slick-greeter - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Enter password for %s
fil: Ipasok ang password para sa %s

en: Password:
fil: Hudyat:

en: Invalid password, please try again
fil: Maling hudyat, subukan muli

en: Failed to authenticate
fil: Nabigong magpatotoo

en: Logging in...
fil: Nagla-login...

en: Screen Reader
fil: Pambasa ng screen

en: Session Options
fil: Mga Opsyon ng Sesyon

en: Please enter a complete e-mail address
fil: Pakilagay ang kumpletong e-mail address

en: Cancel
fil: Huwag ituloy

en: Log In
fil: Mag-log In

en: Login as %s
fil: Mag-login bilang %s

en: Retry
fil: Subukan Muli
