slick-greeter - en to is translation catalogue (49 entries)

en: Enter password for %s
is: Sláðu inn lykilorð fyrir %s

en: Enter your username
is: Settu inn notandanafnið þitt

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Username:
is: Notandanafn:

en: Invalid password, please try again
is: Ógilt lykilorð, reyndu aftur

en: Failed to authenticate
is: Auðkenning mistókst

en: Failed to start session
is: Mistókst að hefja setu

en: Logging in...
is: Skrái inn...

en: Login Screen
is: Innskráningarskjár

en: Back
is: Til baka

en: Power:
is: Orka:

en: Accessibility
is: Aukið aðgengi

en: Onscreen keyboard
is: Skjályklaborð

en: High Contrast
is: Mikil birtuskil

en: Screen Reader
is: Skjálesari

en: Quit...
is: Hætta...

en: Suspend
is: Setja í bið

en: Hibernate
is: Leggja í dvala

en: Keyboard layout:
is: Lyklaborðsuppsetning:

en: More layouts...
is: Fleiri framsetningar...

en: Session Options
is: Valkostir setu

en: Select desktop environment
is: Veldu skjáborðsumhverfi

en: Goodbye. Would you like to...
is: Bless. Myndirðu vilja...

en: Shut Down
is: Slökkva

en: Are you sure you want to shut down the computer?
is: Ertu viss um að þú viljir slökkva á tölvunni?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
is: Aðrir notendur eru skráðir inn á þessa tölvu, ef slökkt er á henni verður þeim setum einnig lokað.

en: Restart
is: Endurræsa

en: Show release version
is: Birta útgáfunúmer

en: Run in test mode
is: Keyra í prufuham

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
is: Keyrðu '%s --help' til að sjá lista yfir stillingar fyrir þessa skipun.

en: %s (Default)
is: %s (sjálfgefið)

en: Guest Session
is: Gestaaðgangur

en: Please enter a complete e-mail address
is: Skráðu inn fullt tölvupóstfang

en: Incorrect e-mail address or password
is: Rangt tölvupóstfang eða lykilorð

en: If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server.
is: Ef þú ert með reikning á RDP eða Citrix þjóni, gefur Fjarinnskráning þér kleift að keyra forrit frá þeim þjóni.

en: If you have an account on an RDP server, Remote Login lets you run applications from that server.
is: Ef þú ert með reikning á RDP þjóni.  gefur Fjarinnskráning þér kleift að keyra forrit frá þeim þjóni.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Set Up...
is: Setja upp...

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Would you like to set up an account now?
is: Þú þarft Ubuntu Fjarinnskráningarreiking til að nota þessa þjónustu. Vilt þú setja upp reikning núna?

en: OK
is: Í lagi

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Visit uccs.canonical.com to set up an account.
is: Þú þarft Ubuntu Fjarinnskráningarreikning til að nota þessa þjónustu. Farðu á uccs.canonical.com til að setja upp reikning.

en: Server type not supported.
is: Gerð þjóns ekki studd.

en: Domain:
is: Lén:

en: Email address:
is: Tölvupóstfang:

en: Log In
is: Skrá inn

en: Login as %s
is: Skrá inn sem %s

en: Retry
is: Reyna aftur

en: Retry as %s
is: Reyna aftur sem %s

en: Login
is: Innskrá
