skanlite - en to is translation catalogue (41 entries)

en: Zoom In
is: Renna að

en: Zoom Out
is: Renna frá

en: Zoom to Actual size
is: Raunstærð

en: Zoom to Fit
is: Aðdráttur svo passi

en: Scanning application by KDE based on libksane.
is: Forrit til skönnunar frá KDE byggt á libksane.

en: developer
is: forritari

en: contributor
is: framlög

en: Importing libksane to extragear
is: Flutti libksane í extragear

en: Writing the user manual
is: Skrifaði notandahandbók

en: Help with translations
is: Hjálp við þýðingar

en: Sane scanner device name. Use 'test' for test device.
is: Heiti Sane skönnunartækis. Notaðu 'test' fyrir prófun.

en: device
is: Tæki

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, SaveLocation)
en: Save Location
is: Vista staðsetningu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, locationLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Save Location:
is: Staðsetning vistunar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, namePrefixLabel)
en: Name & Format:
is: Heiti & skráasnið:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, numStartFromLabel)
en: Start numbering from:
is: Byrja talningu frá:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, u_resultLabel)
en: Example:
is: Dæmi:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, u_resultValue)
en: /home/joe/example.png
is: /home/notandi/dæmi.png

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, SkanliteSettings)
en: Settings
is: Stillingar

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Image saving
is: Vistun mynda

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Preview before saving:
is: Forskoða mynd áður en hún er vistuð.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Save mode:
is: Vistunarhamur:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, saveModeCB)
en: Open the save dialog for every image
is: Opna vistunarglugga fyrir hverja mynd

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, saveModeCB)
en: Open the save dialog for the first image only
is: Opna vistunarglugga aðeins fyrir fyrstu myndina

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Name && Format:
is: Heiti og skráasnið:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, imgPrefix)
en: Image
is: Mynd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Specify save quality:
is: Tilgreindu gæði við vistun:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, generalGB)
en: General
is: Almennt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, setPreviewDPI)
en: Set preview resolution (DPI)
is: Stilla upplausn á forskönnun (PÁT)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, u_disableSelections)
en: Disable automatic selections
is: Sjáfvirkt val óvirkt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, revertOptions)
en: Revert scanner options to default values
is: Endurstilla skanna á sjálfgefin gildi

en: Configure...
is: Stilla...

en: Reselect scanner device
is: Veldu aftur skönnunartæki

en: Saving: %v kB
is: Vista: %v kB

en: Skanlite Settings
is: Stillingar Skanlite

en: Opening the selected scanner failed.
is: Mistókst að tengjast völdum skanna.

[ctx: prefix for auto naming]
en: Image-
is: Mynd-

en: The image will be saved in the PNG format, as the selected image type does not support saving 16 bit color images.
is: Myndin verður vistuð á PNG sniði, þar sem valið myndsnið styður ekki vistun 16 bita litmynda.

en: New Image File Name
is: Heiti nýrrar myndskráar

en: Failed to save image
is: Tókst ekki að vista mynd

en: Failed to upload image
is: Tókst ekki að senda mynd
