slick-greeter - en to gu translation catalogue (19 entries)

en: Enter password for %s
gu: %s માટેનો પાસવર્ડ દાખલ કરો

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Username:
gu: વપરાશકર્તાનું નામ:

en: Invalid password, please try again
gu: અમાન્ય પાસવર્ડ, કૃપા કરી ફરી પ્રયાસ કરો

en: Failed to authenticate
gu: અધિકૃત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Logging in...
gu: લોગિન કરી રહ્યા છીએ...

en: Login Screen
gu: લોગિન સ્ક્રીન

en: Onscreen keyboard
gu: ઓનસ્ક્રીન કીબોર્ડ

en: High Contrast
gu: ઉંચો વિરોધાભાસ

en: Screen Reader
gu: સ્ક્રીન વાંચક

en: Session Options
gu: સત્ર વિકલ્પો

en: Select desktop environment
gu: ડેસ્કટોપ વાતાવરણ ચુનો

en: Show release version
gu: રિલીઝ સંસ્કરણ દર્શાવો

en: Run in test mode
gu: ચકાસણી મોડમાં ચલાવો

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
gu: ઉપલ્બધ આદેશ વાક્ય વિકલ્પોની સંપૂર્ણ યાદીને જોવા માટે '%s --help' ને ચલાવો.

en: Guest Session
gu: અતિથિ સત્ર

en: OK
gu: બરાબર

en: Login as %s
gu: %s તરીકે લોગિન કરો

en: Login
gu: પ્રવેશ
