shutter - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Grayscale
vi: Độ xám

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Turn the image into a grayscale image (256 shades)
vi: Chuyển hình ảnh về kiểu đen trắng (256 cấp độ xám)

en: Offset
vi: Độ dời

en: Raise Border
vi: Nâng mép tấm ảnh

en: Sunk Border
vi: Hạ mép tấm ảnh

en: Torned Paper
vi: Giấy bị xé

en: Add a torn-like border to the image
vi: Thêm một đường viền cho hình ảnh dưới dạng mép giấy bị xé

en: Autocrop
vi: Tự động xén

en: Tool
vi: Công cụ

en: Rotation:
vi: Xoay:

en: Fade:
vi: Phai:

en: Fade percent for mirror image
vi: Tỉ lệ phần trăm phai của ảnh phản chiếu

en: Opacity:
vi: Độ đục:

en: Gap:
vi: Khoảng trống:

en: Gap between image and mirror in pixels
vi: Khoảng trống tính theo điểm giữa ảnh và hình phản chiếu

en: Zoom:
vi: Thu phóng:

en: Zoom factor for output image
vi: Hệ số thu phóng cho hình nhận được

en: Background color
vi: Màu nền

en: Choose background color
vi: Chọn màu nền

en: Error while executing plugin %s.
vi: Có lỗi khi thực hiện phần phụ thêm %s.

en: There was an error executing the plugin.
vi: Có lỗi khi thực hiện phần phụ thêm.

en: 3D rotate
vi: Xoay 3 chiều

en: Output zoom factor; where value > 1 means zoom in and < 1 means zoom out
vi: Hệ số thu phóng ảnh nhận được: > 1 nghĩa là phóng to và < 1 là thu nhỏ

en: Auto:
vi: Tự động:

en: Barrel Distortion
vi: Biến dạng "phình"

en: Apply a distortion effect to your screenshot
vi: Áp dụng một hiệu ứng biến dạng cho ảnh chụp màn hình của bạn

en: Bordereffects
vi: Các hiệu ứng viền

en: Size:
vi: Kích cỡ:

en: Density:
vi: Mật độ:

en: Curviness:
vi: Độ cong:

en: Invert the colors of the image
vi: Đảo màu của ảnh

en: Channel
vi: Kênh

en: Make your screenshot look like a polaroid photo, add a caption, and even rotate it a little
vi: Làm ảnh chụp màn hình của bạn cho giống ảnh Polaroid, thêm tiêu đề, và thậm chí xoay nghiêng một chút

en: Text:
vi: Văn bản:

en: There are several wild-cards available, like
    %Y = year
    %m = month
    %d = day
    %T = time
vi: Có một số kí tự đại diện dùng được, như
    %Y = năm
    %m = tháng
    %d = ngày
    %T = giờ

en: Font size:
vi: Cỡ phông

en: Gravity:
vi: Trọng lực:

en: Stroke color
vi: Màu nét vẽ

en: Choose stroke color
vi: Chọn màu nét vẽ

en: Resize
vi: Chỉnh kích cỡ

en: Resize your screenshot
vi: Chỉnh kích cỡ cho hình chụp của bạn

en: Add a shadow to the image on a transparent background
vi: Thêm bóng vào cho ảnh trên một nền trong suốt

en: Direction
vi: Hướng

en: The direction of the shadow
vi: Hướng của bóng

en: Color
vi: Màu

en: Choose color
vi: Chọn màu

en: The color of the shadow
vi: Chọn màu của bóng
