shutter - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Grayscale
ta: சாம்பல் நிறம்

en: Effect
ta: விளைவு

en: Turn the image into a grayscale image (256 shades)
ta: இந்த புகைப்படத்தை சாம்பல் நிற படமாக மாற்று (256 நிழல்கள்)

en: Soft Edges
ta: மென்மையான முனைகள்

en: Add soft edges around the image
ta: படத்தை சுற்றி மென்மையான முனைகளை சேர்க்கவும்

en: Add an inverted 3d border to the image
ta: படத்தை ஒரு தலைகீழ் 3D எல்லை சேர்க்கவும்

en: Tool
ta: கருவி

en: Remove empty borders from the image
ta: படத்திலிருந்து காலியாக எல்லைகளை நீக்கவும்

en: 3D reflection
ta: 3D பிரதிபலிப்பு

en: Choose background color
ta: பின்னணி நிறத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: 3D rotate
ta: 3D சுழற்று

en: Auto:
ta: ஆட்டோ:
