slick-greeter - en to am translation catalogue (48 entries)

en: Enter password for %s
am: የመግቢያ ቃል ያስገቡ ለ %s

en: Password:
am: የ መግቢያ ቃል:

en: Username:
am: የ ተጠቃሚ ስም:

en: Invalid password, please try again
am: እባክዎን እንደገና ይሞክሩ ዋጋ የሌለው የ መግቢያ ቃል

en: Failed to authenticate
am: ማረጋገጥ አልተቻለም

en: Failed to start session
am: ክፍለ ጊዜውን ማስጀመር አልተቻለም

en: Logging in...
am: በ መግባት ላይ...

en: Login Screen
am: የ መግቢያ መመልከቻ

en: Back
am: ወደ ኋላ

en: Power:
am: ሐይል:

en: Accessibility
am: በ ቀላሉ የሚደረስበት

en: Onscreen keyboard
am: የፊደል ገበታ በመመልከቻው ላይ

en: High Contrast
am: ከፍተኛ ንፅፅር

en: Screen Reader
am: ስክሪን አንባቢ

en: Quit...
am: ማጥፊያ...

en: Suspend
am: ማገጃ

en: Hibernate
am: ማስተኛ

en: Keyboard layout:
am: የ ፊደል ገበታ አቀራረብ

en: More layouts...
am: ተጨማሪ እቅዶች...

en: Session Options
am: የክፍለ ጊዜ ምርጫዎች

en: Select desktop environment
am: የዴስክቶፕ አይነት ይምረጡ

en: Goodbye. Would you like to...
am: ደህና ይዋሉ: እርስዎ ይፈልጋሉ...

en: Shut Down
am: ማጥፊያ

en: Are you sure you want to shut down the computer?
am: በእርግጥ ኮምፒዩተሩን ማጥፋት ይፈልጋሉ?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
am: ሌሎች ተጠቃሚዎች በዚህ ኮምፒዩተር ላይ ገብተዋል: ማጥፋት የ ሌሎቹን ተጠቃሚዎች ክፍለ ጊዜ አብሮ ይዘጋዋል

en: Restart
am: እንደገና ማስጀመሪያ

en: Show release version
am: የተለቀቀውን እትም ማሳያ

en: Run in test mode
am: በሙከራ ዘዴ ማስኬጃ

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
am: ያስኪዱ '%s --እርዳታ'  ዝግጁ የሆኑ የትእዛዝ መስመሮችን ለማየት

en: %s (Default)
am: %s (ነባር)

en: Guest Session
am: የእንግዳ ክፍለጊዜ

en: Please enter a complete e-mail address
am: እባክዎን ሙሉ የኢ-ሜይል አድራሻዎን ያስገቡ

en: Incorrect e-mail address or password
am: የተሳሳተ የኢ-ሜይል አድራሻ ወይንም የመግቢያ ቃል

en: If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server.
am: መግለጫ ካለዎት በ an RDP ወይንም Citrix ሰርቨር በርቀት መግቢያ ከ ሰርቨሩ ላይ መተግበሪያዎች ማስኬድ ያስችሎታል

en: If you have an account on an RDP server, Remote Login lets you run applications from that server.
am: መግለጫ ካለዎት በ an RDP ሰርቨር በርቀት መግቢያ ከ ሰርቨሩ ላይ መተግበሪያዎች ማስኬድ ያስችሎታል

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Set Up...
am: ማሰናጃ...

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Would you like to set up an account now?
am: እርስዎ ይህን ግልጋሎት ለመጠቀም የ ኡቡንቱ በርቀት መግቢያ መግለጫ ያስፈልጎታል: መግለጫ አሁን ማሰናዳት ይፈልጋሉ?

en: OK
am: እሺ

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Visit uccs.canonical.com to set up an account.
am: እርስዎ ይህን ግልጋሎት ለመጠቀም የ ኡቡንቱ በርቀት መግቢያ መግለጫ ያስፈልጎታል: ይጎብኙ uccs.canonical.com መግለጫ ማሰናጃ

en: Server type not supported.
am: የሰርቨሩ አይነት የተደገፈ አይደለም

en: Domain:
am: ግዛት :

en: Email address:
am: የኢሜይል አድራሻ :

en: Log In
am: መግቢያ

en: Login as %s
am: መግቢያ እንደ %s

en: Retry
am: እንደገና መሞከሪያ

en: Retry as %s
am: እንደገና መሞከሪያ እንደ %s

en: Login
am: መግቢያ
