shutter - en to ta translation catalogue (154 entries)

en: Profile
ta: விவரக்குறிப்பு

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: gnome-web-photo needs to be installed for this feature
ta: இந்த செயல் பாட்டுக்கு gnome-web-photo ஐ பதிவு ( INSTALL ) செய்ய வேண்டும்

en: Goo::Canvas/libgoo-canvas-perl needs to be installed for this feature
ta: இந்த செயல் பாட்டுக்கு Goo::Canvas/libgoo-canvas-perl ஐ பதிவு ( INSTALL ) செய்ய வேண்டும்

en: Choose a profile
ta: ஒரு சுயவிவரத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Save configuration as profile
ta: கட்டமைப்புகளை சுயவிவரமாக சேமீ

en: Delete profile
ta: சுயவிவரத்தை நீக்கு

en: Load the selected profile's configuration
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சுயவிவரத்தின் கட்டமைப்பை ஏற்றவும்

en: Image format
ta: படத்தின் வடிவம்

en: Save
ta: சேமிக்க

en: First-launch Behavior
ta: முதல் தொடக்க நடத்தை

en: Window Preferences
ta: சாளரம்த்தின் விருப்பங்கள்

en: Notifications
ta: அறிவிப்புகள்

en: Trash
ta: குப்பை

en: Actions
ta: செயல்பாடுகள்

en: Capture
ta: பிடிப்பு

en: Selection Capture
ta: தேர்வு பிடிப்பு

en: Window Capture
ta: சாளரம் பிடிப்பு

en: Menu/Tooltip Capture
ta: பட்டி / உதவிக்குறிப்பு பிடிப்பு

en: Website Capture
ta: வலைத்தளம் பிடிப்பு

en: Accounts
ta: கணக்குகள்:

en: Transparent Parts
ta: ஊடு தெரியும் பகுதிகள்

en: Session View
ta: அமர்வு காண்க

en: Filename
ta: கோப்புபெயர்

en: %Y = year
ta: %Y = வருடம்

en: %m = month
ta: %m = மாதம்

en: %d = day
ta: %d = நாள்

en: %T = time
ta: %T = நேரம்

en: $w = width
ta: $w = அகலம்

en: $h = height
ta: $h = உயரம்

en: Compression
ta: சுருக்குதல்

en: Adjust quality/compression value
ta: தரத்தை சரிசெய் /சுருக்குதல் மதிப்பு

en: Select a file format
ta: ஒரு கோப்பு வடிவம் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Directory
ta: அடைவு

en: Choose folder
ta: வடிவமைப்பு தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Your screenshots will be saved to this directory
ta: உங்கள் திரைக்காட்சிகளுடன் இந்த அடைவில் சேமிக்கப்படும்

en: Browse for save folder every time
ta: கோப்புறை ஒவ்வொரு முறையும் காப்பாற்ற வேண்டும் தேடவும்

en: Do not save file automatically
ta: தானாக கோப்பை சேமிக்க முடியாது

en: Automatically save file
ta: தானாக கோப்பை சேமிக்க

en: Automatically copy screenshot to clipboard
ta: தானாக கிளிப்போர்டுக்கு திரை நகலெடுக்க

en: Automatically copy filename to clipboard
ta: தானாக கிளிப்போர்டுக்கு கோப்புப்பெயர் நகலெடுக்க

en: Do not copy anything to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு எதையும் நகலெடுக்க வேண்டாம்

en: Delay
ta: தாமதி

en: second | seconds
ta[0]: வினாடி
ta[1]: வினாடிகள்

en: Capture after a delay of
ta: ஒரு தாமதத்திற்கு பிறகு பிடிப்பு

en: Wait n seconds before taking a screenshot
ta: ஒரு திரை எடுக்கும் முன் n நொடிகள் காத்திருக்கவும்

en: Include Cursor
ta: நிலைக்காட்டி சேர்க்கவும்

en: Include cursor when taking a screenshot
ta: ஒரு ஸ்கிரீன்ஷாட் எடுக்கும் போது கர்சரை உள்ளடக்கவும்

en: Open with
ta: உடன் திறக்கவும்

en: Open your screenshot with this program after capturing
ta: கைப்பற்றியதன் பிறகு இந்த திட்டம் உங்கள் ஸ்கிரீன்ஷாட் திறக்கவும்

en: 16 colors   - (4bit)
ta: 16 நிறங்கள்-(4 துண்டுகள்)

en: Reduce colors
ta: வண்ணங்களை குறைக்கவும்

en: Automatically reduce colors after taking a screenshot
ta: ஒரு திரை எடுத்து பின்னர் வண்ணங்களை தானாக குறைக்க

en: Thumbnail
ta: சிறு தோற்றம்

en: Border
ta: எல்லை

en: pixels
ta: படத்துணுக்குகள்

en: Color
ta: நிறம்

en: Choose border color
ta: எல்லை நிறத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Enable zoom window
ta: பெரிதாக்கும் சாளரத்தை  இயக்கு

en: Start with selection size of
ta: தேர்வு அளவு தொடங்கவும்

en: at
ta: இல்

en: Show help text
ta: உரை உதவி காட்டவும்

en: Enables the help text
ta: உதவி உரை செயல்படுத்துகிறது

en: Automatically resize window to
ta: தானாக சாளரத்தை மறு அளவு செய்ய

en: Select only visible windows
ta: பார்க்ககூடிய சாளரங்களை  மட்டும் தேர்வு செய்ய

en: Virtual browser width
ta: மெய்நிகர் உலாவி அகலம்

en: Choose fill color
ta: நிரப்பும்  நிறத்தை தேர்ந்தெடு

en: Show as background
ta: பின்புலமாக காண்

en: Sort ascending by
ta: ஏறுவரிசைப்படுத்து

en: Sort descending by
ta: இறங்குவரிசைப்படுத்து

en: Start Shutter at login
ta: புகுபதிகையின் போது  ஷட்டர் தொடங்கு

en: Hide window on first launch
ta: முதல் தொடக்கத்தின் போது  சாளரத்தை மறை

en: Hide notification icon
ta: அறிவிப்பு படவுருக்களை மறை

en: Present main window after taking a screenshot
ta: திரைக்காட்சி எடுத்த பிறகு முதன்மையான சாளரத்தை காண்பி

en: Notification agent
ta: அறிவித்தல் முகவர்

en: Desktop Notifications
ta: திரைப்பலக  அறிவிக்கைகள்

en: Ask before moving files to trash
ta: கோப்புகளை குப்பைக்கு நகரத்தும் முன் கேள்

en: Move file to trash when closing tab
ta: தாவலை மூடும் போது குப்பைக்கு கோப்பை நகர்த்தவும்

en: Notify when file was deleted from filesystem
ta: கோப்பு முறைமையில் இருந்து கோப்பு நீக்கப்படும் போது தெரிவி

en: Connection mode
ta: இணைப்பு முறை

en: Active mode
ta: இயக்க முறை

en: Passive mode
ta: செயலற்ற முறை

en: Username
ta: பயனர் பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Website URL
ta: இணையதள முகவரி

en: Main
ta: முதன்மை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Image View
ta: பிம்ப காட்சி

en: Behavior
ta: நடத்தை

en: Upload
ta: பதிவேற்று

en: Plugins
ta: சொருகுநிரல்கள்

en: The following plugins are installed
ta: பின்வரும் செருகு நிரல்கள் நிறுவப்பட்டவை

en: pixel | pixels
ta[0]: படத்துணுக்கு
ta[1]: படத்துணுக்குகள்

en: Quality
ta: தரம்

en: Please activate the menu you want to capture
ta: தயவு செய்து நீங்கள்  கைப்பற்ற வேண்டிய சாளரத்தை இயக்கவும்

en: Please activate the tooltip you want to capture
ta: தயவு செய்து நீங்கள் கைப்பற்ற வேண்டிய  உதவிக்குறிப்பை  செயல்படுத்துக

en: Register
ta: பதிவு

en: Profile deleted
ta: சுயவிவரம்  நீக்கப்பட்டது

en: Profile could not be deleted
ta: சுயவிவரத்தை நீக்க  முடியாது

en: Failed
ta: தோல்வியுற்றது

en: Profile %s loaded successfully
ta: சுயவிவரம் %s வெற்றிகரமாக ஏற்றப்பட்டது

en: Session
ta: அமர்வு

en: not found
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Settings could not be saved!
ta: அமைப்புகளை சேமிக்க முடியவில்லை!

en: Settings saved successfully!
ta: அமைப்புகள் வெற்றிகரமாக சேமிக்கபட்டது !

en: Session could not be saved!
ta: அமர்வை  சேமிக்க முடியவில்லை!

en: Account-settings could not be saved!
ta: கணக்கு-அமைப்புகளை சேமிக்க முடியவில்லை!

en: Settings could not be restored!
ta: அமைப்புகளை  மீட்டெடுக்க முடியாது!

en: Settings loaded successfully
ta: அமைப்புகள் வெற்றிகரமாக ஏற்றப்ப்பட்டன

en: Account-settings could not be restored!
ta: கணக்கு அமைப்புகளை  மீட்டேடுடக்க  முடியாது!

en: opened
ta: திறந்தது

en: Error while opening image %s.
ta: பிழை படத்தை திறக்கும் போது %s

en: Session could not be restored!
ta: அமர்வை  மீட்டெடுக்க முடியவில்லை!

en: Are you sure you want to move %s to the trash?
ta: நீங்கள் நகர்த்த வேண்டுமா %s குப்பைக்கு ?

en: Move to _Trash
ta: குப்பைத் தொட்டிக்கு நகர்த்தவும் (_T)

en: deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Are you sure you want to move the selected files to the trash?
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளை குப்பைக்கு நகர்த்த வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: No screenshots selected
ta: திரைக்காட்சிகள்  தேர்வு செய்யப்படவில்லை

en: Selected screenshots deleted
ta: தேர்வு செய்த திரைக்காட்சிகள் நீக்கப்பட்டது

en: removed from session
ta: அமர்விலிருந்து நீக்கப்பட்டது

en: Selected screenshots removed
ta: தேர்வு செய்த திரைக்காட்சிகள் நீக்கப்பட்டது

en: Error while copying last version (%s).
ta: கடந்த பதிப்பை நகல் எடுப்பதில் பிழை  (%s).

en: Last action redone
ta: கடைசி செயல் மீட்கப்பட்டன

en: No plugin installed
ta: செருகி நிறுவப்படவில்லை

en: Error while taking the screenshot.
ta: திரைக்காட்சி எடுப்பதில் பிழை

en: Capture aborted by user
ta: கைப்பற்றுதல்  பயனரால்  கைவிடப்பட்டது

en: %s saved
ta: %s  சேமிக்கபட்டது

en: Screenshot saved
ta: திரைப்பிடிப்பு சேமிக்கப்பட்டது

en: The filename %s could not be verified. Maybe it contains unsupported characters.
ta: கோப்பின் பெயர் %s உறுதிபடுத்த இயலவில்லை. ஒருவேளை ஆதரவளிக்காத எழுத்துக்கள் இருக்கலாம்.

en: %s opened with %s
ta: %s இதைக்கொண்டு திறக்க %s

en: Opened all files with
ta: இதைக்கொண்டு அனைத்து கோப்புகளையும்  திறக்க

en: Could not apply plugin %s
ta: சொருகியை நிறுவ முடியவில்லை %s

en: Successfully applied plugin %s
ta: வெற்றிகரமாக சொருகி நிறுவப்பட்டது %s

en: Error while executing plugin %s.
ta: சொருகியை இயக்குவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது %s

en: Try to resave the file?
ta: கோப்பை மறுபதிவு செய்ய முயற்சிக்கவா?

en: Image %s was not found on disk
ta: படம் %s வட்டில் காணப்படவில்லை

en: Error while saving the image %s.
ta: படத்தை சேமிப்பதில் பிழை %s

en: saved
ta: சேமிக்கப்பட்டது

en: Updating plugin information
ta: செருகியின் தகவல்கள்  புதுபிக்கபடுகின்றது

en: Active Window
ta: செயலில் உள்ள சாளரம்

en: _Selection
ta: _தேர்வு

en: _Desktop
ta: _ திரைப்பலகம்

en: Select W_indow
ta: தேர்ந்தெடு W _ சாளரத்தை

en: _Menu
ta: _சாளரம்

en: _Tooltip
ta: _ கருவிக்குறிப்பு

en: _Web
ta: _ வலை

en: S_how main window
ta: S _ முதன்மை சாளரம் எப்படி

en: _Quick profile select
ta: _விரைவாக சுயவிவரம்  தேர்ந்தெடு

en: Shutter will wait indefinitely for the screenshot to capture
ta: ஷட்டர் காலவரையின்றி காத்திருக்கும் திரைப்பிடிப்பு பதிவு செய்யும் வரை

en: Host
ta: புரவல்கணினி

en: Anonymous Upload
ta: அநாமதேய பதிவேற்று

en: Authorized Upload
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பதிவேற்றம்

en: OAuth Upload
ta: OAuth பதிவேற்றம்

en: Description
ta: விளக்கம்
