slick-greeter - en to cy translation catalogue (49 entries)

en: Enter password for %s
cy: Rhowch gyfrinair ar gyfer %s

en: Enter your username
cy: Rhowch eich enw defnyddiwr

en: Password:
cy: Cyfrinair:

en: Username:
cy: Enw defnyddiwr:

en: Invalid password, please try again
cy: Cyfrinair anghywir, rhowch gynnig arall arni

en: Failed to authenticate
cy: Methwyd a dilysu

en: Failed to start session
cy: Methwyd a chychwyn sesiwn

en: Logging in...
cy: Yn mewngofnodi...

en: Login Screen
cy: Sgrin Fewngofnodi

en: Back
cy: Nôl

en: Power:
cy: Pŵer:

en: Accessibility
cy: Hygyrchedd

en: Onscreen keyboard
cy: Bysellfwrdd ar-sgrin

en: High Contrast
cy: Cyferbyniad Uchel

en: Screen Reader
cy: Darllenydd Sgrin

en: Quit...
cy: Gadael...

en: Suspend
cy: Oedi

en: Hibernate
cy: Cysgu

en: Keyboard layout:
cy: Cynllun bysellfwrdd:

en: More layouts...
cy: Rhagor o gynlluniau...

en: Session Options
cy: Dewisiadau'r Sesiwn

en: Select desktop environment
cy: Dewis amgylchedd bwrdd gwaith

en: Goodbye. Would you like to...
cy: Hwyl. Hoffech chi...

en: Shut Down
cy: Diffodd

en: Are you sure you want to shut down the computer?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddiffodd y cyfrifiadur?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
cy: Mae defnyddwyr eraill wedi mewngofnodi i'r cyfrifiadur hwn, bydd diffodd yn cau'r sesiynau eraill hefyd.

en: Restart
cy: Ailgychwyn

en: Show release version
cy: Dangos fersiwn rhyddhau

en: Run in test mode
cy: Rhedeg yn y modd prawf

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
cy: Rhedwch '%s --help' i weld rhestr lawn o opsiynau llinell orchymyn.

en: %s (Default)
cy: %s (Rhagosodedig)

en: Guest Session
cy: Sesiwn Gwestai

en: Please enter a complete e-mail address
cy: Rhowch gyfeiriad e-bost llawn

en: Incorrect e-mail address or password
cy: Cyfeiriad e-bost neu gyfrinair anghywir

en: If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server.
cy: Os oes gennych chi gyfrif ar weinydd RDP neu Citrix, mae Mewngofnodi Pell yn eich galluogi i redeg rhaglenni o'r gweinydd hwnnw.

en: If you have an account on an RDP server, Remote Login lets you run applications from that server.
cy: Os oes gennych chi gyfrif ar weinydd RDP, mae Mewngofnodi Pell yn eich galluogi i redeg rhaglenni o'r gweinydd hwnnw.

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Set Up...
cy: Gosod...

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Would you like to set up an account now?
cy: Rhaid cael cyfrif Mewngofnodi Pell Ubuntu i ddefnyddio'r gwasanaeth hwn. Hoffech chi greu un nawr?

en: OK
cy: Iawn

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Visit uccs.canonical.com to set up an account.
cy: Rhaid cael cyfrif Mewngofnodi Pell Ubuntu i ddefnyddio'r gwasanaeth hwn. Ewch i uccs.canonical.com i greu cyfrif.

en: Server type not supported.
cy: Nid yw'r math yma o weinydd yn cael ei gefnogi

en: Domain:
cy: Parth:

en: Email address:
cy: Cyfeiriad e-bost:

en: Log In
cy: Mewngofnodi

en: Login as %s
cy: Mewngofnodi fel %s

en: Retry
cy: Ceisiwch eto

en: Retry as %s
cy: Ceisiwch eto fel %s

en: Login
cy: Mewngofnodi
