Siril - en to tl_PH translation catalogue (41 entries)

en: Apply
tl_PH: i-Apply

en: Linear
tl_PH: Linyar

en: Number of iterations of the algorithm.
    This is useful when modulation parameter is different to 1 helping the whole process to converge to better result.
tl_PH: Bilang ng iterasyon ng algoritmo.
    Mainam ito pag hindi 1 ang modulation parameter upang matulungan ang resulta ng proseso na magconverge.

en: Close the window.
tl_PH: Isara ang window

en: Enter a wavelength value in nanometers here, between 380 and 780, decimals are accepted.
tl_PH: Ipasok ang ng wavelength sa yunit ng nanometro, sa pagitan ng 380 at 780, pwede ang decimal.

en: Alternatively, for true colour rendering,
    select a filter from the list or
    enter a visible wavelength in nm
tl_PH: Para sa true colour rendering, maaari rin
    pumili ng filter sa listahan o
    ipasok ang wavelength sa nm.

en: Image pattern alignment (planetary/deep-sky)
tl_PH: Alignment sa pattern ng larawan (planeta/deep-sky)

note: the list below depends on the content of the glade file. It * should be done in the same way as in registration.c, but it * woud be easier if the two glades are merged.
en: One star registration (deep-sky)
tl_PH: Registration gamit ang isang bituin (deep-sky)

en: Red
tl_PH: Pula

en: Green
tl_PH: Berde

en: Blue
tl_PH: Asul

en: Detect stars in the current loaded image (not sequence image) and compute PSF
tl_PH: I-detect ang mga bituin sa naka-load na larawan at i-compute ang PSF

en: Average PSF parameters for selected stars
tl_PH: Karaniwang PSF parameters ng piling bituin

en: List of images in the sequence, with their state and quality information. Quality is FWHM when PSF registration is used, so lower is better, and gradient estimator for DFT registration, higher is better. X and Y columns are the translation relative to the reference image.
tl_PH: Listahan ng larawan sa sequence, na may impormasyon sa estado at kalidad. FWHM ang kalidad sa PSF registration kaya mas maganda ang mababa, at gradient estimator sa DFT registration kaya maganda ang mataas. Ang kolumX at Y ang traslasyon relatibo sa larawang reperensya.

en: Statistics
tl_PH: Istatistiks

en: Logarithm
tl_PH: Logaritmo

en: Square root
tl_PH: Pariugat

en: Squared
tl_PH: Kwadrado

en: Pick a Star
tl_PH: Pumili ng Bituin

en: Crop Sequence...
tl_PH: i-Crop ang Sequence

en: Rotate 90 degrees, clockwise
tl_PH: Ikutin ng 90 degrees, pakanan

en: Rotate 90 degrees, counter-clockwise
tl_PH: Ikutin ng 90 degrees, pakaliwa

en: current red file
tl_PH: kasalukuyang pulang file

en: current green file
tl_PH: kasalukuyang berdeng file

en: current blue file
tl_PH: kasalukuyang asul na file

en: Show/Hide list of images in the sequence with registration data
tl_PH: Ipakita/Itago ang listahan ng larawan sa sequence na may registration data

en: quality
tl_PH: kalidad

en: Instead of keeping pixels with values above the &quot;hi&quot; value white, put them in black to see in which part of the image the threshold is exceeded.
tl_PH: Imbes na panatilihing puti ang pixels na may halagang mataas sa &quot;hi&quot; gawing itim para makita kung alin ang lumagpas sa threshold.

en: Instead of keeping pixels with values above the "hi" value white, put them in black to see in which part of the image the threshold is exceeded.
tl_PH: Imbes na panatilihing puti ang pixels na may halagang mataas sa "hi" gawing itim para makita kung alin ang lumagpas sa threshold.

en: Switch to normal and rainbow colormap (false color rendering)
tl_PH: Lumipat sa normal at bahagharing colormap (false color rendering)

en: Horizontal mirror
tl_PH: Pahigang salamin

en: Vertical mirror
tl_PH: Patayong salamin

en: Red channel
tl_PH: Pulang channel

note: IRIS FILES
en: IRIS PIC Files (*.pic)
tl_PH: PIC Files ng IRIS (*.pic)

en: Green channel
tl_PH: Berdeng channel

en: Blue channel
tl_PH: Asul na channel

en: none
tl_PH: wala

en: percentile clipping
tl_PH: clipping na percentile

en: sigma clipping
tl_PH: clipping na sigma

en: median sigma clipping
tl_PH: clipping na median sigma

en: linear fit clipping
tl_PH: clipping na linear fit
