is populated and set inside the code, 
    so changes made here will not display)
mr: Tumblr मध्ये तुम्ही यानुरूप (नाव) प्रवेश केला आहे.
    
    (ह्या लेबलचे स्ट्रिंग आढळले व कोड अंतर्गत सेट केले आहे, 
    त्यामुळे येथे केलेले बदल दाखवणे अशक्य आहे)

en: Blogs:
mr: ब्लॉग्स्:

en: _Albums (or write new):
mr: अल्बम्स् (किंवा नवीन लिहा) (_A):

en: Access _type:
mr: प्रवेश प्रकार (_t):

en: Disable _comments
mr: टिपण्णी बंद करा (_c)

en: _Forbid downloading original photo
mr: मुळ छायाचित्र डाउनलोड करण्यास परवानगी नाही (_F)
