shutter - en to te translation catalogue (83 entries)

en: Profile
te: ప్రొఫైల్

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Choose a profile
te: ప్రొఫైల్‌ను ఎంచుకోండి

en: Delete profile
te: ప్రొఫైల్‌ను తొలగించు

en: Image format
te: చిత్రం ఫార్మాట్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Window Preferences
te: కిటికీ ప్రాధాన్యతలు

en: Notifications
te: ప్రకటనలు

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: Actions
te: చర్యలు

en: Capture
te: బంధించు

en: Window Capture
te: కిటికీ బంధనం

en: Website Capture
te: జాలస్థలి బంధనం

en: Accounts
te: ఖాతాలు

en: Transparent Parts
te: పారదర్శక భాగాలు

en: Filename
te: ఫైల్ పేరు

en: %Y = year
te: %Y = సంవత్సరము

en: %m = month
te: %m = నెల

en: %d = day
te: %d = రోజు

en: %T = time
te: %T = సమయం

en: $w = width
te: $w = వెడల్పు

en: $h = height
te: $h = ఎత్తు

en: Select a file format
te: దస్త్ర ఆకృతిని ఎంచుకొను

en: Directory
te: సంచయం

en: Choose folder
te: సంచయాన్ని ఎన్నుకొను

en: Do not save file automatically
te: దస్త్రాన్ని స్వయంచాలకంగా భద్రపరుచవద్దు

en: Automatically save file
te: స్వయంచాలకంగా దస్త్రాన్ని భద్రపరుచు

en: Delay
te: ఆలస్యం

en: second | seconds
te[0]: క్షణం
te[1]: క్షణాలు

en: Open with
te: దీనితో తెరువు

en: 16 colors   - (4bit)
te: 16 రంగులు   - (4bit)

en: 64 colors   - (6bit)
te: 64 రంగులు   - (6bit)

en: 256 colors  - (8bit)
te: 256 రంగులు  - (8bit)

en: Thumbnail
te: నఖచిత్రం

en: Border
te: సరిహద్దు

en: pixels
te: పిక్సెళ్ళు

en: Color
te: రంగు

en: Choose border color
te: సరిహద్దు రంగును ఎంచుకోండి

en: at
te: వద్ద

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Main
te: ప్రధాన

en: Advanced
te: ఉన్నత

en: Behavior
te: ప్రవర్తన

en: Upload
te: ఎగుమతించు

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: pixel | pixels
te[0]: పిక్సెల్
te[1]: పిక్సెళ్ళు

en: Quality
te: నాణ్యత

en: Register
te: నమోదవ్వండి

en: %s screenshot | %s screenshots
te[0]: %s తెరపట్టు
te[1]: %s తెరపట్లు

en: _Selection
te: ఎంపిక (_S)

en: _Web
te: జాలం (_W)

en: Description
te: వివరణ

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Name
te: పేరు

en: Category
te: వర్గం

en: Language
te: భాష

en: Ubuntu One
te: ఉబుంటు వన్

en: Unpublished
te: అప్రచురితం

en: Rename
te: పేరుమార్చు

en: Plugin
te: ప్లగిన్

en: Guest
te: అతిథి

en: Status
te: స్థితి

en: _Go
te: వెళ్ళు (_G)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: Selection
te: ఎంపిక

en: Window
te: కిటికీ

en: Section
te: విభాగం

en: Menu
te: మెనూ

en: Web
te: జాలం

en: menu
te: మెనూ

en: Line width
te: గీత వెడల్పు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Current value
te: ప్రస్తుత విలువ

en: Arrow
te: బాణం

en: Length
te: పొడవు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: _Tools
te: పనిముట్లు (_T)

en: Line
te: గీత

en: Rectangle
te: దీర్ఘ  చతురస్రం

en: Number
te: సంఖ్య
