shutter - en to cy translation catalogue (39 entries)

en: Profile
cy: Proffil

en: Preferences
cy: Hoffterau

en: gnome-web-photo needs to be installed for this feature
cy: mae angen arsefydlu gnome-web-photo ar gyfer y nodwedd hon

en: Goo::Canvas/libgoo-canvas-perl needs to be installed for this feature
cy: mae angen arsefydlu Goo::Canvas/libgoo-canvas-perl ar gyfer y nodwedd hon

en: Choose a profile
cy: Dewiswch broffil

en: Save configuration as profile
cy: Cadwch y ffurfwedd fel proffil

en: Delete profile
cy: Dilëwch broffil

en: Load the selected profile's configuration
cy: Llwythwch ffurfwedd y proffil hwn

en: Image format
cy: Fformat y ddelwedd

en: Save
cy: Cadw

en: First-launch Behavior
cy: Ymddygiad lansiad-cyntaf

en: Window Preferences
cy: Hoffterau Ffenest

en: Notifications
cy: Hysbysiadau

en: Trash
cy: Sbwriel

en: Gnome-Keybinding
cy: AllweddGlymu-Gnome

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Capture
cy: Cipio

en: Selection Capture
cy: Cipio Dewisiad

en: Window Capture
cy: Cipio Ffenest

en: Accounts
cy: Cyfrifon

en: Filename
cy: Enw Ffeil

en: %Y = year
cy: %Y = blwyddyn

en: %m = month
cy: %m = mis

en: %d = day
cy: %d = diwrnod

en: %T = time
cy: %T = amser

en: $w = width
cy: $w = lled

en: $h = height
cy: $h = taldra

en: Compression
cy: Cywasgiad

en: Directory
cy: Cyfeiriadur

en: Choose folder
cy: Dewis ffolder

en: Automatically save file
cy: Arbed y ffeil yn awtomatig

en: Delay
cy: Oediad

en: second | seconds
cy[1]: eiliad
cy[2]: eiliad
cy[3]: eiliad

en: Wait n seconds before taking a screenshot
cy: Aros n eiliad cyn cymeryd sgrînlun

en: Include Cursor
cy: Cynnwys y Cyrchwr

en: Include cursor when taking a screenshot
cy: Cynnwys y cyrchwr pan yn cymeryd sgrînlun

en: Open with
cy: Agor gyda

en: pixels
cy: picsel

en: Color
cy: Lliw
